Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: apple_luvbee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2013] Ruan Saneha | Bee, Pim, Tang, Jieb

[Lấy địa chỉ]
91#
 Tác giả| Đăng lúc 28-4-2013 17:10:01 | Chỉ xem của tác giả

Entertainment Update

Part 2

Bee "đánh nhau" bị thương luôn đây này,tội nghiệp ss ý!

nguồn:youtube

------------------------------------------------------------------------
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
 Tác giả| Đăng lúc 28-4-2013 17:11:34 | Chỉ xem của tác giả

nguồn:Youtube +beenamthip.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
 Tác giả| Đăng lúc 28-4-2013 17:13:09 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
 Tác giả| Đăng lúc 28-4-2013 17:16:42 | Chỉ xem của tác giả
Clip Update nữa nào

Tháng 3

Nguồn:Youtube

---------------------------------------------------------------
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
 Tác giả| Đăng lúc 28-4-2013 17:18:21 | Chỉ xem của tác giả
Clip phỏng vấn diễn viên

Ảnh từ Bee IG

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
 Tác giả| Đăng lúc 28-4-2013 17:20:01 | Chỉ xem của tác giả
Bee đang đọc kịch bản này ^^

nguồn:beenamthip.com

----------------------------------------------------------
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 28-4-2013 20:30:30 | Chỉ xem của tác giả
apple_luvbee gửi lúc 28-4-2013 16:52
Có vẻ như một tập phim đc khá nhiều nội dung nhỉ.Mặc dù nội dung chính thì vẫn ch ...

Ở gần cuối ep 2 có cảnh người hầu của chị Bee cầm dao đi chặt cầu thang chỗ Pim ở đó, chắc là Pim sảy thai là do té cầu thang rồi =p~~~~. Anh trai của bạn Soi (Chả bik nghe tên đúng hông nữa, cũng hem bik bạn Soi và anh đó là anh-em hay là anh ấy đơn phương bạn Soi) có vẻ thích Mali =p~~~~~, chắc là anh ấy sẽ giữ vai trò "anh hùng cứu mỹ nhân"--theo mình nghĩ là thế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
 Tác giả| Đăng lúc 30-4-2013 20:36:43 | Chỉ xem của tác giả
ladymacbeth711 gửi lúc 28-4-2013 20:30
Ở gần cuối ep 2 có cảnh người hầu của chị Bee cầm dao đi chặt cầu thang chỗ Pim ở  ...

Mình cũng nghe ra là Soi,ep 1 xuất hiện cái tên này nhiều lắm.Ko ngờ bạn ấy die ngay ep 1,hic.Mà ông thik bà Mali kia chắc là anh của Soi rồi,lúc chia tay mình thấy bịn rịn kiểu anh em chứ ko phải như yêu nhau.Mà bạn Soi lúc nằm bất động dưới hố  vẫn ôm chặt cái khăn của Chom tặng,ko biết chi tiết cái khăn có vai trò gì ko nhỉ?
Mình thấy đồ ăn ngày xưa trong fim trông hay quá cơ.Trông thịnh soạn,màu sắc cũng bắt mắt ghê,thế mà lại bị đem ra hất nhau=))Mà ko biết ngày xưa ng` ta lấy gì để vuốt hết tóc ra sau như thế nhỉ,dầu dừa à,hay cái gì đại loại thế ^^ Trông tóc ss Jieb vuốt keo bóng nhẫy cả lên=)).Có mỗi Bee là để xõa tóc,xem hậu trg` thấy Bee toàn kiếm đâu ra mấy cái kẹp rõ ngộ để kẹp cho đỡ nóng.Khổ thân nàng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 1-5-2013 11:52:05 | Chỉ xem của tác giả
apple_luvbee gửi lúc 30-4-2013 20:36
Mình cũng nghe ra là Soi,ep 1 xuất hiện cái tên này nhiều lắm.Ko ngờ bạn ấy die ngay  ...

Mình nghĩ chắc là dùng dầu dừa nên tóc nó mới bết được như vậy á. Có mỗi chị Bee xõa tóc lúc trời nóng nực, coi phim đã thấy nóng rồi chả biết lúc đóng phim thế nào nhỉ ? (Chắc là chảy mỡ luôn á). Còn cái khăn bạn Soi quấn mà đến lúc chết bạn ấy vẫn còn ôm nó thì chắc là người cứng đơ rồi nên không mở ra được thôi. Cơ mà thấy cái khúc bạn Soi chết nó sao sao ấy, tự dưng trùng hợp là có 1 cơn gió to và bạn ấy lấy cái khăn ra choàng => Con nhện bò ra => cắn bạn ấy chết :-<< thấy cảnh đó có vẻ ngượng quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 1-5-2013 13:02:35 | Chỉ xem của tác giả
apple_luvbee gửi lúc 30-4-2013 20:36
Mình cũng nghe ra là Soi,ep 1 xuất hiện cái tên này nhiều lắm.Ko ngờ bạn ấy die ngay  ...

Thấy trên youtube có ep 3 và ep 4 rồi, nhưng mà mình chưa xem :D :D Sợ xem hết thì uổng phí, mà không xem thì hóng chịu không được. Bởi ta nói cái mùa này ra phim ào ạt thế kia thì cũng khó mà tập trung đèn sách đc T__T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách