Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cass♥KST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

{Vietsub} Running man Ep 115 - HoMin (Complete)

[Lấy địa chỉ]
388#
Đăng lúc 8-5-2013 16:29:17 | Chỉ xem của tác giả
Buồn cười té ngửa với hai chú
Cháu sẽ down rồi xem lại hết luôn
có Line JYJ mới
Xin chào mọi người. Đây là Yoochun. Các bạn có khỏe không? Thời tiết hôm nay thật ấm áp. Nhưng mà nó cũng có thể thay đổi đấy nên mọi người phải cẩn thận, đừng để ốm nhé. Vì hôm nay là 'Ngày của Bố Mẹ', vì vậy hãy dành tặng bố mẹ bạn những bông hoa cẩm chướng và hãy chúc họ sống thật khỏe mạnh, thật lâu nhé. Tôi mong rằng chúng ta sẽ được gặp nhau thật sớm. Hãy luôn giữ sức khỏe nhé. Hy vọng rằng những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với các bạn. Yeah, và... cảm ơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

387#
Đăng lúc 5-5-2013 12:17:16 | Chỉ xem của tác giả
tks ST nhìu nhìu <3................... {:171:}  {:176:}                                                                                                                                             

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

386#
Đăng lúc 29-4-2013 10:39:37 | Chỉ xem của tác giả
tập này xem buồn cười không chịu nổi =)))))))))))))))))0 xem đi xem lại mà vẫn muốn xem =)))))))))))))) khổ quá =))))))))))) bị thích nhất cái game chụp ảnh =)))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

385#
Đăng lúc 29-4-2013 10:26:57 | Chỉ xem của tác giả
Mình bị phát cuồng cái tập này nga.
Bé Min mặt lấm lem bùn đất khoái chí cười khi thắng được vòng chụp hình.
Anh nông dân chung đội với bác Jae Suk thì bị gọi là 2 cái bóng của Jong Kook và Geun Young.
Mà về sau anh Gấu đã đuối sức, lại còn bị nguyên quả bóng đập vào... {:447:}
Còn trẻ Min thì háo hức khi xé được bảng tên của anh Gấu, rồi sau đó hụt hẫng khi bị Kwang Soo tìm thấy tên ^^
Thích ep này quá!{:420:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

384#
Đăng lúc 27-4-2013 10:49:37 | Chỉ xem của tác giả
Hì hì, tập 115 có hai đứa nhà mình tham gia
running man đã hay nay càng hay hơn =))
Nhưng mà 2 thằng cũng không có gì nổi bật lắm= )))
Khổ thân chú Yunho, đang hăng thì bị quả bóng nó đập vào penis,. khổ không nói thành lời
Cậu Min thì đang hăng, mồ hôi ròng ròng, bị loại bởi GwangSoo, xong rồi kiểu như không tin, lại còn hỏi lại lần nữa : "GwangSoo ý ạ? "=)))
GwangSoo đũng thật phản bội luôn, loại luôn 2 người nhà mình :((((
Thế mà cuối cùng vẫn thua thôi =)))

P/s: tk subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

383#
Đăng lúc 14-4-2013 23:14:18 | Chỉ xem của tác giả
thanksw...................................................................................................................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

382#
Đăng lúc 14-4-2013 01:01:38 | Chỉ xem của tác giả
TRÒI ƠI KHÔNG NHỜ DBSK NHÀ MÌNH SAO MÌNH MỚI CÓ THỂ BIẾT ĐC 1 CHƯƠNG TRÌNH HAY ĐẾN THẾ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

381#
Đăng lúc 13-4-2013 00:30:27 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là con em đã coi bản raw vì bấn quá thế~
Coi chả hiểu các bạn chẻ nói chiện gì, mặt cứ nghệt ra khi chúng nóa cười như ngộ vs nhau =)))
Cơ mà cũng đại khải hiểu được tình hình là hai bố con chúng nóa trở mặt thành thù
Tội nghiệp chú Kwang Soo cũng đen đủi, đụng trúng phải cháu nó =)) dám loại nó như rứa, lúc vô nhà giam bị cháu nó đe dọa cho sợ chạy mất dép, mà cơ bản chú cũng phải sợ Cass nhà mềnh đi, không đi chin nhỗi là chú thành xác ướp ó =))))))))))))))))))))))
Buồn cười cái chỗ Ha Ha vs cháu nó cứ Hassiopeia mà em ứ hiểu,  mãi sau mới nghe ra =))))))
Chú này tính vô nhóm vs 2 bố con cháu sao? Đổi tên fandom luôn đê =)))))))))))))))) *nói ra câu này dễ bị ném gạch lắm* :">
Túm lại là coi running man bấn ep này nhất *đương nhiên*

P/S: lâu lắm rầu mềnh mới được cái page 1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

380#
Đăng lúc 12-4-2013 14:44:59 | Chỉ xem của tác giả
Tập 115 RM xem đi xem lại không biết bao nhiêu lần
Cái vòng chụp hình 2 ông không có 1 tấm hình dìm nào, đúng ức chế *cào cào màn hình*
Chờ 2 ẻm 1 ngày nào đó trở lại với RM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

379#
Đăng lúc 12-4-2013 13:11:44 | Chỉ xem của tác giả
hôm nay ngó lại RM :))
thanks ST nha
2 thằng đáng iêu ghê cơ
đặc biệt là thằng min ôi e nó bá đạo
iêu iêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo