Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 19028|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KitesTV☆1] Bầu trời rộng mở, bay lên cùng diều ~ Lên sóng

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 3-1-2013 23:02:45 | Xem tất
Bận qá giờ mới có thời gian edit :D

lội hết 20pages thấy đa số các bạn đều có phản hồi rất tích cực, dù sản phẩm kỳ này chưa thật sự hoàn thiện, một phần do đoàn làm phim chưa có kinh nghiệm, một phần do yếu tố thời gian gấp rút nên không có đủ điều kiện để 'mài dũa' cho sản phẩm trở nên thật trau chuốt và hoàn thiện.

mọi đóng góp của của bạn, PRTeam sẽ ghi nhận và cố gắng hết sức để khắc phục trong các kỳ sau, đồng thời fát huy thêm thế mạnh của PRTeam.

qua 20pages, mình thấy có nhiều bạn hỏi về nhạc nền dùng trong kitesTV kỳ 1, sau đây mình xin tổng hợp các bài hát đã dùng trong kỳ 1 này nhé :

OST KitesTV1 - KitesTV1 Original Sound Track
1. Burn Out - Intrumental ('Ghost' OST)
2. Daemul II - Intrumental ('Daemul' OST)
3. Sky - Non Eyipo B1A4 ('Take care of us, Captain' OST)
4. Dan Nyum - Intrumental ('Heaven Tree' OST)
5. Chợt thấy em khóc - Noo Phước Thịnh
6. You are beautiful - Intrumental ('Scent of a Woman' OST)
7. Don't leave - T-Ara
8. Fly high - Intrumental ('Take care of us, Captain' OST)

Bình luận

đang coi, hí hí  Đăng lúc 10-3-2013 11:03 AM
^^~  Đăng lúc 9-1-2013 02:35 PM
bài thứ nhứt rất hay :)))))))))))))) hồi đó e mà coi ghost thì hay r...tiếc là không coi nên k biết  Đăng lúc 6-1-2013 11:41 AM
anh là giai à??? thôi, e cũng ôm a một cái...e khoái nhạc phin lắm...e đi kiếm bản gốc nghe đây...thanks a :)))))))))  Đăng lúc 6-1-2013 10:21 AM
còn chưa chịu edit anh kia, chiếm mặt tiền mà để thế này à, *thò chân đạp*  Đăng lúc 4-1-2013 03:21 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
pharmcop + 5 Ủng hộ 1 cái!
violetrose + 5 Chủ xị mà dư lày à? =))
nhoxsongngu + 5 d0oa2n làm phim :x:x:x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-1-2013 23:09:34 | Xem tất
thinhmailinh gửi lúc 5-1-2013 22:15
:D

Đầu tiên xin chúc mừng KitesTV đã ra mắt movie ngắn đầu tiên, bước đệm cho nhiề ...

cảm ơn bạn/ss đã góp ý :D giờ mình xin hồi đáp lại nhé ^^

1. bài đó là dont leave chứ ko fải là day by day bạn  :D mà ko hợp lý cũng chả sao, quán cafe mà, nhưng nói chung cũng có chọn lọc kỹ r mình mới chọn bài đó, thực tế thì hôm đó hình như lúc quay quán cà phê cũng chơi nguyên list t-ara và noo phước thịnh thì fải (nếu mình nhớ ko lầm); mà cũng chẳng sao nhỉ ^^ vì đa số quán cà phê theo 3 xu hướng : nhạc rất êm, nhạc rất giựt, hoặc nhạc vừa êm vừa giựt; mình chọn an toàn nên mới dùng ca khúc vừa êm vừa giựt, ko quá não, cũng ko quá quay cuồng ^^

2. mình ko nghe nhạc VN nên ko biết VN có nhiều bãn inst hay ^^; thời gian gấp rút nên cũng ko kịp đưa ra cho cả team cùng lựa chọn; bản thân ng biên tập hậu kì và dựng phim cũng một phần nhiệm vụ chọn trc nhạc sau đó đưa ra cho mọi người góp ý; về khoản này mình sẽ ghi nhận và sẽ Việt-hóa bớt những ost của kitesTV kỳ sau.

3. do lỗi của mình ... quên add vào credit, phần đó mình đã có edit lại và post ở bài #3 trang 1 rồi nhé bạn, vừa tiện gt các ca khúc, vừa tiện thông tin cho người xem nếu họ thích có thể tìm và download.

1. -

2. màn hình đen lúc đó không phải là do đen đâu bạn, là ở sây bay nó có một khoảng phòng/cái gì đó đen vậy đó, vì vậy lia qua mới thấy vậy, mà mình cũng thấy hay mà =)))

3. về lia máy quay ngoại cảnh sân bay, có 2 hướng; một phần thích lia máy lướt lướt như vậy, một phần thích quay một cách "an toàn", nghĩa là ổn định; số lg người 2 chiều hướng cũng không hơn kém nhau mấy nên ko thể xác định hướng quay thế nào; riêng mình mình thích lia máy như vậy, nó sẽ liên kết hơn với đoạn quay đại lộ Đông Tây lúc đầu, và tạo dc cảm giác nhịp sống hối hả.

4. -

5. -

6. -

Cảm ơn bạn đã góp ý ! :)

Bình luận

trời đất ơi cậu kia, trả lời gì mà thẳng đơ vầy nè ??? *đạp cho cái*  Đăng lúc 5-1-2013 11:20 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
Yong.ism + 5 Đồng chí kĩ thuật tiếp thu ý kiế.
Nụt + 5 Ủng hộ 1 cái!
thinhmailinh + 5 :D

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách