Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yuri907
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + Kara] Romeo and Juliet - JinWoo ft JiYeon (Dream High 2)

Đóng [Lấy địa chỉ]
Tầng
Đăng lúc 7-3-2012 02:31:59 | Chỉ xem của tác giả
ôi chao ôi. Bài nì hay thôi rồi nun :X:X:X:X:X hát quá hay. CHắc người được chọn vô super idols kế tiếp sẽ là Byan dồi. con bé hát hay thế, biểu cảm thế cơ mà. Lại còn được cái khí thế hừng hực. Hình như chỉ có couple cuối này hát, mọi ngừ mới vỗ tay cuồng nhiệt phải ko ta :-?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-3-2012 02:02:59 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói là mình cực kêts biểu cảm của Cám và Bụt trong bài này....
Nhiều lúc nghĩ thương 2 con người này thế không biết...Tình cảm dành cho nguời yêu thương thì chân thành mà không đuơcj đáp lại
Đã thế lại giôngs nhau khoản "tâm phật khẩu xà" :( khiến người khác hiểu lầm tấm lòng
Dường như bài này thể hiện sự đồng cảm sâu sắc nhất trong suy nghĩ, tâm trạng của 2 bạn  ấy.......haizzzzzzzzz.............Sự đồng cảm trong âm nhạc lớn như thế này thì sao lại không iu nhau đi cho dân tình yên lòng hả 2 con người kiaaaaaaaaaaaaaaaa! Hị hị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-3-2012 01:48:21 | Chỉ xem của tác giả
Tem

* tung bông*

Hômnay ngày may mắn của mình hả chời :)):))

* tung hoa*

thích bài này lắm..nếu như mà có audio là down liền

thích khúc con bé khóc:))

há há

Bian No.1

Bình luận

xua xua cái giề =))) h em phải đi ngẩu =)))) ngày mai vào nhà lê lết đi rầu chúng ta cùng nhau nói lên cảm xúc nhé ss =))))))))))) g99999  Đăng lúc 7-3-2012 02:03 AM
bùng nổ?? hơm hơm * xua tay* phải nói là cảm xúc..Bian No.1  Đăng lúc 7-3-2012 02:01 AM
=)) cái này gọi là bùng nổ chứ chả phải cảm xúc gì =))))  Đăng lúc 7-3-2012 02:00 AM
trời đất ơi..cảm xúc con nhà văn fải thế..như thế là đúng rồi còn rì..:))..Bian No,1  Đăng lúc 7-3-2012 01:59 AM
trời đất ơi..cảm xúc con nhà văn fải thế..như thế là đúng rồi còn rì..:))..Bian No,1  Đăng lúc 7-3-2012 01:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách