Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9130|Trả lời: 31
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Han Ji Min để mặt mộc trong drama "Rooftop Prince"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nữ diễn viên Han Ji Min đã hy sinh việc trang điểm để tạo cảm giác chân thật cho khán giả trong drama "Rooftop Prince".

Ở hai tập đầu của bộ phim, Han Ji Min đóng hai nhân vật ở hai thời đại cách nhau 300 năm. Cô đã thể hiện khả năng diễn xuất đa dạng.

Giám chế cục drama của đài SBS Kim Young Sub cho biết: "Han Ji Min có diễn xuất tự nhiên, không khoa trương, khống chế tình cảm tốt".

Giám chế Kim tiết lộ: "Trên phim trường, Han Ji Min xuất hiện trước ống kính với gương mặt không trang điểm, khiến nhiều người trong chúng tôi còn không hiểu tại sao một nữ diễn viên lại chịu "hủy" hình tượng như vậy".

Dân mạng để lại lời nhắn: "Dù mặt mộc nhưng Han Ji Min vẫn rất xinh đẹp", "Han Ji Min đúng là mỹ nhân đồng nhan"...

Ngoài ra, "Rooftop Prince" đang phát sóng trên màn ảnh nhỏ SBS tối thứ 45 hàng tuần.

Nguồn Sports Donga
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-3-2012 12:21:33 | Chỉ xem của tác giả
Em Ji Min xinh! Không nhận ra là mặt không trang điểm ý.
Công nhận là em ý diễn tự nhiên thật. Không bị gồng.

Lại xứng với cậu Yoo Chun.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-3-2012 12:21:35 | Chỉ xem của tác giả
Aiya, nhìn Han Ji Min bây giờ so với trong Capital Scandal thực sự không khác là mấy, mình rất thích vẻ đẹp của chị ấy, giờ cũng đang có hứng thú với Hoàng tử nóc nhà sau cái tập 2 quá hài, có lẽ sẽ theo đến cùng để ủng hộ ^^

Nhìn cái cảnh chị ấy cầm chảo để phòng thủ sao nhớ Tangled quá không khéo vài bữa nữa sẽ thấy mấy chàng *tứ sắc* cầm chảo bảo vệ cô chủ nhà mất )))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-3-2012 12:26:56 | Chỉ xem của tác giả
chị này được cái xinh đẹp mà

công nhận là ng nhỏ, mặt nhỏ nên trẻ trung, nhìn rất là hợp với bạn chun lào ^^

quần áo cũng đẹp nữa ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-3-2012 12:36:19 | Chỉ xem của tác giả
chị í trong phim nài có phong cách trẻ trung, nhìn không quá tuổi so với bạn Yoo chun nhà mình {:313:} Nhìn cũng có quánh chút son chút ít chứ, rõ là không make up kĩ thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-3-2012 12:43:24 | Chỉ xem của tác giả
Đọc bài báo này em mới biết ss Min không trang điểm trong Rooftop prince, ui em không nhận ra được, ss trong phim này vẫn xinh, rạng ngời như bao phim khác từng xem. ss Min mà trang điểm đậm như trong Detective K thì nhìn ôi rùng hết cả mình :) nhưng vô cùng quyến rũ. dù son phấn hay không thì kiểu nào nhìn ss Min cũng thích.

SS HJM đúng là diễn xuất đa dạng, em đã xem rất nhiều kiểu tính cách của các nhân vật ss ấy từng thể hiện qua từ vai hiền dịu hay dễ thương hay kiêu kỳ, gai góc đều đóng rất đạt. .

Em nhớ lâu lắm từng có bài báo phỏng vấn về bí quyết giữ là da đẹp của ss Min, thì ss ấy có tiết lộ là hằng ngày ss đều uống trà :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-3-2012 13:03:28 | Chỉ xem của tác giả
Đâu mà hủy hình tượng, nhìn ss xinh thế cơ mà. Không nghỉ là ss ko trang điểm, thật đấy.
Nhìn da mặt ss ko trắng ko tỳ vết thế kia, thiệt là hâm mộ ss quá đi.
Phim này thấy ss đóng rất hay, hy vọng những tập sau sẽ có thêm nhiều tình tiết thú vị.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-3-2012 13:18:44 | Chỉ xem của tác giả
Mình lại nghĩ là có trang điểm rất nhẹ nhàng, chân phương. Ko tô vẽ, nhưng nói chung là có 1 chút xử lí nền.
SS diễn dzui, tự nhiên . Nhiều người diễn cứ cố căng mắt, phồng má, nhìn như nai già.
Bác giám chế này, hủy hình tượng gì, càng ngưỡng mộ thêm nhan sắc U30 chứ bác

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-3-2012 13:29:13 | Chỉ xem của tác giả
Da đẹp thì mới dám thế...Ko thể tin nổi là mặt mộc...
Chắc cũng tùy cảnh thui nhỉ.....
Dù sao vai của ss cũng ko được chưng diện nên mặt mộc + ăn mặc đơn giản thì càng hợp vai...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-3-2012 14:05:13 | Chỉ xem của tác giả
kg trang điểm mà vẫn xinh thế sao:o
ngưỡng mộ
ước chi có làn da đẹp như ss í:x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách