Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 11694|Trả lời: 48
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

PV Han Ji Min: "Ratings số một giống như đoạt giải Daesang"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nhắc đến Han Ji Min (30 tuổi), chắc mọi người sẽ nghĩ đến một cô gái có đôi mắt to tròn, gương mặt nhỏ và dáng người nhỏ nhắn. Vậy mà không biết lấy đâu ra sức mạnh, Han Ji Min liên tục quay hai drama "Padam Padam" và "Rooftop Prince" không ngừng nghỉ trong suốt 6 tháng. Tuy nhiên nỗ lực của cô đã được đền đáp, vai diễn của cô trong hai tác phẩm đều được khán giả yêu thích.

PV: Cuộc cạnh tranh sumok drama kết thúc sau hai tháng. "Rooftop Prince" đã giành được vị trí số một ở tập cuối cùng.

HJM: Tôi có cảm giác giống như đoạt giải thưởng lớn (Daesang). Thật ra tôi không mấy bận tâm đến ratings nhưng khi nghe nói tỷ suất bạn xem đài tập cuối đoạt vị trí đầu, tôi vẫn cảm thấy hết sức vui mừng, giống như sự vất vả và nỗ lực của diễn viên, đạo diễn, các staff trong suốt thời gian qua đã được công nhận.

PV: Nghe nói kiss scene ở cuối tập 19 không chỉ Park Yoochun mà đến đạo diễn và nhân viên hậu trường đều không kìm được nước mắt?

HJM: Thật ra trong kịch bản không có tình tiết khóc lớn tiếng, tôi cũng không nghĩ mình sẽ khóc như vậy. Nhưng đến khi máy quay phim chạy, nước mắt tôi không ngừng tuôin trào. Park Yoochun đứng bên cạnh xem cũng khóc, quay đầu nhìn thấy đạo diễn và các staff cũng khóc. Hình như mọi người đều cảm nhận được tâm trạng người mình yêu thương ra đi mãi mãi.

PV: Park Yoochun nói bản thân Han Ji Min cũng có tính các giống Park Ha.

HJM: Haha, thật vậy à? Tính cách tôi đúng là rất giống Park Ha, tôi hay cười, luôn vui vẻ. Trong tác phẩm trước đó "Padam Padam" nhân vật của tôi không giống con người tôi, đặc biệt tôi lại phải diễn mối tình gặp nhiều khó khăn với tiền bối Jung woo Sung nên rất mệt mỏi. Còn trong  "Rooftop Prince", tôi đóng vai Park Ha nên chỉ cần thể hiện con người thật là được.

PV: Hình ảnh bạn sờ mặt Park Yoochun trở thành đề tài nóng.

HJM: Thật ra không phải tôi muốn sờ mặt cậu ấy. Khi bộ phim đóng máy mọi người thường có những động tác cổ vũ bạn diễn của mình. Park Yoochun định vỗ vai tôi, tôi cũng muốn vỗ vai cậu ấy, nhưng không hiểu sao lại chạm vào má cậu ấy".

PV: Các diễn viên đều cùng độ tuổi nên không khí phim trường chắc là rất vui vẻ?

HJM: Yoochun và ba nhân bang đều trẻ hơn tôi. Lúc đầu tôi nghĩ cần phải duy trì vai vế như một người chị. Nhưng mọi người đều đối xử rất thân thiện nên dần dần chúng tôi giống như những người bạn bằng tuổi.

PV: Trông bạn rất gầy, sao bạn có thể duy trì lịch trình mệt nhọc như vậy?

HJM: Đừng nhìn tôi gầy yếu, thật ra tôi ăn rất nhiều. Lúc quay "Padam Padam", tiền bối Jung woo Sung và Kim Bum suốt ngày bảo tôi đừng ăn nữa. Gần đây tôi vẫn bổ sung vitamin.

PV: Bạn toàn đóng những vai hiền lành lương thiện, có muốn thử sức vai ác nữ không?

HJM: Trước đây tôi luôn cảm thấy bất an thi đóng những vai không giống tính cách của mình. Còn bây giờ tôi ngược lại muốn thử sức dạng nhân vật tôi chưa từng đóng bao giờ. Tuy có người bản tính là hung ác nhưng những người lương thiện gặp phải hoàn cảnh nào đó cũng có khả năng trở thành ác nữ, tôi rất muốn thử sức với vai diễn như vậy.

Nguồn JES
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-6-2012 12:51:42 | Chỉ xem của tác giả
ui coi xong Rp iu ss Ji Min kinh khủng
người đâu vừa đẹp người vừa đẹp nết, ngoài đời suốt ngày đi từ thiện thôi
cầu cho Chun với ss thành couple thiệt luôn càng khoái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-6-2012 12:56:56 | Chỉ xem của tác giả
Tính cách tôi đúng là rất giống Park Ha, tôi hay cười, luôn vui vẻ. Trong tác phẩm trước đó "Padam Padam" nhân vật của tôi không giống con người tôi, đặc biệt tôi lại phải diễn mối tình gặp nhiều khó khăn với tiền bối Jung woo Sung nên rất mệt mỏi. Còn trong  "Rooftop Prince", tôi đóng vai Park Ha nên chỉ cần thể hiện con người thật là được.

đó, là con ng thật của chị mềnh đó, thế bảo sao có ng lại k iu quý từ trong phim tới ngoài đời chứ
chính tính cách đó of chị mà càng ngày e càng iu quý chị hơn rùi
iu từ nhân vật Park Ha tới diễn viên Han Jimin lun
tác phẩm tiếp theo chị nhận sẽ khác biệt ra sao đây, thật đáng mong chờ{:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-6-2012 12:57:03 | Chỉ xem của tác giả
Ui, nhắc lại bộ phim càng thấy buồn hơn!
Tiếc là phim đã kết thúc rùi! Ước gì phim có phần 2
Rất vui là phim đã đạt No.1 về rating ở tập cuối!
Chứng tỏ các staff và diễn viên đã nổ lực hết mình. RP 5ting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-6-2012 13:00:05 | Chỉ xem của tác giả
sao dạo này nhiều tin về chị Min thế làm minh com mỏi cả tay!
hehe nói đùa thôi chứ thấy tin của chị Min mình rất vui{:291:}
......................................{:289:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-6-2012 13:08:20 | Chỉ xem của tác giả
nhưng không hiểu sao lại chạm vào má cậu ấy".

Ôi ss Min ơi, sao lại chạm vào má mà không hiểu tại sao, chắc là do phản xạ tự nhiên đây mà
Đúng là đóng vai phản diện sẽ được nhớ hơn nhiều, ss ráng lựa vai nào cá tính một chút để đóng, tên tuổi ss bay cao bay xa bay tít mù luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-6-2012 13:14:37 | Chỉ xem của tác giả
hehe
e cũng cực kì vui khi rating gác mái lại đứng nhất
1 cuộc lội ngược dòng hoàn hảo
bác bk quá khéo khi để cho cảnh đoàn tụ xuất hiện ở những giây cuối cùng của phim
thời điểm đó 2 drama kia chắc khán giả cũng đoán dc cái kết rùi ( hic, e ko đu nổi 3 bộ)
tất cả đổ dồn vào Gấc Ha của gác mái
(phải chi dc dc xem cái biểu đồ rating ngày hôm đó nhỉ)
--------
tập 20 cũng là tập e chính thức thích diễn xuất của ss Han
chính thức làm fan của ss
làm e ám ảnh nv Boo Yong đến giờ này

mong sau gác mái ss Han sẽ dc nghỉ ngơi thoải mái
ss đã chịu cực rất nhiều sau 2 drama liên tục rồi

p/s: e muốn thấy ss tiếp tục đóng những vai vui tươi như Ha, muốn thấy ss cười như cái avar của e vậy. nhưng thử sức mới 1 dạng vai khác hoàn toàn thì cũng thú vị. cố lên ss nhá!

Bình luận

còn mình chỉ muốn ss Min và Chun cùng đồng hành với nhau thêm vài bộ nữa thui...hehehe  Đăng lúc 2-6-2012 10:08 PM
đọc trang 2 ;))  Đăng lúc 1-6-2012 02:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-6-2012 13:22:35 | Chỉ xem của tác giả
Ôi thấy tin của bạn Min là mình vui như hội ấy.
Hình nào nhìn cũng dịu dàng hết. Ôi RP của bạn mang đến cho tôi nhiều tình cảm lắm, đến giờ vẫn chưa dứt ra được.
Mong chờ các dự án tiếp theo của bạn, tốt nhất là cứ phong cách dịu dàng thùy mị nhé, cơ mà vai phản diện cũng không sao, vì mình sẽ luôn dõi theo bạn mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-6-2012 13:28:25 | Chỉ xem của tác giả
2 vai diễn gần nhau tính cách khác hẳn nhau ^^, đều được khán giả yêu mến

chúc mừng ss nha

nhìn ss gầy dần đi thương thế, hy vọng ss sẽ tẩm bổ tốt, đi du lịch thoải mái rồi hãy nhận vai diễn mới :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-6-2012 13:33:35 | Chỉ xem của tác giả
mấy bài PV gần đây nhìn ss tươi tắn hơn hẳn
vì vậy mà xinh đẹp hơn hẳn :D
Mà mình bữa nay đang khoái phong cách xê sì của ss Min hơn :)))
nhỏ người nhưng vẫn kiêu sa, sang trọng, quyến rũ

Còn về cái rết tập 20 của Rp thì quả là ngạc nhiên !

Bình luận

Thì là cáo mà còn bày đặt thỏ non e ơi =))  Đăng lúc 1-6-2012 02:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách