Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lethithuyhoa
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(24/6/2013) Bạn có muốn 1 phiên bản Hana yori dango Thái Lan(vid #12)?

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 25-6-2013 07:33:50 | Chỉ xem của tác giả
ngohathuylinh gửi lúc 24-6-2013 21:32
Hana Yori dango là phim Nhật à?
Ai xem rồi cho t hỏi tý!
Bộ này hay ko???

Đây là 1 phim được rất nhìu nước dựng từ bộ truyện tranh nổi tiếng của Nhật, bạn là fan của truyện tranh thì nên đọc thử,  tên truyện là : Con nhà giàu

Còn nếu Ch3 4+1 mà đóng F4 thì ko già đâu, có Boy già nhất thì ai cũng bỏ ra rồi, còn lại toàn 9x, có Mario 8x nhưng may cái mặt mũi baby, trẻ trung vào vai cấp 3 chắc ko có vấn đề gì

Đây mới chỉ là đề cử của fan thôi, chứ nếu mà đóng phim thật mời được dàn CH3 4+1 này cũng ko phải đơn giản, tuy là sao trẻ nhưng thấy lịch của họ rất bận, sắp xếp để cả 4 người cùng đóng, rồi catse, phục trang, nhà cửa cho đúng chất con nhà giàu như trong truyện...
Nói chung nhà sản xuất nào làm phim này kinh phí phải khủng mới làm nổi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 25-6-2013 11:09:15 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng thích bộ phim này lắm, nếu như bên thái mà làm lại phim này thì quá tuyệt rồi
mình có cái clip này cũng hay muốn cho mọi người xem, nếu diễn viên mà được như trong clip thì còn gì bằng

Cr: cwyllNY

Bình luận

ôi nếu mà NaYa là nhân vật chính tuyệt cú mèo haha  Đăng lúc 26-6-2013 01:08 AM
Có vẻ NA cao to nhất!! hic! Giá mà nàng Cỏ là Ya thì ....!!!  Đăng lúc 25-6-2013 04:52 PM
hè hè, clip này mềnh xem lâu rồi nên comment phía trên mới ghi Na đóng đại ka là hợp nhất ;))  Đăng lúc 25-6-2013 12:10 PM
ối giời ơi,hóa ra có cái này từ 2012 rồi cơ à.chết mất thôi,chết mất thôi.hehe mà hình như ai cũng đồng ý Na đóng Tsukasa nhỉ  Đăng lúc 25-6-2013 11:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 25-6-2013 12:25:47 | Chỉ xem của tác giả
Có bản này là lót dép ngồi đợi hàng ngay
Coi cho nó đủ bộ các version.

Coi phim Thái chưa nhiều nên cũng hem đoán được
là ai sẽ vào vai nam nữ chính

Nhưng biết chắc là sao đẹp và tài năng òi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 25-6-2013 13:48:03 | Chỉ xem của tác giả
Tôi muốn Thailand làm 1 phim phiên bản Hana Yori Dango.  Chắc là sẻ vui lắm. Chỉ có điều ai sẽ có khuôn mặt trẻ để đóng vai học sinh.  Những diển viên nam nổi tiếng hiện nay của Thái, coi bộ hơi bị già rồi.  Không thích hợp đóng vai học sinh trừ khi được trang điểm kỉ càng. Hi vọng Aum trong phim Tawi Pope có thể đảm nhận chính trong phim này nếu có thể.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 25-6-2013 16:50:43 | Chỉ xem của tác giả
petheo3000 gửi lúc 25-6-2013 11:09
mình cũng thích bộ phim này lắm, nếu như bên thái mà làm lại phim này thì quá tuyệt ...

Nghe bài hát này t nhớ lại ngày xưa!!
Hồi đó mê mẩn mấy chàng F4 của Đài Loan kinh khủng luôn!!
Cơ mà nếu bản Thái thì ai  sẽ là người yêu của Cỏ Dại nhể?? Tò mò quá!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 25-6-2013 16:58:22 | Chỉ xem của tác giả
Bạn có muốn 1 phiên bản Hana yori dango Thái Lan? -> muốn, mình tất nhiên muốn, manga gối đầu thời đi học thì dù có làm trăm phiên bản mình vẫn hóng {:443:}

Bạn có muốn 1 phiên bản Hana yori dango Thái Lan do YADECH đóng vai chính? -> không hề àh. Có đóng thì mong chúng đóng phim mới hoàn toàn đi, chỉ cần có nội dung, hấp dẫn chút, kim thêm vài cảnh mùi mẫn là mình mãn nguyện zòi, như cái RS ấy, giờ chỉ hóng nó thôi. Chứ hai pé cưng của mình tốt nhất đừng dính vào dạng phim remake n lần của n nước này chi nữa. Nhìu thị phi so sánh á. Thành công thì ko sao. Thất bại thì cả rổ đá chọi từ nhìu phía ấy chứ. Mình là ngại lấy thúng hứng rồi ném trả lại lắm {:416:}

Bình luận

Đọc comt bạn vui ghê, mình cũng nghĩ vậy :)  Đăng lúc 25-6-2013 07:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 26-6-2013 19:36:19 | Chỉ xem của tác giả
1 vote cho Yadech ngay và luôn, cho 2 bạn đóng Cỏ Xoăn là chuẩn ko cần chỉnh <333 chỉ là ko bít Na đổi sang style đầu xoăn nó zui tới cỡ nào ^^
chị Ann đóng chị đẹp gái cũng hợp nữa. Còn couple iu thích Gốm cháo thì mình tháy Mint C hay mấy e mới như Pream bên Khun chai taratorn cũng ok, Mteam tái hợp là zui mừng lắm lắm. Vai Jihoo theo mình là vai khó, nhìu tâm trạng mà lại ko nói nhìu, zậy nên Mario cũng rất ok. Túm lại channel 3 trai xinh gái đẹp lại tài năng ko thíu nenn6 nếu có remake thì đều rất đáng trông ngóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 28-6-2013 07:49:35 | Chỉ xem của tác giả
Câu trả lời là, tìm dc ai có hồn có dáng, có anh mắt đóng hợp với vai Hoa Trạch Loại cho Zai Zai diễn thì mới bàn tiếp
KHJ bên Hàn diễn vao Jihoo oppa chỉ hợp với xì tai Hàn Nhớ vai diễn đó ko cười nhiều, bị tự kỷ nhưng KHJ đóng mà cười toả sáng =)

Mà CH3 chắc ko bao h đi làm lại phim Hàn đâu, chỉ có mấy đài cable thôi nên dàn cast 4+1 coi như là "fan request"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 28-6-2013 10:12:30 | Chỉ xem của tác giả
Nếu dàn 4+1 của Thái mà lên phim này chắc là hậu F4 quá vì mấy ổng già hết trơn rồi. Bây giờ dàn DV trẻ của Thái cũng đẹp lung linh luôn đó chứ. Bạn nào coi phim Hormones thì biết. Với lại Hana Yori Dango lấy bối cảnh trường cấp 3 mà bên Hàn dàn DV thì đẹp mà già quá nên ko thấy nét trẻ trung của HS cấp 3 gì hết. Nếu bên Thái làm thì họ nên để cho DV trẻ tuổi đóng mới phù hợp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách