Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6481|Trả lời: 41
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] Nadech Yaya play game in Yum Yum event

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nadech và Yaya cùng người dân tham gia chơi game tại event Yum Yum hôm thứ 5 vừa qua.

Đối với nhà Yadech, đây là 1 event quá buồn {:432:} (còn lí do thì xin đc giữ bí mật với những ai ko biết)

Bỏ qua nỗi đau đó, hãy cùng nhìn ngắm đôi trẻ hòa mình với trò chơi lần này, 2 đứa vẫn cực kì dễ thương

P/S: Cứ nghĩ đến event này là ta muốn khóc {:417:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-3-2012 18:31:24 | Chỉ xem của tác giả
Thôi mod ơi đừng buồn nữa mà, đừng coi clip hát Taley see dam nữa, chuẩn bị vui vẻ chúc mừng sinh nhật cho bé Ya nhà mình thôi
Thấy event này 2 đứa có vẻ mệt mỏi thôi, cũng mong là hết hôm ấy sẽ bình thường trở lại.
Trùi ui trò này dễ thương quá, nhất là bé Ya chịu chơi dễ sợ, trùi ui vắt chanh vô miệng, ko bit có chua dữ ko nữa ;))
Còn Na thì khỏi nói, haha, cái trò này thấy trong clip hôm concert rồi :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-3-2012 18:40:30 | Chỉ xem của tác giả
hic, thêm clip mới nhưng tình hình lại rất tình hình
thôi, dù sao vẫn ủng hộ cho đôi trẻ, anyway
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-3-2012 18:43:54 | Chỉ xem của tác giả
Kug ơi kug cư thế này ta đau lòng lắm. Cơ mà ta là ta k từ bỏ hy vọng đâu cho đến ngày chug nó lên xe hoa. Dù sau nay lựa chọn thế nào thì ta vẫn luôn iu 2 đứa. Đặc bịt bé Na, ta tin mọi lựa chọn của nó đều là sáng suốt hết :x

Bình luận

em cũng tin thế ss ah, chủ nhật tuần sau mấy ss em mình ôm nhau tự kỉ đi :((  Đăng lúc 17-3-2012 06:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-3-2012 18:58:08 | Chỉ xem của tác giả
thấy trên youtube rồi...
nhưng tham gia cho vui....
mà xem cái này xong các nàng bớt tự kỷ đê...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-3-2012 19:32:53 | Chỉ xem của tác giả
thấy chắc 2 đứa mệt thôi, chứ nếu có gì thì mấy ngày trước phải có dấu hiệu chứ đâu thể đùng 1 cái thay 180 độ được {:404:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-3-2012 19:35:48 | Chỉ xem của tác giả
clip mới nữa , phải xem thôi !! cho dù có gì đi chăng nữa mình vẫn ủng hộ 2 đứa ,ủng hộ yadech !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-3-2012 19:52:32 | Chỉ xem của tác giả
co xem tren you tube roi... Nhin 2 pe la la sao do...ko con vui ve nhu truoc kia...cu nhu nguoi la khi tham gia event...hixhix..hy vong lan sau tham gia event khong khi se khac...dot truoc di event Lays vui ve qua troi ma....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 17-3-2012 20:12:53 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù đang buồn nhưng thấy clip of 2trẻ thì fải mò vào xem ngay

Thôi ta sẽ cố gắng ko buồn nữa để còn dự sinh nhật em Ya chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 17-3-2012 20:42:14 | Chỉ xem của tác giả
Yaya dễ thương quá, thật buồn vì bh đôi trẻ sẽ ích hoạt động cùng nhau, dần dần tách nhau ra oy, mong là khi đó Ya sẽ nhớ sự chăm sóc của Na và nhậ ra đó là love *mơ mộng qúa*
Ad ơi, có ai biết tiếng Thái k, subteam làm sub clip này đi, hình như Na nói rất nh` về Ya nhưng k có hiểu :( Plaese, thanks cả nhà :d
http://www.youtube.com/watch?v=FVStzpybuTc&feature=related
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách