Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Iron Man 3 - Người Sắt 3 (Vietsub HD & FHD Completed)

[Lấy địa chỉ]
279#
Đăng lúc 28-11-2013 16:49:04 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem phim này ngoài rạp rồi, giờ xem lại của Kites cho kĩ hơn mà vẫn...
.
.
.
không thấy hay {:432:}
Chắc là do phim siêu anh hùng chú trọng đến kĩ xảo của mấy màn đánh nhau hơn {:448:}
Bố mình đã bỏ vế sau khi xem được 1 nửa phim {:440:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

278#
Đăng lúc 27-11-2013 23:45:51 | Chỉ xem của tác giả
Phim này chỉ down về coi, không ra rạp. Kết luận là: quá hối tiếc!
Iron Man 3 phần chưa có phần nào dở được hết. Robert Downey Jr đúng là cây đinh, chỉ xoay quanh một nhân vật của anh thôi mà đã đủ để rời-màn-hình-là-chết. Chưa kể kĩ xảo và nội dung sau 3 phần vẫn rất công phu và đẹp mắt. Phải công nhận Marvel đóng góp không ít cho nền điện ảnh Hollywood. Các siêu phẩm từ truyện của Marvel luôn có một cái tầm nhất định.
Like mạnh!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

277#
Đăng lúc 27-11-2013 12:49:03 | Chỉ xem của tác giả

cơ hội để mình suy nghĩ lại về IM3 dù mình đã coi ngoài rạp nhưng ko có cảm tình vì nó ko cuốn hút, thank subteam đã làm
hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

276#
Đăng lúc 26-11-2013 10:40:44 | Chỉ xem của tác giả
Series phim mình thích nhất của thể loại siêu anh hùngnhững màn hành động không chê vào đâu được, hoành tráng, phô trương, đúng chất người sắt. Ấn tượng với tính nhân văn khi mà Tony Stark  từ một người sống tưng tửng và bất cần, đến cuối phim đã trở thành một người đàn ông sống vì người mình yêu và vì chính bản thân mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

275#
Đăng lúc 24-11-2013 21:16:18 | Chỉ xem của tác giả
"BEHIND EVERY SUCCESSFUL MAN, THERE IS A WOMAN"
Phải nói rằng là không ít lần bác Tony già này được cô em Pepper cứu.
Cái tính độc tôn, tự cao, hâm hâm, nói nhảm, nhưng có tài và thực sự có một người yêu ở bên lúc nào cũng lo cho mình, chấp nhận bản thân và thực tại của chính mình. Đó mới là hạnh phúc thực sự.
Xem phim không có cảm giác ân tượng lắm với cái đống robots.
Mà ấn tượng nhất cái câu nói:
Things are different now, I have to protect the one thing that I can't live without. That's you.
Quá sweet luôn ý.
Thế là đủ cho một bộ phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

274#
Đăng lúc 24-11-2013 17:31:10 | Chỉ xem của tác giả
ôi. Mình thích phim này lắm lắm í. Xem đi xem lại bao nhiêu lần không chán.
Trong các siêu anh hùng thích nhất là Ironman.
Tks subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

273#
Đăng lúc 24-11-2013 17:02:49 | Chỉ xem của tác giả
mình xem đi xem lại phim này 3-4 lần lận >w< mình thích cả 3 phần IM \m/ hay lắm luôn, phần nào mình xem cũng bị phấn khích =w= cơ mà phần 3 này có đoạn cả 1 dàn bộ giáp bay tới >w< quá chuẩn luôn >w< <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

272#
Đăng lúc 23-11-2013 11:30:09 | Chỉ xem của tác giả
Trong các thể loại phim anh hùng kiểu như là Thor, Superman hay Spiderman thì mình thích nhất là series của Ironman :)) Mặc dù các anh kia cũng đjep trai thật ý nhưng cứ cảm giác bị hoang tưorng nhiều hơn anh Người Sắt này :)). Phim này chiếu rạp , mình cũng đi xem rồi nhưng vẫn cứ down về để đủ bộ và xem lại :))
Thanks subteam nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

271#
Đăng lúc 22-11-2013 11:51:01 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích bộ phim này vô cùng. Cảnh hoành tráng cảm thấy mình bị choáng ngợp bởi không gian của phim. Phim này có phân cảnh buồn cười làm nhẹ bớt những khoảng năng nề. Cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

270#
Đăng lúc 22-11-2013 10:46:19 | Chỉ xem của tác giả
Anh ấy và bộ giáp đã là 1 và không thể tách rời.nhiều câu hỏi là bộ giáp tạo lên anh ấy hay anh ấy tạo lên bộ giáp ? câu trả lời là 2 in 1 :D
Thể loại phim hành động - viễn tưởng mà mình rất yêu thích.Có người sắt 1,2,3 thì chắc liệu có Iron Man 4 không nhỉ ? hi vọng sớm có Iron man 4 !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách