Kites

Tiêu đề: [tvN & Naver 2015] Tân Tây Du Ký - New Journey To The West 신서유기 Lee Seung Gi, Kang Ho Dong,... E23-END, tập đặc biệt Trung Thu Completed [In trang]

Tác giả: M-Zone    Thời gian: 9-9-2015 10:26 AM
Tiêu đề: [tvN & Naver 2015] Tân Tây Du Ký - New Journey To The West 신서유기 Lee Seung Gi, Kang Ho Dong,... E23-END, tập đặc biệt Trung Thu Completed
New Journey To The West
Tân Tây Du Ký

Tên show: Tân Tây Du Ký - New Journey To The West
Tên gốc: 신서유기
Thể loại: Chương trình thực tế
Đài phát sóng: tVN
Thời gian phát sóng: Thứ 6 hàng tuần

Nội dung: Chương trình sẽ là chuyến du ký thú vị của 4 thành viên với tư cách là 4 nhân vật trong một bộ truyện kinh điển của Trung Quốc " Tây Du Ký". Cả 4 thành viên sẽ có hành trình khám phá các vùng miền khác nhau của Trung Quốc bằng cách hoàn thành các nhiệm vụ, với những điều kiện và thử thách của chương trình đưa ra, qua đó mang đến cho người xem một chương trình giải trí kết hợp du lịch hoàn toàn mới mẻ.
Khác biệt về văn hóa, bất đồng ngôn ngữ, liệu họ có thể hoàn thành tốt nhiệm vụ?
Cùng đoán xem "TÂN TÂY DU KÝ" với 4 thành viên: Kang Ho Dong, Lee Su Geun, Eun Ji Won và Lee Seung Gi

Nhân vật

Kang Ho Dong (1970)
Lee Su Geun (1975)
PD Na Young Seok (1976)
Eun Ji Won (1978)
Lee Seung Gi (1987)

Nội dung: Chương trình sẽ là chuyến du ký thú vị của 4 thành viên với tư cách là 4 nhân vật trong một bộ truyện kinh điển của Trung Quốc " Tây Du Ký". Cả 4 thành viên sẽ có hành trình khám phá các vùng miền khác nhau của Trung Quốc bằng cách hoàn thành các nhiệm vụ, với những điều kiện và thử thách của chương trình đưa ra, qua đó mang đến cho người xem một chương trình giải trí kết hợp du lịch hoàn toàn mới mẻ.
Khác biệt về văn hóa, bất đồng ngôn ngữ, liệu họ có thể hoàn thành tốt nhiệm vụ?
Cùng đoán xem "TÂN TÂY DU KÝ" với 4 thành viên: Kang Ho Dong, Lee Su Geun, Eun Ji Won và Lee Seung Gi

Nội dung các tập

Tập 1: Khởi đầu của huyền thoại
Tập 2: Xác định tội đồ Tôn Ngộ Không
Tập 3: Phổ biến luật chơi của chương trình
Tập 4: Những điều cần biết trước khi bắt đầu cuộc đua
Tập 5:Đến Trung Quốc rồi, cuộc đua Đường Tăng phần 1
Tập 6: Dù sao Lee Seung Gi cũng là người thắng cuộc. Cuộc đua Đường Tăng phần 2.
Tập 7: Ho Dong cũng làm được. Việc vặt đầu tiên của Ho Dong.
Tập 8: Sự ra đời của Trư Bát Giới.
Tập 9: Nhiệm vụ Ngọc rồng đầu tiên. Chuyện gì xảy ra ở nhà hàng DeFaChang?
Tập 10: Ngủ cùng nhau sau 5 năm. Đêm đầu tiên của hội yêu quái

Project leader: AvriL
Translator: airenvn, v4nt0mmy, haiyenlyl
Editor: AvriL
Timer: AvriL
TS: nhoc_way2008, AvriL
Encoder: shindongheee
Poster: Daviden
Uploader: hoaquynh, kaka04129

Tác giả: M-Zone    Thời gian: 9-9-2015 10:29 AM
Nội dung được vietsub với mục đích giao lưu học hỏi giữa những người yêu thích phim ảnh. Bản quyền phim thuộc nhà sản xuất và đài truyền hình, nghiêm cấm mọi hành vi sao chép chia sẻ trái phép. Nếu các bạn tự ý chia sẻ dưới bất kỳ hình thức nào phải tự chịu mọi trách nhiệm trước pháp luật. Vui lòng xóa trong vòng 24 tiếng, nếu có nhu cầu lưu trữ đề nghị mua bản chính.

Xem phần 2 tại đây: http://forum.kites.vn/thread/-472263-1-1.html

Online Phần 1: http://www.kites.vn/show-truyen-hinh/tan-tay-du-ky-309.html

E01: [attach]112169[/attach]
E02: [attach]112185[/attach]
E03: [attach]112187[/attach]
E04: [attach]112217[/attach]
E05: [attach]112253[/attach]
E06: [attach]112367[/attach]
E07: [attach]112381[/attach]
E08: [attach]112419[/attach]
E09: [attach]112421[/attach]
E10: [attach]112477[/attach]
E11: [attach]112633[/attach]
E12: [attach]112679[/attach]
E13: [attach]112741[/attach]
E14: [attach]112757[/attach]
E15: [attach]112837[/attach]
E16: [attach]113105[/attach]
E17: [attach]113107[/attach]
E18: [attach]113121[/attach]
E19: [attach]113217[/attach]
E20: [attach]113299[/attach]
E21: [attach]113297[/attach]
E22: [attach]113429[/attach]
E23-END:[attach]113431[/attach]
Tập đặc biệt 11.1:[attach]113427[/attach]
Tập đặc biệt Chusoek: [attach]113433[/attach]

Tác giả: M-Zone    Thời gian: 9-9-2015 10:34 AM

Tác giả: khiet    Thời gian: 9-9-2015 11:03 AM
mung qua, co sub roi ba con oi
phai xem lai ag dag 2 day 1 night doi dau moi duoc
thich bo tu nay lam luon y
tung hoa, tung bong na pd nha minh nha
Tác giả: ghewadi    Thời gian: 9-9-2015 11:16 AM
admin xem lại giùm sao link torrent hd có 75mb vậy , show này có vẻ hay, mấy a e này quậy thì chắc hài đừng hỏi
Tác giả: quygia77621176    Thời gian: 9-9-2015 11:23 AM
Bao ngày em ngóng, bao ngày em trông, bao ngày em mong show lên sóng,
Ấp trong đáy lòng, có chăng tiếng cười của một nghiện show đang lớn dần?
Tới giờ cày show thui. Cám ơn Subteam nhiều lắm

Tác giả: myuchan    Thời gian: 9-9-2015 11:46 AM
down về coi được có 5p, giật hết cả mình tưởng mình down nhầm chứ
có 5p mà nhìn SG cười mà bất giác cười theo luôn, nói chuyện vui hết biết
cảm ơn sub nhiều nhiều
Tác giả: omisa    Thời gian: 9-9-2015 11:46 AM
Bao ngày mong ngóng
Nhưng nói thiệt là ko thích Kang ho dong cho lắm, chú nói hơi nhiều hơi to, không biêt show mới này chú có khác tí nào không hay lại vẫn vậy.
Thích chàng Eun ji won nhứt.
Thank subteam nhìu nhìu có cái để xem rồi
Tác giả: trang_hvnh    Thời gian: 9-9-2015 12:02 PM
75 MB 5 phút chưa đc xem nhưng chắc preview rồi, subteam đừng trêu đùa trái tim bé bỏng tội nghiệp bao ngày mong show comeback của 2D1N season 1 hiu hiu, please cho bọn em ep 1 thật đi ạ!
Subteam muôn năm!
Tác giả: coolshb1    Thời gian: 9-9-2015 12:04 PM
Có sub ep 1 rồi
Kèo liền về
Chỉ đợi mỗi đến ngày này
Tks subteam nhiều
Mà sao có 75mb vậy , ít quá hay mỗi tập chỉ có vậy
Đừng bảo với mình là thế nhé
Tác giả: Mint    Thời gian: 9-9-2015 03:24 PM
Show này không phát sóng một tập dài hơn 1 tiếng như bình thường mà mỗi lần phát sóng trên mạng (thứ 6 hàng tuần) sẽ bao gồm 5 clip nhỏ khoàng từ 5 đến 10 phút nên subteam không nhầm lẫn gì đâu link bên trên đúng là EP 1 của chương trình đấy các bạn.
Tác giả: hot10909    Thời gian: 9-9-2015 07:11 PM
Cuối cùng thì cũng đã có thứ để giải trí cùng với Running Man rồi. Thank subteam nhiều lắm
Tác giả: winzy512    Thời gian: 9-9-2015 08:45 PM
oẻ, có 75mb thôi ak, chắc đây là tập chiều thử đúng không
nhìn dung lượng mà giật mình
lên hóng thấy ai cũng thế :

Tác giả: PanDoRa    Thời gian: 9-9-2015 11:26 PM
Con cuồng 2D1N như mềnh từ ngày có news về cái show này là phởn hết cả người rồi, chờ bao ngày cũng có sub!!!!
Tiếc cái là ko có Mong khỉ điên loạn, có thêm lão ấy thì cứ là cười vỡ cả show, tiếc nữa là thời lượng phát sóng ngắn quá, đừng nói 10p chứ 100p mà có mấy lão bựa này thì cũng chả biết chán là gì đâu!!!
Anyway, thanks ST nhiều lắm ý!!!!
Tác giả: Lolita_Lempicka    Thời gian: 10-9-2015 07:55 AM
cảm ơn các bạn đã làm show này nhé

mình rất thik các thành viên và cả đạo diễn nữa nên là có show phát là phải xem raw luôn ý, lúc xem chả hiểu đc mấy vì tiếng Hàn bập bõm ý, may nhờ có các bạn làm sub mới hiểu hết đc từ đầu đến cuối

càng vui hơn nữa là eun của mình vẫn bựa như ngày nào mong cho su geun mau chóng vượt qua đc n~ chỉ trích để làm chương trình thú vị hơn

P.S: mình thấy có raw ghép các tập dài khoảng hơn nửa tiếng ý, mong là các bạn dùng raw này chứ làm mỗi tập 10' thế này mem xem xong vật lắm
Tác giả: RuiYang    Thời gian: 10-9-2015 12:26 PM
Tưởng cái show không có nhà nào sub tại truyền hình cap ai dè nhà mình có sub
thanks ST nhiều nha:"> cơ mà cũng hơi buồn vì mỗi tập có 5 10 phút à TT^TT
Tác giả: vitkeri    Thời gian: 10-9-2015 03:55 PM
cuối cùng cũng có sub phim này rồi
tks subteam nhiều lắm ạ, bao ngày mong ngóng là đây
giờ thì down tối chiến thôi
Tác giả: katherinethyle    Thời gian: 10-9-2015 04:01 PM
mới vô mà có tiếp thêm 2 tập nữa rồi vui quá trời vui luôn, Cam on subteam đã làm việc chăm chỉ
Tác giả: katherinethyle    Thời gian: 10-9-2015 04:06 PM
ùa mọi người ơi, sao tập 2 và tập 3 chỉ có 7ph thôi vậy? có bạn nào giống mình k? hay là do máy mình bị hư rồi?
Tác giả: simple_girl    Thời gian: 10-9-2015 08:14 PM
Đỉnh cao giải trí là đây...nghe mấy ổng nói chuyện với nhau thôi mà cười muốn rớt quai hàm. Những ngày tháng 2D1N ss1 lại ùa về. Nhớ hồi đấy tìm xem chương trình 2D1N vì có Lee Seung Gi, nhưng vào phần mở đầu thôi là kết rồi, nói chung là thích kiểu hài hước tự nhiên thế. Lại nhắc về vụ gà hấp bia của cụ heodang nữa chứ. Đam mê và tài năng nó chả ăn nhập gì với nhau cả. Cụ í rất đam mê nấu ăn nhưng tài năng ở khoản này ko được "đốm" nào. Bởi vậy, mỗi lần cụ í quyết tâm nấu món gì đó là mấy ông anh lại dở khóc dở cười. Hồi đấy mới tham gia nên sợ bác HoDong 1 phép, ko riêng gì cụ mà tất cả các thành viên đều thế. HoDong cứ như ông trùm í. Giờ trong chương trình này bác HoDong cứ như gà mắc tóc, lo lắng đến nỗi lưỡi tụt cả vào trong :v

Đau bụng với màn phản biện của Eun Choding vụ đỉnh núi càng cao càng nóng. May mà mn đồng tình cho ổng đúng chứ mà cãi nhau với ổng chắc khỏi lên máy bay luôn. Còn bác nùn hồi xem 1N2D ss1 ko thích bác lắm vì bác bựa quá, cơ mà lúc này thấy bác trầm hẳn, lúc nào cũng buồn buồn lại thấy tồi tội í. Lúc bình chọn Tôn Ngộ Không thì y như rằng vương miện thuộc về bác, vừa cười vừa mếu. Thêm ông Choding ổng troll tới bến luôn.

Mỗi vid chỉ tầm 10 phút, xem vèo cái hết, cơ mà khả năng gây cười nằm ở le vồ max nên hài lòng chấp nhận. Mong vid tiếp theo. Thank subteam nhiều.
Tác giả: josky    Thời gian: 10-9-2015 09:47 PM
Subteam ơi xem lại xem sao có 75MB thế, download về xong mở lên giật đùng đùng. Hay bị lỗi file rồi

Đành lên trang chủ xem online vậy  
Tác giả: coolshb1    Thời gian: 11-9-2015 12:22 AM
Xem xong mới thấy trân trọng quãng thời gian họ còn làm việc cùng nhau
Nếu có thể khi show kết thúc mong mọi người có thể nhìn lại và tha thứ cho họ , để họ có thể tự tin quay lại con đường cũ
Và còn 1 người nữa đã quay lại nhưng mọi người vẫn không công nhận anh mong người đó cũng xem show này để tự tin hơn
Ở đời ai chả có lúc sai lầm quan trọng họ có đứng dậy sủa chữa lỗi lầm hay không  . Mong có thể nghe tin vui từ mỗi người
P/s : không thấy để tử ruột của PD Na đâu nhỉ , chắc Dae Ju tập trung vào Three Meals
Tác giả: hangxoxo    Thời gian: 11-9-2015 12:02 PM
Trời ơi coi có vài phút vậy hổng có đã T.T Nhưng mà được cái vừa coi vừa cười lăn lộn con bạn tưởng mình bị làm sao
Tác giả: AvriL    Thời gian: 11-9-2015 04:00 PM
Bó tay với chú Ho Dong, dốt tiếng Anh lắm hay sao mà ngta nói 50 dịch thành 15
)
Seung Gi tuổi trẻ tài cao, còn đẹp zai nổi tiếng, sau chuyến Trung Quốc này chắc học 1 một mớ tiếng Tàu luôn, chưa gì mà thấy giao tiếp với mọi người lơ lớ bằng từ điển tự học rồi.

Ho Dong vs Su Geun >>>>> " Dạy tiếng Tàu cho người Trung Quốc"
Rõ qua bên Tàu mà hỏi ngta có biết tiếng Tàu không, hai chú già này vãi quá

Tác giả: zzdaniellamzz    Thời gian: 11-9-2015 04:12 PM
Ôi, cái dàn cast cực nhắng của 2 Days 1 Night
Các chú mà cùng chung tay thì thể nào con Rết cũng rất lí tưởng
Dạo nì dài tvN có nhìu phim hay, lại tính tấn công wa mảng Show cũng thành công, hay thật
Tác giả: quygia77621176    Thời gian: 11-9-2015 05:16 PM
Trời ơi coi buồn cười quá, chết mất với cái nhóm này thôi.
Nhưng cơ mà sao mỗi tập có vài phút thôi ạ ?
Cho em xin cái lịch bao lâu thì có một tập mới để biết hóng ạ ?
Tác giả: demonz    Thời gian: 11-9-2015 08:45 PM
có engsub ep 6-10 cho các thánh đồ NJTW đây.
http://www.dailymotion.com/user/vikisubtitle/1
lâu quá mới có show vui vậy.
Đúng là members của 1n2d huyền thoại mà.
Tác giả: simple_girl    Thời gian: 11-9-2015 09:28 PM
Ôi vid 5...chết mất thôi...đây là cuộc đua, nhưng họ chạy ko nổi ))

Bác cho Seung Gi mượn sạc dự phòng trên xe buýt cute thiệt, trong giỏ xách toàn đồ nghề đã vậy bay sang ngồi cạnh nhiệt tình chỉ dẫn nữa chứ. Eun Ji Won đã từng sinh sống ở Hawaii nên chắc tiếng Anh ko tồi, thêm Lee Seung Gi nữa nên sẽ lợi thế hơn. Cặp đôi Old team đi hỏi người TQ có biết tiếng Trung ko thì...bó tay rồi.

Hóng vid tiếp theo!!!
Tác giả: duydope123    Thời gian: 12-9-2015 01:26 AM
Ngóng từng ngày từng giờ
Cơ mà có vẻ k dc hay như mình mong đợi :3
Dù sao vẫn ủng hộ
Tác giả: quygia77621176    Thời gian: 12-9-2015 12:51 PM
quygia77621176 gửi lúc 11-9-2015 05:16 PM
Trời ơi coi buồn cười quá, chết mất với cái nhóm này thôi.
Nhưng cơ mà sao mỗi tập ...

cám ơn bạn nha

Tác giả: venus_vangard    Thời gian: 13-9-2015 11:34 AM
Mình là ngồi hóng từng tập lun ấy , Mỗi tập tầm 5- 10 ' mà cười té ga , mấy ổng dễ thương dễ sợ ; làm mình có cảm giác những ngày ngồi coi 2D1N season 1 vậy . . Cảm ơn subteam nhiều nhiều . Gửi đến subteam ngàn nụ hôn
Tác giả: tam.nq    Thời gian: 13-9-2015 09:43 PM
Một Show giải trí mang tính chất hài hước vui nhộn kết hợp với du lịch.
Xem mà cười bể bụng
Biên kịch cùng các thành viên tham gia rất hòa đồng, vui vẻ. Có cảm giác như họ đang đi chơi chứ không phải tham gia vào một chương trình truyền hình thực tế nữa.
Ủng hộ Subteam nhanh nhanh ra các sản phẩm tiếp theo.
Lót dép hóng từng ngày )
Tác giả: phuongtra.hng    Thời gian: 18-9-2015 10:03 PM
bộ tứ này vẫn là xịn nhất >.<
Tác giả: Spirit.Floo    Thời gian: 19-9-2015 02:08 AM
Cảm ơn subteam vì đã làm sub show này nhé.
Mỗi đoạn clip ngắn ngắn chút chút thôi mà coi buồn cười gì đâu.
Mình phải bái phục PD Na vì nghĩ ra nhiều trò quái dị quá.
Nhất là vụ cái vòng kim cô và cái máy giật điên đuôi khỉ. Quá hịn luôn.
Khúc Seung Gi làm Đường Tăng xong đc đeo cái thẻ tín dụng nó ngầu gì đâu.
Thích cái đoạn chưa biết ai là Đường Tăng mà cứ có cái hình dự đoán "Chắc chắn là SG" bao bựa.
Đoạn bác Ho Dong mặc đồ Heattech đi mua bánh Subway nữa chứ.
Bác chịu khó học tiếng Hoa vậy thì thôi tiếng Anh có phải lẹ hơn hong. Đi nói tiếng Hoa mà người ta toàn đáp lại tiếng Anh thiệt bó tay.
Nói chung là show hay quá trời hay. Ngắn ngắn mà subteam mình làm nhanh quá trời coi cũng đỡ ghiền, giải trí mỗi ngày.
Tác giả: moon3    Thời gian: 20-9-2015 07:24 AM
cảm ơn subteam đã làm việc vất vả. Một chương trình rất hay và mới lạ. Phong cách tiếp cận cũng rất khác các chương trình giải trí thông thường. Bộ tứ có thể nói những điều mà trên đài truyền hình chắc sẽ chẳng dám đề cập.  Lee cụ vẫn lém lỉnh như ngày nào, và bây giờ còn thêm nét tinh quái nữa, cứ ở bên mấy anh là thấy nhỏ bé rồi. Bác Kang ah nụ cười của bác thật ấn tượng cứ giữ mãi nụ cười ấy nhé.
Tác giả: runy.rainy    Thời gian: 22-9-2015 02:39 PM
đội ơn subteam, cơ mà 1 tập có vài phút nên coi không có đã, hic hic, buồn như chuồn chuồn cắn rốn luôn T.T
Tác giả: runy.rainy    Thời gian: 23-9-2015 07:04 AM
chẹp, có sub rồi đây, chắc chờ coi sub 1 lúc 5 tập luôn, coi như zị mới thú vị mà ))
Tác giả: simple_girl    Thời gian: 24-9-2015 11:33 AM
Lịch trình dày đặc vậy chắc mn mệt lắm, thêm thời tiết nắng nóng nữa. Thông cảm sâu sắc vì mới đi chơi theo tour về, lần đầu tiên đi chơi kiểu này, đi có 2 ngày về bệnh gần chẵn 6 ngày

Mn vẫn cái kiểu ăn chung tô mì mà ko nề hà gì nhỉ. Chi tiết nhỏ vậy thôi nhưng thấy mn thật sự gần gũi với nhau. Nhớ hồi đó tranh nhau, thậm chí là "hãm hại" nhau chỉ vì 1 gắp mì

Vừa mới lục lọi máy tính phát hiện một folder của Seung Gi bị bỏ quên lâu lắm rồi, ngồi xem lại trong đó có vid chương trình talkshow Seung Gi nói xấu Ho Dong. Seung Gi lúc đó dễ thương, thông minh và lém lỉnh cực kỳ, giờ thì chín chắn hơn rất nhiều. Và cụ với bác Ho Dong quả thật có duyên với nhau, từ lúc tập tễnh tham gia show X-men đã đụng Ho Dong rồi. Mặc dù lúc đó Ho Dong rất quyền lực, dọa cho cụ sợ xanh mặt ko biết bao nhiêu lần cho đến bây giờ Ho Dong đang tạm thời bị thất thế thì cụ vẫn cứ chung thủy với bác ấy. Bởi vậy mình cũng chẳng bao giờ thôi thích cụ được. Chương trình này với người khác có thể chỉ là một show giải trí, hay hay dở, thích hay ko thích tùy theo khẩu vị mỗi người. Nhưng với mình thì khác, chất chứa nhiều ý nghĩa hơn, mang tính hoài niệm và có thể nhìn lại được cả một quãng đường của ai đó.
Tác giả: runy.rainy    Thời gian: 25-9-2015 07:25 AM
ngày nào cũng có để coi, ta nói nó đã gì đâu luôn, kakakaka
thanks subteam rất rất nhiều
Tác giả: S_NiNguyen_J    Thời gian: 25-9-2015 08:35 AM
show này chắc phải coi thôi bị nghe Teukie quảng bá là vui lắm )
cảm ơn sub-team đã làm vietsub nhé!! ;"

Tác giả: janicez    Thời gian: 25-9-2015 10:23 AM
Show này hay nhưng mà thời lượng ít quá, tập thì 7-8 phút tập chỉ có 3 phút là làm sao :"(
Cảm giác phải xem chục tập mới được coi là 1 tập ý :v
Xem show này lại nhớ đến 2D1N giá có thêm Dong Min tham gia, làm Bạch Mã Ôn hay yêu quái cũng được cho đủ nhân vật )
Các thành viên đều mang mặc cảm tội lỗi nên không được tự nhiên lắm thì phải, nhất là Ho Dong ý, cứ kiểu phỉa dè chừng này nọ
Tác giả: galacticos30612    Thời gian: 26-9-2015 04:17 PM
Show này vui, nhưng 1 tập ngắn quá
À mà, tập 15 bạn nào encode xem lại giùm mình, nó bị răng cưa nhìu lúm, tại mình down bản HD về để mốt coi lại, nên mong Kites có thể làm lại tập này
Thanks subteam nhìu lúm
Tác giả: nopainnogain    Thời gian: 28-9-2015 04:51 PM
Lúc đầu cảm giác mấy ông anh còn hơi ngại ngùng nhưng đến mấy ep gần đây thì đã lộ rõ bản chất, hài không thể tả nhất là màn đọc tên nhãn hiệu. Biên kịch cũng báo đạo thật, biết Lee Tăng đời sống gương mẫu mà lại bắt kể tên nhãn hiệu thuốc lá, mà ông này lơ ngơ chả biết sao lại trả lời thành Diesel .
Coi show này giống như gặp lại những người anh em cũ vậy. Dù thời thế giờ đã thay đổi, vị thế của các anh trong làng giải trí cũng không còn được như lúc ở1n2d nhưng mà tình anh em thì đúng là vô bờ bến.
Cám ơn subteam rất rất nhiều vì đã cho mình cơ hội để cùng khóc cùng cười với những con người này một lần nữa .
Tác giả: runy.rainy    Thời gian: 3-10-2015 06:40 PM
hạnh phúc gì bằng khi được coi 3 tập 1 lúc, thanks subteam nhiều lắm, kekeke
Tác giả: phanemheodang    Thời gian: 3-10-2015 09:17 PM
ô hô. subteam update ở đây làm êm cứ ngóng hoài ở cái kite cine
Xem hài bá cháy luôn,Thật sự cám ơn rất nhiều. sub team muôn năm, tiếng việt muôn năm. Thẳng tiến ep 23 nhá

Tác giả: janicez    Thời gian: 5-10-2015 08:55 PM
Chết thật quên mất ko vào down đã có luôn 3 tập mới rồi, xem thế này mới bõ chứ cứ mỗi lần 1 tập vài phút thấy hơi bị bứt rứt
Tác giả: simple_girl    Thời gian: 6-10-2015 10:18 AM
Hẳn là quá thiệt thà, Choding diễn hơi sâu

Đúng là già cả đám rồi, hồi xưa chơi mấy trò này ai cũng sung cả, nhất là bác HoDong, giờ thì ì à ì ạch. Cái phần ăn uống quả là hấp dẫn, phải vừa bê tô cơm vừa xem chứ ko chịu nổi. Qua Tung mà Gi vẫn luôn có mấy em, mấy chị, mấy bác vây quanh nhể. Nghe đồn ngoài đời hắn đẹp troaiiii lắm
Tác giả: thienkhanh1986    Thời gian: 6-10-2015 04:41 PM
Một tập chỉ có vài phút nên xem chưa thấy đã nhỉ! Cảm ơn các bạn đã làm show này.
Tác giả: JOVINGUYEN    Thời gian: 7-10-2015 08:52 PM
Oi thích 4 người này từ 2D1N mùa đầu rồi. Không ngờ lại có dịp tái ngộ. Thật là hp khi thấy m.ng đồng hành cùng nhau suốt mấy năm trời !!!! Cơ mà mỗi tập có 8 ph ah. Mà thật ra những phút cuối của tập này lại lập lại ở tập sau. Chả biết sao lại chia nhỏ như vậy nữa. Chưa từng thấy ctr nào lại ngắn như vậy ấy. Cơ mà LSG càng ngày càng đẹp trai, body càng nhìn càng mê ^^
Tác giả: acherry_acherry    Thời gian: 10-10-2015 01:36 PM
tại sao có 75mb vậy đã bao nhiêu ngày ngắm trông, đợi chờ
Tác giả: Candy141992    Thời gian: 11-10-2015 08:33 PM
oa em vẫn đang kéo, hổm rày có việc bận nên drop từ tập 7 hay 8 gì đấy hic hic. Coi show này bị nhớ 2d1n dã man được luôn, mấy anh em qua bao lâu rồi mà còn ăn ý vs hiểu nhau thế, thương gì đâu hí hí. Chỉ có điều xem có chút buồn, ngoài Lee cụ ra thì mọi người đều đã không còn được ở vị trí vinh quang nhất như xưa nữa, xem có đôi lúc thấy tội mấy ông anh quá..
PD NA yêu quái, sao chú không cho mỗi ep nó dài ra hộ chúng cháu hic hic. coi chưa cười đã hết.
Thanks subteam nhiều ạ <3
Tác giả: nolixide    Thời gian: 11-10-2015 10:17 PM
Coi show này mắc cười muốn chết, ban đầu mấy ông lâu ngày gặp lại còn ngượng ngùng này nọ, với cả tội lỗi của mình nên không dám làm càng, nhưng về sau quen nhịp rồi lại tưng tửng cả lên, thích ghê, nhớ mấy ông thời 2D1N dễ sợ, show này làm thêm nhiều chuyến nữa thiệt tốt biết bao.
Cảm ơn cả Subteam nữa ạ
Tác giả: simple_girl    Thời gian: 12-10-2015 10:02 AM
Chết cười với cái đoạn say xỉn của mấy chả. Bao nhiêu lòng mề đều lôi ra trưng bày trước thiên hạ. Đặc biệt là Choding với Gi. Xúc động với Gi, vẫn luôn tìm kiếm ý nghĩa đích thực của thứ gọi là hạnh phúc. Hồi xưa cứ nghĩ với người như vậy và với thế giới showbiz ko mấy đáng tin, Gi chắc chắn sẽ rất cảm thấy rất hụt hẫng. Giờ thấy Gi lại bộc bạch về hạnh phúc lại thấy đau lòng. Nhưng dù gì thì Gi cũng sẽ luôn sống thật với chính mình dù trong hoàn cảnh thế nào, thế cũng đủ rồi. Còn Choding thì rất hùng hồn và biểu cảm, nhưng cả buổi chỉ lặp đi lặp lại 1 câu duy nhất. Nhưng có thể thấy rõ ông ấy vui vẻ thế nào và yêu quý mn ra sao trong chương trình. Xây cái chuồng rồi lùa mấy chả vào nhốt chung có khi mấy chả lại thấy hạnh phúc ớ.

Vậy là kết thúc thiệt rồi, hum bữa cứ tưởng kết thúc từ tập 21 cơ, shock. Cảm ơn subteam rất nhiều.
Tác giả: mat_thienduong    Thời gian: 14-10-2015 12:57 AM
huhuhu, mỗi tập được có mấy phút đúng là biết cách hành hạ chúng dân mà..
Tác giả: janicez    Thời gian: 2-11-2015 09:28 AM
số tập cũng không nhiều mà mỗi lần vào lại thấy có tập bonus với special, coi như an ủi lòng dân à
Tác giả: andorea    Thời gian: 8-11-2015 10:43 AM
sao mỗi tập của cái show này ngắn thế ko biết... Coi chả bõ
Tác giả: Lolita_Lempicka    Thời gian: 27-4-2016 06:33 PM
Subteam có thể làm tiếp ss2 đc k show này rất hay mà subteam mình dịch cũng rất hay nữa, nếu có thể đc thì mình cảm ơn các bạn nhiều lắm <3
Tác giả: littlehorse    Thời gian: 24-8-2016 11:35 AM
Được gặp lại 04 nhân vật yêu thích trong chương trình 2 days and 1 night thật là vui.
Tác giả: love_sasuke    Thời gian: 4-7-2017 12:03 AM
Hy vọng subteam có thể up lại tập đặc biệt 11.1 của New Journey To The West 1. Tập này có mỗi link torent mà giờ không có ai seed. Xem online thì lại không được
Tác giả: hung97    Thời gian: 4-8-2017 07:28 AM
love_sasuke gửi lúc 4-7-2017 12:03 AM
Hy vọng subteam có thể up lại tập đặc biệt 11.1 của New Journey To The West 1. Tập này c ...

Bạn nói tập lễ chosuk à?
t nhầm sang tập chosuk, ko biết ở máy nhà t có tập bn cần ko, nếu có đó thì để t về up rồi gửi cho bn nhé

Tác giả: love_sasuke    Thời gian: 10-8-2017 03:08 PM
hung97 gửi lúc 4-8-2017 07:28 AM
Bạn nói tập lễ chosuk à?  
t nhầm sang tập chosuk, ko biết ở máy nhà t có tập bn cần ...

Đó là tập mà tiễn Seung Gi đi nhập ngũ ấy, gần đây mình mới biết nhà kites có sub mà giờ xem onl ko còn, down cũng ko dược
Nếu bạn có up hộ mình nhé, cảm ơn.
Tác giả: peachkd    Thời gian: 14-6-2019 10:38 AM
thích subteam sub nhất nhất luôn . cảm ơn subteam
Tác giả: datqwep    Thời gian: 7-10-2021 09:43 PM
Có ai xem rồi cho ý kiến phim có hay không vậy

Tác giả: syrena.yume    Thời gian: 19-3-2022 03:30 PM
Lâu lâu xem lại vẫn thấy hài, nhớ Seung Gi ghê á, hy vọng còn quay lại

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3