Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: eAy000
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Game: Đuổi Hình bắt Chữ (Đợt 19)-Treo giải nhiều post nhứt. :))

[Lấy địa chỉ]
21#
 Tác giả| Đăng lúc 4-3-2012 12:46:14 | Xem tất
Chanzo_Pastel gửi lúc 2-3-2012 17:04
Sau 1 hồi ngó nghiêng thì thấy tự dưng dân đen như mình
lại trở thành đại qia ở c ...

Vừa qua. Vào lúc 16h ngày 2/3. (H địa phương)
Chủ thớt bị 1 con chuột lạ mặt tấn công, rất may không gây thiệt hại về người mà gây thiệt hại về tài sản.
Dây mạng của nhà ây da đã bị em nó cắn cho vài phát đứt mất tiêu.
H phải đi dùng wifi chùa để vô giải thích lý do mà các sis cho là giống "trốn nợ"
Ai có lòng hảo tâm thì rút xèng tài trợ 1 đợt đi. Đợi em sửa xong cái in tờ nét rồi vô hậu ta mấy sis sau.
vì cái nguồn ảnh của ây da nó dài cả trăm trang. nhưng rất tiếc là bây h quên mất tiêu page goài. Thành ra phải đợi sửa xong thì mới có thể up tiếp.
SIGNATURE----------------------------------------------------------------------------------

Bình luận

mí ss nhớ e lắm đó :D  Đăng lúc 4-3-2012 03:16 PM
haha tội nghịp e tui ;)) yên tâm nhà mình nhìu đại gia lắm, cứ lo mà sửa sang đi nhox, nhanh nhanh nhá :D  Đăng lúc 4-3-2012 12:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
 Tác giả| Đăng lúc 9-3-2012 18:17:12 | Xem tất
Tình hình là mấy sis, bro khôn quá đê.
Chơi cho vui là chính mà.
Qua các đợt rút được kết luận là càng về sau mấy sis, bro càng cố giữ đáp án bí mật cho mình.
Đợi có đầy đủ goài mới post.
Thành ra game càng ngày càng ế mặc dù đề càng ngày càng hay.
Thế nên tối nay ây da đi học về sẽ bổ sung luật mới.
Bật mí tí là "không cần đáp án chính xác vẫn ngang nhiên có xèng"

p/s: Nhớ mấy sis, bro vô đối.
Tưởng nhà mọc rêu đầy òi chớ. Ai dè mấy sis vẫn up hình đều đều.
Một điểm cộng cho toàn thể gamers.

SIGNATURE----------------------------------------------------------------------------------

Bình luận

ss thik kiểu chơi ol í ^^ hẹn một time nào đó cụ thể, mình cứ post hình rùi com tại post đó, ai đúng và nhanh nhứt là duyệt :)  Đăng lúc 9-3-2012 08:51 PM
đc đó,ss ủng hộ ai cũng giấu rịt đáp án đợi ng khác tung trả lời trc rồi sau đấy mới duyệt, chắc bổ sung thêm là "cứ đáp án hay+hợp lí thì rate hết"right?   Đăng lúc 9-3-2012 07:12 PM
*đạp đạp* vừa về đến nhà đã om xòm =)) lại còn luật mới, có gì thì nói nhanh đê cô :)) cộng điểm làm gì thưởng xèng đê :)) cơ mà ss cũng nhớ Ây da ;))  Đăng lúc 9-3-2012 06:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
 Tác giả| Đăng lúc 9-3-2012 22:53:19 | Xem tất
1) Chỉ tay
2) Vỡ bờ
3) Love Rain.
4) Bó chíu
5) ~~~~~.
p/s nói sơ qua luật mới, kể từ đợt 20 nếu ế quá thì ây da dẹp tiệm luôn.
Sẽ có thời gian cố định của việc up đề và cứ sau 2 đợt. Ai có nhiều post nhứt (không tính đúng sai hé) nghiễm nhiên được 10K$T cáu cạnh. tèng teng.
nhưng tạm thời sẽ tính giải nhiều post kể từ đợt 19
K$T thắng đợt thì cho chủ đợt tài trợ.
Còn cái vụ nhiều post thì cho chủ thớt hé.
Mai rảnh sẽ đi pr hốt gamers.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
 Tác giả| Đăng lúc 10-3-2012 11:25:53 | Xem tất
1 Tính sổ
2. Bê tông
3. Love Rain
4. Đứng ngồi không yên
5. Hữu cơ?!
Em bó tay.

Bình luận

có đợt 21 nhá  Đăng lúc 22-3-2012 03:24 PM
K mở đợt mới nữa hả e ?  Đăng lúc 16-3-2012 01:32 PM
@ min: mình cũng ko hiểu vì sao là hữu cơ, thấy đó là chất cơ, mà trong hoá có chất vô cơ với chất hữu cơ, mà ở tranh nhiều cơ nên đoán là hữu =)))))))))000  Đăng lúc 10-3-2012 11:40 AM
đúng òi. sis quoánh vầy nè "10" và "eAy000" pass là pass của sis. còn thông tin giao dịch bỏ trống cũng được. ^^  Đăng lúc 10-3-2012 11:38 AM
à e ơi, trans như nào ấy nhỉ??? cái chỗ mật khẩu thì mình type pass của m vào hả e??? lâu rồi ko trans cho ai nên quên mất:D  Đăng lúc 10-3-2012 11:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách