Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2042|Trả lời: 5
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by T-Zone] Gerd ma khu gan (Nhân Duyên Trời Định) - Bie Sukrit - OST Khu G

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-3-2013 11:09:52 | Xem tất |Chế độ đọc
Gerd Ma Khu Gan
Nhân Duyên Trời Định.
Bie Sukrit

The Product of T- zone
Translator: ichigo_daifuku
Timer: Joongie_girl
TS: anglemoon
Encoder: -NTC-

{:414:} Link Download{:418:}

{:414:} Link online{:418:}

Bonus:
Này thì giời định này{:444:} chạy cấm có thoát được đao

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-3-2013 13:35:57 | Xem tất
Ôi thanks n bánh và subteam :))

Giai điệu bài hát nghe hay quá

m thích nhất là đoạn nhạc không lời lúc đầu của bài nghe thật sâu lắng ^^

lúc trước  chưa chú ý đến Bie nhiều lắm cũng như là nhạc của him

nhưng phải nói là phim này Bie diễn xuất thật tuyệt vời

hay nhất trong các vai diễn mà Bie đã từng đóng theo cảm nhận cá nhân của mình

Kobori của Bie ngọt ngào nhưng cũng không kém phần cá tính

OST của phim do bộ ba Bie, Noona, Kan thể hiện trên cả tuyệt vời

Hy vọng sẽ có ngày phim được xuất hiện trên T-zone :)))

bonus của n hot quá :))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-3-2013 17:37:06 | Xem tất
Bánh lâu lắm không xuất hiện ,tái xuất là có hàng ngay,thanks Bánh và toàn bộ đội sub . Bie đóng rất ngọt ngào,nhưng khác với những gì mình tưởng tượng về Kobori ,cá nhân mình thích Kobori của Chú Bird hơn, lúc chú thể hiện sự đau khổ qua ánh mắt ấy tuyệt lắm,nhìn lộ rõ cả sự si tình nữa  .Nhưng  mà  mỗi phiên bản mỗi khác. Nhạc phim thì khỏi nói rồi ,nhà nòi CH5 mà,lời hát  là tâm trạng của Kobori ,yêu trong đau khổ từ đầu đến tận lúc cuối biết mình được yêu cũng là lúc chia xa mãi mãi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-3-2013 19:28:34 | Xem tất
Vậy là chị này là chị Bánh, em có thấy nick chị Bánh ở mấy page đầu của chòi lá. Thì ra chị Bánh lên núi, giờ xuống núi rồi nhớ ghé chòi lá chơi chị Bánh ơi!
Em cảm ơn chị Bánh đã mời em!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-3-2013 20:48:47 | Xem tất
còn tưởng film gì, té ra là Koo Kum. cái tên Khu Gam làm em tưởng film gì lạ hoắc

cơ mà mấy nay sếp mất tích đâu giờ mới ló mặt

cái tờ mau rồ bị dân tình "động viên" ra tiếp mấy tháng qua nay thấy ep 21 là ngửi thấy mùi của sếp rầu

mà cái film này bản drama hok bik anh Bie đóng sao chứ so ngoại hình ko bằng Nadech. đc cái thik ss Noona hơn cô em newbie của bản movie. giọng ngọt ko thể tả

Bình luận

nó có engsub nhưng hình như mới ep 4 sao ak lâu ko ngó lại  Đăng lúc 23-3-2013 02:29 PM
trưởng ban tin khẩn FA :v hiền chít liền, à ss coi Koo Kum đó hả?  Đăng lúc 23-3-2013 11:36 AM
vô hại với động vật và trẻ em....sát thủ của các FA, trưởng ban tin khẩn FA đổi cái tên áo lun nhé :))  Đăng lúc 23-3-2013 12:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-3-2013 21:46:31 | Xem tất
Sao không tu cho chẵn năm, ló mặt ra làm gì rùi đầu độc đám nhỏ nhộn cả lên?
Cái phim này vì cái sub nó chưa full chưa đụng gì cả(e hay bị ức chế nên cai), nhưng thấy hình bed thì coi khúc quan trọng hot hot đó rùi {:156:} và trị cũng không ngại PR cái khúc ngon lành ấy . Nếu mà sếp bà ấp ủ dự tính sub việt thì bật đèn cho em khỏi ngó engsub nhé ( lười đó ạ, hại não tốn tiền thuốc ).
Cái phim này OST thì em nghiền cả rùi, nói thật thì thik 2 ac hát chung mà em thích bài sếp hơn cái Fated Lover. Kop kun ka bóss

Bình luận

lười mần engsub nên chả thèm tìm coai nó có engsub ko :))  Đăng lúc 23-3-2013 12:55 PM
ầy cái trưởng ban tin khẩn đó nay thất nghiệp nè. chả có tin gì để mà đăng. ss chưa coi koo kum bản nào hết  Đăng lúc 23-3-2013 12:54 PM
cái giề mà sát thủ của các FA hở cô kia, ss hiền thế lày. mà đổi tên áo thành giề?  Đăng lúc 23-3-2013 11:16 AM
ừm ý hay đấy:))  Đăng lúc 23-3-2013 10:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách