Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rafalex
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

¯¨'*·~-.¸¸ Your Emotion - Your feeling ¨'*·~-.¸

[Lấy địa chỉ]
31#
 Tác giả| Đăng lúc 3-1-2013 13:57:42 | Chỉ xem của tác giả
スカイエ gửi lúc 3-1-2013 12:32
**** Nội dung bị tác giả đặt ẩn ****

Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 3-1-2013 22:01:44 | Chỉ xem của tác giả
rafalex gửi lúc 3-1-2013 13:57
**** Nội dung bị tác giả đặt ẩn ****

Vậy ss đừng chờ quan tài nữa
Tự tìm quan tài của mình để còn biết đường trốn chạy đi
;)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 6-1-2013 03:44:50 | Chỉ xem của tác giả
Tự nhiên 3h sáng ngồi nghe nhạc của bạn Xốp
thêm lời dịch của mắm Kai
roài cả cái giọng eo éo của nó nữa
làm tinh thần tự nhiên đi xuống kinh khủng
và ko có lý do
nhất là bài Still I
ngồi nghe mà cũng thấy giống giống mình ghê =))))))))
èo èo chán đời kinh khủng lun eh
Cơ ngồi ngẫm nghĩ lại thấy mình lãng phí thời jan quá
nhưng khổ là ko way lai đc
H ngày nào cũng fải tốn 4 tiếng trong lớp
không hề có mục đích TT
haizzzzzzzzzzzzz

Bình luận

hì hì năm nay rùi mài kinh sử đi thi lại đi ss=)))))))))) học cùng bọn 95 =))  Đăng lúc 9-1-2013 02:19 PM
đọc mấy câu trên của ss, em tưởng ss bảo phí thời gian đu zai, ko giành nhiều t/g cho việc học chứ. Ai dè, là ss bảo pí 4 tiếng đồng hồ ngồi học =)))))))   Đăng lúc 9-1-2013 10:04 AM
và những chn mình trớt quớt với bạn, cũng có lí do đó :) mau tự vượt qua chính mình đi :)  Đăng lúc 6-1-2013 12:38 PM
rất tiếc fải nói với bạn là mình chỉ dịch có 2 bài trong số đó :">  Đăng lúc 6-1-2013 12:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 18-4-2013 18:21:08 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay đang cày điểm được 48 điểm rồi về nhà tự dưng thấy trừ xuống còn 25 ko hiểu vì sao luôn. Nản trang này quá, sợ sau này nản ko muốn vào nữa.
Ngắm tình yêu cho đỡ buồn vậy!

Bình luận

ss thử ra khu Thắc mắc xem sao, cái này em cũng chịu  Đăng lúc 20-4-2013 01:39 PM
ss có spam ko, dạo này thắt chặt spam lắm đó ss, nếu bài ss bị del thì có notice báo mà  Đăng lúc 18-4-2013 09:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 21-4-2013 18:31:10 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nghe nhạc của beast lâu r nhg cx chẳng biết ai hát vì lúc đó k thực sự chú ý đến kpop như lúc này
Bạn dụ dỗ xem the voice kid thì thấy Xốp, nghe album solo của Xốp mê quá. Xem iris r thấy DJ, nghe black paradise thích tài rap và stac của JH. Vậy tức là thực sự về 6 chàng mới khoảng 2 tháng thôi, nhg nhìn vào nỗ lực mà b2st đã bỏ ra để có thành công thì k thể làm ngơ đc. Vậy là trong 2 tháng bản thân đã xem hết tất cả lý lịch, mọi clip, game show có b2st tham dự. Giờ thì e chờ sự comeback vào tháng 5 tới của nhóm. Hãy trở lại mạnh mẽ nhé. E xem hết các clip r, nghe hết các bài r, nghe đi nghe lại r, e muốn nghe thêm bài mới.
To beauty: e là mem ms rất vui đc làm quen. ( k thực sự quá đam mê kpop nhg đủ đam mê vs beast :)) )

Bình luận

SS đang trong quá trịnh bị đầu độc bởi BEAST  Đăng lúc 26-10-2013 02:01 PM
xem cả các show của 6 đứa nữa =))) cái oh my school có bạn Xốp í mà khách mời là bạn Ki í, mền bị thích từ lúc xem mấy cái ep đó đó <3  Đăng lúc 13-6-2013 08:13 PM
:)) b2st xứng đáng có được những j tốt nhất, đặc biệt là sự ủng hộ tốt nhất của các b2uty :)  Đăng lúc 21-4-2013 09:32 PM
b2uty cũng vì sự cố gắng đó nên mới ủng hộ tụi nó thôi e xD  Đăng lúc 21-4-2013 07:11 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
bepzep + 3 ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
 Tác giả| Đăng lúc 13-5-2013 13:14:59 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 15-5-2013 00:15:36 | Chỉ xem của tác giả
T_T
Chào các bạn chẻ
Tỷ năm rồi tôi mới lại mò vào cái chỗ này.
Tâm lý thiếu lữ tuổi sắp chuyển sang xế chiều còn bất ổn hơn là thiếu lữ mới nhớn. Tôi cai K-biz, xa zai đc khoảng 2 tháng. Cứ tưởng cai đc luôn, ai dè vẫn có lúc lò dò chui vào đây như ngày hnay.
Tôi xa các cháu, thấy cnó hình như còn đzai hơn. Đẹp 1 cách đồng đều *xl là trc đây trong mắt tôi là tôi vẫn thấy có th xấu =))))))))))*
Ôi zai lít đờ <3 Nhìn cháu quá ư là fong độ :-*
Cháu Joker, khi ko có gái ở cạnh cháu vô cùng cuốn hút đấy =))))))))))
Khá là ưng đầu tóc cho đến outfit.
Tôi chờ các cháu cb và dự là vẫn sẽ nướng tiền vào các cháu đấy :))
Đừng làm qđịnh cb của tôi thất vọng nha 6 th hâm :-*
*Các cháu cb mà ko ra gì thì xác định album sau chắc chắn có 1 đứa ko mua đâu đấy :-w*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 23-5-2013 20:47:34 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Trước từng bảo sẽ chẳng bao giờ hâm mộ ca sĩ thần tượng hàn quốc, cx đã từng rất dị ứng với fan cuồng kpop. Uk thì bh vẫn dị ứng với những fan thiếu văn minh nhưng h đã thành fan kpop.
Giờ mới hiểu tại sao ngta phải tìm đến một cái j đó để tin tưởng dù nó ở quá xa. Bởi đời sống thực sao mệt mỏi quá, còn những gì nghe và nhìn thấy trên màn hình thật đẹp, thật vui vẻ và dễ dàng.
Sáng vừa rất vui, rất háo hức đến tột cùng chiều lại buồn khổ đau đớn tới chạm đáy chịu đựng. Những lúc như vậy chỉ mong có một vòng tay ôm mình thật chặt r nói: "em thật đáng thương" chỉ thế thôi đau đớn sẽ k còn. Vậy nhưng anh đã k còn bên em từ rất lâu r, và cx chưa từng vỗ về e bh cả. Vậy nên em từ bỏ mọi thứ yêu thương thực tại để tin vào một tình cảm k bh có thật với ca sĩ thần tượng. Đúng e ấu trĩ, điên rồ nhưng nhìn em đi em.phải làm sao đây, trông e bệ rạc đến đáng thương, tàn tạ lắm, em k thể đứng nổi nếu k dựa vào ai cả. Cuộc sống mệt mỏi lắm, em cố để thở, để sống nhưng luôn thường trực suy nghĩ rằng chết là k.còn đau khổ j nữa, phải vậy k? Em biết ca sĩ thần tượng chẳng biết e là ai, cũng chẳng sao cả còn hơn anh biết em nhưng anh làm lơ.
Bỏ hết đi, cuộc sống là chuỗi ngày buồn, kết thúc bằng cái buồn lớn, chẳng có j tuyệt đối cả yêu cũng thế cũng có lúc này lúc kia, nhưng yêu thần tượng lại.k như thế vì nó k có thật nên nó lại là vĩnh viễn.

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
endy_beauty + 5 .............
rafalex + 5 ........................................

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
 Tác giả| Đăng lúc 13-6-2013 00:54:44 Từ di động | Chỉ xem của tác giả

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
endy_beauty + 5 cố x1000000000000
bepzep + 5 cùng cố nào ss hiu hiu T__T

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
 Tác giả| Đăng lúc 21-6-2013 00:51:06 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách