Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4645|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] DREAM HIGH SPECIAL CONCERT

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
[Vietsub] DREAM HIGH SPECIAL CONCERT

Brought to you by: Kim So Hyun FC @ Kites.vn
Translator: JustWendy
Timer: gemangel, Jaymond, minnie_db5sk
Kara timer: heyholove, yuri907
Encoder: socolasua_92
Designers: DungKòi, Mycoi
Uploaders: socolasua_92, JustWendy

Đôi lời từ Project leader:
JustWendy
"Dream High" là bộ phim âm nhạc, học đường được phát sóng trên kênh KBS2 từ 03.01.2011 đến 28.02.2011. Vượt qua định kiến về một bộ phim thần tượng đơn thuần, "Dream High" không những trở thành một trong những bộ phim truyền hình Hàn Quốc nổi bật nhất năm 2011 mà còn để lại ấn tượng như một bộ phim đầy cảm xúc, tươi mới và khơi gợi cảm hứng nhất trong lòng nhiều khán giả.

Câu chuyện về ước mơ của 6 học sinh trung học bắt đầu bình thường như bất kỳ một chuyện phim nào. Nhưng rồi những khán giả của bộ phim, dù có bắt đầu xem phim từ lý do nào, cũng dần dần bị câu chuyện cuốn hút. Có người  bắt gặp chính mình trong những câu chuyện đó, có người thấy ngạc nhiên vì mơ ước chẳng phải thứ gì viển vông xa vời mà lại giản dị quá đỗi, còn có người lại thấy mình mải miết dõi mắt theo từng nhân vật... Tôi vẫn còn nhớ y nguyên cảm xúc khi nghe Song Sam Dong nói với thầy Kang Oh Hyuk sau buổi concert giả thế này: "Ước mơ của em rất đẹp. Em nhất định sẽ thực hiện ước mơ đó. Vì con đường đi đến ước mơ đó, chắc chắn rất hạnh phúc". Tôi chưa từng thấy ai nói về ước mơ của mình theo cách đó. Vốn ước mơ bản thân nó đã có nghĩa xa vời và đôi khi viển vông. Người thì vắt kiệt mồ hôi, người thì phải lừa lọc, người thì phải đổ cả máu cho ước mơ ấy, nhưng nhân vật này của "Dream High" nói rằng chỉ cần thực hiện ước mơ của mình thôi là đã thấy hạnh phúc rồi. Ừ, chả phải ước mơ vốn là thứ khiến cho con người ta hạnh phúc hay sao?! Vậy thì con đường đi đến ước mơ đúng là con đường hạnh phúc rồi. Hóa ra, ước mơ cũng có thể giản dị như thế! ^^

Có lẽ giành được nhiều tình cảm và cảm xúc của khán giả như thế nên khi bộ phim kết thúc, nhiều khán giả cảm thấy tiếc nuối. Cảm xúc giống như mới gặp lại một người bạn tri kỷ nhưng lại phải chia xa. Và "Dream High" Special Concert đã đến với khán giả có lẽ phần nào để bù đắp những cảm xúc như thế. Và tôi chắc chắn, đối với nhiều người yêu mến "Dream High", "Dream High" Special Concert mới thực sự là tập cuối của bộ phim truyền hình này.

Với sự yêu mến dành cho bộ phim nói chung và Kim Soo Hyun - Song Sam Dong của "Dream High" nói riêng, KSH Subbing Team đã quyết định làm phụ đề tiếng Việt cho "Dream High" Special Concert - tập phim thứ 17 của riêng khán giả ^^. Phụ đề được trau truốt đẹp và cẩn thận hi vọng sẽ mang lại cho các bạn những phút giây tuyệt vời và ý nghĩa với từng nhân vật mà các bạn yêu quý trong "Dream High".

Link Download

Ghi chú: Trong trường hợp các bạn Join file mà không xem được hết, mà chỉ xem được 1 đoạn thì các bạn hãy rename các file thành phần vừa down về thành 1 file, rồi join lại lần nữa, chắc chắn sẽ ổn. Việc này xảy ra do các file thành phần, khi up lên có thể vị thên dấu "-" khiến tên file bị khác đi. ^^

Peeje

(Down nhanh hơn các host thông thường nhều. Strongly recommended)

Part 1 // Part 2 // Part 3 hoặc Part 3 // Part 4 hoặc Part 4 // Part 5 // Part 6

4share

Mediafire

Xem Online

P/S: Xin nói trước, dự án này được thực hiện hoàn toàn bởi Kim So Hyun FC Subteam ... mình thấy rất hay và lại có Gái út nhà mình tham gia nên đã xin phép và bưng về đây để mem nhà mình cùng được thưởng thức nhé!!! ... Các bạn cũng có thể vào down tại Kim So Hyun FC và com ủng hộ nhà bên ấy tại đây nhé !!!

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
juchan + 5 Ủng hộ 1 cái!
.Ran. + 5 Ủng hộ 1 cái!
anglemoon + 5 Ủng hộ 1 cái!
tieunien + 5 Ủng hộ 1 cái!
nhoxjuak + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-4-2012 10:53:39 | Chỉ xem của tác giả
film này hay lám
xem cái special càng thú vi hơn nua
thích qua di mất
hehehe ôi nghe xong mà lưng lưng
chua kể cai special cặp nào cung cute
kèm hot

Bình luận

có link online rồi đấy em!!! ... cập nhật ở nhà em đi nhé!!!  Đăng lúc 16-4-2012 12:41 PM
rết phát đi e iu ;))  Đăng lúc 13-4-2012 10:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-4-2012 10:55:17 | Chỉ xem của tác giả
:D Cảm ơn tất cả các bạn nhà Miss A đã ủng hộ.

Mặc dù dự án này đã được Kim Soo Hyun FC làm rất cẩn thận nhưng chắc chắn vẫn sẽ không tránh khỏi lỗi này, lỗi kia. Với mong muốn tạo ra các sản phẩm chất lượng cao (cả hình thức và nội dung) Kim Soo Hyun FC mong nhận được góp ý của các bạn.

Chúc các bạn xem vui ^^!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tieunien + 5 Tuyet qua dao ne dang xem clip Maybe cua

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-4-2012 11:00:03 | Chỉ xem của tác giả
Cái này em xem lúc trước rùi...
Hay ơi là hay luôn, e thix Dreamhigh cực kỳ luôn
Từ hùi xem Dreamhigh mới bắt đầu thix JYP Nation luôn! ;))
Cảm ơn ss Chanh đã mang về đây để e có dịp xem lại
Cảm ơn Subteams bên Kim Soo Huyn FC lun!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-4-2012 12:06:09 | Chỉ xem của tác giả
ôi cái fim này hog biết xem đi xem lại bao nhiu lần nữa
cảm giác koi nhìu mà cứ như đầu tiên
các concert này cũng nhắng nhít chẳng # j trong fim
cảm ơn nhà KSH nhìu ạ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-4-2012 12:14:44 | Chỉ xem của tác giả
Hí hí onl là em vào ngay ý
Cái fim này xem đy xem lại mà chẳng thấy chán
Cả cái concert này nữa
Ai cũng đáng iêu nè ......................................
Pé Zy hồi đó kòn nhỏ vậy mà là ng` 9 chắn nhứt
Ôi ! TaecZy của tôi!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-4-2012 12:21:18 | Chỉ xem của tác giả
Máy t down về xem k được n ạ, xem đc có 1 cái down ban đầu thui à, thị Gió Wendy có chỉ cách nối rồi đổi tên nhưng mà t thuộc dạng gà mờ, chả hỉu nên k bít làm sao cả :((

Thôi thì đợi link onl xem thôi *hóng* ;))

Thks ST nhà zai nhìu nhóa :-*, hy vọng nhà zai sẽ làm thêm nhìu sub của chúng nó nữa để fan gơ già cỗi này có cái giải sầu :))

Bình luận

có link onl rồi nhé cưng!!!  Đăng lúc 15-4-2012 07:19 PM
*đạp* dám dìm t hả *gào* >"< =)))))  Đăng lúc 13-4-2012 09:30 PM
thị gà ế;))  Đăng lúc 13-4-2012 01:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-4-2012 12:56:40 | Chỉ xem của tác giả
Bắc ghế đợi cái Xem Online coming sun vậy, máy tớ vốn chậm rì nên chỉ thích xem onl chứ ngại bốc về máy lắm, Vì có em Su và nghe nói phần 1 Dream High cũng hay, nên tớ đã mua đĩa về để xem, vớ ngay đĩa 1 bị hỏng, thế mới đau lòng không chứ nhỉ,

Dạo này Ngochanh hoạt động tích cực, bài viết trình bày pờ rồ và đẹp mắt hẳn lên, tay nghề cô nàng ngày càng lên cao đấy,

Khi nào có thì ới gió một phát nhé. Cám ơn subteam.

Bình luận

có link onl rồi nhé ss!!!  Đăng lúc 15-4-2012 07:19 PM
cám ơn ss quá khen ... có link onl em hú ss ngay!!!  Đăng lúc 13-4-2012 01:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-4-2012 13:02:30 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn Subteam nhà Huyn ngố nhá
xem cái này làm tui lại muốn xem lại DH nhá
Ôi mấy đứa thật cute
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-4-2012 20:51:10 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn bạn nhé...giờ đang muốn coi lại tất cả DH1 cho đỡ nhớ, vì xem DH2 chưa thỏa...
Xem cái concert này có đoạn ngồi lại nói chuyện vui phết...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách