Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5332|Trả lời: 24
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jang Keun Suk đóng vai chính trong "Beautiful Man"- Đài truyền hình nà

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 19-6-2013 17:17:46 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc
Jang Keun Suk đóng vai "người đẹp nhất" trên thế giới. Trên thực tế, anh ấy đẹp, nhưng nhân vật anh ấy đóng trong bộ phim truyền hình là người đẹp nhất trên thế giới.

Trước hết, thực tế là Jang Keun Suk trở lại với diễn xuất trong một bộ phim khiến người hâm mộ của anh rất vui mừng. Anh đã không xuất hiện trong phim truyền hình nào kể từ "Love Rain" được phát sóng trên KBS2 vào năm ngoái.
Đó là lý do tại sao chỉ một thông báo anh sẽ xuất hiện trên một bộ phim sau thời gian một năm đã khiến cho người hâm mộ hạnh phúc điên cuồng.

Thứ hai, bản gốc của bộ phim truyền hình "Beautiful Man" cũng đã gây sự chú ý. Bản gốc truyện tranh "Beautiful Man" của Chun Kye Young đã trở nên phổ biến.

Nhân vật chính của bộ truyện tranh "Beautiful Man" là Dokgo Ma-Te. Người đàn ông đẹp nhất trên thế giới, Dokgo Ma-Te là một người đàn ông đầy tham vọng, sử dụng sự quyến rũ của mình để đạt được đầy đủ về tiền bạc và sự nghiệp thành công.

Công ty sản xuất còn rất nổi tiếng với khán giả. Đó là Group8 công ty đã sản xuất "Boys Over Flowers" và "Goong".

Diễn viên chính, bộ truyện tranh gốc và công ty sản xuất. Tất cả đã có đủ danh tiếng để nâng cao sự mong đợi của người xem. Một người tham gia trong công ty sản xuất cho biết một thông tin: "Bạn có thể nhìn thấy những khả năng mới của Jang Keun Suk thông qua Dokgo Ma-Te."

Điều này có nghĩa Dokgo Ma-Te là hoàn toàn khác với các nhân vật của Jang Keun Suk đã đóng trước đây. Chúng tôi đang bị hấp dẫn bởi tuyên bố này. Chúng tôi đoán anh ấy vẻ ngoài sẽ "đẹp" nhưng nhân vật chính có thể là "xấu".

Diễn viên chính, bản gốc và công ty sản xuất đã được công bố, nhưng đài truyền hình sẽ phát sóng bộ phim này vẫn chưa được khẳng định. Chúng tôi được biết ba đài truyền hình lớn nhất Hàn quốc đang cạnh tranh để chiếu phim này. Hiện, các nhà đài khác thường ít chiếu phim truyền hình cũng gia nhập vào cuộc cạnh tranh để phát sóng phim này, khiến cho cuộc cạnh tranh càng khốc liệt hơn nữa.

Với các khía cạnh khác nhau, Jang Keun Suk và "Beautiful Man" là những tin tức rất được mong đợi lúc này.

cre: http://news.kstyle.com/article.ksn?articleNo=1971485
Viet trs: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
_KeunSuk_ + 5 Thanks em.:x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 23-6-2013 19:55:12 | Chỉ xem của tác giả
Đây chắc hẳn là tin đáng mong chờ và tuyệt vời nhất đối với các ELL như mình
Mong ngóng oopa và phim của oopa từng ngày từng giờ
Không biết đài nào sẽ cạnh tranh được phim của oopa đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 21-6-2013 00:16:49 | Chỉ xem của tác giả
AT_PSYCHO-J gửi lúc 20-6-2013 21:06
Chính bạn nói là những lời bàn luận đó ko làm thay đổi qđịnh của  ...

Chào bạn. Mình nhớ không lầm thì bạn cũng là 97er như mình. Nên mình nghĩ dầu gì thì cũng dễ hiểu được ý nhau hơn nên mình quyết định rep lại cmt cho bạn^^ Mình quyết định trích lại những lời bạn nói, để trả lời từng ý nhỏ trong đó, nếu bạn không cho đó là hành động khiếm nhã :)

“Dù cho ai có nói gì thì anh ko thay đổi được, những lời bình luận kia chẳng phải cũng có ý nói vs Suk sao? Suk có đọc đc ko mà sao nói chi cho dài dòng này nọ thế?”
Những lời bình luận kia quả là về mặt các fan lo lắng cho Suk, lo cho bộ phim không thành công, lo cho anh không có bước đột phá mới, lo cho anh trước khi đi nghĩa vụ vẫn không có được một bộ phim để đời, những cái lo toan đó là chính đáng, là có lí do, và họ có quyền nói ra, để bày tỏ tấm lòng của mình.

“Hi vọng nhiều vào anh làm chi để rồi thất vọng nhiều, đòi phim quá làm chi để rồi khi có phim mới thì có vẻ oán trách anh”
Phải, đúng là trước đó, có nhiều người than thở, bảo sao Suk mãi vui đùa với concert của team H, với các Cri show vòng quanh châu Á mà không lo come back với tư cách actor Jang. Khi anh tweet rằng anh sắp trở lại, hơn nữa, lại có nguồn thông tin cho biết anh đã kí hợp đồng với một bộ phim cổ trang vào tháng 10, mọi người đều rất vui mừng, chờ đợi, mọi người hi vọng vào một sự đột phá, vì những bộ phim thành công của anh đều thuộc thể loại cổ trang như Hwang Jini, Hong Gil Dong; hi vọng anh có thể lại được chào đón nồng nhiệt ở quê hương Hàn Quốc. Thế nên, theo như lẽ thường, khi mọi chuyện vỡ lỡ ra, anh lại tiếp tục đóng một phim thần tượng – mà phim thần tượng ít nhiều đã bão hoà tại Hàn, không được đánh giá cao, mọi người rất lo rằng đây sẽ là một thất bại. Tất cả chỉ xuất phát từ cụm này: “yêu” thôi bạn à :)

“Thật phiền mà, làm ơn đừng bàn về quyết định đó làm gì nữa, nếu mà có thay đổi đc sự lựa chọn đó thì hãy làm, còn nhắm ko đc thì nên im lặng hoặc là chờ đợi phim, đừng nói những lời vô ích đó nữa!”
Quyền bàn luận là quyền của mỗi người bạn à, mình không biết bạn có biết không, chứ dân trên mương 14 phản ứng còn dữ dội hơn với mấy tin kiểu này. Huống chi ở đó lại toàn antifan của Suk. Nên dù bạn có “phiền” người ta cũng chẳng quan tâm đâu. Bạn bảo nếu bàn được mà thay đổi được thì hãy cmt. Ơ hay, nếu vậy, mình nghĩ, mod nên khoá cmt tất cả các news lại, vì có cmt như thế nào, news cũng chỉ là news, chủ đề là về những người Hàn xa tít tắp, có bàn cũng chẳng đổi thay đc gì. Sao mod mãi chưa khoá nhỉ? :)

“Chính bạn nói là những lời bàn luận đó ko làm thay đổi qđịnh của Suk vậy những lời đó chẳng phải là vô nghĩa sao?”
Vậy cho mình hỏi, những lời phê bình về cách chọn phim của Suk không thay đổi được gì, vậy có chăng những lời tâng bốc lố lăng về Suk có làm anh  chiếm lại được vị trí của mình trong lòng netizen Hàn cũng như netizen nước ngoài?

“Nếu bạn cho rẳng đó chỉ là chém gió vậy thì xin hỏi "chém" chổ này đúng ko? Là do bạn có lúc nói chém gió có lúc lại nói là bàn luận, 2 từ đó làm gì đồng nghĩa vs nhau mà bạn lại dùng như là cùng 1 từ vậy, khiến cho phần trả lời của bạn hơi bị rối rồi đấy.”
Mình tin là bàn luận và chém gió ở một khía cạnh nào đấy nó đồng nghĩa với nhau. Tại sao khi người ta trò chuyện, tám với nhau, người ta lại gọi đó là chém gió? Chẳng phải khi trò chuyện là ta đang bàn luận sao? Phải chăng chém gió là một hình thức của bàn luận? Mình không rõ, vì mình dở môn ngữ văn hay môn triết học trừu tượng kiểu này lắm :) Thực ra tất cả các cmt ở đây đều là bàn luận với nhau, có chủ đề, chia làm hai phe đối lập, có tranh cãi bốc đồng. À, mà thực ra mình vẫn thường gọi cái đấy là chém gió với nhau cả bạn à.
À, mà mình cảm thấy như bạn đang cố tình không hiểu, hoặc cố tình tìm ra lỗi sai trong post của ss Nga vậy ấy, sao lại lôi một vấn đề về tiếng Việt vào đây? Mình đọc post của ss ấy và vẫn hiểu, vẫn like, không thấy lủng củng gì cả. Thế mình nói chữ "chỗ" phải là dấu "~", bạn có thấy mình đang soi mói quá mức không?

“À mình có nói là nơi đây chỉ đc tán dương thần tượng hay gì gì đó như bạn nghĩ đâu vậy, mình đâu phải smod hay mod gì đâu chứ.”
Không biết bạn có để ý hay không chứ mình thấy nơi đây nồng nặc mùi tâng bốc thần tượng. Mình không có ý phê phán gì hành động đó, nhưng làm quá thì nó sẽ thành trò hề, trò lố bạn à. Người ta có quyền nhìn nhận mặt tốt, mặt xấu của thần tượng mình – tuy điều đó không làm mọi chuyện trở nên tốt đẹp hơn, nhưng chẳng phải họ đang sống với thực tế sao? Mình không đánh giá cao những loại người vì cuồng quá mà cái gì của thần tượng cũng hoàn hảo, còn bản thân thần tượng được tôn làm thánh. Những người này rút cuộc định sống trong ảo tưởng đến bao giờ? Hết đời sao? Người ta chê Suk gầy thì bảo rằng “Suk vừa người, gầy đâu mà gầy”, người ta bảo MV của Suk u ám thì bảo “đồ cái thứ không biết thưởng thức nghệ thuật”. Xin lỗi, đây là hai ví dụ có thật, lời lẽ trích dẫn có thể không đúng hoàn toàn, nhưng ít ra, bạn không muốn fan Suk đều bị gọi là cái thứ “ảo tưởng”, đúng không? Đối với mình, người ta không thích người ta có quyền góp ý, không sao cả. Fan tất cả đều khen Suk, đều tâng Suk lên tận mây xanh như một số người, người khác nhìn vào, thì không biết bao giờ câu nói “tôi sẽ khiến antifan trở thành fan của tôi” của Suk mới thành hiện thực được, nếu fan anh quá ư là đáng ghét như một số thành phần :)
Thân ^^

Bình luận

mụ nói rõ vợi nên bợn ý bị khóa miệng rầu :)) (y)  Đăng lúc 22-6-2013 12:58 PM
like mạnh =))) mò vào định hấp chơi nhưng giờ có người hấp rồi thì thôi ~ phủi đít đi ra  Đăng lúc 22-6-2013 10:34 AM
Giải thích chi tiết thế này thì may ra. :") Moazzz~~~  Đăng lúc 21-6-2013 12:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 20-6-2013 22:09:00 | Chỉ xem của tác giả
yurj_hana gửi lúc 20-6-2013 12:49
Oh. Dù là đóng phim thần tượng cũng có thể thể hiện dc khả năng diễn xuất mà. YAB c ...

ý mình k phải chê bôi j phim thần tượng, vì chính mình cũng chết mê chết mệt phim thần tượng đó chứ, bằng chứng to đùng là đến giờ vẫn ôm ANJell hàng ngày kìa :))

n mà, bạn hãy xét điểm xuất phát của Suk ấy. 1 diễn viên đi lên từ những vai phụ, 1 diễn viên chậm rãi từ từ xây cho mình 1 nền tảng vững chắc, từ vai phụ nhỏ r đến thứ chính, dần dần gây dựng đc tên tuổi đâu phải dễ dàng, và chắc chắn k phải là ng vụt nổi tiếng chỉ sau 1 vai

cái thời HJN, HGD, Itaewon, BV ấy, nói Suk là viên ngọc của màn ảnh HQ quả k ngoa đâu

Suk đc tất cả công nhận bạn à

n bh thì sao? ra album, tổ chức concert :((

mặc dù rất rất yêu YAB, n mình phải nói là sau YAB Suk k đạt đc thành tựu j đáng kể :((

thậm chí là còn giảm hẳn sự nổi tiếng ở Hàn

sự nghiệp của Suk có ít nhất là 2 drama thần tượng r, đấy là k kể phần hiện đại của LR cũng có thể coi là thần tượng (cá nhân mình rất thích phần thập niên 70 :>)

nếu nói là trải nghiệm mới mẻ thì cũng coi như đã đủ :((

Suk cũng đã trưởng thành r, mình thật sự k muốn Suk đóng phim thần tượng nữa :-ss

con ng mà mình bị ấn tượng vô cùng mạnh mẽ ngay lần đầu biết tới ấy, là ng từ chối BOF vì muốn đc trau dồi diễn xuất của mình vs BV, chứ k nhận vai diễn có ảnh hưởng mạnh mẽ là Goo Junpyo

là ng đau đáu khát khao đc ng ng nhà nhà công nhận như 1 diễn viên thực lực, là ng "có chết cũng là lúc cầm kịch bản trên tay"

phim thần tượng cũng thể hiện đc tố chất ấy của ng diễn viên chứ, n trong con mắt mọi ng nó vẫn mang tính giải trí nhiều hơn, và như vậy công sức của diễn viên bỏ ra sẽ bị đánh giá thấp hơn

mong bạn hiểu, vì mình yêu qúy Suk, và chỉ mong Suk có thể vui vẻ tự tại trên chính quê hương của mình :))

Bình luận

nói hay lắm cưng ^^  Đăng lúc 22-6-2013 10:27 AM
hay quá :x  Đăng lúc 21-6-2013 11:11 AM
rất tiếc mình đã hết rết =)) thôi bao giờ con rết phục hồi sẽ rết bù nhé :D  Đăng lúc 21-6-2013 07:54 AM
thật ra thì có nhiều điều tâm nghĩ nhưng ko thể hiện đc hết cho mn hiểu rõ. :v Chúng ta cứ hâm mộ theo cách mà ta cho là đúng đi. 9 người 10 ý mà. *cô phán chuẩn*   Đăng lúc 21-6-2013 12:52 AM
ss hiểu lầm oy, cái cmt của e hok fai nói về bình luận của ss,(ss đọc kĩ sẽ thấy) chỉ là đọc nhiều cmt trên thấy mệt mỏi quá nên...tìm đến ss nc mà thôi :))   Đăng lúc 21-6-2013 12:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 20-6-2013 21:10:32 | Chỉ xem của tác giả
Mình thì lại hóng diễn viên nữ chính của phim này
Ai sẽ là người đóng cặp với người đàn ông đẹp trai nhât thế giới nhỉ
Chắc hẳn sẽ bị áp lực lắm nhỉ không khéo lại bị lấn át bởi vẻ đẹp của nam chính mất
Mình vẫn nghĩ Suk là diễn viên lấn sân sang ca hát vì căn bản mình thấy Suk diễn hay hơn hát
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

21#
Đăng lúc 20-6-2013 21:06:48 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
ngapro_09 gửi lúc 20-6-2013 19:02
Vậy bạn cho mình hỏi trước h đã từng có việc fan hâm mộ thay đổi được quyết đ ...

Chính bạn nói là những lời bàn luận đó ko làm thay đổi qđịnh của Suk vậy những lời đó chẳng phải là vô nghĩa sao?
Nếu bạn cho rẳng đó chỉ là chém gió vậy thì xin hỏi "chém" chổ này đúng ko? Là do bạn có lúc nói chém gió có lúc lại nói là bàn luận, 2 từ đó làm gì đồng nghĩa vs nhau mà bạn lại dùng như là cùng 1 từ vậy, khiến cho phần trả lời của bạn hơi bị rối rồi đấy.
À mình có nói là nơi đây chỉ đc tán dương thần tượng hay gì gì đó như bạn nghĩ đâu vậy, mình đâu phải smod hay mod gì đâu chứ. Bạn hình như vẫn chưa hiểu hết ý mình ở bài trc, ý mình là "đừng bàn luận chi thêm nữa, vô ích thôi, nói nhiều quá thì đâm ra dư thừa đấy vì có quá nhiều lời bàn luận kiểu như vậy rồi".
Chắc là do mình dùng hàm ý ko đúng lúc rồi.
Dĩ nhiên mình ko phải chỉ nói đến bạn mà còn nói đến nhiều ng khác, trong đó có cả những đứa bạn của mình cũng có ID ở Kites.

Thân
_AT_
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 20-6-2013 20:31:14 | Chỉ xem của tác giả
Từ hôm đầu tiên nghe tin Suk comeback mình đã vui đến nhảy cẫng lên ấy chứ, thế mà bh ms mò vào com, tội lỗi tội lỗi :p
Bây giờ vẫn vui nhưng song hành với niềm vui lại có kha khá nỗi lo...
Sự lựa chọn lần này của Suk lại là phim thần tượng, cứ như là bước ngoặt định mệnh, tiền duyên kiếp trước ấy :p Không phải mình kì thị phim thần tượng nhưng 2 tác phẩm thần tượng chuyển thể trước đây của Suk đều không thành công, và không thể phủ nhận là đã ảnh hưởng không ít đến danh tiếng của Suk ở Hàn. Vì vậy bước đi lần này có vẻ khá mạo hiểm.
Tất nhiên, 1 bộ phim nếu có cốt truyện hay, nội dung có ý nghĩa, tình tiết hợp lý, lôi cuốn, diễn xuất của diễn viên lay động lòng người, thêm 1 chút yếu tố may mắn thì dù là thể loại nào cũng có thể đạt được thành công. Nhưng mà thể loại này giống như một món dễ ăn chóng chán mà người Hàn không cho là cao cấp, đã dần chán món ăn này và ngày càng trở nên khắt khe với nó.
Xét yếu tố khách quan thì nhà sản xuất Group8 nổi tiếng về thể loại thần tượng chuyển thể này, đã từng làm nên những hit đình đám, nhưng cũng đã từng nếm thất bại lớn, nên cũng không thể đảm bảo tuyệt đối điều j. Biên kịch thì mình rất tin tưởng, nhưng ai mà nói trước được điều j... Rồi các yếu tố khác như dàn diễn viên, thời gian chiếu, đài chiếu, phim cạnh tranh nữa... tất cả đều quá mù mờ... Và mù mờ nên mình đâm lo. Nhưng mà fan lo lắng cho thần tượng thì cũng là chuyện đương nhiên thôi mà :D
Dù sao đây cũng là quyết định của Suk nên đương nhiên là ủng hộ thôi ^^ Hi vọng diễn xuất của Suk sẽ đột phá và được công nhận, khẳng định được khả năng diễn xuất đa dạng, vượt qua được cái bóng Hwang Tae Kyung quá lớn :)) Còn thành công về sức ảnh hưởng hay rating thì không dám mơ xa :p
Chuyện của tương lai, phải chờ mới biết được... Actor Jang, hwaiting!!! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 20-6-2013 20:30:20 | Chỉ xem của tác giả
thôi thì...
chọn thì cũng đã chọn rồi
thế thì...
cố gắng mà diễn thôi
nhưng đừng như mấy film trước nhé, diễn hơi nhiều quá ^^
thôi thì gọi là lần này đóng vai trai bao lẳng lơ
thế thì hy vọng sẽ đi tập gym, ăn uống cho có múi như hồi BV
vậy nó mới xứng làm trai bao để mấy bà còn mê
nhá
nói thế thôi đấy

p/s: hôm nay tròn 3 năm chúng mình cưới nhau đấy S à! {:430:}

Bình luận

thôi thì lâu lắm mới thấy ss cmt, thế thì e fai like :))  Đăng lúc 20-6-2013 09:25 PM
ss ơi 2 người cưới nhau khi nào ấy =))  Đăng lúc 20-6-2013 08:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 20-6-2013 19:02:03 | Chỉ xem của tác giả
AT_PSYCHO-J gửi lúc 20-6-2013 12:36
Nghe tin Suk nhận phim thì mừng quá trời luôn!
Đến khi đọc vài bình luận ...

Vậy bạn cho mình hỏi trước h đã từng có việc fan hâm mộ thay đổi được quyết định đóng phim của diễn viên qua việc comt ý kiến lăng nhăng trên các diễn đàn mạng chưa?

Dĩ nhiên là chém gió trên này ko thể thay đổi đc chuyện gì rồi. Đọc comt của bạn làm mình buồn cười quá Đây là tự do ngôn luận, và chỉ là ý kiến và góp ý của người hâm mộ đối với thần tượng.*dù dĩ nhiên là đừng có mơ mà thần tượng đọc đc những dòng này* Nếu bạn cho rằng ở những nơi công cộng chỉ tiếp nhận đc những ý kiến tán dương khuyến khích và động viên thần tượng. Thì mình ko còn gì để nói với bạn ^^.

Mình nhìn nhận vấn đề theo quan điểm cá nhân nhưng trên phương diện khách quan. Nếu có nói điều gì sai mn có thể chỉ ra và góp ý. *dĩ nhiên mình ko phải là thánh nên phán ko tránh khỏi sai lầm*

Bàn luận về 1 bộ phim hay 1 thần tượng mà ko cần những ý kiến như kiểu của mình thì hơi bị buồn đó. Cũng tương đối sôi nổi mà. =
bạn có thể search định nghĩa của cụm từ: "Bàn luận" để thông cảm cho mình ha. (

Mình là fan khó chiều, nhưng khó chiều xong vẫn cứ ngồi ủng hộ và dõi theo từng bước chân của người đó. Thế nên mình hoàn toàn an tâm về tư cách-là-1-fan khi nói về người này. ^^.

p/s: trường hợp bạn ko muốn liên quan, hoặc ý kiến của bạn ko nhắm đến đối tượng là mình. Thì mình xin thay mặt cho bộ phận người mà bạn muốn nói đến.
Xin lỗi vì mình rảnh rỗi quá . ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 20-6-2013 16:03:26 | Chỉ xem của tác giả
Suk à, có ng nói anh đang đóng những phim chứng tỏ đc thực lực như HJN, HGD, BV, cớ làm sao lại quay ngoắt sang 1 phim thần tượng như YAB, để bh càng ngày càng trở nên giống "thần tượng" :((

em sẽ hoàn toàn đồng ý vs ý kiến đó, nếu YAB k khiến em yêu đến mức này :((

em thích anh là 1 diễn viên đc tất cả mọi ng, dù có ghét bỏ thế nào, cũng k thể k công nhận diễn xuất của anh, tức là, đừng đóng phim thần tượng

n em lại yêu nhất YAB, 1 bộ phim thần tượng, 1 bộ phim mà ai cũng cho là đã thay đổi sự nghiệp của a :((

hờ hờ, lúc này thì ng nông dân phải làm sao?

thực sự rất hoang mang, vì càng ngày em càng cảm thấy mù mờ về con đường sắp tới

em tin tưởng, n k thể tin tưởng 100%

diễn viên thực lực JKS, xin hãy quay trở lại, trở lại đúng nghĩa, để lươn k chân như em, k phải lo âu nữa :|

ai coi em là fan nửa mùa cũng đc, là fan thời vụ, fan phong trào cũng đc, n em sẽ K DỄ DÃI đối với các tác phẩm của a, vì em yêu quý a, và muốn những điều tốt đẹp đến vs a :3

Bình luận

ah thì là e chỉ muốn kêu ca phàn nàn vs ss thôi, hok fai là bình luận cái cmt của ss, cmt của ss đâu gọi là "khắc nghiệt" dc,cmt của ss nhã nhặn mà  Đăng lúc 21-6-2013 07:58 PM
dù đúng là thik Suk đóng kiểu sát thủ ma quái hơn thể loại này nhg sao cứ thấy khó chịu khi mọi ng cmt 1 cách khắc nghiệt như thế  Đăng lúc 20-6-2013 07:53 PM
e hok hiểu sao cứ nhắc đến phim thần tượng là ai cũng như vậy? thế nào mới là 1 bộ phim dc đánh giá cao, sao cứ như phim TT là thể loại phim cấp thấp vậy  Đăng lúc 20-6-2013 07:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách