Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hongyen
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Quản lý cũ của Park Shi Hoo: "Chỉ có thể chờ đợi" - B muốn xin lỗi Par

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 11-3-2013 17:34:46 | Chỉ xem của tác giả
ý ông H có lẽ là, chúng tôi đã kiện và
cung cấp các bằng chứng rồi. Bây giờ chỉ có thể ngồi chờ kết luận của cs
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
 Tác giả| Đăng lúc 11-3-2013 17:55:25 | Chỉ xem của tác giả
Theo tin tức ở đây thì dân mạng đang bàn tán có phải chính phủ đã lợi dụng chuyện của PSH để che lấp các tin tức chiến tranh Nam - Bắc triều hay không, khi mà Bắc Triều Tiên không đồng ý với hiệp đồng đình chiến, dân Hàn đang hoản loạn và có tin đồn là trong những ngày này trẻ em nên nghỉ học, người dân nên sơ tán... Dù bộ Giáo dục đã nói là  không có kế hoạch cho học sinh nghỉ học nhưng người dân đang rất hoang mang.

link: http://kr.hujiang.com/new/p455805/

B muốn xin lỗi PSH: http://s.weibo.com/weibo/%25E6%2 ... 1&wvr=5&b=1

Bình luận

cuộc chiến của ảnh cũng to đùng đoàng và lôi kéo sự chú ý của dư luận ko thua j cuộc đại chiến kia đâu, nó ko có hồi kết chắc chết hết =)))  Đăng lúc 11-3-2013 08:39 PM
Là chuyện của Nam Bắc Triều đó nàng ơi. Anh yêu ta cũng đang ở Hàn... :((((  Đăng lúc 11-3-2013 08:14 PM
thanks tin tức của nàng, tin tức cái vụ lấp liếm đánh lạc hướng kiểu này ta có nghe ở đâu đó, nhưng địa điểm ko fải là ở Triều Tiên,nên ta ko dám nói liều   Đăng lúc 11-3-2013 07:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 11-3-2013 18:04:00 | Chỉ xem của tác giả
Không biết do giọng dịch hay ổng H nói vậy thật mà thấy oan ức quá =)))))))))))

Nghe như kiểu mấy nhân vật nữ trong phim cổ trang Trung Quốc: "Ta đi chết đây, nếu tướng công nghi ngờ ta thì ta cũng không còn mặt mũi để sống tiếp nữa", mà hnhư mấy đứa nói câu này toàn bọn phản diện dùng khổ nhục kế =)))))

Nên là đọc câu của bác cứ thấy hài hài =))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 11-3-2013 18:09:02 | Chỉ xem của tác giả
thực sự là mình chỉ mong vụ này mau chóng khép lại, kéo dài thêm chẳng có lợi cho ai cả, cả người bị hại lẫn người có tội, haizz, sau vụ này chắc anh Park Shi Hoo sẽ mất khá nhiều thời gian và công sức để gây dựng lại hình tượng, còn cô A có thắng kiện đi chăng nữa cũng sẽ nổi tiếng theo một cách không hay ho gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 11-3-2013 18:20:04 | Chỉ xem của tác giả
Vụ này càng ngày càng rắc rối nhỉ
Khổ a ý quá, mà qua vụ này mới thấy sao đằng sau giới giải trí nhiều mảng đen quá
419 chắc nhan nhản nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 11-3-2013 19:01:44 | Chỉ xem của tác giả
bây giờ cái vụ này mìh cũng ko biết luôn, tùm lum hết luôn
hết người này kiện tới người kia kiện,đọc news thôi mà cũng mệt,mặc dù dạo này bớt đi rồi
a.Park năm nay gặp xui wá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 11-3-2013 19:04:34 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi làm tè le xong bây giờ ai cũng muốn rút cho êm là sao?

đi đường về nắng đọc tin thì ngắn nữa, có vậy mà cũng thành tin, báo Hàn dạo này viết cứ na ná nhau nhiều quá.

thanks bạn đã dịch, cái tin ngắn wá tui đọc xong tui cũng ko biết nói gì nữa, người trong cuộc bảo chờ rồi đấy, thế chúng ta cùng chờ, quảiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Bình luận

còn thêm con B tào lao thiệt là hết chỗ nói, xin lỗi là xong à, nói dễ nghe thế  Đăng lúc 11-3-2013 08:40 PM
=)))) Ta dịch để biết thái độ của H giờ ra sao=)))))  Đăng lúc 11-3-2013 07:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 11-3-2013 19:28:15 | Chỉ xem của tác giả
Haiz, nếu ông này thực sự muons giúp mà tự nhiên bị hiểu nhầm rồi bị kiện thì đúng là bức xúc thiệc, ko những ảnh hưởng danh tiếng bản thân còn ảnh hưởng hình ảnh công ty nữa. Nhưng nếu thật sự đây là mưu kế ông ấy bày ra lợi dụng vụ này thì cũng đáng bị kiện thật.
Đúng là chỉ có thể chờ đợi
Tks bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 11-3-2013 20:30:56 | Chỉ xem của tác giả
thêm nhân vật H nào vậy trời
B muốn xin lỗi Hoo, tin bạn quá ai ngờ bạn lừa
đúng là cháy nhà mới lòi mặt chuột
chỉ thương hoo ....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 11-3-2013 20:57:53 | Chỉ xem của tác giả
sao cái bác H hôm bữa mạnh mồm lắn mà sao giờ lại hạ xuống như thế này ,bộ muốn kiện người ta dễ lắm à
còn cái cô bạn kia nữa ,không biết là cái lời xin lỗi ấy có thật lòng hay không hay dạo này thấy không ăn nổi nên muốn hòa giải ?
Nhức đầu quá đi mất !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách