Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[1990] Pretty Woman (HD Vietsub completed)

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 7-1-2014 22:52:41 | Chỉ xem của tác giả
Mình chưa được xem phim này nhưng hồi trước xem trên tv thấy phân tích bộ phim và nhân vật thấy hay ghê luôn. Lúc đấy cũng rất muốn xem thử mà không được.
Không ngờ hôm nay lượn lờ lại thấy kites làm sub phim này   Thích mê luôn.
Cám ơn subteam!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 7-1-2014 23:50:20 | Chỉ xem của tác giả
Julia Robert trong phim này diễn quá hay. Chuyện tình lọ lem vốn không mới nhưng qua bộ phim này thì nó giúp khẳng định thêm nữa sức mạnh của tình yêu. Phim nhẹ nhàng, lãng mạn nhưng lại rất thành công do diễn xuất của các diễn viên quá tuyệt vời Julia nói thật là mình thấy cô ấy không đẹp, nhưng diễn xuất của ccô ấy quá đỉnh rồi Chú diễn viên chính diễn cũng hay nữa, đúng kiểu đàn ông lịch thiệp của mà mọi cô gái mơ ước
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 8-1-2014 10:33:28 | Chỉ xem của tác giả
đã xem phim xong
đúng là phim tình cảm kinh điển
thix cái cách cười vô cùng sảng khoái của Vivian
thix cả lúc hai người tắm chung, lúc đó hai người thật sự rất...rất tình cảm
thix cả đôi mắt cười của Edward lúc Edward nhìn Vivian trong bồn tắm
(mình luôn luôn bị hớp hồn bởi Richard Gere, người đàn ông không già của Hollywood, điển trai đến lạ lùng)
thật sự đây là bộ phim rất tuyệt
thanks subteam nhiều nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 6-2-2014 17:02:38 | Chỉ xem của tác giả
lâu lâu lục lại mấy trang diễn đàn kites down phim cũ về coi, phải công nhận mà nói rằng bộ phim này quá hay đi, Julia Robert đóng quá tuyệt, đúng là 1 người đàn bà đẹp. Mình coi mà cũng có cảm giác được đẹp lây nữa kaka
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 11-2-2014 12:55:16 | Chỉ xem của tác giả
Uầy uầy, phim của người đàn bà đẹp Julia Roberts kìa
Lại còn nội dung lọ lem thời hiện đại nữa
Phải hóng liền
Thanks ST ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 27-2-2014 16:41:50 | Chỉ xem của tác giả
Không biết nói gì hơn nữa. Đây là một bộ phim tuyệt nhất mình từng xem. Diễn viên đẹp, kịch bản hay. Đóng quá ư là xuất sắc. Đây là bộ phim đưa tên tuổi Julia Robert đến rộng hơn với mọi người. Cô ấy đẹp, quyến rũ, kiêu sa và làm mê hồn người. Một câu chuyện đẹp về tình yêu. Tình yêu vượt qua khoảng cách về địa vị xã hội và chiến thắng mọi thứ. Xem rồi vẫn muốn xem lại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 5-7-2014 09:48:49 | Chỉ xem của tác giả
Hú hú hôm bữa xem trên StarMovies thấy hay cực nay kites lại có phải down về xem mới được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 17-9-2014 23:04:29 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim tình cảm lãng mạn kinh điển! Cốt phim cũ, diễn viên cũ, nước Mỹ những năm cũ chỉ có câu chuyện của họ là không cũ. Một chuyện tình kiểu Mỹ điển hình nhưng thứ làm mình thích bộ phim này không phải là cái kết có hậu cho một cô gái bán hoa mơ làm Lọ Lem hay một tình yêu đẹp như mơ. Cái mình ngưỡng mộ là tư tưởng và sự tôn trọng phụ nữ của nhân vật nam chính cũng như sự tự ý thức giá trị bản thân của cô gái bán hoa ấy. Nói thì rất dễ nhưng hành xử được theo tư tưởng ấy thì thậm chí ngay cả đàn ông nước ta thời đại này vẫn phải học hỏi anh ấy nhiều lắm và phụ nữ thế giới cũng phải ngưỡng mộ cô gái bán hoa ấy lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 20-9-2014 07:31:11 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim tuyệt vời, đặt gạch để down phim này về coi với gấu của mình . Cám ơn các bạn nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 17-10-2014 23:46:57 | Chỉ xem của tác giả
Mình biết đến phim này nhờ Star Movie. Nhìn bối cảnh phim cũng biết là phim hoàn thành lâu rồi nhưng vẫn cứ thấy lôi cuốn kì lạ Nhưng lúc đấy xem qua được mỗi mấy phút T.T May quá Kites có làm sub xD Cảm ơn subteam nhiều lắm Cảm ơn các bạn đã dành thời gian quý giá của mình để làm phụ đề nhiều bộ phim hay cho mọi người cùng thưởng thức
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách