Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] The Avengers - Biệt đội siêu anh hùng (Vietsub HD + Full HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
378#
Đăng lúc 26-8-2013 22:56:31 | Chỉ xem của tác giả
hồi chiều ngồi xem trực tuyến với thằng em, đứng hình liên tục, tức quá liền đi dò tìm, a ha cuối cùng đã tìm ra.
cảm ơn subteam nhiều nhiều!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

377#
Đăng lúc 17-8-2013 12:45:33 | Chỉ xem của tác giả
Phim thì tập trung tất cả các siêu anh hùng tiếng tăm lẫy lừng rồi, nói chung mình xem thấy cũng dc, nhưng ko thực sự thích bằng từng phim riêng về mỗi người :D

Các anh hùng thì thích hết trừ chú captain american, ko hiểu sao ko thích nổi chú ý T.T xin lỗi bạn nào là fan chú này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

376#
Đăng lúc 16-8-2013 14:19:30 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là siêu phẩm hành động. Mình ấn tượng nhất với cảnh siêu tàu bay . Nhưng nhân vật bắn cung do Jeremy Renner là siêu anh hùng trong bọ phim nào của MX ấy nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

375#
Đăng lúc 13-8-2013 18:40:56 | Chỉ xem của tác giả
Hôm bữa mới coi lại phim này với đứa em trai, dù đây là lần thứ 3 4 coi lại nhưng vẫn thầy hay. Trong phim thích nhất là Tony Stark và mấy câu nói của ổng, câu nào  câu nấy đề hài hài.
Mong đang mong bộ bom tấn này phần hai!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

374#
Đăng lúc 13-8-2013 18:20:59 | Chỉ xem của tác giả
phim hot mà giờ mới xem đc :3 quá là bấn phong cách của bộ sậu trong phim rồi >.< hóng chờ bom tấn năm 2017 =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

373#
Đăng lúc 13-8-2013 16:44:27 | Chỉ xem của tác giả
mấy thể loại này chỉ đi xem rạp mới thấy hay, vì chủ yếu là hiệu ứng hình ảnh mà , nội dung thì cũng chẳng có gì
Nói chung là với mấy thể loại phim BoM tấn thì con cũng ko có yêu cầu cao gì!
Xem hoạt cảnh hoành tráng là ngon ồi
Cơ mà nội dung cái phim này nhạt nhẽo thiệt hớ hớ ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

372#
Đăng lúc 8-8-2013 12:25:56 | Chỉ xem của tác giả
phim này rất hài hước, mình rất thích :) diễn viên đa phần từ các phim khác hội tụ, chỉ có nội dung hơi lủng cũng so với độ hoành tráng của phim thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

371#
Đăng lúc 4-8-2013 21:48:36 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá đi dạo gần đây ghiền coi anh hùng quá
Mỗi nhân vật có tính cách riêng, ai cũng thu hút hết
cơ mà Thor vẫn làm mình chết mê nhất nhìn như thánh
Captain thì lúa lúa nhưng chỉ huy thì thôi rồi
Iron man thì hài hước mà thông minh nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

370#
Đăng lúc 4-8-2013 12:14:42 | Chỉ xem của tác giả
sau nhiều lần lần lữa tới lui cuối cùng cũng down zìa xem {:440:}
mây lần trc coi chọt chọt trên star movie k đã giờ tải luôn 1080p về coi {:412:}
phải gọi là đỉnh của đỉnh luôn, mấy màn đập phá quá đã âm thanh sống động coi thiệt sướng mắt {:400:}
tks st nhiều nhiều vì có giải thích mấy từ khó hiểu nữa làm mở manh tầm mắt hihi {:406:} *hóng phần 2*

phim coi thích nhất cô Maria Hill, quá đẹp quá giỏi đánh nhau cũng quá sung luôn kyaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

369#
Đăng lúc 31-7-2013 10:34:56 | Chỉ xem của tác giả
Hành động không phải là sở trường, nhưng mà phim này có vẻ rất là hot, thế là cũng xem cho bằng người. Đúng là phim hành động mà, oánh nhau từ đầu đến cuối luôn. Chủ yểu phục vụ mảng nhìn, hờ hờ, nội dung thì không cần bàn tới. Nhưng mà mấy vị anh hùng này người làm bằng vật liệu gì mà đánh nhau long trời lở đất mà chả thấy xây xước tí nào, trông ai nấy vẫn long lanh lung linh như thường.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách