Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 35347|Trả lời: 22
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2009]Ice age III - Dawn of the Dinosaurs (Vietsub Completed)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
#

[2009] Ice age III (Khủng long thức giấc)

Ice Age 2: Dawn of the Dinosaurs
Kỷ Băng Hà 3: Khủng long thức giấc
Đạo diễn: Carlos Saldanha
Diễn viên:Ray Romano, John Leguizamo, Denis Leary
Nhà sản xuất:20th Century Fox
Thể loại:Hoạt hình, Hài hước
Độ dài: 90 phút
Quốc gia:Mỹ
Năm sản xuất: 2009

Nội dung

Sau thành công vang dội của bộ phim Ice Age 2: The Meltdown (Băng tan), với doanh thu kỉ lục 70 triệu USD chỉ sau một tuần công chiếu, Ice Age 3: Khủng long thức giấc sẽ tiếp tục được sản xuất với công nghệ sản xuất phim hoạt hình 3D có lẽ đây sẽ là phần cuối cùng của bộ phim hoạt hình Ice Age này.

Trong phần này chúng ta sẽ gặp lại chú sóc đáng yêu Scrat: vẫn cố gắng tóm cổ quả hạch mà nó chưa bao giờ có được (đồng thời tìm kiếm tình yêu đích thực của đời mình?)

Manny và Ellie đón chờ ngày chú ma-mút con của họ ra đời; chú lười Sid vướng vào rắc rối khi cố vun vén một gia đình sau khi tìm được vài quả trứng khủng long; Còn chàng hổ răng kiếm Diego thì tự hỏi phải chăng mình đang ngày càng "yếu đuối” với cuộc sống quá yên bình bên những người bạn.

Mang sứ mệnh giải cứu anh chàng Sid xui xẻo, những người anh hùng của chúng ta đã mạo hiểm dấn thân vào một thế giới bí ẩn nằm sâu dưới lòng đất, nơi trú ngụ của các loài khủng long và những quần thể thực vật và động vật hung dữ. Không chỉ vậy, cả đội còn chạm trán với Buck - một con chồn chột mắt, tính tình cổ quái, chuyên săn khủng long.

Trailer

Vietsub by KSTE Subbing Team
Translator: oopssy
Editor: sweet_sundae
Karaoke: Cobegioivo
Encoder: cobegioivo
Quality control: cobegioivo
Uploader: KSTU
Poster: KSTD
Special thanks: Sieunhantaithe

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 27-6-2016 04:27:30 | Chỉ xem của tác giả
phim hài phết
hai con sóc làm tui cười quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

21#
Đăng lúc 13-3-2015 16:52:27 | Chỉ xem của tác giả
kỷ băng hà chưa bao giờ hêt hót, hình ảnh đẹp, lời thoại và nội dung phim cũng ý nghĩa nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 12-3-2015 08:27:08 | Chỉ xem của tác giả
phim chỉ thích đc hai con sóc rảnh háng đi giành có cái hột hạt dẻ qài )) chắc chớt vs tụi nó qá
coi phim này nhớ hồi xưa mình vs papa hay nằm coi phim với nhau :'(
cảm ơn nhóm dịch nhiều nghen xD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 16-1-2015 18:50:15 | Chỉ xem của tác giả
Ice là phim hoạt hình ý nghĩa về tình bạn bè và cuộc sống. Xem phim thích tình bạn giữa mấy con vật ghê gớm .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 10-7-2014 08:13:30 | Chỉ xem của tác giả
thix phần này nhất, như du hành vào 1 thế giới khác, mấy bé khủng long cũng dễ thương nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 9-2-2014 20:05:41 | Chỉ xem của tác giả
Đây là bộ phim hoạt hình mình thích nhất. Ấn tượng nhất là tình bạn của bộ ba Mandy, Diego và Sid. Thích con sóc chuột với 2 con ô pốt nhất phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 26-1-2014 15:40:07 | Chỉ xem của tác giả
ICE AGE (Kỷ băng hà) luôn mang đến cho chúng ta những khoảnh khắc thư giãn thoải mái, sảng khoái nhất với những tràng cười nghiêng ngã từ sự dễ thương "khủng" của các nhân vật vô cùng đáng yêu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 6-1-2014 16:24:44 | Chỉ xem của tác giả
Trong Ice Age mình thích nhất con sóc rất khâm phục tính kiên trì của ẻm với cái hạt dẻ ý tưởng của phim rất hay, hoá ra tất cả thời kì của trái đất là chỉ vì 1 con sóc mình sẽ down tất cả các phim hoạt hình của kites làm, cảm giác sub chuẩn hơn ý ưng cực
Thank subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 6-1-2014 15:02:11 | Chỉ xem của tác giả
công nhận ice age ra phần sau bao giờ cũng hay hơn phần trước. Thích nhất chú sóc trong phim ý
phim tuyệt vừi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 27-11-2013 09:55:09 | Chỉ xem của tác giả
Hình như phần này mình chưa xem thì phải.
thanks sub team nhiều, phải down về xem mới được vì thích Ice Age lắm.
Cứ nghĩ là mình xem đủ rồi cơ.
Phim hoạt hình dành cho mọi lứa tuổi. Có thể đem đến tiếng cười, thậm chí cả những giọt nước mắt cho khán giả. Thích bạn hổ răng kiếm. Đáng yêu chết đi được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách