Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] How to Train Your Dragon - Vietsub Completed

[Lấy địa chỉ]
32#
Đăng lúc 25-7-2013 21:30:56 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời! đấy là những Thú cảnh tuyệt vời nhất mà mình từng biết. Nhưng mà cứ nhìn thấy con Toothless là mình lại liên tưởng tới một con mèo đen. Dễ thương ko tả được, nhất là cái đoạn anh chàng được cho ăn cá. Xem xong xem cả phần phim ngẵn hổi giáng sinh năm nào, lũ rồng con thích dễ sợ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

31#
Đăng lúc 23-7-2013 15:13:57 | Chỉ xem của tác giả
cho hỏi có file torrent không vậy ad? mềnh chỉ biết xài torrent à, ngu công nghệ nên zị.. hix nếu tiện thì ad giùm ơn đăng lên file torrent giùm mềnh nha thanks ad trước..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 22-7-2013 18:49:55 | Chỉ xem của tác giả
Rất thích phim này. Vừa vui vẻ nhưng cũng rất ý nghĩa và cảm động.
Vô cùng thích bé Toothless, dễ thương lắm ý.
Ngoài ra những người bạn của Hiccup cũng khá là thú vị ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 17-7-2013 15:33:17 | Chỉ xem của tác giả
Phim mang ý tườn mới mẻ
Xem phim thấy thíchmaays con rồng ghê
Ước gì mĩnh cũng có một con như thế
Phim rất đáng xem, dùng để giải trí cuối tuần thì tuyệt!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 23-5-2013 21:23:47 | Chỉ xem của tác giả
mình nhớ lần coi đầu coi phim này ở rạp...nghe tên thì hok thích lắm vì là phim hoạt hình mà mình thì thích phim hành động hơn...nhưng mí đứa bạn rủ thì đành chiều tụi nó đi coi
nhưng lúc coi xong ấn tượng phim này tới giờ luôn...trên TV chiếu lại bn lần thì mình coi bấy nhiêu lần
thích pé rồng Sún răng kinh khủng...nhìn dễ thương ơi là dễ thương...lâu lâu còn hay nhõng nhẽo vs Hiccup nữa....nhiều đoạn cười bể bụng vs Sún răng
không chỉ mình Sún răng mà các con rồng khác mặc dù có vẻ hơi dữ nhưng đa số cũng có nét dễ thương....khoái phần đồ họa của phim này ghê....lúc nào cần vẻ dữ tợn thì ra dữ tợn nhưng lại có những lúc rất dễ thương
nội dung phim rất ý nghĩa cũng như các phim hoạt hình khác
nói túm lại thích cả từ hình thức và nội dung
cám ơn subteam nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 22-5-2013 23:46:11 | Chỉ xem của tác giả
Con Bóng Đêm nhìn cưng y như con Pokemon luôn, Hiccup đoạn cuối trở thành Viking đúng nghĩa, phim rất hay, rất hài và gay cấn nữa. đáng xếp vào những phim hoạt hình đáng coi khi ở với người yêu hay bạn bè. coi đi coi lại cũng kha khá lần rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 19-4-2013 19:59:43 | Chỉ xem của tác giả
hic, tiếc gì đâu á, lúc chiếu ngoài rạp mình hok có thời gian đi xem, thích coi film hoạt hình ở rạp hơn.
mình thích film thể loại như vầy nè, tình cờ kết bạn với một loài vật tưởng chừng như nguy hiểm, nhưng thật sự vô cùng thân thiện và đáng iu, rùi thích cái cách từ những gì học được qua việc chơi đùa với chú rồng, đem nó vào các buổi huấn luyện rồng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 19-4-2013 13:07:31 | Chỉ xem của tác giả
Mấy em rồng dễ thương ha, nhất là em Răng Sún Đợt mới ra phim đi xem ngay. Hồi đấy mình thật là bá đạo, nghe tên phim  "Bí kíp luyện rồng" còn tưởng phim chưởng =.=" Phim nhiều cảnh đẹp <3 <3 <3
Thanks subteam! Phim này hay tuyệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 12-4-2013 09:26:33 | Chỉ xem của tác giả
Xem film này xong mà ấn tượng khó phai.
Cứ muốn xem đi xem lại mà không chán, những cảnh "huấn luyện" rồi, lấy cỏ gãi chi rồng, dùng lươn để hù, lấy ánh sáng ra chơi... Mình nhìn thấy rồng nhưng sau giống thói quen chơi đùa của con chó nhà mình quá
Thanks subteam bộ phim rất tuyệt vời này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 4-4-2013 15:26:55 | Chỉ xem của tác giả
phim nè xem đi xem lại vẫn thấy hay nhé....
rất thích em sún :D
eo...xinh nhất họ nhà rồng luồn. phim hay và cảm động yêu yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách