Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Maleficent - Tiên Hắc Ám (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
246#
Đăng lúc 8-1-2015 12:33:35 | Chỉ xem của tác giả
Com em mình nó không thích phim này nhưng mình thì rất thích. Bởi mình theo thuyết "Nhân chi sơ tính bản thiện" tức là con người sinh ra ban đầu ai cũng là thiện hết. Không phải tự dưng mà ác phải có nguyên nhân, phải có yếu tố gì đó thức đẩy thì họ mới ác. Maleficent cũng thế thôi, con người lương thiện nhất khi độc ác lên sẽ là người độc ác nhất. Chính là thế. Mình rất đồng cảm với Maleficent.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

245#
Đăng lúc 5-1-2015 21:35:21 | Chỉ xem của tác giả
Aurora lúc bé cưng thôi rồi!! Cười không nhặt đc mồm cảnh chị Xuân dọa con bé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

244#
Đăng lúc 3-1-2015 13:25:02 | Chỉ xem của tác giả
Film này đợt ra rạp k kjp koi cứ ngồi nghe tụi pạn bàn tán mà mún rớt nước mặt. Nay có film koi zồi. thix tóa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

243#
Đăng lúc 3-1-2015 06:10:41 | Chỉ xem của tác giả
Em hóng gãy cổ từ lúc không đi xem ở rạp được.
Nhiều người nói phim hay nên lại càng mong chờ bản HD của subteam hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

242#
Đăng lúc 2-1-2015 23:29:15 | Chỉ xem của tác giả
Này nhé, mình cảm thấy rất là khâm phục Disney luôn ấy, luôn luôn tạo ra những tác phẩm tuyệt vời như bộ film này nè.
Lúc đầu nghe Maleficent tưởng độc ác nhưng ai ngờ đâu. Trong bộ film thất vọng nhất là cái bạn hoàng tử ấy, nhân vật phụ thôi nhưng mà xấu quá đi. Nhỏ giờ nghe mẹ kể chuyện công chúa ngủ trong rừng là luôn mơ ước anh ý đẹp trai cao to, thế mà cái anh trong phim làm các trẻ em như mình cảm thấy quá hụt hẫng dù ảnh phụ thui
Tạo hình nhân vật siêu lung linh luôn ấy, cảnh thần tiên siêu đẹp làm mình cứ ước ao .
Đắm chìm trong thế giới thần tiên hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

241#
Đăng lúc 2-1-2015 14:44:30 | Chỉ xem của tác giả
Hi lâu rùi mới vào e zone phần movies, rất tiếc là không xem được phim này ngoài rạp nên rất cảm ơn subteam nhé.Thiên hạ đồn thì chắc không sai, phim chắc chắn hay lắm đây, hi vọng cao.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

240#
Đăng lúc 29-12-2014 19:54:55 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra xem mãi cái cốt kiểu disney fairy tale là cứ phải bên ác bên thiện.
Hoàng tử hôn công chúa sống lại và happy ever after chán rồi. Đổi món một tý xíu là y như rằng ngon tuyệt.
Dù sao thì câu chuyện cũng vô cùng hay, diễn viên cũng vô cùng đạt
Thanks sub team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

239#
Đăng lúc 28-12-2014 18:04:58 | Chỉ xem của tác giả
tks subteam nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

238#
Đăng lúc 28-12-2014 12:13:19 | Chỉ xem của tác giả
đợi phim này lâu lắm rồi, phim hay diễn viên nữ hoàn toàn xuất sắc, cảm ơn subtime đã hoàn thành nhanh phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

237#
Đăng lúc 26-12-2014 08:31:33 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói thời gian gần đây các nhà đạo diễn, biên kịch phim có những ý tưởng rất hay. Chế tác lại đủ các thể loại nhân vật từ cổ tích đến truyện kiếm hiệp... Bà tiên hắc ám trong chuyện chỉ miêu tả 1 đoạn ngắn là nguoi xấu ban cho điều ước về kim đan của khung cửi khiến nàng công chúa ngủ. Nay thì lại trở thành nhân vật tốt đẹp, day dứt trong sự trả thù và tình yêu với cô công chúa bé bỏng. Angela Jolie đóng quá hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách