Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: leciel89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2013] Suparburoot Jutathep Series | Grate ♥ Pream - Pope ♥ Mew - Jame J ♥

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 26-12-2011 00:38:28 | Xem tất
Đào đâu ra cái này vậy

Tik mà đóng kiểu này sao?

Bỏ tên Nadech đi ra nhé

Phim này sẽ có newbie của P'A tin vậy đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-12-2011 13:29:14 | Xem tất

Mark way phim mới với Mint C, phim này sẽ way từ 8 tới 9 tháng, cộng với phim mới của Kim, nghĩa là Mark phải way hai bộ cùng lúc ---> ko thể ở trong phim này dc

Nadech cũng ko ở trong đây, ko bik AF nó moi đâu ra chứ Nadech chưa bao giờ rumor trong phim này cả

Yaya đã confirm ko có trong đây, con bé sẽ chỉ có một hay hai lakorn một năm, giờ nó lo học hành

Có tin là mario nhưng cậu cũng confirm ko có trong đây, sang năm sau, Mario có một phim way ở Chinese và Philippine và hiện giờ phim của cậu với Margie còn chưa xong thì phim này nhét ở đâu?

Với một dv Top a list như Tik mà vào đây thì .......................... disgrace với anh

Có một điều mình confirm sẽ có một cặp là newbie

còn tin mình ko thì tùy ))))))))))))))))))))))))))))))))))))

Bình luận

cho newbie của CH5 và CH7 có đất dựng võ nữa =)) thế lại càng thấy khoảng feedback của CH3 đúng khủng =))  Đăng lúc 26-12-2011 02:26 PM
Mình cũng có nghe là có newbie và đa số dàn cast trong đây đã denied phim này, công nhận dạo gần đây newbie của CH3 ngày càng nhiều đến nỗi bên AF còn bảo chừa chỗ   Đăng lúc 26-12-2011 02:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-3-2012 03:09:47 | Xem tất
Update tí

Theo như tùm lum sources thì dàn diễn viên sẽ là
Grate, Pream (dv mới), James (dv mới luôn, hiện là favorite mình thix, cute, đẹp trai, hahahah), Top (bạn này là nam hai ở MN2 với Mint C và Mark), Mint C (cũng ở trong dàn cast này luôn), Pope, Bella (dv mới luôn), Marie, Mew, và Ken P

Grate với Pream là confirmed, Mint C với Top thì chắc sẽ thành một cặp, Pope confirm đóng người anh thứ 2, James cũng confirm. Mấy bạn kia thì ko bik

PR cho bạn James của mình tí, gà của Pe'A, lai Thai-Hong Kong, cute, nhìn như Hàn, ko bik có sửa, hay bơm chíp gì ko thì ko bik.  Gà mới Pe'A giờ toàn là đã "lên bàn mổ" rồi mới cho debut, nản =;

Hình này vẫn chưa là show off dc vẻ đẹp của ảnh

Bình luận

Lại thấy en bên đây, tung hòanh dữ thế, qua khu Thái định cư luôn đi, cậu này baby cute giống Mario nhĩ?  Đăng lúc 11-3-2012 07:17 AM
ngoài mấy thành phần quen mặt ra còn lại toàn mấy cái tên lạ hoắc lạ hoe  Đăng lúc 11-3-2012 06:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-3-2012 23:09:36 | Xem tất
Update Mint N sẽ có mặt ở phim này, ko bik là đóng với ai

Chắc với Pope rồi

Bình luận

Ta cũng muốn Mint C cơ.hichic...ko anti nhưng n'ek bên Thái sợ nhất cái chị này, đóng ko có duyên tí nào :((  Đăng lúc 15-3-2012 05:00 AM
buốn 5p muốn MintC cặp với Pope cơ, cho MintN về cặp với Mark cho nó tạo sóng luôn đê =))  Đăng lúc 14-3-2012 11:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-7-2013 12:08:19 | Xem tất
Trời ơi, tôi ship James Ma với Mint C quá mợ ơi.  Cute thế này

http://www.youtube.com/watch?v=aJoMb_K1HRs

Tiếc cái Nok c ko có tay làm phim tình cảm :)) Nok C chỉ làm phim đấm đá, với hình sự rồi ma thuật là dc chứ tình cảm, làm còn bị yếu tay :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách