Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: froidgarcon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Concert] Céline Dion - Le Grand Show | Vietsub HD Completed !

[Lấy địa chỉ]
77#
Đăng lúc 4-4-2013 20:51:12 | Chỉ xem của tác giả
Celine Dion , Diva phải nói là huyền thoại ~
Nghe nhạc của Celine Dion, như kiểu mình đang đc hòa vào trong đó
Dù chưa nghe cô hát nhạc Pháp bao giờ , nhưng khi xem, mình thật sự đã nổi gai ốc, quá tuyệt vời !!
Phải nói là ... không còn từ gì để diễn tả..
cảm ơn bạn đã sub >"<!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 4-4-2013 18:23:50 | Chỉ xem của tác giả
thật sự là down về bữa giờ mà bận quá không xem được, tới trưa nay mới xem, rồi ngất ngây từ ấy đến giờ!!!

một trong những ca sĩ mình thần tượng một thời đây mà, trước giờ chưa từng chạm đến mảng tiếng Pháp nên cũng chưa từng nghe cô ấy hát tiếng Pháp, nhờ F-zone nhà mình đã giới thiệu sub nên giờ đây mình muốn nghiệm tiếng Pháp mất rồi, các ca khúc đều có giai điệu rất nhẹ nhàng, bắt tai và miên man sao á, chất giọng của người Pháp thì cứ líu lo, mạnh mẽ nhưng vẫn mềm mại thu hút đến kỳ lạ!!!

em Gà ơi sau này có sub nhớ hú ss vào xem với nhé, thanks em!!! ... mà nhà mình có định làm các vở nhạc kịch của Pháp không??? ... ss thấy hình như họ phát triển mảng này lắm thì phải, trong show này cũng có nhóm nhạc kịch Robin des Bois gì đó hát hay quá chừng!!! ... ss có may mắn xem được sub 2 vở nhạc kịch mà ghiền mất rồi em ơi!!!

chẳng lẽ từng tuổi này ta lại lọ mọ đi học tiếng Pháp vỡ lòng sao???

Bình luận

;) sắp có 1 vở nhạc kịch sắp ra lò, ss chờ nhé ;)  Đăng lúc 4-4-2013 06:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 4-4-2013 15:21:11 | Chỉ xem của tác giả
lâu lắm rùi không tìm hiểu thông tin mới về celine dion, chỉ nhớ nhất ca khúc my hear will go on
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 1-4-2013 13:43:02 | Chỉ xem của tác giả
nhà  mình có muốn làm thêm vài live show của celine dion nữa ko, thần tượng của mình đấy
mình thích nghe celine dion hát lắm nên mình hay sưu tầm những live chất lượng để mở nghe . tuy mình ko down bản này những cũng ủng hộ team nhà mềnh hết mình.

Bình luận

Show tiếng Pháp của Celine rất nhiều và rất hài hước. Nếu các bạn làm đc mình sẽ gửi file or link, vì ở show tiếng Pháp, Celine luôn là chính mình, hài hước và vui vẻ   Đăng lúc 27-11-2014 09:25 PM
nếu nhà mình có tính sub chúng thì mình check link torrent cua russia cho down tốc cũng khá là ok, nhưng size video thì ko hề nhỏ 1 chút nào cả khoảng từ 8G>30G 1 live show.   Đăng lúc 10-4-2013 01:22 PM
cac show kia đều có một số bài tiếng pháp trong đó nhưng bài tiếng anh thì nhiều hơn. ( ngay cả Céline Dion - Le Grand Show này cũng vậy mak ) all video show hight quality !   Đăng lúc 10-4-2013 01:18 PM
các show kia bạn share cho mình với được không???  Đăng lúc 4-4-2013 06:25 PM
các show kia có phải hát tiếng Pháp ko bạn??? ... F-zone có lẽ chỉ làm sub cho nhạc Pháp thui à!!!  Đăng lúc 4-4-2013 06:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 1-4-2013 10:42:22 | Chỉ xem của tác giả
froidgarcon gửi lúc 22-3-2013 23:15
TRACK LIST

á tuyệt vời ông mặt trời..Celine Dion là nhất. Cảm ơn đội sub Mỗi lần giọng hát của cô ấy cất lên là nổi da gà...Hay không chịu được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 1-4-2013 08:55:32 | Chỉ xem của tác giả
sirpotter gửi lúc 31-3-2013 15:08
Xin lỗi bạn hôm qua mình ko vào nên ko đọc được tin của bạn. Hẹn gặp bạn trong lầ ...

Nếu được thì khi nào có buổi offline kế tiếp thì bạn pm mình với nhé, đúng là mình cũng không hiểu tiếng Pháp, tiếng Anh thì cũng có thể hiểu được đôi chút, nhưng nghe Celine thì đúng là chỉ cần nghe giọng hát và cảm nhận âm điệu, đôi khi không cần hiểu :)

Ngày mới tốt lành!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

71#
Đăng lúc 31-3-2013 16:04:28 | Chỉ xem của tác giả
mình chả nghe tiếng Pháp bao giờ ;)) Nhưng mà vì Ce, mình sẽ nghe lần này :X
Thú thật với cả nhà là mình chỉ biết đến Ce từ hồi chị ấy hát My heart will go on thôi ạ :">. Nhưng quả thật, có lẽ giọng hát của chị luôn luôn ngọt ngào da diết và sẽ không lẫn với bất kì ai khác :X. Tks team nhiều nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 31-3-2013 16:03:06 | Chỉ xem của tác giả
show tuyệt vời thế, quá chất lượng lun í chứ
đầu tư kinh khủng
rất xứng đáng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 31-3-2013 15:14:19 | Chỉ xem của tác giả
Hâm mộ Celine Dion lâu lắm rồi mà giờ mới nghe cô ấy hát tiếng Pháp
Cảm ơn subteam đã làm sub
Ý kiến cá nhân: Celine hát tiếng Anh vẫn hay hơn :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 31-3-2013 15:08:29 | Chỉ xem của tác giả
athenapham gửi lúc 30-3-2013 08:07
Tối nay có ai đi offline kỷ niệm sinh nhật thứ 45 của Celine Dion không vậy? Mình chỉ đ ...

Xin lỗi bạn hôm qua mình ko vào nên ko đọc được tin của bạn. Hẹn gặp bạn trong lần offline sau nhé!
P/s: bạn đi một mình hay nhiều mình cũng được, welcome all!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách