Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 16607|Trả lời: 63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Han Ji Min: "Ưu điểm của tôi là thấp bé, nam diễn viên dễ ôm"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Chương trình "Entertainment Weekly-Star on Air" KBS2 ngày 18.8 đưa tin về nữ diễn viên khả ái Han Ji Min.

Khi phóng viên hỏi: "Là một nữ diễn viên, Han Ji Min cảm thấy cô có ưu điểm gì?", câu trả lời của Han Ji Min nằm ngoài định liệu của mọi người: "Vóc dáng tôi thấp bé, nên (nam diễn viên) dễ ôm hơn, điều này rất có ích cho những cảnh quay tình cảm". Câu trả lời thẳng thắn của Han Ji Min khiến mọi người cười ồ.

Cũng trong chương trình, phóng viên nhắc đến vụ Han Ji Min không quản ngại giúp đỡ người bị thương trên phim trường drama "Lee San" năm 2008. Lúc đó, phim trường drama "Lee San" bị cháy, Han Ji Min đích thân lái xe đưa diễn viên quần chúng vào thành phố, và đưa người bị thương vào bệnh viện cấp cứu. Han Ji Min khiêm tốn cho biết: "Tình hình lúc đó tương đối khẩn cấp, bất cứ người nào cũng sẽ làm như vậy".

Nguồn Kpopstarz
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-8-2012 23:09:32 | Chỉ xem của tác giả
hihi, lần đầu được sô phà news ss Min iêu dấu   thiệt là êm ái, thảo nào mọi người giành giựt
ss vóc dáng nhỏ nhắn đúng là dễ ôm, mà ss nhỏ nhỏ, xinh xinh cho nên ai đó mới muốn bảo vệ đấy *mắt chớp chớp*
ss em không những xinh đẹp mà còn tốt nữa, càng biết về ss càng thấy ss là một người tuyệt vời, ngày càng yêu quý ss hơn mong ss sẽ tìm được một người tốt đem lại hạnh phúc cho ss (mà em mong là ai đó đó *cười ẩn ý*)
p/s: giựt được sô phà nhưng còm nhạt mong mọi người thông cảm, nhà em đang thiếu muối
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-8-2012 23:09:55 | Chỉ xem của tác giả
ớ ầu. mình giật được tem không nhỉ
công nhận dáng người ss thấp bé thật, nên dễ ôm{:434}
bị thích ss sau khi xem RP
đáng yêu và xinh đẹp vô cùng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-8-2012 23:16:12 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, ss thật là...sao lại có người tốt thế này cơ chứ! Người ta nói ss là thiên thần hoặc nữ thần quả không sai...Còn tự đưa diễn viên quần chúng bị nạn tới viện nữa...Trong khi phim trường thì đâu thiếu nam...Chun nói ss là người tuyệt vời nhất trong lịch sử, là món quà tuyệt vời nhất a í nhận được khi tham gia RP quả đúng! Ôi, càng ngày càng yêu ss nhiều! Sẽ noi gương ss sống thật tốt với mọi người xung quanh để xứng đáng làm fan của ss. {:295:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-8-2012 23:16:16 | Chỉ xem của tác giả
Huhuhu.......
Ss tốt wa mà.
Thà nào đóng với zai nào zai ấy quý ss liền.
Đầu tiên là anh Kang Ji Hwan, đến Eric Moon (ko bít viết đúng ko), sau đó đến anh So Ji Sub, xem xong Running man còn thấy chú Jae dong, rồi Lee Jun Ki cũng từng làm MC chung và diễn thời trang chung cũng có vẻ quý ss ấy. Sau khi ra quân ngũ Lee Jun Ki còn nói: người mún đóng cặp là Han Ji Min mà.... he hehhe
Mà ta cũng mong 1 ngày couple này sẽ đóng cùng nhau đó.
Và hiện tại là Park Yoochun
Nói chung ai hợp tác với ss cũng wi hết nhỉ?
Em tự hào về ss lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-8-2012 23:20:07 | Chỉ xem của tác giả
Chị vừa khiêm tốn, lại xinh đẹp, đóng phim cũng giỏi nữa. Ủng hộ chị hết mình. Trong RM thấy chị tích cực quá,   giờ mới biết chị cũng có óc hài hước nữa! Han Ji Min fighting!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-8-2012 23:21:29 | Chỉ xem của tác giả
đúng là dáng người nhỏ nhắn của Minnie không phải là bất lợi khi đứng cạnh cá anh cao to như so ji sub hay Ji kwang, mà nhìn lại thấy rất dễ thương cảm giác như người đàn ông nào đứng cạnh cũng muốn ôm và bảo vệ nàng vậy . nhiều tin hay về minnie quá, thật là hóng được xem sub của clip phỏng vấn này ghê cơ
cảm ơn bạn đã dịch bài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-8-2012 23:48:59 | Chỉ xem của tác giả
Hiiii, ss Min trả lời đáng yêu quá, nhỏ nhắn xinh xắn anh nào cũng muốn che chở, bảo vệ mà ^^
Người xinh đẹp, diễn xuất giỏi, tốt bụng như ss thì ai chẳng yêu cơ chứ
Xem Running Man thấy ss Min thật là thông minh và rất đáng yêu í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-8-2012 00:02:54 | Chỉ xem của tác giả

Cái này đúng quá xá )))) Mình là mình rất khoái dáng người nhỏ bé của Han Ji Min, đứng với anh nào cũng cảm thấy cô này cần có sự che chở, thế là tự động cảm thấy hợp thôi ^^ Vẻ đẹp của ss cũng rất dịu dàng tạo cảm giác dễ thân thiện nữa chớ :">

All the best for you, Han Ji Min-ssi!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-8-2012 00:26:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đúng là " ai đó " tung còn chị hứng mà... Ai đó cũng từng nói " rất muốn bảo vệ " mà. Thui có ưng nhau thì làm tới đêêê cho ship được mùa...
Đêm khuya thanh vắng ai vô tềnh quăng bom làm em mất ngủ roài !!!!!

Bình luận

đúng là anh tung chị hứng mà. ôi ôi, bấn nặng quá. đọc tin mà cười toe toét một mình như con hâm ;))  Đăng lúc 20-8-2012 06:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách