Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 44231|Trả lời: 101
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] The Good Dinosaur - Chú Khủng long tốt bụng - Jeffrey Wright, Frances McDormand - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
#
Đăng lúc 23-4-2016 14:05:18 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc
Chú Khủng Long Tốt Bụng

Nội dung:
Điều gì sẽ xảy ra nếu như tảng thiên thạch đã thay đổi toàn bộ sự sống trên Trái Đất thuở đó lại đâm hụt vào hành tinh của chúng ta và những loài khủng long khổng lồ vẫn tung tăng như chưa bao giờ bị tuyệt chủng? Trên cuộc hành trình của mình, một chú Khủng long tên Arlo đã kết bạn với một đồng chí loài người. Trải qua những vùng đất khắc nghiệt và kỳ bí, Arlo đã học được cách đối mặt với nỗi sợ hãi và khám phá được khả năng thật sự của bản thân.
Credit: AB

Trailer:

E-Zone's Subbing Team
Translators: bibiphomai, KidCrazy
Editor: bibiphomai
Typesetter: Vikky
Encoder: TrongDuc2903
Poster: JolFany
Download free at http://kites.vn

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
cuoithaga92 + 5 Ủng hộ 1 cái!
moon1105 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

101#
Đăng lúc 1-4-2017 10:35:43 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích xem những thể loại phim hoạt hình như thế này

Cảm ơn Subteam nhé

Hy vọng sẽ có nhiều phim thể loại như thế này nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 25-1-2017 20:34:22 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lâu không vào E movies, mấy hôm trước mới mò vào tải phim về xem Cá nhân mình thì thích kiểu phim hành động với phim về sức mạnh siêu nhiên ý, mà lần này tải một loạt hoạt hình về xem
Vừa nãy mới mở ra xem, phim Chú khủng long đáng yêu, mà quả là đáng yêu quá trời luôn
Hành trình tìm đường trở về của chú khủng long bé nhỏ Arlo cũng là hành trình tìm kiếm sự tự tin, dũng cảm, là hành trình trưởng thành và là hành trình tìm được tình bạn với chú bé người rừng Nhìn chung phim khá ý nghĩa ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 6-1-2017 22:18:28 | Chỉ xem của tác giả
subteam vất vả rồi, cảm ơn các bạn nhiều nhiều!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 21-12-2016 09:26:19 | Chỉ xem của tác giả
The Good Dinosaur không đình đám nhưng nội dung thì thật sự làm người xem bất ngờ
Nội dung nhẹ nhàng nhưng lại đầy tính nhân văn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 14-12-2016 00:54:54 | Chỉ xem của tác giả
Có phải một mình mình 1 kiểu không mà xem xong phim này (ngoài rạp) thấy khá thất vọng.
Kĩ xảo thì tuyệt vời rồi, nhưng không hiểu sao mình không cảm được câu chuyện, và cú chuyển mình để đưa 2 nhân vật chính đến gần nhau hơn, thấu hiểu nhau hơn đối với mình cũng là chưa tới. Các nhân vật phụ thì có phần nhạt nhòa quá mình không ấn tượng được. Kết cũng hụt hụt nữa Nói chung là mình khá thất vọng về phim này.

Phim này ko tệ, chỉ là mình đã kỳ vọng nhiều hơn thế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 11-12-2016 02:01:21 | Chỉ xem của tác giả
hồi trước phim này có chiếu rạp nhma đoạn đấy cháy túi nên không coi đc, bạn đi xem về bảo phim này hay lắm TTvTT nhma phim chiếu rạp nên mình nghĩ cũng khá là lâu mới có bản full, đợi cả sub nữa.
mới vào khu E-Zone thấy poster xong vào cmt luôn :">
cám ơn subteam nhiều nhé ạ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 4-12-2016 19:58:45 | Chỉ xem của tác giả
Arlo siêu siêu cấp đáng yêu luôn
Cả thằng nhỏ loài người cũng cuteeeeeee~
Phim còn có ý nghĩa nữa, xem thật không hối hận chút nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 3-12-2016 13:21:45 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam đã làm bộ phim này. Mình chưa rõ vì sao bộ phim không hot tại các phòng vé...nhưng mình thật sự thích trailer của phim. Cảm giác phim sẽ có ý nghĩa với mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 23-11-2016 04:14:34 | Chỉ xem của tác giả
calynguyen13 gửi lúc 26-10-2016 03:14 PM
Mình ghiền phim hoạt hình dã man, tất cả các phim hoạt hình mình xem thì đây là bộ p ...

Coi Zootopia nữa đi bạn cũng hay mà, còn Up vs Wall-E nữa!

Bình luận

Mình coi hết sạch bách roi bạn, toàn phim hay không hen ^^  Đăng lúc 23-11-2016 01:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 23-11-2016 04:13:24 | Chỉ xem của tác giả
vic_earth gửi lúc 1-10-2016 01:32 AM
Phim này nên rate 16, chứ phim hoạt hình trẻ con gì trời
Cái khúc còn kền kền ngoạp c ...

kk bạn này nới mới để ý, chắc mình coi phim trên 16+ quen rồi nên thấy bth, còn share cho mấy đứa cháu coi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách