Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 843|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Linh Tinh] Thư gửi Lee Dae Hae

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Lee Dae Hae thân

Tôi, là một fan chân chính của bạn, Lee Dae Hae, bạn đã hiểu thế nào là buồn bã chưa, tôi ko thể biết được những bức thư kèm theo trái tim có cánh này có đến được tận tay bạn không, Lee Dae Hae này, bạn biết tôi muốn có bạn như thể nào không, tình cảm tôi dành cho bạn ra sao, và tôi như thế nào khi viết bức thư cảm xúc này ?

Lee Dae Hae à, hôm nay chỉ thể thôi. Tôi muốn nói rằng tôi rất yêu bạn, nhưng không thể, vì những bức thư này sẽ chẳng bao giờ đến được tay bạn nhưng tôi tin rằng bạn sẽ đọc được nó, và bạn sẽ thấu hiểu được trái tim tôi.
                                                                                                                                                      Thân
                                                                                                                                                  Trần Hoàng

Tiếng Hàn :

난 당신의 진정한 팬, 리 김대중 해일로, 당신은 슬프게하지는지 알아야하고, 나 리 김대중 해일, 당신은 몰라요 손이 날개달린 마음으로 둘러싸인 문자를 알 수 없습니다 이것은, 당신은 당신이 좋아하든 말든, 당신에 대한 내 사랑이 있었고,이 편지를 쓸 때 내 기분? 싶은 마음은 알겠 는데요

전부 리 김대중 해일 글쎄, 오늘은. 내가 당신을 사랑한다는 말을하고 싶지만, 못해,이 편지가 당신의 손에 도달하지 않을이지만 난 당신이 그것을 읽을 수 있다고 믿어, 당신은 내 마음을 이해합니다
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-6-2012 19:18:30 | Chỉ xem của tác giả
Lee Dae Hae thân

Hôm nay tôi sẽ dâng trào cảm xúc này để viết thư cho bạn.

Tôi biết rằng, những bức thư này sẽ không bao giờ đến tay bạn đâu, nhưng...đây là nơi tôi chia sẻ cảm xúc với bạn.

Bạn thế nào ? Lee Dae Hae ? Việc đóng phim vẫn tốt chứ ? Tôi vẫn khỏe lắm, chẳng có hề hấn gì đâu, tôi chỉ tiếc...khi mình ko được gặp Lee Dae Hae mà thôi. Vì sao vậy ? Vì tôi yêu bạn.

Tôi mong là những câu nói ngắn gọn mà đầy tình cảm kèm theo nụ hôn nồng ấm sẽ đến tận tay bạn, tôi yêu bạn, Lee Dae Hae, yêu bạn rất nhiều...
                                                                                                                        Thân
                                                                                                                         nÙz

Tiếng Hàn :

오늘은 여기 바쁜 당신에게 쓸 느낍니다.

나는이 편지가 당신에게 내가 당신과 내 감정을 공유 어디에 있는지,하지만 ... 이건하지 않다는 걸 알아요.

넌 어때? 리 김대중 해일?영화는 잘 있지? 난 아직도 잘 느껴 져요 곳 무사히 내 단 하나의 후회가 ... 아니라 나는 단지 리 김대중 해일을 만났을 때. 이유는 무엇입니까? 내가 당신을 사랑 하니까.

나는 리 김대중 해일, 사랑해, 애정이 키스가 함께 공을 세운 따뜻하게 것이 이러한 간단한 문장을 기대을 너무도 사랑 하니까 ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách