Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: DenDen
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Park Bo Gum - 박보검 ღ°♥°ღ Start at a page 8 ღ°♥°ღ Gummy Bear House ღ°✿°ღ

[Lấy địa chỉ]
2085#
Đăng lúc 23-8-2017 11:53:42 | Chỉ xem của tác giả
phuongchi2901 gửi lúc 18-8-2017 08:17 PM
Đã lâu rồi mới lại về quê, là quê hương chứ không phải quê mùa nha  Phải gọi  ...

ui bạn nói mới để ý nè, nhưng nhìn vẫn còn thanh mảnh thư sinh lắm ấy à chắc chưa đến mức cơ bắp cuồn cuộn đâu hia hia.

cậu ấy vì mặt mũi trắng trẻo đáng yêu quá nên tưởng tượng gắn cái mặt ấy vào 1 body cơ bắp nào đó đều thấy hụt hẫng hiu hiu, nên chắc thế này thôi là được rồi nhỉ :">

Bình luận

đô nữa hổng có hạp đâu huhu, tui quen ảnh ỏn ẻn dễ cưng rồi bùm 1 cái chuyển qua hình tượng nam cool ngầu chắc chớt T.T  Đăng lúc 23-8-2017 11:39 PM
Huhu, cơ cỡ này ăn như điên 6 tháng có khi mới xuống đó =)))  Đăng lúc 23-8-2017 10:50 PM
*lập đàn cầu anh Kook nhẹ tay với bạn nhỏ* huhu =))  Đăng lúc 23-8-2017 10:48 PM
Phải rồi, cơ vậy đủ rồi, nữa thì mình với Tú đi ăn vạ đòi trả body cũ =)))  Đăng lúc 23-8-2017 10:44 PM
đô vậy thoi chứ đô nữa là mình khóc thật luôn đó =))  Đăng lúc 23-8-2017 10:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2084#
Đăng lúc 21-8-2017 17:39:08 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà, em là mem mới hí hí
Em là em làm tàu ngầm lâu rồi, nay chán quá em muốn đổi gió nên em mới ngoi lên )))

Chào bà con cô bác nhà Gấu, em là Bẹp thiên thần mãi mãi #team99

Thôi thì lần đầu tiên ra mắt, em cũng có chút quà gọi là
Chúc cả nhà tối thứ 2 vui vẻ
Mãi yêu <3

IMG_20170820_215237

Bình luận

có biến thái quá ko khi cứ zoom vào cái chữ màu đỏ trên áo kia =))  Đăng lúc 24-8-2017 01:29 AM
Bẹp cho chị xin chút gió để thở đi, Tú nó trừ chị hoài kìa =))  Đăng lúc 24-8-2017 01:17 AM
ngực *thở dài*  Đăng lúc 23-8-2017 10:35 PM
Ôi chào bạn bepzep, mình cũng quen 1 chị Bẹp Zẹp ngoài kia, fans Gum từ tên đến nickname đều giống nhau quá chừng  Đăng lúc 22-8-2017 09:59 PM
Chào em!!! Sao giờ mới phát hiện Băng Đảng mình toàn Đại Gia trên Kites thế này? Mình có mỗi cái quần mặc không được nhỉ Thusikula?  Đăng lúc 22-8-2017 10:16 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
turiddle + 5 chào cô em xinh tươi 2 =)))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2083#
Đăng lúc 21-8-2017 16:59:57 | Chỉ xem của tác giả
Thusikula gửi lúc 21-8-2017 04:25 PM
Hê lô người nông dân năm nàomấy nay chị không vào nhà, nay vào cái cũng  ...

Sao nhỡ lòng nào lại hỏi cô em phuongchi là ai? Cái tên đẹp đẽ này phải khắc sâu trong lòng đi chị

Đợt Ngộ Không em cũng không nóng ruột đâu vì cơ bản không có hào hứng mấy

Chỉ là có xíu chưa quen hồi sau R88 cũng đã chuẩn bị tinh thần bị chờ, cuối cùng có YOF. Sau đó lại bảo sắp phải chờ rồi,công nhận cũng phải chờ chút xíu vì cast R88 đóng phim cả rồi mà bạn nhà mềnh vẫn chưa thấy đâu. Sau đó đợi Mây họa nhưng chờ trong háo hức. Còn giờ thì đợi trong mòn mỏi )

Nhưng đúng là đợi mãi cũng quen, nghĩ chứ năm nay còn có nửa đầu năm sôi động chứ có khi mấy năm nữa còn đợi nhiều hơn ấy Coi như rèn luyện trước khi bạn ấy vô trại Đến ngày đó là thì chị em chỉ còn cách gặm "lương khô" cầm hơi thôi

Vấn đề là có hint thì ta cứ soi, soi cho đời sống thêm phần tươi vui Chứ đúng sai thế nào phải đi cúng đã

Em hiện tại đợi Olympic để hai trẻ ở trên quần của em cũng xuất hiện. Bò sữa nhà em lâu rồi mới đứng cạnh zai ưng mắt như Park Gấu nhà mình nên cứ muốn thấy quài

Sao chị vẫn chưa mặc được áo vầy? Em tưởng áo thay thoải mái mà

Gái ở ngoài phố không dám lộng ngôn về trốn quy ẩn mới dám tự đắc thế này

Quên thả thêm tấm ảnh Gió đông đưa anh tới mới ra hôm nay, ảnh đẹp mà không dám diện làm ava, cover vì nhìn nó nực quá thôi thì đem vô đây trưng 1 cái feeling

Bình luận

Thời tiết mùa này bên Úc lạnh mà, hình như ngược với bên mình. Mà cái CF này đẹp rạo rực :D  Đăng lúc 24-8-2017 12:56 PM
ừa ha cái đợt đó moá không biết nói gì chỉ biết thả #ThươngGum #ThươngYuna =)))).  Đăng lúc 23-8-2017 10:44 PM
Nhưng chưa khổ bằng hôm đi quay Cocacola nhé, hôm đó nắng tháng 6 mà 2 trẻ ở quần mặc đồ đông đi quay CF, nghe bảo quay trượt băng, hóng~ing  Đăng lúc 23-8-2017 10:41 PM
Dạo này k thấy J.E đăng hình quảng cáo hổng biết hết chưa, đúng là nghĩ tội bạn ấy mặc đồ đông giữa mùa hè nên cũng phải ngắm nhiệt tình =)))  Đăng lúc 23-8-2017 10:40 PM
.. J.estina ròi buồn quá Chie Chie ơi :(((  Đăng lúc 23-8-2017 10:32 PM

Rate

turiddle + 5 quần cưng quần cưngggg

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2082#
Đăng lúc 21-8-2017 16:25:43 | Chỉ xem của tác giả
phuongchi2901 gửi lúc 18-8-2017 08:17 PM
Đã lâu rồi mới lại về quê, là quê hương chứ không phải quê mùa nha  Phải gọi  ...

Hê lô người nông dân năm nào   mấy nay chị không vào nhà, nay vào cái cũng suýt giật mình khi thấy tên phuongchi ngoài thớt đã đăng bài 3 ngày trc, cũng sửng ra mấy giây ủa phuongchi nào ta hóa ra là Chie Chie cô bé hạt tiêu đây mà

nhà mình ở đây giờ chắc có chị Chi là ra vào thường xuyên thôi à, lâu lâu có người staff lộng quyền vào trừ vài gió của chị và quăng vài cục gió cho các chị em khác, turiddle

nói về body của thằng bé thì, chị nghĩ cả đám chị em mình đều giống nhau, không thích cơ bắp quá đâu, huhu, nhìn hình trên giật mình thật ấy, bự ra nhiều lắm rồi   rồi còn đội nón đen mặt ngầu ngầu nữa, nhìn cứ thấy em bé lớn lớn kiểu gì ấy, chỉ muốn em bé mãi là em bé thôi , bự nhiêu thôi được rồi Gum ơi, bự thêm nữa chị em khóc thét mất . đập đầu vào ngực đau lắm

về phim thì từ sau đợt ngộ không chị không nóng ruột nữa, kiểu đợi lâu quá riết quen luôn rồi lâu thêm chút nữa cũng chẳng sao Mà cái gì chị thường không mong chờ thì nó sẽ đến ấy nên giả bộ không mong chờ, suỵt   hy vọng linh cảm của Chie là đúng vậy   lại hy vọng

chị cứ ngắm mãi quần của Chie nè, cưng ơi là cưng cả 2 đứa chị còn chưa mặc dc áo đây này

Đây là tấm lưng chị thích nhất nè :'( body hồi này đã đẹp lắm rồi mà

Bình luận

Chị đọc comment xong nhìn xuống phía dưới thì phải haha =))) Hai đứa này thật là =)))  Đăng lúc 24-8-2017 12:54 PM
em bật chế độ hóng cho năm sau ròi =)), thoi năm nay sống bằng vài cái CF cho qua ngày ròi =)))  Đăng lúc 23-8-2017 10:30 PM
Hôm qua chị cũng ngắm mãi cái quần của Chie ấy! Té ra Băng Đảng nhà mình đều giống nhau vụ sợ chuột nhỉ? :))  Đăng lúc 22-8-2017 10:12 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -5 Thu lại Lý do
turiddle -5 lộng quyền à :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2081#
Đăng lúc 18-8-2017 20:17:01 | Chỉ xem của tác giả
Đã lâu rồi mới lại về quê, là quê hương chứ không phải quê mùa nha Phải gọi đây là quê vì người con gái kiệm lời đã ra đi từ vùng quê thớt Bo Gum ở kites để ra phố facebook lập nghiệp. Tuy chưa có sự nghiệp vẻ vang nhưng cũng có chút cơ ngơi, giờ quay về thấy những họ hàng xưa lại thêm đông, bà con cô bác vẫn khỏe chứ ạ? Lời chào có phần tào lao do nhiễm thói quen ăn nói ở phố.

Hôm nay về quê cốt là để thăm nom nhà cửa, thấy nhà cửa có cao thêm vài tầng, vẫn có cô bác lại chơi, em phấn khởi vô cùng.

Việc thứ 2 cũng là để tào lao thôi Bà con cô bác ngắm ảnh sân bay xong có thấy gì không ạ? Em thấy chuột lớn chuột bé nổi lên, rõ mồn một, tâm hồn em vốn trong sáng nhưng giờ rõ quá không để ý không được Ở phố học theo mọi người thì cũng đi soi nhưng về quê mới dám thổ lộ là em không có thích lắm con trai có cơ bắp, cứ săn chắc gọn gàng là em mê, huhu, thế nên em có chút hụt hẫng vì "Bé đã lớn khôn"

Em có chút linh cảm rằng phải chăng bạn nhà mình đã đi tập gym dữ dội vì một dự án phim nào đó chăng? Âm thầm nhận, chuẩn bị quay. Chỉ sợ em đợi lâu quá sinh ra suy diễn, dấu hiệu của bệnh tương tư cấp độ cao chăng?

Rồi nhìn mãi cũng sẽ quen thôi

cre as tagged on pic

P.s: Không để ý nó thành lầu mới rồi

Bình luận

cứ mơ đi vì cuộc đời cho phép Chie ha =)))))  Đăng lúc 23-8-2017 11:13 PM
Vì Tú thích nên Chie sẽ nâng cao độ lạc quan mỗi ngày 0_<  Đăng lúc 23-8-2017 10:49 PM
Vì Tú thích nên Chie sẽ nâng cao độ lạc quan mỗi ngày 0_<  Đăng lúc 23-8-2017 10:49 PM
Chie chie lạc quan lắm Tú thích =))))  Đăng lúc 23-8-2017 10:45 PM
Chào cô bé anti xã hội, nhờ mình uống fristi mỗi ngày nên trí tưởng tượng mình cực phong phú nhé  Đăng lúc 23-8-2017 10:38 PM

Rate

turiddle + 5 chào cô em xinh tươi =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2080#
Đăng lúc 10-8-2017 23:33:49 | Chỉ xem của tác giả
HAPPY 6TH DEBUT ANNIVERSARY OUR PARK BO GUM    OUR BE LOVED ACTOR   

Chẳng biết viết gì cho em nên mượn tạm vid của nhà BogummyVNFC để cùng nhìn lại chặng đường 6 năm em đi qua, gian khổ nhiều, hạnh phúc cũng không ít. Là 6 năm cố gắng không ngừng nghỉ để trở thành một Park Bo Gum rực rỡ tự hào như ngày hôm nay. Là 6 năm của em, là năm đầu tiên kỷ niệm cùng em của noona. lời cảm ơn thì không phải chỉ dành cho hôm nay mà từ ngày bắt đầu những yêu thương dành cho em thì noona vẫn luôn thầm biết ơn mỗi ngày rồi. Thương em vô cùng. <3

Noona thì có thể vui rất nhiều khoảng trước giờ G, có thể hăng say làm mọi thứ tào lao trên đời, nghĩ đến em trái tim lấp lánh hạnh phúc nhưng thường đúng ngay ngày trọng đại thì tâm trạng hay tuột dốc không phanh vì những lý do rất nhảm nhí, vậy đó. Tua lại 1 năm trước, khi một mình thích em thì niềm vui lúc đó như thế nào nhỉ? Nếu bây giờ vẫn như ngày đầu đó thì sẽ như thế nào nhỉ?
Lần này kỷ niệm có các chị em đồng bọn cùng nhau tham gia một trò vui nhất trên đời nhỉ? Bogummagic em đã mang lại rất nhiều điều thần kỳ như thế đó. Sáng nay trên tờ lịch ở cty noona có một câu trích dẫn như này:

Những gì chúng ta từng vui vẻ tận hưởng sẽ không bao giờ mất đi. Điều chúng yêu thương sâu sắc sẽ trở thành một phần máu thịt trong ta" (Helen Keller)

a ha, hy vọng là sẽ như thế, dù thời gian có qua đi, thì niềm vui và những yêu thương này dành cho em, dành cho nhau vẫn mong là sẽ kéo thật dài, thật lâu.

Em bé mãi chỉ là em bé trong lòng noona dù có bao nhiêu tuổi đi nữa.

Bình luận

<3 <3 <3 Không biết sẽ cùng nhau ăn mừng được bao nhiêu mùa trăng, nhưng những kỷ niệm tuyệt vời như "trò chơi" Thiên sứ - Báu vật sẽ theo mình mãi mãi Bư ạ   Đăng lúc 14-8-2017 11:03 PM
Hy vọng là thế! Thả tim >3  Đăng lúc 14-8-2017 12:12 PM

Rate

turiddle + 5 yêu Gum, yêu cả noona của Gum &lt;3.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2079#
Đăng lúc 10-8-2017 15:51:32 | Chỉ xem của tác giả
20170810 - Happy 6th Debut anniversary, our be loved actor!

Cr: @Nogom_

Rate

turiddle + 5 gif cưng muốn xỉu ahuhu

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2078#
Đăng lúc 10-8-2017 15:46:02 | Chỉ xem của tác giả
20170810 - Happy 6th Debut anniversary, our be loved actor!

Cr: @nowornever0616

Bình luận

Nhìn sơ đồ mới thấy năm 2014 thật dồi dào mà :)) Chả bù năm ngoái 1 phim rồi năm nay thì mất hút =))  Đăng lúc 14-8-2017 11:02 PM

Rate

turiddle + 5 mừng 6 năm 13 ngày debut =)))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2077#
Đăng lúc 10-8-2017 15:34:27 | Chỉ xem của tác giả

Cr: Tê TL

Bình luận

Thả tim cho Tê nè <3 :*  Đăng lúc 14-8-2017 11:01 PM

Rate

turiddle + 5 thả tymmm

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2076#
Đăng lúc 3-8-2017 09:52:49 | Chỉ xem của tác giả
haha bạn Gum dễ thương quá, siêu siêu cute

Bình luận

ukie cám ơn bạn, để mình tìm link down về xem :x  Đăng lúc 4-8-2017 02:38 PM
Phim ấy rất hay, nhưng mình lại xem sau Moon Draw By Cloud và Reply88. Bạn thử xem nhé! Diễn xuất bạn ấy trưởng thành hơn nhiều!  Đăng lúc 4-8-2017 01:17 PM
hihi, tớ cũng chỉ mới biết bạn ấy qua Remember You thôi và khá là ấn tượng vì bạn ấy diễn hay quá :)  Đăng lúc 4-8-2017 01:11 PM
Chào mừng bạn vào nhà Gấu!  Đăng lúc 4-8-2017 11:04 AM

Rate

turiddle + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách