Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3294|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(You're the Best Lee Soon Shin) IU diễn xuất ấn tượng

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 25-3-2013 10:41:20 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc

Trong tập phim thứ 5 phát sóng ngayd 23.03 của bộ phim cuối tuần "You're the Best Lee Soon Shin", bố của Lee Soon Shin (IU đóng) đã qua đời sau khi cứu Song Mi Ryung (Lee Mi Sook đóng) khỏi một vụ tai nạn ô tô. Tin người cha mất đã khiến tất cả các thành viên trong gia đình Soon Shin rơi vào khủng hoảng.

Sauk hi biết rằng cha mình bị tai nạn khi trên đường đến gặp Soon Shin, cô chị gái Lee Yoo Shin (Yoo In Na đóng) và bà nội của mình không ngừng đổ lỗi cái chết của người cha cho Lee Soon Shin. Lee Soon Shin cũng bắt đầu tin rằng mình là nguyên nhân dẫn đến cái chết của cha.

Trong khi đó, Kim Young Hoon (Lee Ji Hoon đóng) phát hiện ra rằng Shin Joon Ho (Jo Jung Suk đóng) có ý định biến Soon Shin trở thành một diễn viên. Young Hoon nói với Joon Ho để cho một cô gái ngây thơ như Soon Shin yên, nhưng Joon Ho nói Young Hoon không được can thiệp.

Ngay sau đó, Joon Ho đã tiếp cận Soon Shin. Và khi anh nói với Soon Shin đề nghị của mình, anh không ngờ phản ứng của Soon Shin là khóc nức nở. Trước đó, vì muốn trở thành diễn viên mà Soon Shin đã bị lừa và khiến bố mẹ lo lắng. Diễn xuất đầy cảm xúc và chân thật của IU trong đoạn phim này đã nhận được nhiều sự khen ngợi và đồng cảm.

Về diễn xuất của IU, đại diện của ekip sản xuất cho biết: “Diễn xuất nhiệt tình của các diễn viên đã truyền đến khán giả sự đau thương của các nhân vật trong phim sau cái chết của người cha và giành được nhiều sự đồng cảm của khán giả. Diễn xuất rất tốt của IU cũng là một điểm đáng nhớ. Chúng tôi mong đợi bộ phim sẽ có kết quả tốt vì dàn diễn viên của bộ phim rất giàu năng lực. IU là một ví dụ, diễn xuất của cô ấy vượt qua cả sự trông đợi của chúng tôi”.

"You're the Best Lee Soon Shin" kể câu chuyện nỗ lực tìm đến hạnh phúc của một gia đình toàn nữ sau cái chết đột ngột của người cha. Tập 6 của bộ phim phát sóng ngày 24.03.2013 đạt rating 26,2%.

Nguồn: kdramastars.com
Dịch: [email protected]

Bản thân mình thấy IU diễn chắc chắn và tự nhiên. Làm rất tốt ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 27-3-2013 15:53:44 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới xem 1 tập, cơ mà công nhận diễn xuất của IU tiến bộ nhiều thật
Mà chả hiểu sao mềnh lại thik nhất đoạn SS nổi nóng với chị hai trong tập 1 ý, nhìn rất thật, tự nhiên   
Đang định chờ phim ra nhiều nhiều rồi coi 1 thể, cơ mà kiểu này chắc phải down luôn cho nóng thôy {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 26-3-2013 08:04:55 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật là từ khi nghe tin IU đóng film mình vừa mừng vừa lo
Mừng vì có phim mà xem
Lo vì lỡ như ko thành công thì con bé sẽ bị chỉ trích cho xem.
Giờ thì thở phào nhẹ nhõm dc rồi.
Tin rằng con bé sẽ càng ngày càng tiến bộ.
IU fighting!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 25-3-2013 19:27:21 | Chỉ xem của tác giả
haiz.
không ngờ bé này diễn được nhiều khen như thế.
cơ mà phim này có con rết khủng quá,
nhìn mà thèm
đúng là muốn ghen ăn tức ở quá mờ.
huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 25-3-2013 19:20:58 | Chỉ xem của tác giả
Mừng rớt nước mắt khi đọc được tin này. Từ khi nghe bé IU bắt đầu đóng phim đến giờ mình chỉ cầu trời khấn phật cho em nó một cái tin "diễn xuất khá" thôi :). Từ giờ có lẽ nhẹ lòng hẳn rồi. Phim mới chỉ bắt đầu, hy vọng là em nó sẽ giữ vững phong độ và càng ngày càng khá hơn.
Cá nhân mình thấy bé IU diễn những đoạn buồn khóc rất thật và tự nhiên. Nói thật là mình cũng khá bất ngờ khi bé diễn khá những đoạn đó, mặc dù cũng biết là phần biểu cảm buồn của bé rất tốt qua những bản ballad rồi. Còn có những đoạn đanh đá đấu khẩu thì chưa được tốt như phần còn lại. Sau này chắc chắn sẽ được khá hơn :).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 25-3-2013 19:06:44 | Chỉ xem của tác giả
IU dạo này diễn ngày càng tốt
Mới xem có 2 tập thôi nhưng vẫn cực ấn tượng vs lối diễn và nhân vât IU thể hiện
Mong chờ loveline của 2 bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 25-3-2013 17:15:33 | Chỉ xem của tác giả
hồi xưa xem dream high thấy diễn xuất của IU cũng ok, nên giờ thấy sự tiến bộ của IU nhiều
công nhận là rating của phim cao thấy sợ thặc
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 25-3-2013 16:30:41 | Chỉ xem của tác giả
Ơ thế Na đóng vai ác như cá thác lác à, hà hà! Dữ dằn với em mình quá đi!
IU diễn xuất khá đó
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 25-3-2013 14:34:29 | Chỉ xem của tác giả
rating phim này khá cao
phim lại có ý nghĩa nữa
IU thật tài năng, hát hay, đàn giỏi, đóng phim cũng tài
đang dần cuốn hút cùng với bộ phim
cảm ơn subteam rất nhiều vì đã tích cực làm sub cho phim
hy vọng đón nhận được nhiều tin tốt về phim và về IU nữa
5ting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 25-3-2013 14:30:21 | Chỉ xem của tác giả
đúng vậy mà, hồi DH đã mê mệt Iu
đóng phim này Iu diễn có chiều sâu hơn nhiều
vai chính trong bộ phim dài tập như thế này đâu phải ai cũng có cơ hội iu cố lên nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách