Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joanna
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Kill The Boss /小鱼吃大鱼/ Cá bé nuốt cá lớn/Quách Kinh Phi, Tề Khê...[Vietsub

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 3-6-2013 10:41:55 | Chỉ xem của tác giả
xem rồi à. hi đang do dự quá k biết có nên dow về không. Mấy đứa bạn trong phòng kêu trời vì mình kéo về giật mạng {:182:}{:182:}{:182:}{:182:}{:182:}{:182:}{:182:}{:182:}{:182:}{:182:}{:182:}{:182:}{:182:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 4-6-2013 02:32:44 | Chỉ xem của tác giả
nhìn tạo hình nhân vật rất thú vị.hơn nữa tựa đề phim khá lạ.từ xưa mới chỉ nghe cá lớn nuốt ca nhỏ chưa nghe cá nhỏ nuốt cá lớn bao giờ.hào hứng quá và tò mò ko biết ko diễn biến sẽ như thế nào?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 4-6-2013 06:55:25 | Chỉ xem của tác giả
Lại thêm một bộ phim Hài. Tò mò không biết là trong phim có "đại chiến" giống như poster hay ko?
Với lại lâu rồi mình cũng chưa xem thể loại này, thôi thì down về xem để refresh lại bản thân
Trong phim toàn thấy diễn viên lạ lẫm. Mong là phim sẽ hay
Thanks ST rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 4-6-2013 12:35:16 | Chỉ xem của tác giả
Dàn diễn viên nhìn không quen ai nhưng nhìn cái poster thấy có vẻ hay , hình như bà sếp ở đây quyến rũ sexy quá đi hà >< dự là nhân vật bị làm cấp dưới sẽ bị tên cấp trên giả mạo hành tơi tả rồi quay lại phúc thù, kết thúc có là tình yêu không nhỉ, có vẻ hài hước ngọt ngào {:429:} Muốn xem quá đi , cảm ơn sub team rất nhiều nha , ai lớp ziu sâu mắc chờ ****
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 4-6-2013 16:22:26 | Chỉ xem của tác giả
phim này xem hay quá, xem ngẫn ra được nhiều điều. ngoại hình quyết định rất nhiều thứ nhưng ko phải là tất cả. chị diễn viên chính nhìn như người mẫu ấy, ao dã man. Mà anh người yêu cũ cũng buồn cười chia tay rồi mà ko đuổi chị ấy ra khỏi nhà mà vẫn ở cũng nhà chứ huc huc

Bình luận

dv chính trông người gầy như que củi í, nhưng mà chị này mặc đồ đẹp dã man, mặt cũng có nét xinh nữa:))  Đăng lúc 4-6-2013 09:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 4-6-2013 21:01:15 | Chỉ xem của tác giả
Phim này có vẻ ko có diễn viên nổi tiếng, nhưng mà xem khá là hay:)) ss Pandora ơi, em xem rồi đấy, ss xem đi nhé:))

Phim kiểu đô thị, hiện đại. 2 người trẻ, đều có tài năng. Có chút gì phản ánh thực tế của mấy người sv mới ra trường (giống mềnh:))) Một người thì vì tự trọng, thà đi bán hàng dạo chứ ko thèm làm ở công ti lớn, một người thì từ quê lên thành phố, muốn bám trụ lại thành phố, tìm đủ mọi cách.

Mấy phim kiểu này thường tạo mấy tình huống kiểu không tưởng chẳng hạn như 2 tên đâm sầm vào nhau hay máy tính hỏng xong bị đảo lộn hết tất cả. Nhưng mấy cái không tưởng đó có thể chấp nhận được, quan trọng là xây dựng tình tiết phim khá hay và ổn. Phim có tính hài (như kiểu thất tình 33 ngày) nhưng mà ngọt ngào và lãng mạn hơn phim kia:)) (Căn bản tại TT33 ngày Văn Chương đang đóng vai ai ái, xong quay ra yêu BBH nên kiểu hơi làm sao í:)))

Thêm nữa phim về thời trang nên trang phục cũng khá được đầu tư. Tuy ko đến mức long lanh như phim Mĩ nhưng khá là hợp và trông đẹp:)

Xem xong khá là hiểu vì độ tuổi của mình cũng ngang ngang mấy nhân vật trong phim:)

P/s: thích cái hình 2 con cá đoạn cuối phim, cá bé đuổi đuổi con cá lớn, nhìn mặt con cá lớn trông rõ là ngu xi, tội nghiệp:)))

Bình luận

hờ hờ, chả biết ma xui quỉ khiến nào mà lại lượn lờ vô đây, ko là ko thấy com cô rồi..chả biết sao hôm rồi còn định del phim cơ, may thế...^^ ok, chốt hạ!   Đăng lúc 4-6-2013 09:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 5-6-2013 10:32:05 | Chỉ xem của tác giả
Phim chuối thôi ùi. nhưng mà hài hước phết, :))
Mỗi tội nhân vật ko đc đẹp lắm nhỉ
Ủng hộ sub team là chính
Cảm ơn sub team rất nhiều vì những cố gắng đóng góp cho ng hâm mộ :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 13-6-2013 09:13:15 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn poster là buồn cười rùi! Tuy diễn viên chả biết ai hết!
Đọc cái review thi thấy cũng hay phết
Kéo về xem thôi
Cảm ơn subteam nhé! Chúc subtem thành công!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 13-6-2013 10:13:43 | Chỉ xem của tác giả
poster nhìn vui vui ấy nhỉ. hình như diễn viên mới thì phải, chả biết ai cả. đang kéo phim về đây. Mình rất thích thể loại phim hài, dự là sẽ cười đau cả bụng. TKS SUBTEAM nhiều lắm nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 14-6-2013 02:02:20 | Chỉ xem của tác giả
Vừa chiến xong bộ phim này! Phim cũng hay và nhiều tình huống trớ trêu thật! Phài nói là mình không thể nhịn cười phần cuối được! Lấy vợ kế toán khổ thật!
Một lần nữa cảm ơn subteam về bộ phim nhá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách