Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Iron Man 3 - Người Sắt 3 (Vietsub HD & FHD Completed)

[Lấy địa chỉ]
309#
Đăng lúc 9-2-2014 23:53:35 | Chỉ xem của tác giả
Càng ngày quy mô phim càng hoành tráng, kỹ xảo được xử lý tinh tế. Ngồi nhà xem mà còn thấy sướng , được ra rạp cày phim này chắc phê tận mấy ngày. Tuy nội dung vẫn tương tự mấy phần trước nhưng phim thuộc hàng Holiwood lúc nào cũng mang lại hứng thú, hưng phấn cho mình lúc xem hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

308#
Đăng lúc 9-2-2014 21:44:20 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy cái này hơi kỳ, bộ giáp trong lúc đầu đỡ được cả khối bê tông ngã đè (lúc nhà người sắt bị trực thăng phóng tên lửa) vậy mà không sao, có vẻ bộ giáp rất chắc. Vậy mà khúc cuối đấu với tên ác, toàn bị hư nhanh chóng không à, vấp ngã vậy là cũng rơi phụ tùng ra nữa. Mà tại phim hay nên mấy cái vấn đề trên không là gì đối với sức hút của phim cả. Mà không biết cuối cùng cô vợ có bỏ được cái lửa bên trong mình không nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

307#
Đăng lúc 26-1-2014 14:30:25 | Chỉ xem của tác giả
Iron Man 3 vẫn có đầy đủ những chi tiết cần có của một phim hành động bom tấn, nhưng cái được nhất của phim này, cái tạo nên sự khác biệt của Iron Man 3 với các phim cùng thể loại, đó chính là tính đời thường của các nhân vật, cũng như sự giễu nhại với những điều vẫn đang hàng ngày ám ảnh đời sống con người. Xem Iron Man 3, khán giả dễ nhận thấy được những điều bất ổn xung quanh cuộc sống thường ngày của mình, mọi thứ đều đang ở đó, không quá xa xôi hay viễn tưởng. Những mối nguy hiểm với con người theo cách nào đó vẫn đang tồn tại thường trực, và con người chỉ còn cách phải đối diện với nó, vượt quá nó và tiếp tục hành trình đi về phía trước của mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

306#
Đăng lúc 9-1-2014 12:05:13 | Chỉ xem của tác giả
Wao...chờ hoài giờ mới có vietsub trên kites ...hình như Iron man ngày càng nhạt nhỉ, kỹ xảo hình ảnh thì ok không chê vào đâu được, thế nhưng nội dung thì cứ như đoán trước được kết quả rồi ấy, đúng là những thể loại này chỉ xem ở rạp mới hay chứ với màn hình 19" thì cũng bình thường...hì hì ^^!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

305#
Đăng lúc 8-1-2014 09:45:08 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích xem thể loại hành động thế này lắm á Subteam  
Gửi *hug and kiss* cho cả dàn subteam làm movies này nhé  
Vất vả để làm 1 phim hay, đáng xem cho mọi người rồi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

304#
Đăng lúc 6-1-2014 21:01:03 | Chỉ xem của tác giả
Phần 3 của Iron Man có lẽ là hay nhất trong 3 phần. Phầ này bộ đồ sắt có nhiều cải tiến rất tuyệt, đặc là tính năng tự động ráp nối rất ấn tượng. Diễn viên đóng có nét riêng không giống những vai dạng siêu anh hùng khác, anh ấy cũng có nhược điểm như những người bình thường khác và diễn xuất gương mặt rất đặc thù không lẫn vào đâu được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

303#
Đăng lúc 6-1-2014 19:39:33 | Chỉ xem của tác giả
xem phần này thấy tiếc đứt ruột những bộ người sắt bị phá nhưng dù sao vẫn rất thích và nội dung khá hay
cảm ơn ST nhe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

302#
Đăng lúc 6-1-2014 13:57:12 | Chỉ xem của tác giả
Siêu phẩm hành động của năm 2013 dù xem rạp rồi nhưng vẫn cứ phải down của kites xem lại ms thích hí hí. Chú Robert diễn hay quá, cái mặt nhìn tếu tếu rất hài. Phần này là hay nhất trong các phần , mình thấy đây là serie hay nhất của marvel đấy. Quả kết thật là bất ngờ cứ tưởng là anh hùng cứu mỹ nhân, ai dè lại đc cứu lại 2 ng này đúng hợp đôi mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

301#
Đăng lúc 6-1-2014 12:57:53 | Chỉ xem của tác giả
vậy là iron man kết thúc rồi sao.
viên mãn lắm. tony hạnh phúc bên pepper.
iron man là quá khứ.
chỉ có thể đợi để gặp lại iron man trong the avenger thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

300#
Đăng lúc 5-1-2014 20:02:13 | Chỉ xem của tác giả
Phần phim này rất hay luôn nè mọi người. Mình đã được xem 2 phần trước, cũng rất là hấp dẫn đặc biệt mình rất thích phần 2 nên chắc không thể bỏ qua phần này. Phim rất hấp dẫn và hoành tráng. Bối cảnh phim này cũng rất rộng và hình ảnh phim cũng rất hay và đẹp mắt.
Mình rất thích dàn diễn viên trong phim này đặc biệt là chú đóng vai người sắt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách