Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Selly
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[888] Trại Rồng ~♥~ 21/12 ~♥~ Winter dragon coming soon...

[Lấy địa chỉ]
2321#
Đăng lúc 25-10-2013 12:53:54 | Chỉ xem của tác giả
Selly gửi lúc 25-10-2013 12:13
chị ơi, em về rồi đây
ăn xong 1 phát là cong mông chạy về luôn =))

ngoài khu AB đông quá, mạng chậm nữa nên ta chả nhặt được
tính quay ra chơi game carnival mà nó lắm chữ quá, nhìn 1 hồi hoa hết cả mắt =))
nàng đã chơi cái đấy chưa? ta đem hỏi bác Gúc mà bác ấy dịch chán quá
chắc đi F5 nhặt đồ trước đã ~(_ __")~

Bình luận

đường ra rồi =))  Đăng lúc 25-10-2013 01:05 PM
cái Visit Esmeralda thì nó bảo số 6 là số may mắn của ta, cái Play the Set Game thì đau đầu quá, thắng 1 ván rồi bỏ đó =)), Take on the Corn Maze thì ta mần được  Đăng lúc 25-10-2013 01:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2320#
 Tác giả| Đăng lúc 25-10-2013 12:13:07 | Chỉ xem của tác giả
flying_dance88 gửi lúc 25-10-2013 11:27
trong hang giờ cũng ko đông lắm mà sao khó lượm thế ko biết. nãy giờ chị lượm đư ...

chị ơi, em về rồi đây
ăn xong 1 phát là cong mông chạy về luôn =))

lụm trứng h vẫn khó quá, chạy ra mần cái game trước đi chị
nhìn hình vẽ đẹp hơn năm ngoái í
ko biết chơi thế nào

mà em thích cái hình trong giỏ lụm kẹo ghê

ủa mà chừng nào mấy em rồng mới hóa trang nhỉ?

em có IOU 6 quả trứng gen 2 rồi, nên h chỉ lụm ở acc phụ rồi ém hàng thôi ;))

Bình luận

sao mà lắm Marrow thế ko biết, chị toàn nhặt phải marrow  Đăng lúc 25-10-2013 12:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2319#
Đăng lúc 25-10-2013 11:27:01 | Chỉ xem của tác giả
Selly gửi lúc 25-10-2013 11:01
oa oa
lễ hội bắt đầu rồi cả nhà ơi
háo hức quá

trong hang giờ cũng ko đông lắm mà sao khó lượm thế ko biết. nãy giờ chị lượm được chừng 4 quả, nhưng toàn gen vớ vẩn thôi, chưa kiếm được em gen 2 nào. công cuộc lùng trứng gen 2 có vẻ khó khăn
may thế, chị cũng hẹn đi ăn trưa, xong mới nhớ ra, hủy gấp =)). trưa nay chắc ngồi lượm trứng khỏi ngủ luôn rồi =))

Bình luận

Marrow từ mấy năm trước, số lượng nhiều =))  Đăng lúc 25-10-2013 12:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2318#
 Tác giả| Đăng lúc 25-10-2013 11:01:31 | Chỉ xem của tác giả
oa oa
lễ hội bắt đầu rồi cả nhà ơi
háo hức quá

trưa nay em có hẹn đi ăn mới đau chứ, nãy h lụm trứng toàn bị hụt thôi, trưa về mần tiếp mới được
trưa nay dự định là săn trứng ko ngủ trưa =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2317#
Đăng lúc 24-10-2013 13:38:22 | Chỉ xem của tác giả
redapple gửi lúc 19-10-2013 12:14
cái câu của em thì ở trong thread zombie advice có bạn trả lời rồi đấy.
Sáng nay ch ...

Em đã hiểu ra vấn đề.

Hi smile.gif
Yes, some month ago TJ made a change to how lineages looked like. This only affected even gen lineages with more then 5 generations and made the first generations very small and difficult to see.
Many users who liked high even gens felt their works ruined by that. That's why we are so happy the change was reverted.

You can find more about it in this thread
http://forums.dragcave.net/index.php?showtopic=152152

nói chung là về cách sắp xếp lineage, Kiểu như 4 lineage đuôi thì ko sao, nhưng những lineage đầu tiên thì hình rồng sẽ đặt ngang cạnh tên chứ không phải đặt căn giữa, cho tên xuống dưới nữa. nhưng sau bạn ấy bảo là từ mấy tháng trước, thế mà em ko để ý thấy vụ này nhỉ =)). như mấy đứa lineage khủng nhà chị Sol, đáng ra nhìn phải thấy ngay chứ. Kiểu như này

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2316#
Đăng lúc 23-10-2013 15:55:10 | Chỉ xem của tác giả
Sáng nay ch ...

Bạn TJ viết thông báo. mà em đọc chả hiểu gì cả. thế này nghĩa là sao? view lineage cũng được cộng view hay là ko? chị ngó qua cho em với

Lineage view has been reverted to the way it was several months ago. It's been clear for a while now that the updates were detracting from the page's view, but I was hoping to redo the page to better serve it's purpose. Unfortunately, I haven't had time to do that, so rather than make everyone suffer while no progress is made, I'll at least go back to what works well enough.

Look for actual improvements...eventually™.

Bình luận

chị đọc xong chả hiểu gì em ơi =)) cái này phải hỏi trại trưởng rồi ;))  Đăng lúc 23-10-2013 04:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2315#
 Tác giả| Đăng lúc 23-10-2013 12:08:14 | Chỉ xem của tác giả
Aloha!! gửi lúc 23-10-2013 10:31
chị kill đủ 5 em rồi. năm nay vốn chỉ định thử ít thôi, mà cuối cùng là hiện tại ...

em nào mà đã né là oánh nữa cũng ko được đâu =))
em cũng bị thế đấy

mà chị fog ko mở ra lần nào thì nó ko lớn được đâu, nếu lượt view cao, đang fog chị mở ra nhìn 1 cái là nó sẽ lớn ngay lập tức ấy. Nhưng cứ để vậy thì hêt giờ tự nhiên sẽ thành bia mộ luôn

em cũng hồi hộp, sắp đến lễ hội rồi hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2314#
Đăng lúc 23-10-2013 10:31:14 | Chỉ xem của tác giả
Selly gửi lúc 22-10-2013 16:44
hờ hờ, sướng thế
cho tới h em mới chỉ lụm được có 1 em rare là tan RW thôi

chị kill đủ 5 em rồi. năm nay vốn chỉ định thử ít thôi, mà cuối cùng là hiện tại đã kill 5 em rồng nhớn (2 male và 3 female, Vốn định kill 1 em cheese để làm cái ungender cơ, nhưng mà Cheese toàn đặt theo tên Tồ nên ko nỡ kill) và fog 6 em hatching lại (2 ungender, 2 male, 2 female). ko hiểu tại sau tự nhiên lại mấu thế . Có tí hồi hộp và băn khoăn

chị kill rồng vất vả quá, gần như cứ kill 3 em thì mới 1 em chết thật. còn lại chúng nó cứ tránh miết. Mà đứa nào đã tránh được thì đánh đi đánh lại vẫn ko trúng. Thôi thì số chúng nó sướng.

mà chị có chút thắc mắc là liệu hatching fog lại thì ko biết nó có die thật ko nhỉ. Vì lúc đầu chị cũng ko để ý lắm, cứ đem gửi trẻ rồi bao giờ mọc cánh sẽ fog thôi. Giờ nhìn lại thì em nào em nấy toàn khoảng 3500 view mất rồi. Khéo fog lại, tới ngày tới tháng các em ấy vẫn tự lớn chứ cũng chả die được.

Bình luận

hatch mà view cao thế thì tự chúng nó hiện giới tính đấy chị, còn die thì vẫn die =))  Đăng lúc 23-10-2013 01:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2313#
 Tác giả| Đăng lúc 22-10-2013 16:44:14 | Chỉ xem của tác giả
Aloha!! gửi lúc 22-10-2013 13:10
Em bắt đầu triển khai rồi :)). Hiện tại đang hide 2 em hatching ungender lại, đợi mấy  ...

hờ hờ, sướng thế
cho tới h em mới chỉ lụm được có 1 em rare là tan RW thôi =))

nhà em em hide 3 em hatch rồi, 1 em đã anh dũng quyên sinh, còn 2 em nữa
rồng trưởng thành thì có 4 em đang nằm chờ trong bia mộ để tái sinh thành zombie
còn 1 em nữa em oánh mãi mà ko trúng tụi nó, chán chả thèm ra tay nữa
vừa kill vừa lẩm nhẩm hi vọng gặp lại tụi m
ko dám nhìn cái dòng chữ luôn

mà thứ mấy bắt đầu breed được nhỉ? trưa thứ 6 (24/10) à?

p/s: Cặp đôi Ánh sáng nhạt lại cho ra 1 em PB nữa =)) lại bắt đầu công cuộc đi đổi gian nan

Bình luận

chị kill 8 lần mà chúng nó tránh được hết cả 8. thử 3 em rồi vẫn thế =))  Đăng lúc 22-10-2013 05:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2312#
Đăng lúc 22-10-2013 13:10:23 | Chỉ xem của tác giả
Sáng nay ch ...

Em bắt đầu triển khai rồi . Hiện tại đang hide 2 em hatching ungender lại, đợi mấy hôm nữa em sẽ hide tiếp 2 em female hatching và male hatching. Rồi thì là mà em sẽ kill 2 em female adult và male adults. Tính ra như thế là cũng tàn sát 10 em tổng cộng đấy. hi vọng là nên cơm nên cháo ít nhất 1 lần {:436:}. Em không kill quá nhiều nên chắc cứ từ từ, đợi tới gần ngày mà làm thôi.

à mà nhắc cả nhà là có kill thì nhớ chú ý tới việc ngôi mộ vẫn tính là 1 hatching trong 24h nhé. Cẩn thận sắp tới ngày ra Halloween năm cũ rồi, nên nhớ tính toán chỗ cẩn thận nhé. Nhân tiện, nhà mình có ai cho em xin 1 em Cavern Lurker x female gold (ý là tới Halloween thì breed lấy Lurker ấy) được không ạ :">

PS: Bắt được CB Magma, trứng rare đầu tiên em nhặt được trong mùa Halloween này {:408:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách