Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6972|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Yoochun và Han Jimin sau khi kết thúc “Rooftop Prince”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nam diễn viên Park Yoochun và nữ diễn viên Han Jimin bày tỏ suy nghĩ của mình về kết thúc của "Rooftop Prince".

Cả hai đóng vai Lee Gak - Yong Tae-yong và Boo Yong - Park Ha trong bộ phim truyền hình “Rooftop Prince" kết thúc vào ngày 24.5. Họ đóng vai người yêu của nhau ở thời hiện đại và Chosun.

Han Jimin và Park Yoochun đã dành được rất nhiều tình yêu cho nhân vật của mình sau bộ phim. Họ hạnh phúc và thất vọng cùng một lúc khi tên nhân vật được đề cập.

Jimin: "Tôi ở nhà toàn bộ thời gian sau khi bộ phim kết thúc. Tôi chỉ nằm trên giường. Tôi không vui vì nó đã kết thúc. Tôi chỉ cảm thấy thiếu vắng một cái gì đó".

Yoochun: "Tôi cảm thấy ý nghĩa đằng sau nhân vật Lee Gak và Yong Tae Yong thực sự sâu sắc khi tôi lần đầu tiên đọc kịch bản. Tôi rất biết ơn Lee Gak. Tôi phụ thuộc và học được rất nhiều từ anh ấy. Tôi ngạc nhiên là mình có thể đạt được tất cả những điều này từ  nhân vật trong một bộ phim truyền hình”.

"Rooftop Prince" đã có một kết thúc mở. Lee Gak đã trở lại thời Chosun nhưng chuyển sinh Yong Tae Yong của anh đã đoàn tụ với Park Ha. Thời điểm mà họ nắm tay, hình ảnh hiện ra lại là Lee Gak. Họ hẹn ước với nhau, "Thậm chí 300 năm sau, em vẫn sẽ yêu anh".

Jimin: "Có nhiều người rất buồn vì Park Ha và Lee Gak không sống trong cùng một thời đại. Tôi nghĩ Yong Tae Yong là chuyển sinh của Lee Gak và Park Ha là chuyển sinh của Boo Yong. Khi hình ảnh Lee Gak và Yong Tae Yong chồng chéo lên nhau, tôi nghĩ rằng họ đã có cùng kí ức. Cuối cùng họ đã đến được với nhau như định mệnh. Tôi bắt đầu tin vào số phận và định mệnh qua bộ phim này ".

Yoochun: "Tôi nghĩ rằng đó hoàn toàn Yong Tae Yong. Tôi hy vọng Park Ha và Lee Gak có thể ở bên nhau một lần nữa, nhưng thực tế của bộ phim không như vậy. Vì vậy, nó gây tổn thương và đau buồn nhưng tôi hy vọng Yong Tae Yong cùng với Park Ha là một kết thúc có hậu cho Lee Gak ở Chosun. Anh ấy đã giải quyết bí ẩn đằng sau cái chết của Thái tử phi và gặp được Park Ha".

Source:http://forums.soompi.com/discuss ... 84%B8%EC%9E%90/p465
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-6-2012 18:30:42 | Chỉ xem của tác giả

Cách nghĩ của ss Min với Chun về cái kết, nghe qua tưởng khác nhau mà lại là một

Xem nhé, ss Min nói là không nên phân biệt quá rạch ròi đâu là Gak, đâu là TY, bởi ss cho cả hai người chỉ là một mà thôi. Và ss nói lúc diễn ấy, trong kịch bản chỉ ghi là 'Phía trước là Lee Gak mặc hoàng bào', nhưng khi nắm tay TY ss lại cảm nhận, đó ko hoàn toàn là TY. Vậy nên chúng ta mới thấy như PH nhìn thấy Lee Gak vậy

Còn Chun, Chun nói 'Người đó 100% là TY'. Cái này nhà ta chẳng phân tích rồi đó sao? Người đó hẳn nhiên là TY rồi, nhưng tại sao chúng ta lại cảm thấy người đó cũng là Gak. Trong kịch bản ghi "Không nhận ra PH" nhưng một cách tự nhiên "anh ấy đã dịu dàng nhìn Park Ha với cảm xúc của Lee Gak trong tiềm thức chứ không phải là hai con người khác nhau nữa".

=> TY hay Lee Gak cũng chỉ là một mà thôi. Và Chun đã hoàn toàn hóa thân vào nhân vật đến nỗi anh đã thể hiện Lee Gak một cách vô thức. Đấy, điều đó càng chứng tỏ tình yêu của LeeGak - Park Ha quá mạnh mẽ, dù có chuyển sinh bao nhiêu lần thì tình yêu ấy vẫn còn, trong con người TY. Càng đọc các bài phỏng vấn của hai người càng cảm thấy tâm đắc về cái kết ko biết bao nhiêu mà kể.
'

xong, đến phần tự sướng )

Bài phỏng vấn nhân sinh nhựt của Chơn mà hóa ra soi đc toàn thứ liên quan đến ss Min )

CẢNH BÁO: bài viết 99% mang đậm tinh thần fan gơ tự sướng, 1% còn lại liên quan đến diễn xuất etc của anh chệ

Jimin: "Tôi ở nhà toàn bộ thời gian sau khi bộ phim kết thúc. Tôi chỉ nằm trên giường. Tôi không vui vì nó đã kết thúc hay buồn. Tôi chỉ cảm thấy thiếu vắng một cái gì đó".

Thiếu vắng hả ss? Ko biết là vui hay buồn, chỉ là cảm thấy thiếu vắng , em đang tưởng tượng ss thấy thiếu vắng cái gì, hay thiếu vắng ai ss ạ

Jimin: "Có nhiều người rất buồn vì Park Ha và Lee Gak không sống trong cùng một thời đại. Tôi nghĩ về Yong Tae Yong là chuyển sinh của Lee Gak và Park Ha là chuyển sinh của Boo Yong. Khi hình ảnh Lee Gak và Yong Tae Yong chồng chéo lên nhau, tôi nghĩ rằng họ đã có cùng kí ức. Cuối cùng họ đã đến được với nhau như định mệnh. Tôi bắt đầu tin vào số phận và định mệnh qua bộ phim này ".

Bộ phim Rooftop thật sự có sức ảnh hưởng đến thế sao? o___0 Thế mà em ko biết đấy Cơ mà em thiết nghĩ người ta có thể yêu, say đắm vì tình yêu đó nhưng để từ đó mà trở thành "tin vào số phận và định mệnh" thì em nghĩ phải có yếu tố gì ế nhể Phải chăng ss cũng như ai kia, nhờ một bộ fim ca ngợi định mệnh tình yêu mà ss cũng gặp được định mệnh của đời mình, ss nhể

Yoochun: "Tôi cảm thấy ý nghĩa đằng sau nhân vật Lee Gak và Yong Tae-yong thực sự sâu sắc khi tôi lần đầu tiên đọc kịch bản. Tôi rất biết ơn Lee Gak. Tôi phụ thuộc và học được rất nhiều từ anh ấy. Tôi ngạc nhiên là mình có thể đạt được tất cả những điều này từ  nhân vật trong một bộ phim truyền hình”.

"Rooftop Prince" đã có một kết thúc mở. Lee Gak đã trở lại thời Chosun nhưng chuyển sinh Yong Tae Yong của anh đã đoàn tụ với Park Ha. Thời điểm mà họ nắm tay, hình ảnh hiện ra lại là Lee Gak. Họ hẹn ước với nhau, "Thậm chí 300 năm sau, em vẫn sẽ yêu anh".

Chơn tâm đắc với cái kết này lắm à :'x Mình nghĩ Chơn lựa chọn kịch bản này cũng vì lẽ đó. :"> Cơ mà anh ko ngờ vai diễn Lee Gak lại giúp anh tìm được ĐÓA PHÙ DUNG mà anh kiếm mãi ko ra từ thời SKKS đến giờ ))

Keke, về cái kết thì em nói nát rồi, cơ mà em thấy là lạ, sau khi quay xong anh giở chứng tuýt tờ "Cho dù 300 năm nữa tôi vẫn yêu em, đồ ngốc ạ" )) gì chứ, 'đồ ngốc' là danh xưng dành cho PH cơ mà anh nhể )))

Bình luận

lý giải từ "đồ ngốc Ạ": LG và PYChun chồng chéo lên nhau, họ đã có cùng ký ức và cả tình yêu...hé hé  Đăng lúc 4-6-2012 10:31 PM
;)) like mạnh nè =))))))  Đăng lúc 4-6-2012 09:47 PM
tự sướng 100% :))  Đăng lúc 4-6-2012 09:13 PM
=)) phân tích chuẩn. mà vô villa đi có tiệc rồi đó nhanh  Đăng lúc 4-6-2012 08:01 PM
nàng Ká nhá, bắt bẻ ta hoài =))) thì cũng nói thế cho nó có màu tí chứ =)))  Đăng lúc 4-6-2012 07:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-6-2012 18:32:49 | Chỉ xem của tác giả
hic! chậm 1 giây
2 nhân vật chính trong phim mà cũng ỏm tỏi vì cái kết thúc
bác BK chưa thấy bao giờ lộ diện sau phim để nói về kết thúc nhể?

Bình luận

hụt tem roài :))  Đăng lúc 4-6-2012 06:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-6-2012 18:34:41 | Chỉ xem của tác giả
Jimin: "Có nhiều người rất buồn vì Park Ha và Lee Gak không sống trong cùng một thời đại. Tôi nghĩ về Yong Tae Yong là chuyển sinh của Lee Gak và Park Ha là chuyển sinh của Boo Yong. Khi hình ảnh Lee Gak và Yong Tae Yong chồng chéo lên nhau, tôi nghĩ rằng họ đã có cùng kí ức. Cuối cùng họ đã đến được với nhau như định mệnh. Tôi bắt đầu tin vào số phận và định mệnh qua bộ phim này ".

Yoochun: "Tôi nghĩ rằng đó hoàn toàn Yong Tae Yong. Tôi hy vọng Park Ha và Lee Gak có thể ở bên nhau một lần nữa, nhưng thực tế của bộ phim không như vậy. Vì vậy, nó gây tổn thương và đau buồn nhưng tôi hy vọng Yong Tae Yong cùng với Park Ha là một kết thúc có hậu cho Lee Gak ở Chosun. Anh ấy đã giải quyết bí ẩn đằng sau cái chết của Thái tử phi và gặp được Park Ha".

Đúng là cái kết ngàn chấm, đến cả 2 diễn viên chính cũng mỗi người 1 cách nghĩ
Chị Ji Min nghĩ chuẩn hơn ))
bạn Chun bạn nghĩ lại dùm mềnh đê

Bình luận

vô villa đi e ơi tiệc rồi  Đăng lúc 4-6-2012 08:01 PM
nói chung là bản chất hai ng vẫn cảm nhận như nhau, có thế thì ng xem mới thấy đó là gak đc, chứ nếu theo kịch bản thì chỉ đơn thuần là TY, ko có chút j của gak   Đăng lúc 4-6-2012 06:44 PM
đâu có đâu b, giống nhau mà. :) Min thì nghĩ khán giả ko cần quá rạch ròi TY hay Gak, còn Chun thì nói thẳng đó là TY, nhg trong vô thức anh đã diễn = cx của Gak :x  Đăng lúc 4-6-2012 06:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-6-2012 18:34:55 | Chỉ xem của tác giả
ss chị tin vào số phận và định mệnh ah
dậy số phận và định mệnh của chị đến rồi đó
tại sao chị chỉ tin vào số phận và định mệnh chỉ khi quay xong phim RT
có phải ss đã nhìn tìm ra người định mệnh của mình không?hehe
2 anh chị này cứ úp mở hoài
không giệt tem nhưng page 1 cũng sung sướng
p/s máu shipper lên cao từ trưa

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-6-2012 18:36:09 | Chỉ xem của tác giả
thx ss Lona trans news cái đã
em tranh thủ lấy cái mặt tiền
========
ủa vậy là RP kết thúc mở xao

cứ tưởng LG chết nhập hồn vào xác YTY rồi trở lại tương lai với PH là HE chớ

số phận và định mệnh, mình cũng bắt đầu tin vào 2 thứ này sau khi xem xong RP

pê ẹt: xao bạn Chun toàn nói chiện phim ko vậy, nói ra cảm xúc ngoài đời thực xíu đi

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-6-2012 18:44:58 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời oy, hôm nay nàng Lona siêng quá...
Sis Ji Min cảm thấy thiếu vắng cái gì đó sao ???/ haha,. thì thiếu vắng anh Chơn nhà e chứ ai ...
Mà cái ending sao kì vậy ta?? hai nhân vật chính mổi người 1 suy nghĩ, hix tự nhiên nhắc lại làm mình thấy buồn qua'
Hihi mà sis ji Min bắt đầu tin vào duyên phận rùi kìa
Chính xác đấy sis, duyên phận của sis maybe là bạn Chơn nhà e kìa

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 4-6-2012 18:46:28 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay đúng là ngày dành cho nhà Rooftop Prince mà
Hết tin về Chun, Min, F3 cứ ồ ạt tới
Đọc mệt nghĩ luôn
Độ hót hiện giờ đã lên tới 1000000000000 độ C

{:291:}{:291:}{:291:}

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 4-6-2012 18:56:08 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là sau phim này hai anh chị thu hoạch được nhiều thứ nhỉ
CHị thì tin vào là có định mệnh
Mình cũng nghĩ là có định mệnh mà có duyên thì mới có phận
Như anh Chun có duyên thì mới chọn được kịch bản hay như vậy.

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 4-6-2012 19:25:00 | Chỉ xem của tác giả
Hi, mình cũng tin là có duyên phận và định mệnh...

Hy vọng duyện phận và định mệnh của hai anh chị cũng chính là anh chị...

RP với mình giờ vẫn là một nỗi ám ảnh...

Bình luận

vô villa đi e ơi tiệc rồi  Đăng lúc 4-6-2012 08:02 PM
:"-))))  Đăng lúc 4-6-2012 07:46 PM
mình cũng tin duyên phận sẽ kết nối 2 anh chị ChunMin... ôi 2 anh chị trông thật đẹp đôi, mau mau xúc tiến nha anh chị. Chúng em ủng hộ hết mình...  Đăng lúc 4-6-2012 07:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách