Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4407|Trả lời: 26
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Han Ji Min làm đại sứ bảo vệ môi trường

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nữ diễn viên Han Ji Min đã trở thành một đại sứ thiện chí đại diện cho Hàn Quốc tại Tổ chức Môi trường Liên Hợp Quốc.

Tại lễ trao tặng diễn ra vào ngày 11 tháng 09, tổ chức cho biết họ mong đợi sự tham gia của Han Ji Min như là một nghệ sĩ thân thiện với môi trường.

Tại sự kiện này, Han Ji Min đã lên nhận chứng nhận và nói với các quan chức của UNEP rằng cô hy vọng sẽ làm được nhiều điều tốt đẹp hơn nữa cho hành tinh này.

"Có rất nhiều lần tôi cảm thấy xấu hổ vì chưa làm được nhiều điều tốt đẹp cho môi trường", Han Ji Min nói.

"Bằng cách trở thành một đại sứ, tôi hy vọng có thể truyền đạt đến tất cả mọi người thông điệp của UNEP".

Trong khi đó, Han Ji Min đã luôn luôn hoạt động tích cực trong việc cải thiện xã hội và trong năm 2009 đã nhận được giải thưởng của Bộ trưởng Bộ y tế và phúc lợi.

Trong lĩnh vực diễn xuất, cô ấy đang trở thành át chủ bài trong năm.

Trước đó vào tháng Sáu, Han Ji Min đã giành giải thưởng Ngôi sao phim truyền hình lứa tuổi 20 trong Mnet 20's Choice Awards cho vai diễn của mình trong bộ phim "The Rooftop Prince".

Nguồn news: http://www.ohkpop.com
Etrans: Carla Sunwoo (ohkop.com)
Vtrans; [email protected]

P/s: Bonus thêm một vài hình ảnh:

Cre: facebook/Han Ji Min

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
monsterbaby99 + 5 Bài viết hữu ích
Chich_bong + 5 Bài viết hữu ích
cucai + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-9-2012 11:18:28 | Chỉ xem của tác giả
tem không nhỉ???
ui ss Min nhìn xinh, dễ thương quá đi....
iu ss lắm lắm lun, cơ ,mà vụ Đại sứ MT này cho Chun làm nữa là quá tẹt vời lun í
ss ui... Vẻ đẹp long lanh thuần khiết quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-9-2012 11:18:35 | Chỉ xem của tác giả
Chậm chân hơn e Phantom 10s hu hu

Nhìn ss đã thấy sự thân thiện rồi, làm đại sứ đại diện cho môi trường là hợp lý nhất.

Hy vọng sẽ được nhìn thấy ss nhiều hơn trong tương lai trong những  dịp như thế này :x

Bình luận

Đừng nản chớ...  Đăng lúc 13-9-2012 11:32 AM
:)) nhẫn này thì cũng khó ss ợ, hí hí. e hiểu ý ss rồi cơ mà ngày càng thấy nản với cp này rồi, chả có tí xi nhê gì =((  Đăng lúc 13-9-2012 11:26 AM
Em có thấy tay Min đẹp hơm? nhờ cái nhẫn chói loà đó. he he  Đăng lúc 13-9-2012 11:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-9-2012 11:21:48 | Chỉ xem của tác giả
ss Min dễ thương quá đi à

Trong lĩnh vực diễn xuất, cô ấy đang trở thành át chủ bài trong năm
khoái nghe câu này lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-9-2012 11:29:58 | Chỉ xem của tác giả
xinh thế kia

riêng da ss đã là môi trường rồi( đẹp quá mà)

nụ cười đẹp                           

Bình luận

=)).  Đăng lúc 13-9-2012 04:19 PM
ss đồng ý là làn da của Min đã là môi trường... ke ke  Đăng lúc 13-9-2012 11:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-9-2012 11:33:14 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là có news rồi ! Có hình từ hôm qua mà ko biết nàng Min nhận làm Đại sứ cho cái gì !

Min hình tượng tốt nên toàn được mới làm đại sứ cho những hoạt động mang tính cộng đồng như hồi RP thì làm Đại sứ tuyên truyền Cục thuế với anh Jang Hyuk ! Giờ lại làm Đại sứ bảo vệ môi trường ! Chắc chắn Min sẽ làm tốt vì dù chưa ở cương vị này Min vẫn có những hoạt động cộng đồng , từ thiện thường xuyên mà !

PS: Thanks ss Voi !

Bình luận

hí hí, ss giành page 1 rùi ^^.  Đăng lúc 13-9-2012 04:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-9-2012 11:42:41 | Chỉ xem của tác giả
hehe, thấy cái này trong nhà Min hôm qua
nhìn ss Min xinh và dịu dàng quá đi thôi, làm đại sứ môi trường rất hợp nhé
mong ss nhanh tham gia dự án phim mới để em có cái mà hóng,năm nay kỉ niệm 10 năm debut thôi tham gia 3 phim luôn đi ss cho nó hoành tráng
cuối cùng cảm ơn bạn dịch tin rất nhiều!{:260:}

Bình luận

Tham wa  Đăng lúc 13-9-2012 02:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-9-2012 11:50:50 | Chỉ xem của tác giả
Nhanh nhanh nào còn được trong mặt tiền ^^

Có rất nhiều lần tôi cảm thấy xấu hổ vì chưa làm được nhiều điều tốt đẹp cho môi trường

--> ss lại khiêm tốn, cứ thế này thì em phải làm sao đây, thấy mình nhỏ bé quá

Dù không thấy nguyên bộ đồ của ss, nhưng thích luôn kiểu tóc này của Min, nhìn đơn giản với cảm giác gần gũi. Cơ mà em chỉ "sáng mắt" với cái gì đó trên ngón áp út thôi {:438:}. Sự kiện nào cũng mang nhẫn vs vòng trang sức, cơ mà SDA vừa rồi thì không, thế là sao
P/s: @ssVoi, áo em lượm trên baidu ss ui, hok có clip, em chỉ biết nó từ phim Wolf thôi à

Thanks ss dịch tin ^^

Bình luận

em cũng chưa xem phim này ss ui, thấy sệc sì thì mặc thâu ^^  Đăng lúc 13-9-2012 04:22 PM
cái áo của e ấn tượng quá :;xxx, ss Min nhảy hả e ^^.  Đăng lúc 13-9-2012 04:20 PM
beo đin...:))  Đăng lúc 13-9-2012 02:19 PM
aaa! cái áo:)) mèn đét ơi ss Min đó sao^^?  Đăng lúc 13-9-2012 12:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-9-2012 11:51:36 | Chỉ xem của tác giả
ss Min nhìn hiền lành dễ mến thật
nghe nói hồi đóng cùng Ji Sub trong Cain & Abel ss bận diễn mà vấn đi làm từ thiện
Hi vọng ss và lão Sồ có thể làm bạn tốt của nhau

p.s; trong các nữ dv đóng chúng vs Sồ, bờ roán thik Sồ thành đôi vs ss nhất đó. Sau đấy tới ss HHJ :D

Bình luận

Ế ế. Lão Sồ là anh Sub hả bạn? Thế còn HHJ là ai? Dịch mãi ko ra...hihihi. Hồi đóng RP cũng bận lắm mà ss vẫn tham gia từ thiện đó bạn ợ, cả hồi Padam padam nua   Đăng lúc 13-9-2012 02:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-9-2012 12:16:16 | Chỉ xem của tác giả
SS Miin đúng là biểu tượng của thiên nhiên môi trường rồi còn gì... Đi từ thiện, ăn mặc theo phong cách nhã nhặn, giản dị, không bao giờ thấy mặc áo lông thú thật hết, rồi còn làm đại sứ thuế, được bộ y tế khen, giờ lại làm đại sứ môi trường LHQ tại HQ nữa...Ôi! Còn vẻ đẹp tự nhiên từ trong ra ngoài của ss được thể hiện qua các thước phim cũng như các hoạt động ngoài đời của ss nữa..Ban đầu thấy người ta gọi ai là nữ thần cứ thấy ngượng làm sao. giờ thấy từ này dành cho ss quả thật không chệch một li hihi {:310:} {:290:} Iu ss nhứt! {:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách