Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minhchung
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Transfic] [Transfic | MA] Mobster for rent Sequel: The Dragon Head |huntress| Daragon| Rent 18 - Update 2/5/2017

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 17-10-2012 19:32:30 | Xem tất

Tôi băn khoăn ko biết nên edit hay post thành comt mới, suy đi nghĩ lại thì quyết định post cái mới hehe
Đẹp chứ?
Tác phẩm "Love birds Kim Joo TOP & G Raim."
*Sự tích thương tật hai bạn thế nào thì nàng biết rồi nên không lôi vào đây nữa =]]] *

Tiêc là không tìm thấy bạn MT, không là bạn TOP sẽ có cái tên mới là "20 Triệu Won" ngay

Bình luận

tất cả đều có thể =]]]]]]] MT cần nỗ lực nhiều nhiều  Đăng lúc 17-10-2012 08:06 PM
tất cả đều có thể =]]]]]]] MT cần nỗ lực nhiều nhiều  Đăng lúc 17-10-2012 08:06 PM
từ Boss và 20 Triệu Won mà lại thành love birds GTOP ưh??? =((((( *lăn lộn, thế này thì MT làm sao sơ múi đc VK  Đăng lúc 17-10-2012 07:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 18-10-2012 11:45:10 | Xem tất
Haizzz...haizzz... haizzz....
Mệt mỏi với hai người này quá.
Đưa đưa đẩy đẩy rồi lại dính lấy nhau.
Biết là sẽ tự đào hố chôn mình như thế rồi thì sao cứ cố đẩy người ta đi, xong rồi rước bực tức vào mình hả Ji {:421:}

P/s: Heartbreaker đây

Đọc xong giận hai bạn quên luôn up heartbreaker

Bình luận

up rồi nha baby  Đăng lúc 18-10-2012 02:39 PM
Heartbreaker đâu r?  Đăng lúc 18-10-2012 11:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 19-10-2012 22:06:09 | Xem tất
Chap này mình ứ thích VK với MT gì cả.
Đến thế kia rồi mà còn đùn đẩy nhau đi.
Hay hai bạn này thích cuộc sống về đêm
Cả chap hay nhất đoạn của Alien couple, Alien couple đáng yêu quá đi mất thôi, tiếc là tác giả không khai thác loveline cho couple này đúng không T^T
Mà rốt cuộc Cung Bảo là chó hay là gà, hay gà lại chó?

P/s: Đã down được show giết người hnay rồi, đợi t cut rồi up YT cho mà coi lại để "Vỡ tim"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 23-10-2012 13:04:18 | Xem tất
Mất 24/38 chap kể từ ngày gặp đến giờ để nhận ra tình cảm của mình...
Không biết là nếu không có Bom cổ vũ "mồi" ý thì bạn này có chịu thừa nhận tình cảm của mình hay không hay cứ ôm cái mộng 3 năm thầm lặng kia.
Cái đoạn lộ mông, t ko hiểu nổi sao không chịu đứng lên hoặc ngồi quỳ như vậy vẫn kéo cái váy xuống đc cơ mà ==" bạn ý yếu đuối đến vậy sao

P/s: dạo này đông vui rồi đấy ^^

Bình luận

co dung len keo vay xuong day con gi =,=  Đăng lúc 23-10-2012 03:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 25-10-2012 09:14:47 | Xem tất
20 Triệu won cao to đẹp trai thế kia, làm gì đến mức bằng ngón tay út được =]]]]
Bom quá đáng thật ấy, nhất là với ông Alien yêu bản thân của mình kia. Mà không biết đêm đó bạn Bom ngủ đâu nhỉ??? Đừng nói là lại tranh phòng với TOP? Hay hai bạn vẫn ngồi ngoài rình mò đôi trẻ kia đang mải ăn đậu hũ
.....
Còn hai cái người kia thì khỏi bàn rồi, đã biết là khó cưỡng lại rồi mà sao cứ thích ngủ cạnh nhau vậy ta.
Cái màn trả thù của bạn Dara hiểm quá thể, kiểu này thì Ji còn chịu đựng bóng xanh dài dài  O~~O

P/s: Chúc mừng 20 triệu won
P/s 2: Đọc đi đọc lại, tôi thích cái đoạn nữa nữa quá, ngọt ngào lãng mạn
     .... nhưng đến cái đoạn ăn đậu hũ thì vô cùng ba chấm...

Bình luận

Bóng xanh đâu có tốt đâu cơ chứ,khổ thân boss quá, như vậy hại sức khỏe lắm  Đăng lúc 25-10-2012 02:00 PM
Vẫn khâm phục khả năng chịu đựng của Boss ~.~ mỡ dâng đến miệng mà vẫn có thể đẩy ra, thật là tài ah muahhahahaha  Đăng lúc 25-10-2012 12:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 26-10-2012 23:19:49 Từ di động | Xem tất
Tôi không nói nhiều đâu vì đọc xong chap này khá là hụt hẫng.
Mới phút trước còn ngọt ngào, ngoảnh mặt đi đã phũ nhau rồi. Khoảnh khắc Ji ném nhẫn xuống nước chính là lúc khơi ngòi cho cuộc chiến âm thầm của hai người kia nhằm bảo vệ tình yêu chông gai của mình ???
Hai bạn kia đau xé lòng thôi chẳng cần nhắc lại nhưng chắc TOP nhận được 20 triệu cũng chẳng vui vẻ gì...
Haizz...lại bị chìm đắm bởi ff này rồi, khéo buồn mấy ngày mất.

Bình luận

huhuhuhu, chỉ muốn khóc thôi, k mua vé nữa đâu, đi gặp lũ Khỉ đây  Đăng lúc 27-10-2012 08:26 AM
ngoảnh đi ngoảnh lại, dịch xong rồi eđit thì đã hơn 1h bố nó rồi :(( ngủ thôi ngủ thôi, tối còn bận nhỏ dãi lên đám Khỉ  Đăng lúc 26-10-2012 11:25 PM
đọc nốt chap 27 đi rồi buồn 1 thể =))  Đăng lúc 26-10-2012 11:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 29-10-2012 22:27:14 | Xem tất
hị hị...hị hị
sướng vãi ý, bạn Dara mạnh miệng gớm
Lần này em sẽ không buông anh ra đâu.

Lại còn hack vào hệ thống an ninh của Tam Hoàng làm báo động giả nữa chứ...
Mà thành viên phòng IT bt như bạn Dara lại có thể đánh sập được hệ thống an ninh của Tam Hoàng thì có hơi ... một tí.
Nhưng dù sao thì tôi vẫn thích chap này vô cùng ý *hị hị*
đọc đến đoạn hai bạn hớn hở, rồi cả bầy khỉ kia cũng hơn theo mà thấy vui vui hạnh phúc.
Nhất là bạn 20 triệu won, bây giờ thì bạn ý tạm có thể yên tâm, không bứt dứt vì khoản tiền mà bạn ý được nhận rồi.

P/s 1: Chap này bạn nào cũng có tâm trạng vui vui hớn hở. Không biết tiếp theo sẽ ra sao nhưng tôi tin *vì đã biết sơ qua về bed
scene* Ji sẽ bảo vệ được Da hẹ hẹ

P/s 2: Mà bạn ý lại bị bóng xanh à, khổ thân vãi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 30-10-2012 12:40:32 | Xem tất
minhchung gửi lúc 30-10-2012 10:35
@Tôm

Chap này đọc vừa vui vừa dễ thương ^^ hai bạn cứ vờn nhau qua lại. Từ đầu ff  ...

Có một ngàn câu hỏi vì liên quan đến việc vì sao chỉ cần một phút để hết bóng xanh được {:313:}

*tự nhiên thấy mình byuntae quá {:313:} cơ mà không sao vì mình quen với việc này rồi.
Đọc fic, đọc FA với xem FMV của hai bạn này tôi rút ra một kết luận là hai bạn này không shameless như đôi kia nhà mình nàng ạ. Dù sao làm thế fan cũng đỡ xấu hổ =]]]]]]]]]]]

P/s: quên là còn rào cản chú YG nữa, không biết đôi trẻ dùng cách nào để thuyết phục chú ấy chứ

Bình luận

bữa nay update rồi nha \o/  Đăng lúc 31-10-2012 05:29 PM
Thương quá *khóc lóc  Đăng lúc 30-10-2012 01:49 PM
K lên đc tức là liệt chứ sao =]]]]]]]]  Đăng lúc 30-10-2012 01:17 PM
ko bị liệt nhưng hình như kéo dài tình trạng đó sẽ ko lên được nữa...haizz  Đăng lúc 30-10-2012 12:59 PM
bóng xanh quá độ không hiểu có bị liệt hok.... chẹp  Đăng lúc 30-10-2012 12:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 31-10-2012 23:47:59 | Xem tất
Người đâu mà giây trước ngọt ngào giây sau tạt nước lạnh vào mặt con người ta được ngay {:401:}
Alien couple đáng yêu chết mất, lại còn teletubby nữa mới lạnh sống lưng chứ. Mà sao cái người to như khủng long kia lại nấp sau bạn Dara nhỏ như cái kẹo để hờn dỗi Boss được chứ {:276:}
Chap này cũng "tương đối dài" đấy chứ đâu có ngắn, nhưng nội dung thì không được bao nhiêu. Nói thật là chap này bạn TOP đáng yêu một cách dễ sợ luôn ấy

P/s 1: đề nghị post nguyên chap*không post cách ngày* tách ngày comt bị cụt chán lắm
P/s 2: sao ko trả lời LINEEEEEEEEEEEEEEE
          *mua chun buộc tóc của Khoai cho Bì*

Bình luận

ddang update U_U  Đăng lúc 1-11-2012 09:21 AM
alooo, ra LINE đi, đang gọi ời ời đó  Đăng lúc 1-11-2012 09:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 1-11-2012 18:56:02 | Xem tất
Wow, vậy chap này bạn Dara đã hiểu thêm phần nào về sự thối nát của nữa kia của xã hội mà bạn ý còn chưa tận mắt chứng kiến.
Đúng là chap này có sự chuyển biến tương đối lớn trong tâm lí của bạn ý khi bạn ý vẫn giữ vững quyết tâm ở lại bên GD. Tôi không bất ngờ về việc bạn ấy vẫn quyết tâm không rời bỏ boss mà bỏ chạy *bạn Boss sexy (theo như những gì được miêu tả trong fanfic) thế kia ai mà cưỡng lại nổi được. Chứ thực ra tôi thấy bạn ấy vẫn đáng yêu nhiều hơn đáng sợ

P/s: nghĩ nhiều về bạn boss tự nhiên thấy tội cho Khoai ngu quá, nhất hôm nay còn đọc cái tin bị thương ở chân
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách