Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tapicute
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(20's Choice) Han Ji Min- Tôi muốn chia sẻ niềm vui với đoàn làm phim "Hoàn

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 29-6-2012 09:36:14 | Chỉ xem của tác giả
huuu, mình xuống tận page 5 sao??? Em chúc mừng ss thân yêu nhé!Nhìn ss để tóc này khá cá tính..SS rất xinh nên em thấy để kiểu gì cũng được, tóc chưa chải em cũng vẫn thấy ss thật xinh xắn đáng yêu...Em mà là man thì chắc sẽ fall in love at first sight với ss không biết chừng...{:310:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 29-6-2012 09:58:57 | Chỉ xem của tác giả
Mở Kites ra, tin này đập vào mắt mình đầu tiên nè.

HJM của lòng mình, mình vui với những niềm vui của bạn, bùn với những nổi bùn của bạn.

Từng việc làm hay lời nói của bạn đều để lại ấn tượng khó phai trong lòng mình.

Chúc mừng Min nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 29-6-2012 10:24:37 | Chỉ xem của tác giả
ý ss là chia sẽ củng đoàn phim hoàng tử gác mái
nhưng em nghĩ chia sẽ lớn nhất là dành cho cho ha đang ở nhà kìa
hjhj
chúc mừng ss han ji mjn...
cứ như vậy mà giựt luôn mấy giải cuối năm ss nhé..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 29-6-2012 10:27:29 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng chúc mừng! ôi vui quá! vậy là ss được nhận giải rồi! vậy là những ngày làm việc vất vả của ss đã dc đền bù xứng đáng rồi!ôi vui quá ko còn lời nào để diễn tả{:286:}
( nhưng  riêng em không ưng cái kiểu tóc của ss lắm, cá tính thì cá tính thiệt đó nhưng hình như nó làm giảm đi nét đẹp tự nhiên của ss{:265:}  đáng lẻ ss còn xinh đẹp hơn, sang trọng hơn , quyến rủ hơn, trẻ trung hơn,...thế nửa){:304:}
huhu! sao lần nào có tin của ss Min mình cũng bị trôi dạt tới nơi biên giới, hải đảo xa xôi không ah?
nhưng mà không sao dù có tới chân trời gốc biển em cũng vào com để ủng hộ ss{:425:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 29-6-2012 10:32:58 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng ss Han Ji Min thắng giải nha
ss rất xứng đáng nhận giải thưởng này,bữa nay nhìn ss xinh ghê
Chun vui nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 29-6-2012 10:43:16 | Chỉ xem của tác giả
Tôi không có ý nói gì về HJM cả nhá chỉ muốn nói về cái sự "hay" của giải Mnet này thôi

EelOfJKS gửi lúc 29-6-2012 07:13
    "chúc mừng" chị, lượn vote đứng thứ 3 mà nhận giải cơ đấy.
    Chắc do  ...

Đúng là phải "chúc mừng" thôi :))
Nhưng mà không phải do chị ấy diễn giỏi mà là do chị ấy siêng đi dự mới đúng =))
Cái 50% gọi là do giới chuyên môn chọn chính là cái cớ cho việc nếu có đi mới có giải nhìn cái kq vote là biết rồi. Nếu nói YoonA không xứng vậy HJW thì sao chả nhẽ lại thua HJM :))

Các bạn nói là HJM "xứng đáng" hơn vậy nên coi lại nhá ở đây có ai không xứng đáng?[quote]

Bạn nên xem lại: Dù chương trình có lùm xùm, nhưng bạn đưa ra ý kiến chủ quan để khẳng định như vậy cũng đã không thuyết phục rồi.

[quote]Còn nữ diễn viên Han Ji Min đã được xướng tên lên nhận giải “Ngôi sao phim truyền hình 20’s” (dành cho nữ). Nửa năm qua, chị đã đạt được thành công nhất định từ phim truyền hình Hoàng tử gác mái đóng cặp cùng Yoo Chun (JYJ). Tuy nhiên, việc Yoo Chun không được giải gì làm nhiều fan tiếc hùi hụi vì chẳng được gặp lại cặp đôi “vượt thời gian” này trên thảm đỏ. Đoạt được giải thưởng này, Han Ji Min đã vượt mặt các đối thủ khác nặng kí không kém là Yoon Ah (SNSD), Ha Ji Won, Shin Se Kyung, Jung Ryeo Won. Điều khó hiểu là tuy diễn xuất của Han Ji Min trong bộ phim trên khá tốt, nhưng Yoon Ah và Ha Ji Won lại là hai nữ diễn viên có được lượt bầu chọn cao nhất. Chưa kể là Yoon Ah đã nhận được nhiều lời ngợi khen về diễn xuất từ sau Love Rain.

Các diễn viên trong hạng mục được đề cử đều xứng đáng, tuy nhiên HJM là người thực sự có năng lực và đã được chứng minh qua thời gian dài. Các bạn đừng đồn đoán là ai chăm đi giải mới được nhận mà oan cho người ta...Nói như vậy dễ làm ảnh hưởng đến hòa khí chung.
Plus: Thông thường khi tổ chức lễ trao giải, do BTC luôn muốn chắc chắn người được nhận giải sẽ đến, nên họ sẽ có lời mời cực kỳ nhiệt tình, ví dụ như ngoài gửi giấy mời, họ sẽ còn gọi điện và nói thêm: Anh/ chị nhất định sẽ đến nhé, không được vắng mặt đâu đấy thay vì những lời mời thông thường khác.  Chính vì vậy nghệ sỹ họ có thể đoán được phần nào họ có đoạt giải hay không qua lời mời của BTC, nên mới có việc mỗi hạng mục 1 đề cử tham dự. Nhưng như vậy cũng cho thấy thêm sự thiếu tôn trọng với giải thưởng nếu họ không tham dự.
HJM đã làm việc rất vất vả, diễn xuất của chị ấy được cả giới chuyên môn, các nhà biên kịch, đạo diễn và đồng nghiệp công nhận. Chị ấy hoàn toàn xứng đáng, thậm chí còn xứng đáng với nhiều giải thưởng cao hơn thế nữa!

Bình luận

Những người không đi có thể vì lý do cá nhân. Nếu bạn làm trong tổ chức sự kiện bạn sẽ biết. Thế nên không biết chắc thì đừng khẳng định nha bạn.  Đăng lúc 29-6-2012 11:01 AM
người ta có giải người ta mới đi nhận chớ ,sao bạn ko nghĩ như thế chứ ,có như vậy mà cũng ném đá ss Ji min à  Đăng lúc 29-6-2012 11:01 AM
Plus thêm cho bạn nè: Ở đâu cũng thế, nhà tổ chức đã có kết quả trước giờ trao giải, thường thì họ sẽ không để ai đoạt giải vắng mặt. VN cũng vậy.  Đăng lúc 29-6-2012 10:59 AM
@k_t_h10: Bạn nói giống như bạn là người tổ chức giải. ^^ Tuy nhiên ý kiến ấy vẫn là chủ quan của bạn, có lẽ bạn vẫn chưa hiểu được ý của mình! :)  Đăng lúc 29-6-2012 10:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 29-6-2012 10:54:46 | Chỉ xem của tác giả
k_t_h10 gửi lúc 29-6-2012 10:44
@nhaemco1conmeo: đương nhiên là không rồi bạn vì mấy người còn lại có ai diễn vai  ...

haha! bạn này có đầu óc đơn giản quá! mình cứ tưởng bạn hiểu chứ! xin lỗi nha! vì do giới hạn kí tự nên mình định nói vắng tắt, ai ngờ bạn ko thể hiểu.
vậy được rồi minh sẽ nói rỏ hơn cho bạn hiểu há?
ý của mình là chị Min có thể làm cho người khác khóc cùng , vui buồn cùng nhân vật chị ấy thể hiện trong RP, nhớ đến nhân vật chị ấy mãi . còn mấy chị kia ah, nhắc tới chỉ nhớ tới Han Ji won, yoona, ...

Bình luận

@k_t haha!uh đúng rồi đó là ý kiến cá nhân của minh thôi! cho nên bạn cũng đừng lấy ý kiến cá nhân của bạn ra mà công kích nha!  Đăng lúc 29-6-2012 11:37 AM
@k_t :nói về sự vô lí của mnet thì liên quan gì đến PH hay jimin gì ko mà bạn lại bảo người ta như thế  Đăng lúc 29-6-2012 11:03 AM
còn cãi nhau với một người có cách ứng xử không đẹp như vậy thì ko bao giờ mình cãi chi cho mệt  Đăng lúc 29-6-2012 11:01 AM
ah ko mình không cãi, minh chỉ giải thích cho những người có đầu óc đơn giản mà h hiểuhihi  Đăng lúc 29-6-2012 10:59 AM
Thôi cãi làm gì bạn ơi, người muốn gây sự, mình cãi chỉ làm giảm giá trị của ss Min thôi, ai làm nhân vật trong phim nổi nhất, mọi người tự hiểu :))  Đăng lúc 29-6-2012 10:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 29-6-2012 11:01:06 | Chỉ xem của tác giả
k_t_h10 gửi lúc 29-6-2012 10:27
Đúng là phải "chúc mừng" thôi :))
Nhưng mà không phải do chị ấy diễn giỏi mà là d ...

* Lưu ý: Những người chiến thắng được xác định bởi: 50% phiếu bầu trực tuyến, 30% từ ’20′s Research Results’, và 20% dựa vào giám khảo đặc biệt.   

Bạn thử sang bên Kpop xem cái giải này tính thế nào.
Ah, bạn nói Minnie nhà tôi chăm đi nhận giải???????????
Vậy bạn đang nói tất cả mọi ng nhận giải đó là đều chăm đi nhận đúng ko?
Ví dụ như Tieseo (sori vì ko nhớ tên), Suju, Kim SoHuyn....
Thế FX đc giải gì vậy bạn?

Tất nhiên cũng như số đông khán giả tôi cũng thấy cái Mnet này luyên thuyên. Vì 1 ng như Chun nhà chúng tôi cũng ko đc cho tên vào.
Bạn nghĩ như vậy nhưng tôi lại nghĩ chỉ ai đc nhận giải họ mới mời đó? Có sao ko?

Bình luận

Chệ qá chuẩn. Túm lại là ghen tị vs mình thôi. Lí luận qèn thì mình ko chấp chệ ah =]]. Bởi mới lấy nik clone ế sis :)). Thử dùng nik thật để e xem là gà hay vịt đi =   Đăng lúc 29-6-2012 11:54 AM
dù có nói thế nào thì cũng ko thể phủ nhận Ji Min là một diễn viên tài năng ,yoona mặc dù diễn cũng đc nhưng chỉ là idol mới vào nghề nên ko nhìu kinh nghiệm  Đăng lúc 29-6-2012 11:12 AM
Đồng ý với bạn, bạn k_t_h10 nên xem lại định kiến của bạn. Tôi thích điều gì khách quan hơn.  Đăng lúc 29-6-2012 11:09 AM
chuẩn :x  Đăng lúc 29-6-2012 11:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 29-6-2012 11:10:23 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng ss Min nhá
tiếc là ông Chun không được nhận giải
chúc ss Min tiếp tục thành công nhá ,mặc cho dư luận nó nói thế lào chứ em thấy ss Min rất xứng đáng
bỏ qua tất cả nhé vì  người hoàn hảo như chị thường bị người ta GANH GHÉT ý mà
Han Ji Min 5ting !

Bình luận

hí hi :x  Đăng lúc 29-6-2012 11:17 AM
Đúng vậy!Dù có nói thế nào đi chăng nữa, Jimin vẫn có diễn xuất ấn tượng nhất... mình đã xem cả mấy bộ phim của 5 nữ diễn viên cùng được đề cử rồi   Đăng lúc 29-6-2012 11:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 29-6-2012 11:54:08 | Chỉ xem của tác giả
Tuy muộn nhưng em vẫn chúc mừng ss Min ^^
tiếc là vì cái nhà mờ nét bắt tay với nhà sờ mờ nên anh Chun bị GẠT ra khỏi danh sách đề cử (vì thật ra anh Chun cũng ko đi dc vì đau mắt)
mà mình ko hiểu sao có (nhiều) người ko thích mà vẫn cứ vào đây còm làm mất không khí vậy
nếu ko thích thì xin mời click back, hết

Bình luận

hoàn toàn đồng ý ^^  Đăng lúc 29-6-2012 12:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách