Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 11397|Trả lời: 32
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cư dân mạng "mai mối" Yoo Seung Ho với Kara Nicole, Ha Jung Woo với SN

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 24-1-2013 09:01:13 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc

Cùng với sự bùng nổ gần đây của những scandal hẹn hò của các sao trong đầu năm mới, các cư dân mạng đã tìm kiếm và ghép nối những mẫu người lý tưởng của các sao lại với nhau và dự đoán tiềm năng của các couple này.

Trong một cuộc phỏng vấn gần đây, Yoo Seung Ho cho biết " Mẫu người lý tưởng của tôi là một cô gái có chiều cao khoảng 1m63, tóc ngắn và trông thật đẹp với áo t-shirt cùng quần jean". Kara Nicole, người dường như gần giống nhất với mẫu người lý tưởng của Yoo Seung Ho với chiều cao của cô là 1m65, cùng với tiết lộ trước đó của Nicole trên chương trình Strong Heart của đài SBS " Mặc dù tôi vẫn chưa hẹn hò bao giờ, nhưng có một người mà tôi thích. Tôi thực sự thích Yoo Seung Ho" lời thú nhận về sự rung động của trái tim cô ấy đối với Yoo Seung Ho.

Nam diễn viên Ha Jung Woo cũng chia sẽ về mẫu người lý tưởng " Một người phụ nữ hài hước (giống tôi) và cho tôi những phản ứng tốt. Tôi muốn vợ tương lai của tôi sẽ cùng tôi thực hiện ước mơ hơn là chỉ ở nhà và làm việc nhà. Tôi đang nghĩ về việc sẽ đưa cha tôi về sống cùng tôi nên tôi hy vọng vợ tương lai của tôi cũng sẽ tự nhiên khi sống cùng cha tôi". Mẫu người lý tưởng của Ha Jung Woo rất phù hợp với bạn diễn của anh ấy trong Fashion King là Girl Generation Yuri người được biết là có mối quan hệ sunbae - hoobae rất tốt với nam diễn viên. Yuri trước đó cũng chia sẽ về mẫu người lý tưởng của mình rằng " Khi tôi đi nghang một thị trấn bị cô lập và lốp xe bị hư, tôi muốn người đàn ông quen thuộc đi cùng có thể giúp tôi sửa lốp xe. Khi anh ấy thay lốp xe, tôi muốn được nhìn thấy cơ bắp cánh tay của anh ấy"

Còn Song Seung Hun đã chia sẽ về mẫu người lý tưởng của anh rằng " Có rất nhiều người xung quanh tôi đã kết hôn và có con rồi, thế nên tôi rất ghen tỵ với họ. Ước mơ lớn nhất của tôi là có một gia đình hạnh phúc. Tôi thích một người tươi sáng và tích cực" . Nữ diễn viên Ha Ji Won cũng chia sẽ " Mẫu người lý tưởng của tôi là một chàng trai không có đôi mắt một mí, một chàng trai tích cực và hay cười" và  các fan đã ghép họ lại với nhau thành một couple, một couple vui vẻ.

Rain và Kim Tae Hee những người gần đây vừa công bố mối quan hệ với nhau cũng phù hợp về hình mẫu lý tưởng của nhau. Rain trước đây cũng bày tỏ tình yêu của anh ấy với một người lớn tuổi hơn " Thay vì một người trẻ, tôi thích người lớn tuổi hơn. Thật lý tưởng nếu người đó lớn hơn tôi 1 hoặc 2 tuổi" và thật phù hợp khi Kim Tae Hee lớn hơn Rain đúng 2 tuổi. Và Rain cũng rất hợp với mẫu người lý tưởng của Kim Tae Hee " Người đàn ông có hình ảnh hấp dẫn và dí dỏm"

Bạn cảm thấy cặp đôi nào có tiềm năng nhất?

Source & Image(s): Sports Chosun
Cre: allkpop
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
SG-4ever + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 29-1-2013 20:52:46 | Chỉ xem của tác giả
cái thớt này vui kinh khủng, lấy cặp Bi Hee ra làm mồi nhử, cho nên sẽ có một mớ fan ngồi hi vọng. Vì ta chưa kiếm được người nào phù hợp với Yoo Seung Ho nên cứ gác em này qua 1 bên, 2 cặp còn lại đều ok cả. Nhưng nói gì thì nói, ta vẫn bấn Bi Hee nhất {:419:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 29-1-2013 16:18:06 | Chỉ xem của tác giả
Hị hị, đúng là fan, ship không biên giới
Các bạn ấy ship một, mình lại ship mười, vì thấy anh nào cũng đẹp, chẳng biết bỏ ai
Hy vọng chị cứ diễn dung một lượt với các anh ấy, sau đó gặp bạch mã hoàng tử của mình em mới ko thấy tiếc nuối{:285:}
Anyway, lúc nào cũng ủng hộ Wonnie
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

31#
Đăng lúc 29-1-2013 05:48:07 | Chỉ xem của tác giả
hihihi fan còn ghép đôi cho thần tượng nè, nếu vậy mình muốn nhìu nhìu đôi lắm, xem phim xong chỉ muốn họ thành sự thật ngoài đời thôi: thích anh "Park và chị gái" trong Giày thủy tinh nhất
nhưng trong mấy cup po này thích nhất chị Won với anh Hun vì thích 2 người nè ( hihi nhưng nhìn bề ngoài thì chị WOn mạnh mẽ còn anh HUn nhìn đẹp zai- cần bảo vệ)--cầu trời cho thành thật alaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 28-1-2013 21:09:56 | Chỉ xem của tác giả
Ha Jung Woo nhìn có tuổi rùi ... ............... .....nhìn ngoại hình ko hợp với Yuri tý nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 25-1-2013 16:51:17 | Chỉ xem của tác giả
Mình thì mình thấy chả cặp nào có tiền năng hết :-<

Cứ kì kì thế nào ấy 8-|

Thôi cứ để họ tự tìm đến nhao :x

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 25-1-2013 13:20:37 | Chỉ xem của tác giả
^^ nhìn anh Song có vẻ nam tính m cũng rất thix nha. Chưa hợp tác lần nào nhưng hi vọng sớm có dịp ;)) chị của e toàn đóng với giai bé hok àh =)) thử đóng với giai = xem thế nào ;;)

Mà sao mấy tháng rùi k nghe tiếng tăm j vậy?? chờ lâu sốt ruột quá >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 25-1-2013 13:17:58 | Chỉ xem của tác giả
mình thấy couple 1, 2 đươc hết nhưng Wonnie thì ko muốn ship cho anh Song đâu, Wonnie là của zai nhà mềnh mờ. anh ở Hawai, chị cũng đi Hawai mà sao chả có tấm hình nào thế, hóng mãi cơ

Bình luận

dễ gì ngta để cho bị chộp hình hả chị ;)) thôi thì chệ em mình cứ tự tưởng tượng ra xem khung cảnh nó thế nào nhá ;))  Đăng lúc 25-1-2013 02:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 24-1-2013 23:16:49 | Chỉ xem của tác giả
Hihi, nhiều bạn thấy mệt quá thể =))

Này chỉ là fan vui thì ghép chơi chứ có phải chúng nó yêu nhau thật đâu mà loạn cả lên bình phẩm ròi này nọ lọ chai =))

Ủa, KARA thì sao?  Nicole thì sao mà bạn staff phía trên bảo Seungho ko hợp vs KARA =))))

Gỉa sử chúng nó yêu nhau  thật cũng cần các bạn "duyệt" là có hợp hay ko à =)))))))))))

- Còn Nic à, từ chối  lắm th vào xong bây h mãi ko chịu có bồ nên ai cũng nghĩ em ế đấy em ạ =)))))))))

Fan gơn thôi, chứ  mẫu hình của Nic ko phải bé Ho đâu, khỏi  lo =))))))))))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 24-1-2013 22:54:00 | Chỉ xem của tác giả
Thích Yoo Seung Ho với Ji Yeon cơ {:290:}
Kết cặp nì từ LOS
Song Seung Hun thì thích với Kim Tae Hee hơn nhưng mà giờ chị Kim đã có chủ nên hơi buồn một chút {:285:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách