Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: himido
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Phòng PR của Subteam] Hỏi / đáp - Đề cử phim bạn muốn được Vietsub

[Lấy địa chỉ]
781#
Đăng lúc 15-3-2016 09:38:45 | Chỉ xem của tác giả
Mình đề cử phim "Far Away Love" do Park Hae Jin, Lý Phi Nhi đóng, chiếu trên đài Quảng Đông và Đông Nam  năm 2016, gồm 36 tập. Phim hiện đang chiếu hàng ngày trên 2 đài lúc 18h30
Phim tình cảm ,hài, lãng mạn. Các diễn viên diốt ổn định. Hiện đang đứng trong 3 phim dẫn đầu.
Mình cũng không biết link down như thế nào, chỉ biết các kênh Iqiyi, Youku, và rất nhiều kênh phim đang phát lại bản Raw phụ đề tiếng Trung và nói tiếng Trung giống như các phim hiện Subteam đang làm như " căn hộ tân hôn" . Ad có thể xem xét và làm được không vì đội ngũ Subteam của nàh vẫn chuẩn nhất. Luôn chờ đợi những dự án của Subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

780#
Đăng lúc 14-3-2016 02:40:27 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mong c-zone sẽ làm sub phim "Trưởng thành" của Lục Nghị, Bạch Bách Hà, Giang Sơ Ảnh, Trương Tử Huyên đóng chính. Tớ nghĩ đây là 1 bộ phim hay và đáng để xem!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

779#
Đăng lúc 8-3-2016 18:33:55 | Chỉ xem của tác giả
Mong ST làm phim Far away love của PHJ ạ. e ngóng phim mãi mà chưa bên nào làm sb cả.
Yêu các ST nhiều nhiều ạ. thanks all
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

778#
Đăng lúc 6-3-2016 20:54:55 | Chỉ xem của tác giả
Monroe gửi lúc 29-2-2016 07:29 PM
chào các ad! hôm nay mình đến đây là để đặt chỗ làm su trước cho các movies và dr ...

sorry mình nhầm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

777#
Đăng lúc 5-3-2016 09:52:37 | Chỉ xem của tác giả
cho mình hỏi phim chuông gió được chuyển thể từ truyện oán linh chạm vào chuông đã lên sóng ở trung quốc rồi. subtẻm có ai định sub bộ này không vậy? Mong là được sub, ngóng a. cảm ơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

776#
Đăng lúc 5-3-2016 08:58:15 | Chỉ xem của tác giả
Junsu_cute_JYJ gửi lúc 4-3-2016 11:32 PM
Tớ cũng hóng phim bạn Park Hae Jin vì phim bạn này đóng ít lắm muốn xem cũng khó hy v ...

ít ng thế này, ko bik có đc subteam ưu tiên dịch phim này ko nữa. dù sao cũng hóng PHJ.
Bạn nào mún xem pim của PHJ thì có thể xem Bad guys nè, với mình phim này hay (thể loại phim tội phạm, tình tiết hấp dẫn gây cấn)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

775#
Đăng lúc 4-3-2016 23:32:52 | Chỉ xem của tác giả
Tớ cũng hóng phim bạn Park Hae Jin vì phim bạn này đóng ít lắm muốn xem cũng khó hy vọng sau này bạn siêng đóng cho con dân của bạn nhờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

774#
Đăng lúc 4-3-2016 13:38:41 | Chỉ xem của tác giả
ilove_ttyn gửi lúc 4-3-2016 08:40 AM
Xin chào subteam

Cho mình đề cử làm sub phim này nha, tựa tiếng Việt dịch ra là Tình y ...

Giống mình, mình cũng hóng phim này, tên tiếng anh Far away love do Park Hae Jin đóng nè... mong là subteam làm vietsub giùm cho fan như tụi mình... đang rất hóng. Thanks ad
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

773#
Đăng lúc 4-3-2016 08:40:47 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào subteam

Cho mình đề cử làm sub phim này nha, tựa tiếng Việt dịch ra là Tình yêu cách trở/ Xa cách địa ngục của tình yêu. Phim quay hồi 2013 mà giờ mới chiếu (đang chiếu).

Phim đề tài tình yêu đô thị. Diễn viên: Park Hae Jin, Lý Phi Nhi, Ngô Lỗi, Tống Dật, Lưu Vũ Hân,...

Mình có biết link youtube đây ạ: https://www.youtube.com/watch?v= ... 5zoLQRN&index=5 (không biết có được xem là link raw đúng yêu cầu ko nữa vì mình ko rành mấy vụ này T_T)

À, phim được phát sóng lúc 7:30 tối (6:30 tối giờ VN) hàng ngày trên 2 kênh Quảng Đông Vệ Thị và Đông Nam Vệ Thị.

Hy vọng phim có thể được sub. Cảm ơn subteam nhiều lắm ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

772#
Đăng lúc 3-3-2016 11:01:50 | Chỉ xem của tác giả
tuongst gửi lúc 9-9-2011 03:17 PM
Ôi bạn mod đòi hỏi người đề cử phải cung cấp bản raw và nguồn sub chất lượng thì  ...

mình biết tiếng trung trình độ trung cấp còn chưa tìm dk, nhiều khi tên việt hóa của fim chả dịch chuẩn như tên tàu nên khó tìm @@~
hơn nữa mấy trag fim TQ khó vào lắm chứ bộ, mạng lag lên xuống
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách