Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: jjno1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại - Xuất Bản] Hải Thượng Phồn Hoa | Phỉ Ngã Tư Tồn ( HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
106#
Đăng lúc 2-11-2012 14:30:10 | Chỉ xem của tác giả
Mừng quá cuối cùng cũng đc đọc hết ^^
Cảm giác thế nào nhỉ, càng ngày càng yêu mẹ kế hơn :)) vì truyện của mẹ có thể làm mình vừa khóc đến sưng mắt lại có thể cười tủm tỉm ngay được :">

Kết thúc như vậy là ổn rồi, với mạch truyện như thế thì làm sao có HE ngay đc. Vì vậy đến khi có Đinh Đinh, rồi Đinh Đinh đi học... sự xuất hiện của đứa bé mới dần xóa đi nỗi đau của mọi người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 1-11-2012 20:48:10 | Chỉ xem của tác giả
Đọc xong HTPH, khóc hai lần, lầ đầu là khi CV chết, lần thứ hai là khi Lôi Nhị đưa tay vứt giấy xuống sông

" Đời này kiếp này, ko ngày gặp lại ''

Cảm giác mỗi khi đọc truyện của mẹ kế rất lạ, tuy day dứt, tuy rơi nc mắt, nhưng lại ko nỡ dứt ra, cứ muốn đọc hoài.

Hiểu Tô, ko biết là gặp phải hai anh e họ là may mắn hay là số kiếp của cô nữa, cô yêu, rồi đau khổ, rồi dc yêu, nhưng lại vẫn đau khổ, câu chuyện kết thúc mà sao thấy số phận của HT và Lôi nhị sao mờ mịt thế?

Đã biết là nhảy hố này thể nào tâm trạng cũng tụt dốc, quả nhiên...

Cám ơn các bạn đã bỏ công sức, tg type truyện  cho mọi người :xxx

Bình luận

e đã đọc xong :), thích bé Đinh Đinh quớ =)))  Đăng lúc 3-2-2013 05:03 PM
tr này vẫn HE và ko bị ức chế nhiều như ĐNKN :((  Đăng lúc 1-11-2012 09:30 PM
cám ơn bạn :xxx  Đăng lúc 1-11-2012 08:58 PM
may mắn là mẹ kế đã cho 2 anh chị hạnh phúc ở NT ^^ , bạn vào link này đọc mấy NT của HTPH nhé http://schan07.wordpress.com/truyen-ngan-ngoai-truyen/  Đăng lúc 1-11-2012 08:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 31-10-2012 12:57:44 | Chỉ xem của tác giả
Truyện hay quá, mẹ kế mô tả tâm lý nhân vật rất thật, từng chi tiết nhỏ thôi nhưng hiển thị đầy đủ được nỗi đau của Hiểu Tô. Lúc đầu tưởng anh Lôi vớ vẩn, nhưng sau khi đọc đoạn mô tả anh ý tới TĐ tìm Chấn Vinh, ôm thi hài em trai mình về thì bắt đầu thấy thương con người này quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 30-10-2012 14:06:30 | Chỉ xem của tác giả
hay tuyệt, cho dù là SE vẫn thấy hay. mình thấy kết thúc như vậy là hợp lý nhất. mà mình chỉ thấy mấy kết thúc truyện của chị Phỉ là ấn tượng sâu nhất thôi! SE mới ấn tượng!{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 30-10-2012 13:04:47 | Chỉ xem của tác giả
yêu anh Lôi quá. {:290:}
Nhưng kết thúc truyện ở đây thì m thấy vẫn hơi sao sao ý, cảm thấy hụt hẫng, tưởng như câu chuyện vẫn chưa đi đến hồi kết. Đáng tiếc hơn nữa là m k được đọc tiếp về cuộc sống hạnh phúc, ngọt ngào của 2 anh chị với bé Đinh Đinh siêu đáng yêu{:308:}
Cảm ơn bạn đã post truyện, chia sẻ cho hội người nghèo bọn tớ!{:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

101#
Đăng lúc 30-10-2012 11:45:30 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn nàng nhé,
mẹ kế vẫn cứ là mẹ kế. 5555555555
cũng may là vớt vát được cái NT.
Bây giờ kiếm đâu được anh Lôi đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 30-10-2012 11:32:09 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn có  làm ebook cuốn này ko, mình muốn down về đọc trên điện thoại

Hồi lâu ra nhà sách định tậu cuốn này rùi mà lỡ mua sắm dữ quá, móc túi ra thì ko đủ tiền mua

Nói chung mình rất thích mẹ kế PNTT từ Thiên Sơn Mộ Tuyết, Giai Kỳ như mộng ...., đọc thấy rất day dứt nhưng như thế hợp gu mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 30-10-2012 11:13:34 | Chỉ xem của tác giả
consauxanh gửi lúc 30-10-2012 09:39
mình cũng sợ nhưng k hỉu sao mình nghiện rồi hay sao ấy, mình rất thik những cấu văn ...

Mình đọc NT của quyển Đời này, kiếp này thấy khó hiếu nhưng cứ tự nhủ là HE đấy )
May mà quyển này NT hài hước, thu vị...
Chuẩn bị nhảy hố. Đang ngoi lên sau khi nhảy hố Cấm Tình {:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 30-10-2012 09:39:05 | Chỉ xem của tác giả
nguyenhamy gửi lúc 29-10-2012 21:47
Sợ nhất là đọc truyện của PNTT =((
Toàn SE hoặc là OE. Mọi người khen truyện của PNTT ...

mình cũng sợ nhưng k hỉu sao mình nghiện rồi hay sao ấy, mình rất thik những cấu văn miêu tả tình cảm của các nhân vật của PNTT, mình chỉ chú tâm đọc truyện của mẹ kế thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 30-10-2012 09:32:24 | Chỉ xem của tác giả
đây là truyện mẹ kế kết thúc mak mình k cam lòng nhất,lỡ bua trước đọc ngoại truyện giờ chỉ thấy cảm xúc là buồn, buồn quá huhu{:261:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách