Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9453|Trả lời: 28
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Han Ji Min "Một nữ diễn viên phải không được nổi bật"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Han Ji Min, nữ diễn viên trong bộ phim truyền hình gần đây SBS “Rooftop Prince” đã tiết lộ quan điểm của mình.Trong một cuộc phỏng vấn với Osen vào ngày 29, "Tôi không nghĩ rằng bất kỳ diễn viên nào nên tự làm mình nổi bật khi họ bắt đầu diễn xuất. Rất quan trọng khi người xem nói, “Ồ là Park ha” hơn là “Đó là Han Ji Min” khi họ nhìn thấy điều gì đó."

Cô tiếp tục, "Tôi cũng nghĩ rằng điều quan trọng là nhân vật phù hợp hoàn hảo với tổng thể câu chuyện và không nổi bật bằng chính bản thân diễn viên".

"Tôi cố gắng để giữ điều đó trong tâm trí mình khi diễn xuất. Tôi không nổi bật nhưng tôi cố gắng để được tự nhiên. Tôi vẫn còn một chặng đường dài để đi ".

Han Ji Min đã trải qua một quãng thời gian dài với bộ phim "Rooftop Prince" trong vai Park Ha nhưng cô vẫn luôn bừng sáng và vui vẻ mọi lúc.

Trong khi đó, "Rooftop Prince" là câu chuyện về Thái tử Lee Gak (Park Yoochun) xuyên không từ Joseon đến thời hiện đại sau khi mất đi Thái tử phi yêu quý của mình, nhưng sau đó anh lại đem lòng yêu người con gái mà anh không thế yêu cách đây 300 năm.

Source: http://www.ohkpop.com/45207/roof ... -not-be-outstanding
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tmn + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 31-5-2012 16:46:04 | Chỉ xem của tác giả
Chị đúng là con người khiêm tốn

Park Ha  tình yêu vĩ đại của thái tử đấy

chúc chị và thái tử có 1 kỳ nghỉ thật thoải mái

Chuẩn bị cho dự án phim tiếp theo nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 31-5-2012 16:48:16 | Chỉ xem của tác giả
PV của ss Min tới tấp bay về :)))

Xem phim ss đóng là hiểu được quan điểm của ss rồi, ss để nhận vật nổi bật chứ không để bản thân người diễn nổi bật, trang phục và cử chỉ trong lúc diễn đều là để vai diễn được rõ nét nhất có thể
Đó là 1 điều mà có nhiều diễn viên nổi tiếng cũng chưa làm được :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 31-5-2012 16:56:20 | Chỉ xem của tác giả
trùi chị xinh quá ss Min ạ
xinh như tiên nữ zậy đó
chị lại còn khiêm tốn nữa cứ hỏi sao ai cũng yêu chị lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 31-5-2012 16:59:53 | Chỉ xem của tác giả
e thích chị :x
hồi đầu xem phim k ấn tượng lắm, càng lúc cuối càng thích
đến khi xem making lại càng quý hơn
và h đọc PV như thế này thì k còn j để nói :xx
đóng với vai nam chính nào cũng có thể ship đc chính tỏ là phải rất tự nhiên, gần gũi hòa mình vào nhân vật
ấn tượng vs câu này <3
Rất quan trọng khi người xem nói, “Ồ là Park ha” hơn là “Đó là Han Ji Min” khi họ nhìn thấy điều gì đó."
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 31-5-2012 17:01:22 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là cá nhân chị này không có gì gọi là nổi bật chói lọi cả : Chị không được khen tặng danh hiệu nhan sắc làm đắm lòng người, chị cũng không đạt được danh hiệu Hallyu hạng tuyệt vời, v.v. và v.v.
nhưng hầu như vai diễn nào mà chị đóng đều tồn đọng khá lâu trong lòng khán giả qua sự trong sáng, giản dị và nhập vai tuyệt vời của chị.
Túm lại chị là một trong các nữ diễn viên Hàn đi lên bằng sự đơn giản và tài năng của mình ! Nhân vật của chị trong phim mới là nổi bật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 31-5-2012 17:02:53 | Chỉ xem của tác giả
SS Han xinh quá đi , vẻ đẹp đằm thắm dịu dàng đậm chất Á Đông.
nghe ss trả ời càng cảm thấy iu ss nhiều hơn , một con người khiêm tốn , nghiêm túc trong công việc ,
luôn luôn sống hết mình vì vai diễn , những vai diễn của ss luôn đi vào lòng người một cách thật tự nhiên nhưng lại luôn làm người ta luôn luôn nhớ đến , cứ luôn bị thổn thức mỗi khi chạnh lòng nhớ lại những vai diễn đã từng được xem của ss.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 31-5-2012 17:05:15 | Chỉ xem của tác giả
thanks nàng Lona trans news
bài viết này phản ánh rất rõ nét quan điểm diễn xuất cũng như phong cách sống của ss Min
thích Min bởi cách diễn giản dị, nhưng vô cùng sống động,
thích Min bởi lối sống không màu mè, khoa trương, không vướng vào vòng xoáy thị phi của showbiz Hàn
tuy ss không cố làm mình nổi bật, nhưng ss vẫn luôn thật nổi bật trong con mắt những khán giả truyền hình như em
và có lẽ ss ko biết rằng trong số tất cả những diễn viên là AI ĐÓ từng hợp tác, ss cũng lại là người nổi bật nhất

Bình luận

AI ĐÓ đag no.1 bên cái poll, e nhìn mà buồn cười quá ss =))))))))  Đăng lúc 31-5-2012 06:18 PM
AI ĐÓ ??? AI ĐÓ ?? =)))))))  Đăng lúc 31-5-2012 05:35 PM
Onl bằng đt thấy com của nàng cũng phải ham hố=)) Ai đó phải nhanh lên chứ chị nhà mình hot quá:))  Đăng lúc 31-5-2012 05:18 PM
nàng chỉ được cái đúng =)))) AI ĐÓ hơi bị khôn đấy :X  Đăng lúc 31-5-2012 05:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 31-5-2012 17:15:31 | Chỉ xem của tác giả
Chị Min quả là khiêm tốn nha
Chị biết mình làm gì và không có những thị phi cho nên em thấy chị không có điều tiếng gì trong giới Showbiz cả. Từ khi biết chị đến nay.
Chúc chị có một kì nghỉ vui vẻ
Và chuẩn bị các dự án tiếp theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 31-5-2012 17:20:34 | Chỉ xem của tác giả
thái độ làm việc cũng như phong cách sống của ss Min rất đáng để mình học tập!
thật sự nhũng bộ phim trước của chị đóng em chỉ nhớ tên nhân vật mà ko biết tên chị là gì, cho đến khi xem HTGM em mói biết chị là Han Ji Min, đây đúng là thiếu sót quá lớn ...Nhưng bây giờ chị là thần tượng số 1 trong lòng em rồi đó!{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách