Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: p3104
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Dân Quốc] Chỉ Yêu Mình Em | Dụng Hồng Sắc Thiên Ái Thông (Hoàn - Ebook tr.1)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 6-6-2013 11:39:44 | Xem tất
Thật sự cảm ơn bạn p3104 đã edit truyện này. Hôm nay mới nhảy vào hố, tuy nhiên cảm xúc nhận được lại quá dào dạt ^^ Mặc dù 4 chương đầu thật nhẹ nhàng, nhưng vài tình tiết trải đều trong 4 chương này lại âm ỉ một đợt sóng ngầm đâu đó ở tương lai, đó là cảm giác của mình. Đặc biệt ghi nhớ nội tâm suy nghĩ của 2 nhân vật Đại Lê và Tiêu Hữu Thành diễn đạt phải gọi là tâm linh tương ứng, đan xen và giống hệt nhau. Như đoạn "chỉ cảm thấy tình cảnh này đã gặp qua ở nơi nào", 2 anh chị suy nghĩ giống hệt nhau. Híc, "Bất luận anh/em là ai, yêu là yêu" - gặp gỡ vài lần, lại nên duyên
( X: A# \. z7 f; Y8 T+ |©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | 0 c) W4 j& ^9 |: ?4 iAll rights reserved
oa oa, tôi phải đi nằm mơ đây :D

Bình luận

thank cô ^^  Đăng lúc 6-6-2013 09:02 PM
(Cười bẽn lẽn) Tôi thích ý của cô lắm đó! Vì tôi là người rất dễ íu đúi trc cái đẹp, híhí :D Cho tôi xin gửi sự ủng hộ về tinh thần đến cô, cô nhé ^^   Đăng lúc 6-6-2013 08:37 PM
nói vậy thì cô sẽ chết đứ đừ với Tiêu thiếu soái rồi ^^  Đăng lúc 6-6-2013 08:26 PM
Này này, tôi hiên ngang lẫm liệt như thế mà cô lại dùng cái động từ kém cõi "mò" gán cho tôi là như thế nào thế hử! Tôi cũng chỉ là yêu mến (trai) đẹp thôi mà :)   Đăng lúc 6-6-2013 08:17 PM
cô mò sang đây rồi à =D  Đăng lúc 6-6-2013 07:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-6-2013 22:04:35 Từ di động | Xem tất
Ko biết sao có cảm giác anh Tiêu Hữu Thành khi phải đối diện với "cám dỗ" nặng ký (ví dụ như Hoà tiểu thư - may cũng là Đại Lê và Tiết Phi Dao) thì sức đề kháng cỏ vẻ mong mong manh manh làm sao í! Tất nhiên là ko dám nói anh là người dễ thay lòng. Chỉ là có cảm giác thiếu an toàn, đồng thời anh lại thể hiện một tình cảm quá say mê, thì cảm giác ko an toàn đó lại từ từ dâng lên, vô thức.
8 z% Q! U" [' [/ h) t  I©2024 Kites.vn | All rights reserved
* s, U4 R1 V3 p, K©2024 Kites.vn | All rights reserved
Đại Lê lại là tuýp người cá tính mạnh mẽ, cư xử cứng rắn, liệu có thể chấp nhận sự thiếu an toàn đó (nếu có) hay ko? Ngay cả việc nghe tin anh đã có đính ước với người khác, cô đã từng lập tức đề nghị chia tay?
©2024 Kites.vn | All rights reserved' C1 G" ?  |1 {' o2 I5 s9 z1 z8 V
$ s3 {6 B+ Y" x; j: ]9 L3 A, B0 ~) s©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mỗi khi nhảy hố tôi thường xem trang đầu tiên, ko phải để chú ý là truyện kết thúc HE hay SE hay OE hay GE (thú thiệt là mấy từ hiện đại này tôi cũng vừa mới đc phổ cập cho thông suốt 2 bán cầu não lạc hậu so với mấy em trẻ trung bây giờ ^^), mà cái tôi chăm chăm tìm kiếm là cái "Độ dài". A, tôi đã thấy ghi là 33 chương! Với trái tim tuy già nhưng vẫn còn đủ để dung nạp hết mấy tiểu thuyết dù có tận sức ngược thân, ngược tâm, hay nhất kiến chung tình ba trăm mấy kiếp vẫn hướng về 1 phía (hoặc là... tùm lum phía), miễn là có mấy anh mấy em trai (nhấn mạnh là trai nhé) đẹp - là tôi nhận vào, ôm vào, hít vào, xay nhuyễn, nuốt cái ực hết! Dù biết thế, nhưng tôi vẫn rất yêu thương trái tim này, cho nên, truyện càng ngắn thì trái tim bé nhỏ của tôi cũng dễ dàng sống sót hơn :D
©2024 Kites.vn | All rights reserved1 H+ k8 r; |! n3 |
- Q; |- X9 J# S9 ^' W©2024 Kites.vn | All rights reserved
Vẫn như thường lệ: "Tôi luôn luôn ủng hộ cô P3104. Iu cô!" (ấy, cái thì tôi phá lệ, iu gái :D)
# K3 }; H2 [* Z©2024 Kites.vn | All rights reserved

Bình luận

Anh nói câu từ chối thẳng thừng nào thì cô nham hỉm kia đớp lại ngay câu đấy! Nên tôi sợ, sợ thay cho anh :D  Đăng lúc 18-6-2013 01:30 PM
thì anh Tiêu Hữu Thành lại là "bất ngờ", "ngạc nhiên", một dạng "sửng sốt như trái cà rốt" khi gặp đối thủ nữ khá nặng ký và "nham hỉm" như cô Tiết Phi Dao.   Đăng lúc 18-6-2013 01:28 PM
Ừ thì tôi cũng biết vậy! Nhưng đối với cách từ chối của Đại Lê với anh kia là dứt khoát, ko dây dưa, ko một thái độ gây vọng tưởng cho đối phương,  Đăng lúc 18-6-2013 01:24 PM
anh Thành chỉ có đề kháng mong manh với Hoà tiểu thư thôi nhưng đó là trường hợp ngoại lệ, còn Tiết Phi Dao hay những người khác ko có cửa đâu ^^  Đăng lúc 18-6-2013 09:27 AM
comt dài nhỉ *đè ra hôn* <3  Đăng lúc 18-6-2013 09:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-7-2013 21:48:23 | Xem tất
Tôi "còm", "còm" nhanh và ngay! Chẳng phải vì $, mà chỉ là vì...
  m; l9 ^9 U5 W8 O©2024 Kites.vn | All rights reserved
Haiz, rốt cuộc tôi cũng đã đợi đến được ngày này, ngày của "tình cảm dâng trào" của hai anh chị Lê Thành, hịc hịc {:398:}  (phấn khích - ing) haha
©2024 Kites.vn | 2 v7 x- o0 F; r# n6 T; w8 j$ _All rights reserved
Mà, chẳng biết có còn biến cố gì xảy ra sau cái chương mà cô gọi là "ngọt ngào" nữa không đây? Tôi là tôi chịu thua đó nha {:409:}

Bình luận

cứ tận hưởng ngọt ngào trước đi cô à ^^  Đăng lúc 20-7-2013 09:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-7-2013 08:13:11 | Xem tất
Tôi không đồng ý mấy cô kêu anh Thành "của - tôi" là THÍM THÀNH đâu nhá! Tôi hận >.<
" l. W- _, w8 B1 `©2024 Kites.vn | All rights reserved
(mà "thím" Thành cũng sến bà cố, bị kêu "thím" thôi cũng phải đành chịu )
2 e' K5 c8 O8 M2 j4 t$ [©2024 Kites.vn | All rights reserved
Ôi trời, đúng là để anh Chung Hán Lương đóng vai anh Thành là quá tuyệt. Để anh Lương bớt phần nào đau khổ dằn vặt mà anh thường phải hứng chịu (trong phim Không kịp nói yêu em).
©2024 Kites.vn | All rights reserved7 o0 _3 N' k4 G, l4 d5 Q
Nếu đc đóng vai anh Thành, anh Lương tha hồ sến, rồi bị mấy cô kêu là... "thím" Lương {:297:}

Bình luận

*đạp đạp đạp* đây là thương hiệu riêng, phản bác bị bác bỏ *cộp cộp cộp*  Đăng lúc 25-7-2013 09:02 AM
anh Thành của cô vừa sến lại hay lải nhải, gọi thím đúng rồi còn gì XD  Đăng lúc 25-7-2013 08:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-8-2013 09:04:49 | Xem tất
Giận quá hoá điên rồi, Cận Vệ tiên sinh ơi là Cận Vệ tiên sinh. Chị Lê ko có thích bị ép buộc, mà cho dù là có thích bị ép buộc đi chăng nữa, thì người đó chắc chắn ko phải là anh, Cận Vệ tiên sinh ui :D Tâm hồ và thể xác, anh đều sẽ ko có được, đau khổ đến chết được anh Cận Vệ tiên sinh ơi. Ko dám chia bùn với anh (vì anh đang giận) nhưng cũng phải nói 1 câu với anh: anh chọn thích chị Lê là chuẩn ko cần chỉnh! Có điều, chị Lê ko phải là dành cho anh! Chị Lê là chỉ dành cho... TÔI!!!!!"
©2024 Kites.vn | All rights reserved: M0 P! H1 k; ~  A& `* _
©2024 Kites.vn | All rights reserved: y$ k5 K4 f$ j9 X9 o
:

Bình luận

hihi, đây đúng là chiêu hữu hiệu để kéo mấy nường mê giai cứng đầu cứng cổ này mò mặt ra, hihi, cuối cùng cũng có ngày cô không chỉ uống cafe nhỉ? ...^^  Đăng lúc 25-8-2013 11:16 PM
tôi cũng giống cô thôi... được cái tôi đang chuyển qua giai đoạn bị động sang chủ động, trong tương lai mong túm cổ dc 1 bạn nào đó!  Đăng lúc 25-8-2013 02:00 PM
Tôi chỉ là... íu đúi trước cái đẹp thôi mà cô, hihi ^^  Đăng lúc 25-8-2013 01:30 PM
cứ tưởng cô giành chị Lê về cho anh Thành, ai dè cho cô...........:)  Đăng lúc 24-8-2013 10:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-12-2013 21:10:14 | Xem tất
Oa oa, khóc trong niềm sung sướng!
©2024 Kites.vn | - I8 x- r! _, O, R1 g, s- CAll rights reserved
Anh Thành quả là nhân vật nam chính gây ấn tượng mạnh mẽ với tôi về độ sủng, từ khi chị Lê còn là bạn gái đến khi thành vợ của anh. Cấp độ yêu thương chiều chuộng ngọt ngào hơn mật ong của anh Thành chỉ ngày càng tăng chứ không (thể) giảm.
©2024 Kites.vn | $ a' ?5 I; J8 O! g( m" {All rights reserved
/ }7 B8 H% r* J" _+ M©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cô p3014 quả là ít có ác lắm! Tôi làm sao có cơ hội tìm được người như anh Thành mà cô nỡ lòng nào đem ảnh đến nơi đây... tội nghiệp anh và cũng là tội nghiệp tôi, oà oà :D
©2024 Kites.vn | All rights reserved2 Z8 t0 U0 N2 J. t
©2024 Kites.vn | : a& }. f, o5 l. g5 a/ @. e/ zAll rights reserved
Lời nhắn cuối (ngoài lời nhắn cô là ác ít ở trên): "Em iu cô p3014, foreverrrr!!!!" <echooooo>
©2024 Kites.vn | ! m8 W. G0 [* l1 b+ @All rights reserved
Khuyễn mãi thêm hành động tuy lộ liễu nhưng chân thành tuyệt đối: :x:x:x
©2024 Kites.vn | 5 Y: ~) j* d# S9 _. m4 kAll rights reserved
©2024 Kites.vn | 3 M: B, o: p) o! ~6 P1 lAll rights reserved
:D

Bình luận

có 2 chàng bảo vệ rồi mà còn đòi thím Thành nữa =))  Đăng lúc 3-12-2013 09:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách