Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hyo.mi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Man from the Stars) 10 dấu hiệu cho thấy Min Joon đã "đổ" Song Yi

[Lấy địa chỉ]
452#
Đăng lúc 11-1-2014 10:52:07 | Chỉ xem của tác giả
cụ đã hoàn toàn chìm vào tình yêu rồi cụ ơi
nhìn cụ ngô ngố đáp ứng yêu cầu của Song Yi mà em cứ thấy buồn cười
càng xem cang thích couple cụ già-chị chảnh nhá
cute cực kì ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

451#
Đăng lúc 11-1-2014 10:51:16 | Chỉ xem của tác giả
Đang vật vã với cái phim này - phải nói là kịch bản hay, cách dẫn dắt câu chuyện thú vị - dàn diễn viên diễn rất ngọt - cách Cụ dần dần đổ cô nàng Top Star đỏng đảnh cũng khiến cho người xem cảm thấy rất hấp dẫn: vừa có cái kiểu trẻ con, ngốc nghếch nhưng tràn ngập ở đó là sự lo lắng ko yên cho người mình yêu - Mình cũng đổ đứ đừ vai diễn của Cụ rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

450#
Đăng lúc 11-1-2014 09:03:34 | Chỉ xem của tác giả
Hahaha... đổ là đúng rồi, người con gái mình thích những 400 năm h lại xuất hiện sao mà ko đổ kia cơ chứ.
Ủng hộ  phim, mong phim ngày càng đc rating cao, thích Kim soo huyn dã màn, mà nàng jeon ji huyn đúng là rất hợp với mấy vai ngổ ngáo, nhốc nghếch, nhìn cảnh chị ấy lái xe mà để cái tui móc ngay chổ kính, đến chỗ đỗ xăng thì bảo đổ dầu rồi la lối rằng mất túi, sau đó còn ký tặng chữ kí , hài quá đi mất
diễn xuất của Cụ thì quá rõ rồi ^^, hay vô cùng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

449#
Đăng lúc 11-1-2014 08:56:49 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, ta vô cùng bấn loạn về phim này, hehe thời điểm này, phim này xứng đáng là ông hoàng rating nhá. Nội dung hấp dẫn, nhân vật thì đặc biệt, làm ta vô cùng sảng khoái. Hehe, đọc mấy dấu hiệu mà bạn dịch tin kể ra, thì thấy là Cụ đã chết mê chết mệt chị chảnh rồi, chứng cứ lộ ra rõ ràng như thế, chối đường nào được, thiệt tình, sau 400 năm phải là cô đơn đống băng trái tim, cuối cũng mặt trời đã làm tan băng rồi, ta thấy thiệt tình Cụ già mà đáng yêu ghê, ước ao có một người đàn ông như thế đối với ta. Ganh tị vs chị chảnh dễ sợ, ta tin vào duyên phận lắm, duyên phận đưa mọi người đến với nhau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

448#
Đăng lúc 10-1-2014 23:54:27 | Chỉ xem của tác giả
quá chuẩn rồi mà cứ nói thế thôi chứ cụ nhà ta đổi cô này từ lâu rồi, tập gần đây lại còn kiss nữa chứ, người ta vẫn thường nói anh hùng khó qua cửa ai mỹ nhân có bao h sai đâu cụ sống cô đơn mấy trăm năm để chờ cô này rồi, gặp chả đổ ngay ý chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

447#
Đăng lúc 10-1-2014 23:26:11 | Chỉ xem của tác giả
Thôi khỏi nói rồi

Việc cụ thích chỉ là một chuyện không thể chối cãi rồi

Phải công nhận là phim càng ngày càng hay

Cám ơn bạn đã viết bài này ~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

446#
Đăng lúc 10-1-2014 23:25:24 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, không những là chỉ 10 lý do đâu, Cụ ấy còn rất nhiều bằng chứng tố cáo mình " say" Mợ nữa ấy chứ. Mà tội cái là Cụ cứ kìm nèn mãi không cho mình hành động " khác thường " trước mặt Mợ. Mời các bạn xem ep 8 hôm nay, bảo đảm ngất ngây con gà ta luôn ý ạ. Kissssssssssssss rồi !!!!!!!!!!!!!!! Cụ đã không qua ải " yêu tinh 15 giây" mà Mợ hóa thành, phào, cuối tập 8 nghe Cụ nói mà buồn ... " tôi luôn hối hận về điều đó ... con người sống có 100 năm mà đã làm được tất cả những chuyện cần làm ... giá như tôi cũng từng làm như họ" Nghe mà thấy tội Cụ quá ~.~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

445#
Đăng lúc 10-1-2014 23:14:21 | Chỉ xem của tác giả
còn bây giờ thì cụ còn dại gái mua điện thoại di động thông minh, galaxy to đùng đùng, ông bạn 30 năm cũng chỉ là số 2 trong danh bạ, đi ăn viện cớ muốn mua thêm 1 phần, rồi chả hiểu sao cái con người thích ăn 1 mình kia mua thêm 1 phần nữa để ăn 2 mình với chị sang chảnh thất nghiệp nữa :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

444#
Đăng lúc 10-1-2014 23:08:15 | Chỉ xem của tác giả
Mình là mình bị chết cụ Do Min Joon r nha, huhu, 400t rồi mà mình cái mẹt cute k chịu nổi, bộ dáng ông cụ non dễ thương quá. Cái tính cụ là phải để chảng nữ như Song Yi trị mới xong haha
Con biết là cụ đã đổ từ lâu r, cơ mà cụ k chịu thừa nhận thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

443#
Đăng lúc 10-1-2014 23:07:19 | Chỉ xem của tác giả
1 tình yêu kéo dài qua 400 năm
sao mà ko đổ cho được khi gặp ng đó chứ hehe
Ban đầu mình nghĩ cụ đã được 400 tuổi nên sẽ mà từ từ mà tỏ tình chứ...ai ngờ mới đó mà cụ làm liền trong tập 7 z 8 thế này thì phim đâu mà em xem chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách