Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: froidgarcon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] NRJ Music Awards 2013 ~ Giải thưởng âm nhạc NRJ 2013 - Vietsub Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 21-5-2013 20:07:57 | Chỉ xem của tác giả
Vốn không phải là dân tiếng Pháp nhưng kể từ ngày nghe được mấy bản nhạc pháp hay hay kể ra h cũng đã mê nhạc pháp rầu
NRJ MUSIC AWARDS 2013: đây là lần đầu tiên mềnh nghe đến tên giải thưởng nay đới nhưng cũng đoán đây là giải thưởng nổi tiếng ở bên ấy rầu
Trông cái ảnh poster của chủ thớt treo trên kia hềnh như cóa mấy ca sĩ mầy đã gặp ở mấy video Fzone nhà ta làm vietsub gần đây thì phải chả biết có đúng không nữa
Thanks chủ thớt nhá
Đặt gạch hóng nhạc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 24-5-2013 21:41:55 | Chỉ xem của tác giả
*chạy vào*
*sút tung mông* thằng cu
nán lại comt xíu
comt như sau: á à, giờ thì chị mày đã biết dạo này mày bận thế nào nhé, cơ mà vẫn vào ủng hộ thằng em, sẽ down về nghe và thướng thức rồi sau đó lại nêu ý kiến tiếp
*chạy ra*

Bình luận

cái sign gọi là chân ngắn sải bước tự tin :v =))))  Đăng lúc 24-5-2013 09:53 PM
cái sign gọi là chân ngắn sải bước tự tin :v =))))  Đăng lúc 24-5-2013 09:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 26-5-2013 02:21:57 | Chỉ xem của tác giả
Dòm trong track list thì chỉ có 5 bài là mình nghe rùi vì là nhạc tiếng anh với cả bài gangnam style là nhạc hàn, còn lại thì chưa nghe bao giờ.{:434:}
Cũng chưa có dịp nghe nhạc Pháp nên cũng có hơi tò mò về giải thưởng này. Gangnam style vẫn còn được giải kìa! Có cả bài Call me maybe với Kiss you mà mình thích nữa chớ, Bruno Marr cũa được trao giải, nhìn cái list trao giải thấy khá hấp dẫn nên mún coi thử xem sao.{:286:}
Thanks sub nhé!{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 26-5-2013 17:09:25 | Chỉ xem của tác giả
năm nay ko có 2ne1 rồi. chỉ mong chờ 2ne1 thôi, dạo này các chị ấy hay chinh chiến ở thị trường nước ngoài mà lại bỏ sót awards này rồi .
Vớt được bác PSY nhé .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 29-5-2013 09:34:58 | Chỉ xem của tác giả
Down về cái này về từ hôm mới tung hàng, nay mới ngồi coi! Công nhận là hoàng tráng phết á, sân khấu đẹp quá đi!
Thích Jenifer quá, xinh đẹp, hát hay, nói chung là rất thích, không bõ công ngồi coi
Cám ơn nhà mình lắm lắm. Chúc gà em cuối tuần này thi tốt nhé! Fighting {:311:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 30-5-2013 20:18:02 | Chỉ xem của tác giả
ấn tượng nha

toàn sao xịn của xịn thôi

để quên mất cái giải này

chuẩn bị kéo về nhà xem nào

chưa kể có nhiều bài hay nữa chứ

a
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 1-6-2013 23:27:49 | Chỉ xem của tác giả
xem xong mà thấy nghiền nhạc pháp luôn.cảm xúc sâu lắng.sân khấu hoành tráng.tuyệt thật.thích nhất bài của ng nhận đĩa bạc.hay quá đi mất thôi.thanks nhà mềnh đã làm sub nhá{:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 5-6-2013 19:44:47 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam đã làm sub chương trình này, giải thưởng này nổi tiếng lắm mà, nhưng ít khi được làm sub. Nhìn mấy người lên trao giải với bác MC mà mình hâm mộ quá cơ, người Pháp nổi tiếng thanh lịch và lịch lãm , mấy nữ ca sĩ mặc đẹp mà nhìn sang trọng, quý phái quá cơ. Nhìn PSy ở trong này mà mình thấy cứ kệch cỡm kiểu gì, nhìn trang phục lòe loẹt mà phong cách cũng chẳng chuyên nghiệp lắm, chắc tại mình già rồi nên không theo kịp gu thẩm mỹ của các bạn trẻ bây giờ.
Tiếng Pháp hay tuyệt, thật tiếc vì mình cứ lần lữa mãi không chịu đi học :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 13-8-2013 22:40:15 | Chỉ xem của tác giả
Mình thì thấy cái cách trình diễn khi ngay vừa xuống xe của ông PSY rất ấn tượng, làm mờ mịt ngay nhóm One Direction vừa mới được giới thiệu xong, còn đứng đó chưa kịp vào bên trong nữa. Anh MC này thì khỏi chê rồi, hay dẫn các chương trình lớn bên Pháp lắm. Rất cám ơn subteam.
À mà có ai có thể chỉ mình mấy kênh như kiểu NRJ nghe online có được không nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 13-1-2015 17:45:27 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ nhiệt liệt nhé~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách