Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: apple_luvbee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2013] Ruan Saneha | Bee, Pim, Tang, Jieb

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 23-4-2013 21:18:06 | Xem tất
peheomap_lun gửi lúc 23-4-2013 20:31
Mình nói thiệt chứ mình chúa ghét ai bàn dìa tuổi tác lắm , no ...

Bạn đọc kĩ các cmt trc của mình đi nhé
Mình ko chê Bee già,hay lấy tuổi tác ra làm gì,cái mình muốn nói là có cảm giasc Bee đang phải dần nhường chỗ cho các e gà mới của CH5, điều mình ko ưng nhất là cách xây dựng kịch bản của đài này,còn mình vẫn hâm mộ dv ngoài 30, họ đều chọn kịch bản tốt và khăng định vị trí của mình

Bình luận

nói chung là hình như Bee ko muốn tranh với đời nên ở nhà 5, còn nhà 3 và nhà 7 đc các phóng viên sanh đón miết haizzzzz  Đăng lúc 24-4-2013 05:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 24-4-2013 14:57:45 | Xem tất
Tập 2 của phim đã ra lò rồi thưa cả nhà, câu chuyện càng ngày càng kịch tính , hóng phim chiếu ở Vn quá đi mất
Hoặc giá như subteam là sub phim này thì tốt quá đi @.@

Bình luận

chắc phải đợi today mua về rồi thuyết minh thì mới hiểu hết đc.Như đợt MR cuối cùng ta vs nàng cũng đc xem đoạn chữ chạy chạy ở tập cuối,hehe  Đăng lúc 25-4-2013 10:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 25-4-2013 12:44:21 | Xem tất
apple_luvbee gửi lúc 25-4-2013 10:47
Hic,nói thật lòng là khi Bee phủ nhận ko sang Ch3 ta thấy phí ơi là phí luôn.Trước g ...

Chê thì vẫn chê nhưng lỡ thik Bee rồi thì phải xem thôi ^^
tiếc Bee ko nhảy sang CH3 nhưng nói thật là giờ sang CH# ko có cơ hội phát triển đâu vì bên đó có các gà cứng rồi, có thì chỉ mong Bee sang đó đóng phim xong rồi thôi.
Nói chung Bee làm người mẫu nhiều có lẽ do phim của Bee bên đó dân Thái đón nhận chưa nồng nhiệt như chúng ta ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách