Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HyoJae
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(12/06/2013) Kimberley làm rõ tin đồn gần đây với Mark

[Lấy địa chỉ]
31#
 Tác giả| Đăng lúc 14-6-2013 11:52:05 | Chỉ xem của tác giả
Boy cũng mới đứng ra nói nhớ nhau là chuyện bình thường ở huyện trong nhómm 4HJ kìa.
Còn lên IG post đoạn Line chat của mình và Margie như là đang bảo vệ Mark và Kim.
Còn nói tất cả đều là anh em.
Ui đúng là bọn nhà báo và đám anti không để con người ta yên.

Bình luận

í đúng rồi sao có thể quên vai trò to lớn của đám anti =))  Đăng lúc 14-6-2013 12:09 PM
sửa lại đi em, viết thiếu vai trò quan trọng của đám anti rồi kìa. Ko viết chúng lại hựn em cho coi, đáng sợ lắm đấy nhóe =))  Đăng lúc 14-6-2013 11:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 14-6-2013 11:57:06 | Chỉ xem của tác giả
cool_cold gửi lúc 14-6-2013 10:38
Xin lỗi bạn, bạn có đọc kỹ bài của tôi chưa mà chưa gì đã đổi giọng nói của b ...

Bạn có qua đọc cái news của Boy Pakorn vs Margie chưa. Thử đi rồi có thấy giống MK không. Cái việc này theo quan điểm của giới nghệ sĩ là bình thường.

Trong cái thế giới hào nhoáng đó để tìm được những người bạn là khó như lên trời. Vì vậy họ không thiết trao nhau những tình cảm chân thật của mình. Dù biết là ng kia có người iu hay không, họ cũng chỉ mún quan hệ vui vẻ mà thôi. Còn theo qua cái cách nói của bạn thì nó hết sức vô lý và đáng chê trách.

Còn fan của Mk làm bạn ngứa mắt cái gì, sao bản thân bạn không nhìn lại cmt của bản thân làm người khác ngứa mắt cỡ nào. Được tôn trọng hay không được tôn trọng, nó tùy thuộc vào cử chỉ và lời nói của bạn. Đừng để chúng tôi phải có cái cách nghĩ xấu về bất kì thành viên nào trên kites.

Chấm hết. Stop ở đây. Mong sau này bạn hãy biết suy nghĩ kĩ hơn ghi ghi ra những dòng như thế.

Bình luận

hơ hơ nói nghe sao mâu thuẫn thế, uốn lưỡi nói lại coi nào  Đăng lúc 14-6-2013 12:57 PM
bạn ko đọc bài của tôi mà đã fan MK làm tôi ngứa mắt, tôi ko nói fan của MK làm tôi ngứa mắt nhé =;  Đăng lúc 14-6-2013 12:52 PM
ừm mình k nói nữa  Đăng lúc 14-6-2013 12:51 PM
Tôi nói ngứa mắt là [i]ám chỉ comment của tôi đối với MK fans là ngứa mắt chứ ko fải là tổn thương, tôi có ám chị họ là ngứa mắt à?   Đăng lúc 14-6-2013 12:50 PM
kệ cái bọn anti đó đi bọn họ nói gì kệ họ,fan mk vẫn tinh thần mk là được  Đăng lúc 14-6-2013 12:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 14-6-2013 12:11:51 | Chỉ xem của tác giả
Ca7mau gửi lúc 14-6-2013 11:49
Không chỉ riêng cái p với chả s mà còn các bài viết phía sau

có giải thích thì q ...

Ai chả lời khúc đâu mà quên khúc đuôi nào, thì nói là p.s của tôi làm tôn thương ko bik cái  nào nên nói rõ đê tôi giải thích
mà cái bạn quote là bải của tôi ở thread này hay ở thread kia thế? Ở đâu nên để ở đấy cho nó khỏi lộn xộn, nếu ko mấy bạn coi nhảy từ thread này sang thread khác, làm mỏi mắt lắm.

Ok bạn muốn tôi giải thích câu này chứ gì?  Tại sao tôi lại viết ra, đầu tiên là bạn đừng cho tôi là thánh nhá.  Vì bạn đã cho tôi là "thánh" thì comment giải thích nào của tôi cũng là "thánh" với bạn thì hai ta chả còn gì để nói {:155:}

Kim cũng nói là "đã làm rõ với Jett với Mark" thì hiển nhiên vụ này cũng "ko phải là ko có gì"

Kim trả lời phỏng vấn là Kim đã đích thân giải thích cho Jett với Mark, thì có đúng là nếu ko có gì thì Kim cần gì phải đi giải thích?? Nếu là giỡn thì cũng là giỡn quá trớn, Kim phải đi giải thích, đúng ko?
Vậy chứ lúc Kim nói nhớ Mark ở IG, cũng có cần phải đi giải thích cho Jett ko?
Các bạn nói là Kim với Mark thân nhau rồi giỡn vậy thấy hoài, có phải ko?  Vậy thì "giỡn" lần này nếu ko có "quá lố" thì sao Kim phải đích thân giải thích với Jett?

Nếu vậy thì mỗi lần giỡn với Mark thì Kim phải chạy đi giải thích với Jett là ko có gì?  Hay là tại vì này đi quá trớn nên Kim mới đi giải thích với Jett?

Rồi tôi giải thích cho mình xong rồi.  Bạn có vui với lời giải thích của tôi ko thì tuỳ bạn.  Tôi với bạn có hai quan điểm và cách nhìn vấn đề khác nhau.  Cũng như là ai đó nói "nói gà nói vịt" "tranh cãi mệt óc" nói vòng vòng thì bạn tin Mark và Kim trong sạch, MK ko có gì chỉ là bạn, báo chí thổi phòng, còn tôi thì phán như thánh.  Còn tôi thì cho là Mark với Kim giỡn quá lố và những dòng chat này nhìn vào là "nhột"

Ok rõ?  Còn chuyện tôi ăn nói ở sugar-daily "vô duyên" thì mời bạn qua sugar daily giải quyết với tôi ^________^

Thân {:143:}

Bình luận

ah tui thiệt không là ai nhưng mà tui biết lắng nghe người khác nói rất ư là lịch sự nhưng người ta không tiếp thu thì thôi chắc tại không hiểu tôi nói gì mà  Đăng lúc 14-6-2013 01:10 PM
lol xin lỗi bạn là ai mà mình phải tiếp thu lời bạn :))) to tát gớm, hốt vào đống ói đi  Đăng lúc 14-6-2013 01:07 PM
bạn chẻ ơi, Kim giải thích đơn giản k mún J tin dư luận mà thôi, sao cứ phải có lỗi mới giải thích O_O  Đăng lúc 14-6-2013 01:07 PM
hình như hồi nãy mình nói bạn không tiếp thu được gì thì phải cho mình lấy lại câu sorry hen giờ cảm thấy dùng hơi tiếc với bạn**oẹ ọe*  Đăng lúc 14-6-2013 01:00 PM
ừ lần này hiểu dc tại có số 33 chứ còn "em tôi" thì cần biết gì em bạn là ai :( mà tôi nay h cũng qua lại comment suốt với "số 33 em bạn rồi" bạn ko cần nhảy vào   Đăng lúc 14-6-2013 12:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 14-6-2013 12:40:10 | Chỉ xem của tác giả
cool_cold gửi lúc 14-6-2013 12:11
Ai chả lời khúc đâu mà quên khúc đuôi nào, thì nói là p.s của tôi làm tôn thươ ...

Kim trả lời phỏng vấn là Kim đã đích thân giải thích cho Jett với Mark, thì có đúng là nếu ko có gì thì Kim cần gì phải đi giải thích?? Nếu là giỡn thì cũng là giỡn quá trớn, Kim phải đi giải thích, đúng ko?
Vậy chứ lúc Kim nói nhớ Mark ở IG, cũng có cần phải đi giải thích cho Jett ko?
Các bạn nói là Kim với Mark thân nhau rồi giỡn vậy thấy hoài, có phải ko?  Vậy thì "giỡn" lần này nếu ko có "quá lố" thì sao Kim phải đích thân giải thích với Jett?

Lời giải thích cho mấy cái dấu ??? này đã dc nói ở topic bên kia ( cùng ở kites )
1/ Vấn đề chả có gì gọi là " quá trớn" nếu mấy tờ báo ko liên kết các vấn đề KHÔNG- LIÊN- QUAN lại với nhau rồi tự vẽ vời ra 1 bức tranh hoàn toàn láo toét !!
Cộng thêm đám anti hùa theo lượn lờ khắp các diễn đàn chực chờ nói xấu, bêu rếu!
2/ TÔI- cực kỳ tôn trọng những quan điểm trung lập- tức là " không biết thì không PHÁN", " không biết thì ÔM cột mà NGHE", chứ không phải " đoán mò" hay " chụp mũ"!!
3/ NHƯNG lời lẽ của " mấy người" sặc mùi của đám antifan nên việc tôn trọng là KHÔNG- CẦN - THIẾT!!
4/ chả thân thiết gì nên đừng dùng từ " Thân" - nghe là muốn lấy hộp khăn giấy với cái xô đựng {:174:} rồi

Bình luận

ôi ưng cái số 4 quá =)))  Đăng lúc 14-6-2013 05:37 PM
ko sao chị ak,đang nằm trên giường,té ngữa cũng có nêm rùi,ko sao!giống ai kia chak tự giận chết quách cho rùi,sống chi tối ngày gây war với ngta đó,phá làng phá xóm!   Đăng lúc 14-6-2013 02:03 PM
này, té ghế thì được chứ té ngửa đầu bị vấn đề lỡ bị *sao giống ai ấy thì cài thread này nó còn khối kẻ đòi đi tìm xô đó nha tinhtoo :))  Đăng lúc 14-6-2013 01:48 PM
ôi ss angel,em chết cười vì chị mất!*cười té ghế,té ngửa*  Đăng lúc 14-6-2013 01:12 PM
ê, đợi nha, chạy ra chạy vào là lấy cái xô, lấy cái xô rùi đổ đi đâu ta???  Đăng lúc 14-6-2013 01:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 14-6-2013 12:49:35 | Chỉ xem của tác giả
Ca7mau gửi lúc 14-6-2013 12:40
Lời giải thích cho mấy cái dấu ??? này đã dc nói ở topic bên kia ( cùng ở kites )
1 ...

lol bạn bình tĩnh, nẫy giờ cũng có người dùng từ "thân" với tôi mà tôi cũng ko có quen biết nhưng cũng ko tới mức ôm xô mà ói như bạn lol
Bạn lại quy cho tôi "chức thánh rồi" bạn cứ bảo ai có quan điểm ngược bạn là anti, trực chờ bêu rếu trong mỗi chúng ta có mỗi quan điểm khác nhau.  Tôi chỉ "phán" những gì tôi thấy, cũng như là bằng với việc bạn phán những gì bạn tin mà bạn cho tôi là thánh :(
hay tại một  mình tôi đi ngược lại số đống nên bạn bảo tôi là thánh còn ở đây toàn là "người thường"

Bạn quy chụp người "săc mùi" anti thưa bạn nãy giờ tôi chỉa vào mũi Kim bảo Kim là bắt cá hai tay với Mark à?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 14-6-2013 13:05:49 | Chỉ xem của tác giả
cool_cold gửi lúc 14-6-2013 12:49
lol bạn bình tĩnh, nẫy giờ cũng có người dùng từ "thân" với tôi mà tôi cũng ko c ...

- À em tôi nó viết từ đó xong nó ngồi {:174:}nãy giờ này LMAO
Tôi thì không muốn bị như nó nên nói huỵt toẹt ra cho đỡ tốn khăn giấy với nước máy rửa xô
- Mời xem lại tất cả các bài viết của tôi trong 2 topic xem tôi bênh ai không rồi hãy nói tôi có " phán những gì tôi tin" không nhé * cười sằng sặc*
-"Đi ngược lại số đông" à ), nên dùng từ " CHÀ ĐẠP lên số đông" mới nói lên chính xác những điều - những câu mà " mấy người" nói với chúng tôi và tình yêu của chúng tôi
- Mời tra lại từ điển TIẾNG VIỆT xem cái chữ " hiển nhiên" mấy người viết trong câu
Kim cũng nói là "đã làm rõ với Jett với Mark" thì hiển nhiên vụ này cũng "ko phải là ko có gì

nó có ý nghĩa như thế nào nhé, hay là bê nguyên câu đó đi hỏi khắp Tzone này xem nó có phải là câu " đoán mò, chụp mũ" hay còn gọi là " PHÁN NHƯ THÁNH SỐNG" ko nhé?!. LMAO

Nhân đây nói luôn, fanMK chúng tôi là những người ôn hòa,chuộng hòa bình NHƯNG như thế không có nghĩa chúng tôi là những kẻ nhu nhược, yếu đuối. Chúng tôi không đê tiện, bỉ ổi, ỷ đông hiếp yếu như đám anti bên cái trang nào đấy( dùng não suy nghĩ đi nhé). Một khi " TỨC NƯỚC VỠ BỜ" thì đừng nói tại sao chúng tôi ỷ đông hiếp yếu này nọ!!

Bình luận

Ca7mau, ai lớp du <3  Đăng lúc 14-6-2013 05:38 PM
vậy lôn rùi hả anh Ca,thui,ko biết ko có tội,sữa lỗi:kết anh Ca rùi đó,cười sặc lun nek vì cmt của a chứa nhìu tình tiết vừa mềm vừa cứng,chết người!  Đăng lúc 14-6-2013 01:23 PM
e đọc rep của anh xong cũng sặc sụa nãy giờ này :)))))))))  Đăng lúc 14-6-2013 01:17 PM
anh ca7mau nói rất chuẩn no.1  Đăng lúc 14-6-2013 01:16 PM
lộn hàng rồi e, anh đây, chị nào :))  Đăng lúc 14-6-2013 01:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 14-6-2013 13:19:52 | Chỉ xem của tác giả
Ca7mau gửi lúc 14-6-2013 13:05
- À em tôi nó viết từ đó nó xong nó ngồi nãy giờ này LMAO
Tôi thì không mu ...

Vậy gởi lời em của bạn là chú ý sức khoẻ đừng dùng từ thân nhiều, và tránh dùng với người lạ để bị nôn.  

Vâng! Bạn muốn nói gì MK fans của bạn thì tuỳ, các bạn ôn hoà, hoà bình trong mắt các bạn còn trong mắt tôi thì các bạn chụp cho tôi mũ "thánh" rồi. Nãy giờ cũng chả dùng lời lẽ lịch sự gì để reply cho tôi ngoài các bạn "ôm xô ói" "oẹ oẹ" thật là từ đậm sắc "hành động"

Ít ra ở cái trang nào đó họ "bỉ ổi" "đê tiện" thì họ cũng ko có hành động "nôn" "oẹ" vào bài của người khác như các bạn làm ở đây

Bên kia ỷ đông hiếp yếu xin lỗi bạn lại chụp mũ cho những người có ý kiến ngược với bạn là "đám anti" nói thế bên kia anti nhiều lắm

mà buồn thế, sao cứ khoái vào "đám anti" bên kia mang bài về đây, rồi đọc comment của "đám anti" bên đó để tức giận? Ignorance is bliss cứ như bên AF tất cả im lặng là xong {:180:}

Vậy chắc bạn củng đọc hết comment của "đám anti" rồi vậy cũng rõ ko chỉ có mình tôi có quan điểm mà "Cả đám" có cùng quan điểm chung với tôi.  Có poll bên Thái nghĩ gì chưa?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 14-6-2013 13:28:35 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, xôm tụ quá đi.Chỉ có cái news thôi mà thành phần nào đó lại làm quá lên.

K là một diễn viên rất có thực lực, tài năng, xinh đẹp, hoà đồng.Mặc dù người ta chê K dừ nhưng thấy ẻm vẫn trẻ con lắm, ai cũng giỡn được hết.

MK thân nhau thì ai chẳng biết, tình cảm giữa người anh trai và một người em gái thì chuyện nói nhớ nhau là không có gì lạ.

Giữa những người anh em thì không có quyền nhớ nhau à? Đến mỗi việc thương yêu lẫn nhau mà còn nói là đùa quá trớn thì còn gì là thật nữa, người ta nhớ thì nói nhớ nhau chứ mắt gì cứ phải rần rần lên như thế.

Không biết thì phải dựa cột mà nghe, đang ở bên VN chứ có phải bên T theo người ta về tận nhà đâu mà chỉ qua 1 đoạn chatline, một tấm ảnh là phán xét, cáo buộc này nọ.

Đính chính lại thì kể cả '' Fans '' cũng không có quyền can thiệp vào đời sống riêng tư của MK chứ đừng nói chi là những người ngoài cuộc chỉ thích làm anh hùng bàn phím cho bàn dân thiên hạ nể nang.

P'Jett là bạn trai của K, khi mà K có scandal tình cảm với người khác.Là một người bạn gái, thần tượng của người khác thì đương nhiên phải quan tâm đến cảm nghĩa của bạn trai.Có cũng phải thích mà không cũng phải giải thích, thế thôi.

Không giải thích thì thành ra thừa nhận, giải thích rồi thì lại nói rằng có gì đó mờ ám.

Đây thì chính xác là nơi dành cho Fans MK đấy chứ nhưng người ngoài vào thì Ship nó vẫn không cấm.Chỉ là vô comt mà như tạt nguyên gáo nước lạnh vào mặt của người ta trong khi bản thân thậm chí lại chẳng hiểu biết là mấy.Haizz ( bởi ta nói đời lắm ca khó đẻ là thế ^^ ).

Tóm cái áo lại là thần dân fan MK quyết tâm chống kẻ thù xâm lược bảo vệ MK đến cùng =).

Cãi thì chẳng thấy hay ho, nói chứng cứ lời lẽ cũng chẳng thuyết phục là mấy cơ mà thấy được cái fans MK đoán kết quá mợ ơi

Bình luận

K ẽm Hot như bây giờ là nhờ thực lực. Jet ổng chỉ là bệ hờ thôi =))  Đăng lúc 14-6-2013 01:53 PM
bởi, Jet có công thì Kim cũng kiếm tiền cho rồi. ko duyên cứ ép làm gì cho khổ heng :))  Đăng lúc 14-6-2013 01:50 PM
Chỉ tại ai đó cứ thích làm quá lên thôi, chứ MK có yêu nhau...trời cũng chẳng cản được =))  Đăng lúc 14-6-2013 01:45 PM
ta kết câu cuối qué, đoàn kết xách dép đi ngủ đi, Kim Mark iu nhau cũng chẵng phải to tát gì, có duyên nợ thì tới thôi, tránh được ý chời à...hehe  Đăng lúc 14-6-2013 01:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 14-6-2013 13:34:57 | Chỉ xem của tác giả
cool_cold gửi lúc 14-6-2013 13:19
Vậy gởi lời em của bạn là chú ý sức khoẻ đừng dùng từ thân nhiều, và tránh dùng ...

À nó dùng từ thân vào "sai người" nên bị thế, tại trước giờ nó gặp toàn người đàng hoàng ko à =))
Tôi nói rồi đấy thôi, không phải là do " mấy người" chụp mũ trước nên tôi "đáp trả" lại à????
TRước cái comment sặc mùi chụp mũ của mấy người tôi ko hề nói gì hết nhé!
Tôi chỉ đáp lại cái mà mấy người" chụp" vào đầu tình yêu của chúng tôi mà thôi!
Cái đó gọi là " gậy ông đập lưng ông"
" Tạt vào mặt người khác gáo nước lạnh thì đừng thắc mắc tại sao người ta tạt lại nguyên ca axit" =))
Ý kiến của tôi trong các comment trước là gì, quote lại xem nào ????!!!! Rồi từ cái ý kiến của tôi (nếu có) ấy .Hãy viết ra cái gọi là " ngược lại" xem nào!!
" cái đám anti" - xin lỗi dùng sai từ nhé, phải dùng là " nguyên ổ anti" mới đúng ;))
À, cái mà mấy người gọi là " quan điểm" ấy, nó thật là nực cười!!! Chụp mũ người khác mà cũng gọi là quan với chả điểm.
Thử vào nhà người ta rồi nói vợ anh ngoại tình xem ? Người ta hỏi chứng cớ đâu thì nói là ngày xưa hai người đó ngồi học cạnh nhau, giỡn nhau suốt, em nghe nhỏ bạn của bạn của bạn em nói. Đấy nói như thế xem có " răng môi lẫn lộn" không nhé????LMAO

Bình luận

hihi anh cá cứ tiếp tục đi tụi em theo đến củng với đang trưa chưa ai vào có gì chiến đấu đến tối tự nhiên đông vui ah  Đăng lúc 14-6-2013 01:53 PM
chak ko thiếu đâu,có người đang kêu gọi đấy!  Đăng lúc 14-6-2013 01:51 PM
Tiếp đi, em theo thầu vụ này( thấy mọi kêu anh nên xưng em cho tiến =)) ).Nhà còn nhân lực nhưng ẩn cả rồi, thiếu thì tiếp đạn cho LOL~  Đăng lúc 14-6-2013 01:47 PM
Mọi hôm buồn ngủ, hôm nay lại không thế có chết ko chứ =))=))  Đăng lúc 14-6-2013 01:43 PM
thik nhất câu:"dùng sai từ là đám anti,phải dùng"nguyên ổ anti"!nghe mà đã wa trời lun!dẹp loạn thui anh Ca ơi!begin!  Đăng lúc 14-6-2013 01:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 14-6-2013 13:46:25 | Chỉ xem của tác giả
Ca7mau gửi lúc 14-6-2013 13:34
À nó dùng từ thân vào "sai người" nên bị thế, tại trước giờ nó gặp toàn người  ...

nếu cái "ổ anti đó" chụp mũ vậy sao ko qua cái ổ đó mà "tạt" ca axit đi :) sao chỉ có ở đây mà nôn oẹ thôi thể :))

tôi chỉ là "1" trong cái ổ đó qua đây để bày tỏ quan điểm à wên theo bạn là "chụp mũ"  mà đã tạt axit rồi, một tạt có một đứa thôi, sao ko vào ổ, tạt luôn hết đi?  Giệt cho tận gốc!

Tôi nói rồi đấy thôi, không phải là do " mấy người" chụp mũ trước nên tôi "đáp trả" lại à????

Bạn đáp trả có mình tôi thôi chứ có còn đáp trả với "mấy người" kia nữa đâu :)) thích thì qua kia đáp trả, cứ đáp trả một mình tôi thì làm ăn dc gì?  Múa võ cho ai coi?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách