Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 40917|Trả lời: 1063
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Top 5 cặp đôi phim truyền hình mà chúng ta muốn gặp lại một lần nữa

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 18-10-2013 16:38:50 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc
Ngày 16.10 vừa qua, Arirang đã công bố kết quả khảo sát của họ về “Những cặp đôi phim truyền hình mà chúng ta muốn gặp lại một lần nữa”. Đã có 3753 người xem tham gia vào cuộc bầu chọn trên trang facebook chính thức của Arirang. Và sau đây chính là top 5 cặp đôi phim truyền hình mà bạn muốn thấy họ tái hợp.

Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

No. 1: Park Shin Hye – Jang Geun Suk (SBS’ You’re Beautiful, 2009)

Ở vị trí đầu tiên, chúng ta có cặp đôi Park Shin Hye – Jang Geun Suk với 25% số phiếu bầu. Bộ phim truyền hình You’re Beautiful là về một nhóm nhạc nam giả tưởng có tên A.N.Jell và mối quan hệ giữa các thành viên khi một người con gái, do Park Shin Hye thủ vai, giả làm người anh trai song sinh của mình, gia nhập nhóm. Jang Geun Suk vào vai nhóm trưởng của nhóm nhạc, một người kiêu ngạo theo chủ nghĩa hoàn hảo và anh ấy cùng Park Shin Hye đã nhận được sự chú ý nhờ vào chemistry(*) hoàn hảo trong diễn xuất của họ. Cả hai thể hiện được khả năng diễn xuất phong phú bao gồm diễn xuất hài hước vui vẻ, diễn xuất lãng mạn, và thậm chí diễn xuất buồn, và nhận được rất nhiều lời khen ngợi.
Park Shin Hye trông vẫn rất xinh đẹp mặc dù cô phải hoá trang mình thành một chàng trai. Cô và Jang Geun Suk đã tạo thành một bộ đôi hoàn hảo và người xem đã thể hiện sự ủng hộ lớn cho họ.
Bộ phim này cũng nhận được phản ứng bùng nổ từ nước ngoài, nó đã được bán sang hơn 17 nước, bao gồm cả Nhật, Đài Loan và Thái Lan. Nhờ vào sự thành công của bộ phim, cả Jang Geun Suk lẫn Park Shin Hye đều trở thành các ngôi sao Hallyu và họ trở thành cặp đôi phim truyền hình tuyệt nhất mà chúng ta mong muốn có sự tái hợp.

Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

Cr: arirang
V-trans: [email protected]
(*) Chemistry thì ai xem phim Hàn cũng biết là gì ha ;) nói thật là mình không biết dịch là gì =))
ps: News dịch hoàn toàn do mình nghe nên không khỏi có 1 số chỗ trans thiếu, chỉ mang đến nội dung chính của news được thôi :)
ps2: Nhiều bạn kì vọng là couple kì cựu quá ^^ các bạn lưu ý là đây là do người xem nước ngoài vote nên có lẽ thị hiếu không như nhiều người đâu^^ với lại poll thì phim thần tượng luôn chiếm ưu thế mà^^

Rate

Số người tham gia 14Sức gió +70 Thu lại Lý do
enos510 + 5 Ủng hộ 1 cái!
.Mít. + 5 :x
^BánhRán^ + 5 nhé =)))))))))))))))
heononhong + 5 nhớ ai không cưng?
JKS_♥_PSH + 5 da ko ton tien lai con sinh loi :v han 5
Cún + 5 Ủng hộ 1 cái!
Hanami95 + 5 :xxxx cptt
●KS2H● + 5 Súp Heo vô đối =))
minhthai201 + 5 Bài viết hữu ích
-Mì- + 5 SukHye SukHye SukHye :v
bjmbjmxjnh + 5 sao ko mời ngta để ngta còn vào rế.
Muop56 + 5 lười cmt quá =)))
Vicky.wer + 5 ẩn hết thía lày :-w chúc lên hot n.
Hss2105 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1064#
Đăng lúc 4-11-2013 21:31:33 | Chỉ xem của tác giả
phải com mới được xem!chắc toàn cople trẻ thui
tò mò xem top 5 là những couple nào{:181:}{:181:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1063#
Đăng lúc 3-11-2013 21:35:14 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ ủng hộ 100% ủng hộ ủng hộ 100%ủng hộ ủng hộ 100%ủng hộ ủng hộ 100%ủng hộ ủng hộ 100%ủng hộ ủng hộ 100%ủng hộ ủng hộ 100%ủng hộ ủng hộ 100%
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1062#
Đăng lúc 2-11-2013 19:56:56 | Chỉ xem của tác giả
ọ. Cả hai thể hiện được khả năng diễn xuất phong phú bao gồm diễn xuất hài hước vui vẻ, diễn xuất lãng mạn, và thậm chí diễn xuất buồn, và nhận được rất nhiều lời khen ngợi.
Park Shin Hye trông vẫn rất xinh đẹp mặc dù cô phải hoá trang mình thành một chàng trai. Cô và Jang Geun Suk đã tạo thành một bộ đôi hoàn hảo và người xem đã thể hiện sự
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1061#
Đăng lúc 27-10-2013 00:50:27 | Chỉ xem của tác giả
Cháu biết ngay mà. 2 đứa nhà cháu nó đẹp đôi thế thì ko tái hợp quả là 1 mất mát lớn .
Ôi không ngờ đã 4 năm trôi qua mà anjell vẫn còn sứt hút với mn đến vậy :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1060#
Đăng lúc 25-10-2013 16:06:21 | Chỉ xem của tác giả
Thích couple Goong Hyo Jin và anh So Ji Sub. Sau Master Sun đến giờ vẫn bị bấn 2 anh chị ấy. Chi Hyo Jin là diễn viên đầu tiên ko xinh lắm mà mình thấy cute kinh khủng. Anh So Ji Sub thì khỏi nói rồi. Yaaa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1059#
Đăng lúc 25-10-2013 14:00:02 | Chỉ xem của tác giả
mình thích lee seung gi và shin min ah í í í
thích nhất phim gumiho luôn
cặp đôi dễ thương cute nhất quả đất
xem phim vừa cảm động mà vừa buồn cười
cũng thích cặp đôi reply 1997 nữa: seo in guk vs eunji
sao ko đóng reply 1994 cho người ta cuồng tiếp :((
chemistry của đôi reply 1997 này thích dã man :3 như thật í :3

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1058#
Đăng lúc 25-10-2013 13:52:02 | Chỉ xem của tác giả
mình thích lee jun ki và shin min ah hâm hộ film truyền thuyết arang muốn gặp lại anh chị trên màn ảnh thêm một lần nữa, shin min ah diễn xuất cực kỳ kute, lee jun ki thì đẹp zai thôi rồi:)...I love you
Hi vọng năm 2014 sẽ được thấy 2 anh chị tái hợp trong 1 film truyền hình mới nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1057#
Đăng lúc 25-10-2013 13:49:55 | Chỉ xem của tác giả
Chưa đọc đc hết vì phải cmt mới đọc được...nhưng mình kết cpl HS-SH của I hear your voice :X Mặc dù biết cặp chị em già này chắc cũng hết chuyện để khai thác r :v
À, mà song song đó còn muốn coi lại cpl Bin - Suk (ko nhớ tên diễn viên {:398:}) trong School 2013 nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1056#
Đăng lúc 25-10-2013 12:56:58 | Chỉ xem của tác giả
haizzza, bắt tui trả lời mới cho coi à, tui chỉ muốn biết có cặp soo ha - hye sung không thui à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách