Kites

Tiêu đề: [Vietsub by PpyongTeam - Joo Won's House] Joo Won on Win Win - Ep.137 - ĐÃ REUP [In trang]

Tác giả: nakyung    Thời gian: 4-1-2013 09:30 PM
Tiêu đề: [Vietsub by PpyongTeam - Joo Won's House] Joo Won on Win Win - Ep.137 - ĐÃ REUP

Ppyong Team xin trân trọng giới thiệu

[Vietsub] Joo Won on Win Win - Ep.137

Tôi nghĩ điều ngọt ngào nhất trên thế giới này chính là khi còn chưa thực sự trưởng thành, trong vô số những thứ đã mất đi, ít ra Joo Won đã có mong muốn được giữ lại được một tình yêu không vụ lợi. Nhưng khi nhận ra chính bản thân mình cũng đã bắt đầu có chút toan tính trong tình cảm, khi tình yêu trong cái định nghĩa vốn có bị chính bản thân làm lung lay, anh ấy đã khóc khi biết mình khó có thể bảo vệ được nó.

Qua WinWin chúng ta cũng được hiểu thêm con đường dẫn đến thành công của Joo Won ngày hôm nay, một chàng trai không hề có ý định trở thành người nổi tiếng, nhưng chính nhờ sự chân thành và niềm đam mê diễn xuất ca hát, Joo Won đã được các tiền bối phát hiện và yêu mến bởi chính sự chân thành của anh.

Tình bằng hữu, tình cảm anh em là thứ mà Joo Won đạt được nhiều nhất trong năm 2012. Với nhiều bạn bè mới, nhiều anh em mới, Joo Won đã không còn cô đơn vì xung quanh anh ấy là những người yêu thương anh ấy thật lòng như chính người bạn Ki Woong xuất hiện trong chương trình vậy.

Hãy xem WinWin và cùng sống trong những giây phút vô cùng tình cảm và chân thành với em út quốc dân Joo Won nhé

Ppyong Team Subbing Team

Translator: SongHyo, nakyung, cheryl_lee, AvriL, sussi, sit_gold
Editor: EunHee, nakyung
Timer: AvriL, Rain_Smile^_^, freya
Typesettle: freya
Encode: freya

Torrent

[attach]92787[/attach]

Filefactory

LINK DOWNLOAD FULL SHOW

(LINK DIE)

Fshare

001
002
003
004

Part 1

Part 2

Part 3

Part 4

Tác giả: freya    Thời gian: 4-1-2013 09:46 PM
há há há há
đã bẩu là em phải được tem mà =)))))))

cuối cùng đã lên dĩa nè, zui quá nè!!!!

Coi cái này thấy mẹc chú MC Tak là bùn cười nhất =]]] vừa bị cho ra rìa vừa đơ mặt mỗi khi nge Won nói.
Đại loại là chú ấy k thể tin nổi trên đời còn có sinh vật như bạn Won - Người đàn ông đến từ Joseon =)))
Nhất là đoạn Won kể có một lần duy nhất làm trái lời bố mẹ là khi nói dối mẹ đi học để đi chơi. Mặt chú Tak phải nói là đơ như cây cơ, mà mềnh ngồi nghe Won nói vậy cũng đơ theo chú luôn =)))))

Hajzzz...
Có đoạn Won kể Won đã iu nhưng vì k hiểu được con người của cô gái ấy nên đã bỏ lỡ mối tình đó, giờ rất buồn tiếc...
Lúc đầu coi nonsub thì đương nhiên là...chả hỉu bạn nói gì =)))
Sau có sub rồi thì lại thấy giống như Won đang nói về Uee vậy đó...
K lẽ nào...tui có nên tiếp tục hy vọng k đơi...

Nói chung show này team nhà mình làm cũng gặp chút trục trặc nên giờ lên thớt là mừng hết lớn rầu XD
iu team nhà mềnh *chụt chụt*
thương ss na nhìu đêm thức trắng, tóc ss đã thêm sợi bạc...=))))
*chụt chụt*

Tác giả: Rain_Smile^_^    Thời gian: 4-1-2013 09:47 PM
sạc hụt tem con mẹ Rey nhanh thế đi mất

bao nagfy ngóng trông cuối cùng hàng đã lên
toẹt vời

nghĩ lại cái khoảng thời gian cap cái win win này nổi điên dễ sợ luôn í
tưởng như khi đó mình mất hết kiên nhẫn cơ .. nhưng khi bạn TS nói rằng mình time kĩ cũng cảm thấy phần nào mãn nguyện =))

Tác giả: joowon1211    Thời gian: 4-1-2013 09:47 PM
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
bbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbb
cccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccc

.......................

Tưởng bị mỗi Freya cướp giựt thôi ai zè quay qua xuất hiên ngay ss Mưa :-w

Thôi nhưng mà đang vui hí hí ~~

Vừa xem xong Rurouni Kenshin giờ lại được ngồi chễm chệ xem Win Win có Won ngố đúng là không còn gì hơn ~~~~

Cám ơn nhà mình đã làm nhá :*********

Mong mãi đấy ><
Tác giả: SongHyo    Thời gian: 4-1-2013 10:10 PM
Nhà chỉ có mấy mống, nhân lực đi sub cũng chỉ có vài mạng quanh đi quẩn lại. Nhưng mà tham vọng thì nhiều vô số kể, tính ra lượng clip, cut, show này nọ của Won cả nhà sub cũng quá chừng rồi.

Sản phẩm đầu tiên của nhà có em tham gia, mấy nay em cứ hóng mãi thôi, cám ơn mọi người, nhất là mấy ss ở khâu xử lí nội bộ vụ up file, có vẻ winwin kì này là upload chật vật nhất nhưng vẫn cố gắng tung hàng cho mọi người xem.

Em yêu cả nhà nhiều lắm nhé :x

PS: ss Na vừa up, em vừa tính còm la làng mạng ko down nổi thì wifi sửa xong. Linh thật :))
Tác giả: sit_gold    Thời gian: 4-1-2013 10:20 PM
Hóng cái này suốt mấy tháng nay cuối cùng ss cũng cho em toại nguyện

Cả nhà cứ chờ xem chủ tịch fan club của chú Eom Tae Woong nhá

và cả chuyện tình của Oppa nữa

thanks nhà mình đã làm cái này :))

nếu rate được nhiều thì em sẽ cố rết hết cho mọi người^^
Tác giả: cheryl_lee    Thời gian: 4-1-2013 10:23 PM
cuối cùng thì hàng cũng về :x cảm ơn mọi người nhiều nhiều

cứ mỗi lần thấy hàng nhà mình, không biết vì sao em lại cứ thấy có lỗi :(( dạo này bận rộn nhiều chuyện với cả đi làm rồi nên không thể đóng góp được nhiều cho nhà mình, thành ra cứ thấy mình thừa thãi vô dụng thế nào ấy :((

nhưng mà chỉ cần các ss hú thì e luôn sẵn sàng :x

Tập win win này đúng là đa màu sắc, có đùa giỡn, có giãi bày, có nước mắt, có tình thân. Xem mới hiểu hơn về Won, không phải cứ lung linh lộng lẫy như trên trời cao, mà vẫn có những phút rất đời thường, cũng có những lo lắng, phiền muộn và trăn trở của một chàng trai 26 tuổi :D

xem hết vietsub em edit tiếp :D
Tác giả: joowon1211    Thời gian: 4-1-2013 10:24 PM
Mới xem đc 1/4 mà em cười đau cả bụng =)))))

Hồi xem Win win của chú Uhm em đã cười nứt rốn vì cái vụ "Anh đi tiểu về à?" giờ lại được xem lại và còn đi sâu hơn nữa =)))))

Lại còn cả cái vụ chú Uhm trả lời "Anh đi dọn phân chó" =)))))) Mẹ ơi chết cười =))))

Mà đến tội 2 chú già =))))) bị em út nói trống không, gọi ra vừa nói cho 1 tràng, nghe đâu tưởng hiểu hoá ra trả lời cộc lốc 1 câu trống không chả khác gì trc luôn =)))) chết cười thôi =))))
Tác giả: AvriL    Thời gian: 4-1-2013 10:50 PM
Tình hình là co rồi nên đỡ phải dow
;))
Nhưng chưa coi đâu, đợi tung hoa tung thớt mới coi, xem như chung với mọi người
Mong là sau 1 giấc, mai onl sẽ thấy thớt win win nhà JW tăng page hehehe

Nhà mình toàn trâu =]]]]

p/s: Ta là ta lên án, mọi ngừi toàn ghi ArviL
Ta AvriL kia muh

Đề nghị sữa lại đi >"<
Với cả chủ thớt ới, Joo Won's House chứ sao lại Joo Won House

Tác giả: smile^^pyong    Thời gian: 4-1-2013 11:12 PM
Nhà ta thiệt là Daebakkkkkk XDXD
Mọi người vất vả nhiều rồi >___< em sẽ cố gắng góp sức lần sau
Kéo về liền đây ^^
Tác giả: coizimoon    Thời gian: 4-1-2013 11:49 PM
cảm ơn st nhiều ạ ^^
mình rất thích show Win win này
các khách mời và MC tạo cảm giác ấm cúng và chân thật
đợt trước xem của chú TaeWoong buồn cười kinh khủng
nên càng mong chờ vào ep này của Won béo ^^
Tác giả: AvriL    Thời gian: 5-1-2013 12:45 AM
Đang coi win win
Nói chung là cực yêu :XD

Nhưng nói đã nhanh muh time lại quá chuẩn, nên thành ra đọc ko kịp ngắm người luôn
=.=

Người gì đâu có bao nhiêu khai hết bấy nhiêu
Muh ba chú dẫn chuyện "xoáy" bạn Won quá
=]]
Tếu gì đâu, làm ngta hết ngại tới ngượng luôn

Càng xem càng yêu ^^

Thanks chủ thớt nhé
;)) rate bữa giờ hơi bị  nhìu
Tác giả: snowdrop_92    Thời gian: 5-1-2013 12:48 AM
xem xong mà bùn cười quá, cũng thấy cảm động lúc Won khóc nữa, thích tình cảm của 2 anh em KiWon,
thanks nhà ta đã vất vả làm sub nhé!!!
Tác giả: joowon1211    Thời gian: 5-1-2013 01:28 AM
Xem xong 1 lần rồi quay ra bình luận thấy torrent cái nhảy vào down luôn mà khổ mạng nhà mình cùi nó chết ở 5% T_________T sáng sớm mai down hy vọng nhanh hơn T_______T

Vừa đợi nó down vừa xem lại luôn lần nữa. Xem 2 lần liên tiếp mà sao vẫn buồn cười không chịu được =))))) cái kiểu nói trống không với đụng chạm các chú các anh đúng là bá đạo =)))) chỉ có thể thấy ở Won ngố =)))))

Hồi lâu đọc bài của Avril bảo là lúc làm sub cái này cùng mọi người có suy nghĩ đoạn Won ngố khóc đâm ra lúc mình xem mình cũng bị tâm lý tí nhưng mà lúc đến đoạn đó và nhìn chung biểu hiện của Won ngố trong toàn bộ chưong trình đã làm mọi suy nghĩ vu vơ tan biến hết. Cách Won nói chuyện thật lắm, không giống như đang tham gia chương trình mà như đang ngồi luyên thuyên với bạn bè ( có lẽ có 2 chú già đã quá thân thuộc nên tạo tâm lý thoải mãi cho Won ngố )

Xem xong cứ thấy thương thương mà lại chút lo nữa. Won cứ ngây thơ thế nào ấy, cái cách tin vào tình yêu trong sáng mà mình đặt ra rồi tự trách mình đã dần thay đổi, thật là như một đứa trẻ dễ bị tổn thương. Ở Won chứa nhiều tình cảm và suy nghĩ quá mà nó lại có phần ngô nghê so với hiện thực ngoài kia. Nói thật là em kém Won 3 tuổi nhưng khi nghe những chia sẽ của Won về chuyện tình yêu em thấy nó xa vời với em hiện tại quá, giống như mẹ Won nói "Tất nhiên là sẽ thay đổi" Có lẽ Won ngố thay đổi chậm hơn nhiều người ....... (hay vì em thay đổi quá nhanh T___T)

Freya ơi T_____T ta cũng đang nghi là Won nói về Uee T______________T tại sao mà cái đoạn chú Tae Hee bảo với Ja Eun là "Tôi vẫn còn thích em" đc Win Win sử dụng đi sử dụng lại thế hả ????? Dụng ý gì đây T______________T

Nồ ! cúp pồ trong lòng ta thì sao T^T ...... đã có chuyện gì vậy T^T
Tác giả: heaven1412    Thời gian: 5-1-2013 07:46 AM
Vừa ngủ dậy đã thấy Win Win lên đĩa.  Còn chờ gì nữa mà ko dọn ra bàn và chuẩn bị đánh chén thôi.
Em là em hóng Win Win từ lâu lắm rồi. Nhắc tới Win Win em lại nhớ vụ em nợ SS mấy phút Win Win.
Dù chưa đc nhận sẵn chương trình nhưng đã đc SS gửi gắm.
Em hứa sẽ góp mặt trong dự án tiếp theo. Em thề, em hứa em đảm bảo.
Em còn chưa xem Win Win vì chờ Vietsub đấy ạ ! Em chuẩn bị tinh thần kéo về đây !

Yêu các thành viên trong nhà mình quá ! Chăm chỉ, tích cực, nhiệt tình, tuyệt vời ... mấy từ này vẫn ko đủ để nói về tinh thần trách nhiệm của đội ngũ Ppyong team. Đè từng người ra hôn thắm thiết. Đừng ai ngạt thở nhé, em ko chịu trách nhiệm mang đi bệnh viện đc đâu ^^

Em xếp cuối hàng rồi ! Hix !
Tác giả: AvriL    Thời gian: 5-1-2013 08:34 AM
Hum wa coi xong tắt máy đi ngủ, nên lấy đâu ra seed cho m.n đêm khuya
=]]
Sang nay bật máy cả ngày để giữ seed nè =.='

Muh thấy mọi người bảo cái zụ Win Win là nói Uee, (ngụ ý)
Xem rồi, Won bảo trãi qua 2 mối tình

Một từ thời trung học
Một là đại học, muh còn cùng lớp
Uee bé hơn Won muh, tuy có cùng đại học nhưng chăc hk cùng lớp đâu, sao cùng khóa đc
=.='

Thôi đừng nghĩ vớ vẩn nữa :))
Cứ nhớ cảnh hắn nhảy trong club, gặp mình thì mình cũng phải chạy xa
hahaha

p/s: cái torent chưa có ai dow xong nên seed yếu lắm, mọi người chịu khó đi.
Thôi thì dow Rap ùi join lại cho mau
Muh hwa Song Hyo bảo vừa bật lên dow 1 ep nó báo 7 tiếng =]]]
Tác giả: trangnon_bien    Thời gian: 5-1-2013 12:08 PM
Em măm me cái show này từ lúc mà mọi người trong nhà bàn bạc, rồi lúc mọi người nói JW khóc về tình yêu em càng thấy nhốn nháo nhưng không làm được gì nên cũng không dám nói đến :)))))
Tối qua vào nhà khuya như thường lệ thấy vé máy bay win win mờ mừng dã man, down về xem, gần 2h xong đuối quá ngủ luôn nhưng vẫn thấy tiếc tiếc vì sao cái win win này nó ngắn quá zậy :)))))

Đoạn JW nói về tình yêu ấy, em rất thích cách nghĩ của JW. Ngày trước có một người bạn hỏi em là nếu yêu thì cần "kỹ năng hay chân thành" vì bạn ấy bị đá cũng tại quá chân thành với người đó. Em định nói là cần cả hai nhưng rồi lại thấy sao sao nên im luôn. Tất nhiên đó là thắc mắc của một người bạn không biết đến nhiều kỹ năng khi yêu nhưng điểm khác biệt ở đây là JW có nói cậu biết cách để yêu nhưng lại không muốn phải làm những điều đó ngoài tình cảm chân thành cậu dành cho bạn gái mình. Giữa không biết mà làm với biết mà vẫn làm là hai điều khác xa nhau...

Lúc nói về diễn xuất, cách nghĩ rằng tất cả mọi người đều chăm chỉ nên điểm khác biệt là phải diễn xuất tốt thì JW lại phủ nhận điều đó. Cậu tin rằng với tuổi đời còn quá trẻ, phải có ngay diễn xuất tốt là rất khó vậy nên chăm chỉ luôn là điều kiện hàng đầu. Có thể nói JW có phần may mắn nhưng ngoài kia có rất nhiều người may mắn như vậy và họ lần lượt để mọi thứ trượt qua tay còn JW thì nắm lấy từng cơ hội đến với mình với cách nghĩ không tính toán, làm tốt những gì được người khác tin tưởng <3

Vuii nhất là đoạn 2 bạn trẻ ôm nhau nhảy mà 3 người ngồi cùng đơ hình, ngượng ngùng. Bạn Ki Woong cũng thật là ... giờ bạn còn bị nghiện bệnh của JW nữa chứ.

Nhưng ấn tượng mạnh nhất có lẽ là bác PD CHim, chẳng hỉu vì điều gì mà cứ mỗi lần mặt bác lên hình là em ôm bụng cười ngoặc ngẽo, bác còn đến ủng hộ bạn Won nữa, cơ mà không ai như bác trốn chui trốn nhũi rồi bỏ chạy toán loạn :)))))))  

Mấy dòng cuối dành cảm ơn đội ngủ ST nhà mình, các bạn đã biến tình yêu thành hành động và giúp cho các chí sĩ khác đu theo <3
Cảm ơn ss Na chuyên cung cấp vé máy bay free cho cả nhà <3

Tác giả: quynhchi183    Thời gian: 5-1-2013 01:49 PM
ui.thích quá đi.
mình đợi lâu lắm rồi.
cảm ơn sussi nhé.cảm ơn chủ thớt nhiều
Tác giả: lov3yoonA    Thời gian: 5-1-2013 05:54 PM
sau bao nhiêu ngày mong ngóng cuối cùng cũng thấy oy
cám ơn cả nhà nha mọi người vất vả rồi
sung sướng quá
kéo ngay thôi
Tác giả: h0angly    Thời gian: 5-1-2013 08:54 PM
tung hàng hot rồi, nhận luôn thôi{:3_46:}
muốn đc xem show này lâu rồi, trog show này oppa tâm sự nhiều thứ về cuộc sống của mình cũng như nhiều thứ khác
các subteam ah, JW oppa ít tham gia show kiểu như vậy nên có show nào thì hy vọng các bạn có thể làm sub
Tác giả: crying    Thời gian: 5-1-2013 10:21 PM
Sau bao ngày trông mòn con mắt thì cuối cùng nhà mình cũng đã tung hàng HOT rùi
*tung bông tung bông* nhà mình thiệt là giỏi rất giỏi lun, tung hàng đều đều :):)
ngoài khu actor toàn vietsub Joo Won's House ^^
em thấy rất zui mà cũng bùn vì toàn xem ké mà hok phụ được nhà mình 1 tay gì hết ráo:(
Thôi thì chỉ bít ủng hộ Won và Ppyong team nhà mình hết mình luôn nhé ^^

Hehehe,
em đang koi Win Win, mà vừa koi vừa bấm dừng liên tục
chỉ để đọc đủ ko bỏ sót chữ nào và còn ngắm những biểu hiện trên mặt zai nữa ^^
nói chung là koi tới đâu là em cũng phải dừng lại 1 chặp để suy nghĩ về Won nữa, có ngộ ko chứ

mà nói thiệt em koi cười mún bể bụng í chứ
cứ thấy Won tồ tồ ngố ngố kiểu gì, i chang anh chàng Tae Hee ^^
nhất là cái khúc Won kể hồi đó có học nhảy, thầy giáo dẫn mọi người đến club nhảy nhót,
Won nhà ta nhảy kiểu Úc - cà tưng cà tửng cản trở tùm lum người mà ko biết ''xấu hổ''
phải để thầy với bạn bè xấu hổ thay cho bạn lun, haha, tồ gì mà thấy sợ @@

thích cái cách nói chuyện, diễn tả bằng cử chỉ, bằng mắt của Won
cách Won chỉa sẻ cũng rất thật, rất chân thành mà ko hề gượng gạo hay sắp xếp trước
cũng như nhà mình, em cũng biết rồi cái đoạn Won khóc khi nói về 1 tình yêu chân thành ko toan tính,
zậy mà đến khi xem khúc này em cũng bị xúc động
cứ nhìn thấy Won cười cười rồi lấy khăn lau nước mắt làm em cũng khóc luôn zậy đó :'(
''thật ngốc khi mình lại như thế này''
nhưng mà Won cũng ko ngăn được những giọt nước mắt đó lại,
cảm giác như Won đã giữ nó ở trong lòng lâu rồi
giờ được tâm sự hàn huyên thật lòng mình nên cảm xúc tuôn trào, nhìn thấy thương ghê lun

khi nghe Won kể về quá trình debut trở thành diễn viên nhạc kịch thì lại càng khâm phục
và khâm phục Won ở chỗ tự học hỏi, rất rất chi là chịu khó
đúng là cơ hội thì nhiều cho mỗi người nhưng chúng ta còn phải biết nắm bắt nó mà cố gắng
nghe Won nói ''chỉ là diễn viên dự bị cho vở nhạc kịch Sping awakening và có thể sẽ chẳng bao giờ được diễn trên sân khấu trừ khi dv chính bị tai nạn"
rồi, trong những buổi diễn tập, mặc dù ko cần thiết nhưng Won lại đến hằng ngày mà còn đến sớm quét dọn và xem mọi người diễn rồi ghi chép lại tỉ mỉ, tự học mọi thứ ở đó mà ko có ai chỉ dẫn'' làm em phục sát đất, ko phải ai cũng làm được như zậy đâu
chính nhờ sự chăm chỉ hết mình với công việc và cộng thêm sự may mắn mà đến giờ Won đã trở thành 1 diễn viên trẻ giỏi được mọi người công nhận rồi
cảm thấy tự hào với anh ghê
qua show Win Win, càng thấy yêu Won hơn,
hiền hiền vừa siêu ngố rất đáng yêu ^^

1 lần nữa cảm ơn nhà mình nhiều nhiều nhé <3<3<3<3

Tác giả: trangnon_bien    Thời gian: 5-1-2013 11:22 PM
Mình cũng cười như điên đoạn JW mô phỏng cách bạn ấy nhảy trong club, người gì đâu mà vừa ngố vừa dễ thương <3
Chú không phải anh em trong 1n2d cứ tìm cách dìm hàng Won mãi, cứ dìm xong rồi ngất ngây khi thấy Won như rơi từ đâu xuống ấy :))))

Tác giả: RH_YS    Thời gian: 6-1-2013 12:44 PM
giờ mới xem đc Win Win

nhìn Joo Won oppa yêu ơi là yêu nhé

hic chỉ mong thời lượng phát sóng dài thêm 1 xí nữa thôi cũng đc =))

hy vọng Win Win sớm mời Won oppa nữa :D

mình ham hố quá

Thanks ST nhiều! :-*

Tác giả: joowon1211    Thời gian: 6-1-2013 02:30 PM
Bị nghiện mất thôi :))

Xem mãi không chán luôn ạ, lần nào cũng cười méo cả mồm =))))

Càng xem càng thấy Won ngố đúng là ngố không tả được =)))

Bị các chú xoáy cho, hỏi " Hay là mất tư cách đàn ông rồi "

Lại còn ngây thơ cười cười ngại ngại ( hình như hơi tự ái nữa chứ =)))) *sao các anh cứ bảo em thế thế nhở* ) đáp lại "em vẫn còn mà" =))))

Chưa thấy ai ngây thơ thế này =))))))

Làm các chú cười lăn cười bò vì trêu đc thằng em ngố =))))

Tác giả: lov3yoonA    Thời gian: 6-1-2013 02:52 PM
rầu quá là rầu
sao lần này down lại xui quá vậy
hu hu down ngon lành đến 91% rồi
nó lại xịt còn 1 tí tẹo mà chật vật từ sang tới h k xong
Tác giả: lov3yoonA    Thời gian: 7-1-2013 12:23 AM
haizz lần này xem win win chật vật quá
91% lết đến 96,7% thì chết hẳn chứ nhưng xem thấy vẫn bình thường đang mở cờ trong bụng
vẫn may chán xem đến gần cuối thì bắt đầu dở chứng tiếng cứ chạy mất hình đuổi theo k kịp
cuối cùng đành down lại
lảm nhảm mãi thành spam thì chểt
ngay từ đầu đã xuất hiện dễ thương chết đi đc rồi
lúc nào trả lời cũng thẳng thắn như vậy hết lại nịnh các a nữa chứ
khổ thân chú mc tak kia bị won dội cho gáo nc lạnh với vẻ măt ngây thơ
cười k ngậm đc miệng lại luôn,ya may mà chưa bị ai hiểu nhầm gì về việc nói trống k chứ ở hàn mà nt won bị ăn đá mất.cách nói chuyện ấy sự thẳng thắn ấy làm e thấy k phải won đang tham gia talk show mà đang hoài niệm lại những gì đã trải qua rất chân thật rất ấm áp.
tự nhiên thấy xấu hổ quá là con gái chưa đối xử đc với mẹ bằng 1 phần của won nữa
đang cười nói chuyện tc won khóc làm e cũng khóc ngon lành luôn
thật sự thì mặc dù chưa yêu ai cả nhưng từ trc đến nay e cũng đã nghĩ 1 ty nên như thế đấy
có phải sau này lớn lên e cũng sẽ thay đổi k nhỉ? haizzz
cái đoạn won nói về việc diễn xuất ngạc nhiên lắm ấy k phải vì những may mắn mà vì sự chăm chỉ và chân thành của won.phải chăng biên kịch của kim tak goo cũng thấy điều ấy từ con người won nên mới muốn won đóng phim của mình như vậy.e thấy con người won thật thần kì ở tất cả trong suy nghĩ trong việc làm
thật sự k phai e nói quá đâu nha e thấy nt thật.e chưa từng thấy sao nào như won cũng chưa từng thích diễn viên nào như thế cả.cứ thấy e ngồi xem rồi cười 1 mình a e lại pảo điên rồi.hjhj
thích mấy cái hình ghép vào ghê nhất là cái chàng trai đến từ jo sun.
đoạn ki woong đến ngạc nhiên há hôc miệng giống trong kbs drama award quá
lên tv mà 2 a e ship như chỗ k người vậy nhưng mà thế mới yêu chứ
won có ma lực lớn quá làm các a lớn đều mê tít
won sẽ trở thành diễn viên chân chính
Joo Won à hwaiting!!!!!
cảm ơn cả nhà đã k ngại vất vả làm sub
p/s haiz viết chán quá m tự đọc lại còn thấy dở T_T

Tác giả: jooseyoen    Thời gian: 7-1-2013 06:57 PM
Coi cái Win Win của Won xong cảm xúc lẫn lộn hết {:121:}
Về sự nghiệp thì có thể nói Won như "chàng lọ lem" của nhà hát kịch vậy, từ việc siêng năng lau chùi rồi dc phát hiện tài năng, tiến thẳng đến nhận dc cả vai chính. Rồi sau đó, dc thế vai chính cho dv gặp nạn. Nói chung số cục cưng của mình đúng là ở hiền gặp lành, dc ông trời thương cho cơ hội tiến thân. nếu cứ theo tính cách ko mún bon chen nổi tiếng như Won thì chắc chắn sẽ ko bao giờ mọi ng dc biết đến cái tên JOO WON-Ratings Machine như hôm nay.
Về tình yêu, thì mình chỉ mong Won đừng nhìn lại nữa, biết là anh đã vuột mất, ko thể bảo vệ tình yêu nên anh mới có nhiều hối tiếc, ngồi khóc và tự nói mình điên nữa..... Won ơi quá khứ là quá khứ, hiện tại mới là quan trọng. Xem xong cảnh ông nhớ ng xưa mà khóc thế này thì mình cảm thấy hình như lúc này Won chưa có ng yêu. Vì nếu đang có mà ổng dám ngồi vừa nói vừa khóc thế này về tình cũ thì bạn gái mới ở nhà sẽ bị bùn cho coi. Chắc ổng chưa có ai rồi {:285:}
Hy vọng Won sẽ sớm tìm dc ng mình yêu và ng đó cũng yêu thương, trân trọng và bên cạnh Won mỗi khi Won cần. Nhìn tướng tá bảnh tỏn, cao ráo thế mà tâm hồn sao dễ tổn thương thế, mong ng yêu sau này của Won đừng để Won bùn và khóc nhiều như vậy nữa {:301:}
Về tài năng, những giải thưởng mà Won nhận dc đã phần nào đánh giá dc khả năng của anh..!!! Joo Won luôn luôn khiêm tốn, và chăm chỉ làm thật tốt mọi công việc dc giao. Đó là một trong những điều em mãi ngưỡng mộ ở anh. Anh còn trẻ nhưng cách anh nhìn nhận sự việc luôn rất chân thành và chín chắn, áp lực công việc dường như là 1 gánh nặng đối với 1 ng trẻ như anh, nhưng đôi khi em lại thấy anh lấy đó là sức mạnh luôn cố gắng hoàn thành mọi việc 1 cách xuất sắc, luôn quan tâm, lo lắng mọi việc, thể hiện ở chỗ ngày nào có buổi diễn kịch thì đều ngồi xem, ghi chép, rút kết kinh nghiệm, đến khi đóng phim thì lúc nào cũng ở phim trường dù ko có cảnh quay, luôn xuất hiện như 1 nguồn sinh khí tươi mới cho đoàn phim, ngay cả huynh PKW còn nói quay phim rất cực nhưng Joo Won ko than lấy 1 câu thì anh KW làm sao dám than thở {:263:}
Coi xong Win Win thì những ng yêu mến Joo Won như mình sẽ càng yêu anh hơn , mong Won luôn giữ dc hình ảnh thế này trong mắt ng hâm mộ nhé {:306:}
p/s: cảm ơn PpyongTeam-Joo Won's House đã vietsub Win Win cho mọi ng nha.....yêu mọi ng {:290:}

Tác giả: sussi    Thời gian: 7-1-2013 10:45 PM
Báo cáo cả nhà là vì lý do cái torrent nên e vẫn chưa dc xem trọn vẹn cái Win WIn
chỉ ngó ngoang ngó dọc tý chút online thui
thế nên mấy hôm vẫn chưa có cảm hứng để comt nhà mình
Nhưng hnay dù chưa xem thì cũng cố type đây.hihi

Dù đã xem không biết mấy lần Nosub
Cộng thêm thời gian ngồi Sub cap
Thì tiến trình ep này đã nắm chắc nhưng khi xem toàn đoạn phải nói là e vẫn choáng

cách Won trả lời câu hỏi
Cách nói về quan điểm tình yêu nghe sao trẻ con thế
Sao 1 chàng trai 26 tuổi vẫn có những suy nghĩ trong sáng như vậy????

Xưa nay e vẫn cho rằng yêu cũng phải thực tế chứ nhưng có lẽ cũng không như vậy được nhỉ???(Cái này sẽ kiểm chứng sau).nhưng sau khi nghe WOn tâm sự thì thời đại này liệu còn chàng trai nào như Won không??E cũng biết zai tuổi 87 không thể hiện tính cách ra bên ngoài nhưng WOn khác quá nhiều so với vẻ ngoài của hắn đấy. Yêu không tính toán, và thận trọng trong tình yêu, cái này hình như quan niệm giống e rùi.haha.Không thể đưa ra kết luận gì vào lần gặp đầu tiên cả.WOn rất người lớn đấy
Nghe lời bố mẹ,cái này cũng giống e nha, rất nhiều lần e muốn trái ý một cái gì đó nhưng luôn sợ mẹ buồn lại thôi nên bạn bè toàn gọi là đò bà già(Có lé cái quan trọng của Won bây giờ vẫn là bố mẹ hàng đầu thôi, cứ hở ra là mẹ em, mẹ e)nhưng e lại thích cái kiểu ngoan ngoãn ấy mới chết chứ.Won là con ngoan trò giỏi 100%
tiếp theo là tình cách hòa đồng.Dù chưa quen cũng thành quen, nói balman với sunbae là điều ở Hàn rất khó chấp nhận nhưng các hyung đều iu wi WOn cả đó, chứng tỏ đó chỉ là tính cách đơn giản của hăn thui ah, các hyung biết nên đều yêu cả đó.cách Won thân thiện với mọi người nghe sao đáng yêu thế, đến e là con gái còn chẳng làm đc thế(lạ thì vẫn lạ thôi).WOn cú cho mình là ít nói, hay xấu hổ nhưng mức đọ hâm nóng trường quay, quen với PD như thế thì k phải lo nhé, thế là năng động rùi.
Còn về rating machine thì với e không quan trọng
Nếu nói Baking WOn k hẳn là mấu chốt của rating cao, Ojak cũng thế thì đến Gaks ta có thể khẳng định 100% năng lực diễn xuất của WOn rùi. Thế nên rating cao hay thấp k thành vẫn đề, cái chính là WOn đc đóng cái WOn muốn, thể hiện dc tài năng của mình, dc giới chuyên môn công nhận là OK.

WOn daebak

torrent ui nhanh lên nào
T mún xem lắm rùi

E lảm nhảm rùi
Thui e lặn đây!!!!
Chúc cả nhà tuần mới vui vẻ!!!!

Tác giả: hohuyn    Thời gian: 8-1-2013 08:10 AM
cứ thấy hàng nào về liên quan đến Won là mình lại siêu phấn khích, hé hé, down nhanh về xem thôi, thkssss subream nhiều nhiều nhá:lol
Tác giả: joowon1211    Thời gian: 15-1-2013 03:32 PM
Đây là câu trả lời ngây ngô nhất em từng thấy =))))) đã bộc lộ rõ sự ngây thơ và đang là thú vui cho các chú giải khuây =)))))))

by me

* xây nhà *
Tác giả: joowon1211    Thời gian: 21-1-2013 10:39 AM
Này thì nhảy nhót {:410:} {:440:} {:425:}

by me

*2 kiểu nhảy của 2 thế giới hòan toàn khác nhau )))*
Tác giả: cuoithaga92    Thời gian: 17-2-2013 01:53 AM
joo won dễ thương quá lại chân thành nữa!
mấy điệu nhảy của anh  cũng cute nữa!
cảm ơn ST đã cho mình hiểu thêm cũng như biết được rõ hơn về con người diễn viên mình yêu quý!
Tác giả: nucevietnam    Thời gian: 18-2-2013 07:40 PM
ình cũng cười như điên đoạn JW mô phỏng cách bạn ấy nhảy trong club, người gì đâu mà vừa ngố vừa dễ thương <3
Chú không phải anh em trong 1n2d cứ tìm cách dìm hàng Won mãi, cứ dìm xong rồi ngất ngây khi thấy Won như rơi từ đâu xuống ấy :))))

Tác giả: Vô_Song    Thời gian: 4-3-2013 07:18 PM
chính thức bị hạ gục bởi chàng điệp viên khờ khạo Han Gil Ro và tên chó săn bán nước Lee Kang To
Hiện tại Song đang trên con đường cày lại Baker King và Quý tử nhà nông

Joo Woo đã lọt và top Idol của lòng ta.

No3
Tác giả: nakyung    Thời gian: 5-3-2013 06:56 PM
Vì vấn đề bản quyền đang trong thời gian thảo luận nên ban quản trị đã ẩn hết link down

Bạn nào muốn xem show này có thể vào link này để xem onl nhé ^^

http://telly.com/76JRM
Tác giả: bunni    Thời gian: 6-3-2013 03:19 AM
Đang muốn coi quá mà tất cả show với phim của KBS đều bị chặn hết rồi ><
dạo này phát cuồng vì Joo Won :(( muốn coi lại mấy phim đều k có link huhuhuu
xem tạm onl rồi chờ down về sau vậy :x
dù sao cũng thx subteam thật nhiều ^^
Tác giả: nakyung    Thời gian: 12-3-2013 02:22 PM

sp
Tác giả: Zeni    Thời gian: 24-3-2013 01:59 AM
Cái này bạn y như trẻ con, coi mà cười té ghế.

Lại còn cái điệu nhảy rất chi là baby.

Tks team nhìu nhìu :D
Tác giả: nakyung    Thời gian: 28-3-2013 07:29 PM
mình bổ sung đầy đủ link xem onl của 4 part lun cho bạn nào có nhu cầu nhé ^^

http://telly.com/76JRM
http://telly.com/76JO9
http://telly.com/56LYA
http://telly.com/36M1W
Tác giả: buibaytronggio    Thời gian: 29-3-2013 12:18 AM
nakyung gửi lúc 28-3-2013 19:29
mình bổ sung đầy đủ link xem onl của 4 part lun cho bạn nào có nhu cầu nhé  ...

o.m.g, cảm ơn b nhìu nha
mình là mình thích JW lắm ý, thấy thread show này trên kites nhìu rùi nhưng ko thể nào mà down xem dc, tiếc hùi hụi, linh tính thế nào lại click vào xem lại, giờ thì đã có rùi {:412:}
cảm ơn lắm lắm ý
Tác giả: Zeni    Thời gian: 29-3-2013 01:20 PM
Lâu lắm mới có thích lại 1 diễn viên Hàn :)))) Và cũng lâu lắm mới kiên nhẫn ngồi kéo torrent của bạn mất gần hơn tuần về ngồi nhấm nha, dù đã coi online. Mình kết bạn í là từ lúc thấy bạn í Chubby ra chứ hồi Bánh Mỳ thì gầy quá. Coi cái show này mà thấy sao cu cậu ủy mị và đúng kiểu trẻ con trong lốt người lớn. Yêu quá cơ >.<
Tác giả: nguyenthythy    Thời gian: 3-4-2013 11:38 PM
Cực kỳ thích anh Joo Won khi xem phim Gaksital
giờ thì đã hâm mộ thật rồi
Subteam thật vất vả
Cám ơn subteam nhiều lắm lắm
Tác giả: haucha    Thời gian: 4-4-2013 08:18 PM
Hài nhất là cái đoạn nhảy
Cái kiểu đặt tay trước ngực rồi hất hất ra í {:184:}
ca sĩ người ta nhảy ẩy được cả ngực ra, đây lão .................
Tác giả: linhcancer    Thời gian: 9-4-2013 08:37 AM
iu oppa nhất đấy, xinh trai rồi mà còn diễn xuất hay thế cơ chứ, chờ mong tác phẩm mới từ anh nha

Tác giả: linhcancer    Thời gian: 9-4-2013 09:05 AM
linhcancer gửi lúc 9-4-2013 08:37
iu oppa nhất đấy, xinh trai rồi mà còn diễn xuất hay thế cơ chứ, chờ mong tác phẩm mớ ...

thanks bạn nhiều nha, mình hâm mộ oppa lâu lắm rồi h mới thể hiện tình yêu ra nè
Tác giả: kjsNo1    Thời gian: 8-5-2013 01:21 PM
:(((((((((((((((((((((((
Tìm mãi mới thấy được show nè của Joowon mà lại không thấy được link
làm sao để coi được link ẩn  vậy mọi người???
chỉ cho mình với. help~~~
Tác giả: tạng    Thời gian: 12-5-2013 10:12 AM
hự !!!!!! :(

dạo này đang bị phê anh này dã man :(((

tính yêu không chịu được :( bắt đầu ngồi nghiền show của anh ý :xxxxx

cám ơn sunteam rất nhiều vì đã làm việc vất vả ak :xxxxxxx

Tác giả: khunkhun104    Thời gian: 20-5-2013 04:59 PM
cho mình hỏi làm xeo mới dow show được vậy ?
mình rất muốn xem show này muốn dow về lưu lại
mà không biết cách .. giúp mình với nhé
dạo này mới bắt đầu bấn joo won rùi
thanks cả nhà
Tác giả: joowonlove    Thời gian: 20-5-2013 08:58 PM
aa

Mình rất thích Joowon nên lần mò đi tìm xem show của anh ấy va tình cờ biết đến kites và box Joowon. Mới xem đoạn cut của win win trên utube và không kìm được phải đi down show về nghiền

Cảm ơn các bạn đã vất vả làm vid
Tác giả: darkangel210    Thời gian: 3-6-2013 05:51 PM
Dạo này bị bấn loạn vì oppa quá rùi!
Kể từ sau khi xem phim Gaksital, thì nhân vật Lee Kang To đã chiếm trọn tình cảm của mình rùi!
Giờ cũng đang ngồi xem lại Vua Bánh Mì nữa!
Và cũng bắt đầu tìm hiểu về các show mà oppa tham gia!
Show này đọc news thấy oppa đau khổ về tình cảm.
Tội oppa quá! Hic
Tác giả: darkangel210    Thời gian: 3-6-2013 05:56 PM
Bạn ơi, sao bài này bị ẩn vậy? Muốn xem thì phải ka2m sao? Hic
Mình muốn xem show này mà hok biết phải làm sao nữa!
Mong mọi người chỉ dùm mình!
Cám ơn subteam đã vất vả rất nhiều!
Tác giả: o0oseo0o    Thời gian: 5-6-2013 11:03 AM
Đã bấn loạn rồi thì chớ. Xem xong WinWin lại càng bấn hơn.
Bạn chẻ nhà mình thật đáng yêu quá đi mất.
Phải kiêm luôn chức vụ làm con gái để bầu bạn tâm sự với mẹ.
Lại còn uống bia 1 ngụm mà đã ngất ra đó chứ, hài ko chịu được.
Thôi, cố gắng chờ đợi để bạn chẻ được gả vô một gia đình tốt như các anh trai của bạn mong ước hihi
{:306:}{:306:}{:306:}{:306:}{:306:}
Tác giả: nakyung    Thời gian: 5-6-2013 02:53 PM
BỔ SUNG LINK DOWN CHO CÁC BẠN CÓ NHU CẦU NHÉ

Part 1

Part 2

Part 3

Part 4

Link Online:

P1: http://telly.com/76JRM
P2: http://telly.com/76JO9
P3: http://telly.com/56LYA
P4: http://telly.com/36M1W
Tác giả: hangbin    Thời gian: 7-6-2013 02:24 AM
càng ngày càng thích won ,nhìn cái mặt đáng yêu khủng khiếp,nói chuyện thì dễ thương,nhìn cái mẹt thằng bé lúc kể chuyện,iêu muốn ngất <3 :XX.
Xem chương trình càng hiểu thêm về thằng bé,iêu mất rồi :((
Tác giả: redcard    Thời gian: 9-6-2013 09:44 PM
Em thích cái talk show này lắm.

Lần này lại có cả bạn Joowon nên nhất định phải xem :)), bạn babo sẽ nói gì đây, bạn k nói gì, bạn chỉ cần cười cười với 2 bên má lúm là đủ kute rồi. Hihi :">.

Ss để ẩn hết bài sao @@, không biết sao bữa nay e nhào zô thớt nào cũng đặt ẩn hết, cái thớt trước com rồi cung k thấy link mà xem :((, hy vọng cái này không thế. :))
Tác giả: kotmie    Thời gian: 11-8-2013 12:12 PM
Lâu lâu lặn lội vào đây tìm anh Joo Won
chương trình này em xem raw rồi nhưng mà bây giờ mới xem vietsub.
Muốn tìm hiểu 1 chút về Joo Won oppa.
Cảm ơn subteam nhé ^^
Tác giả: Cassandsone    Thời gian: 12-8-2013 08:37 PM
Ôi, đang lúc đi lùng sục đi tìm tin về won thì gặp cái show này
hay quá đi mất
ngàn lần cảm ơn sub team
Đợt này sau GD mong Won sẽ tham gia nhiều show hơn nữa
trông won vừa hiền, vừa dễ thương, cười thì ooiiiiiii ... rụng tim fan girl, cái kiểu trẻ con thích ơi là thích, chào thì cứ có mỗi một kiểu vẫy vấy.. Nói chung là rất yêu những gì cộp mác Won
Tác giả: vive_she    Thời gian: 15-8-2013 05:56 PM
Có ấn tượng với Joo Won ngay từ lần đầu tiên nhìn, cảm giác như anh là một diễn viên nghiêm túc và cống hiến. Sau khi xem Gaksital thì hoàn toàn đổ!!! Rồi đến các show, phỏng vấn,
Rất muốn tìm hiểu thêm về anh!!!
Thank subteam nhiều <3
Tác giả: snow.mint    Thời gian: 15-8-2013 07:14 PM
Dô ủng hộ Bông Bí Tim thân iu của nhà mình dù coi từ hồi xa lắc xa lơ nào rồi, nhờ cái này mà càng đổ Won hơn, đứa trẻ to xác đáng iu nhưng nói về nghề, về đam mê diễn xuất rất nghiêm túc, tận tâm, cảm phục Won lắm lắm <3 Điểm 1001/10 cho Won và bố mẹ Won luôn *vì có cậu con trai toẹt vời*. Idealman của chị e nhà JW's House Người đâu mà chong sáng vs chân thành quá trời, nghe kể làm con ngoan của mẹ mà nhìn lại mình, haizzzzz.
Cp Tô - Sún vẫn mặn nồng dù ko còn bên nhau, đến giờ vẫn vậy <3 A e 1n2d thương iu nhau, nhớ chú SeungWoo quá ak,người a cả mang mùi bố già của Won. Cười muốn sặc cái vụ nói trống ko, điệu nhảy của Won và của 2 người, vụ Won ko uống rượu đc, ''hôn ai đó là 1 điều thiêng liêng''
Iu Won mà ko xem show này thì phí, xem để hiểu là mình có iu 1 người dù ko biết mình thì cũng xứng đáng  
E vẫn còn giữ show này trong máy tính, mỗi khi buồn or tia a khác là lôi ra củng cố tình iu của mềnh. Tks BBT so much {:290:}
Tác giả: phuonguyen301    Thời gian: 17-8-2013 01:17 PM
Ahhhhhhhhhhhh, đi lang thang khắp diễn đàn tự nhiên tìm thấy show Winwin này{:290:}
Show này Won tham gia sau khi đóng xong Gaksital, siêu dễ thương, siêu đẹp trai, siêu vui nhộn luôn.
Hình như trong show này cũng có anh đóng vai Shunji nữa ( hơi bị thích couple Kang To-Shunji trong phim)
Cám ơn subteam nhiều nhiều lắm nha!
Tác giả: ginny_lee    Thời gian: 6-9-2013 05:09 PM
cám ơn sub team nhiều

win win đơt này hình như là lúc GAk đang hot nên rating cao nhất luôn

tìm mãi trên mạng mà chỉ thấy cut, h có full rồi
Tác giả: ppyongdinh    Thời gian: 7-9-2013 06:54 PM
Trời sao giờ em mới biết nhà mình làm sub cái show này nhỉ?
--
Editing
À em xem show này rồi
Cái ep mà bạn khóc như mưa về tình yêu về cuộc sống về sự thay đổi
Cũng là cái ep đưa em đến với Joo Won House và trở thành fan của bạn Bờm
Ngồi xem lại mà nhiều cảm xúc lại ùa về
Nhưng hồi đó xem online thôi, không có link. Link ss mới đưa cũng die hết rồi ạ
Thanks BBT nhìu nhìu

P.S: Đề nghị các bạn BBT tập hợp vsub mà các bạn đã làm sub trong nhà đê. Có khi có rất nhiều thứ em chưa được xem

Tác giả: nakyung    Thời gian: 9-9-2013 01:30 PM
Hình như link ở page 1 đã die hết, còn torrent kéo chắc cũng hơi mệt
Mình đã reup lại show ở link này. Các bạn down về xem nhé ^^

LINK DOWN VIETSUB WIN WIN JOO WON
Tác giả: KRĐ    Thời gian: 11-9-2013 05:21 PM
Aigoo h mới tìm hiểu Joo Won kĩ nên h mới coi show này ah~

Thực sự trước giờ coi Win Win lúc nào cũng rất ý nghĩa và thú vị

Vì nó bộc lộ nét chân thực của khách mời, những điều chưa bao giờ đc biết

Đối với Joo Won cũng thế, càng coi càng thấy hiểu về con người cậu ấy :)

Một người mẫu mực, nề nếp trong cuộc sống

Một cậu em trai đáng yêu, dễ thương làm các hyung phát sốt phát rét và mềm lòng ngay tại chỗ

Một diễn viên nhiệt huyết và nghiêm túc trong công việc

Một Moon Joo Won hoàn toàn tuyệt vời :)

Joo Won rất chất thật, cậu ấy nói những gì cậu ấy nghĩ, và luôn nghiêm túc trong những công vieecjc cậu ấy làm

Nếu mà để nói hết cảm xúc của mình sau khi xem show này thì khó lắm =))

Vì thực sự bạn Won đem cho mình quá là nhiều cảm xúc

Gặp Won với một con ng chân thực và chất phác như này làm mình cảm thấy cực kì xúc động

Mình yêu sự nề nếp của Won, tỉ mỉ trong từng việc và là ng con ngoan trong gia đình

Mình yêu sự nghiêm túc của Won với vai trò một diễn viên và trong công việc

Mình yêu sự dễ thương của Won, những cái skin ship, những câu nói trông không đến đáng yêu với các hyung

Đúng, cậu ấy rất tự nhiên trong cách nói chuyện và làm quen

Mặc dù là nói trống không đáy, nhưng các hyung chưa bao h phàn nàn về cậu ấy cả

Bù lại họ lại rất yếu quý Won như ng em trai út trong gia đình

Joo Won thực sự là một con ng khiến mình phải điêu đứng đến như thế này =))

Và mình cực kì thích cái sự vui vẻ trong mối quan hệ của Ki Woong và Won :))

Mới tới đã nhảy vô ôm nhau, rồi nhảy trong lúc quay phjim =)) rồi skin ship =))

Aigoo đây là love line sao * đen tối *

Mình chỉ nói tới đây thôi chứ nếu mà viết hết ra thì dài lắm :)

Moon Joo Won jjang!

Cảm ơn ST rất rất rất nhiều vì đã làm sub một show ý nghĩa như này nhé <3 * cúi đầu *
Tác giả: mstinyz    Thời gian: 11-10-2013 04:55 PM
Cái đoạn bạn nhỏ sờ rún anh Tae Woong là ep mấy của 2N1D thế mọi người???
Dạo này tớ cũng phát cuồng với bạn Joo Won rồi.
Đợt xem Kim Tak Goo đã thích rầu, nhưng giờ thì thuộc thành phần rồ vì bạn ý luôn :v
Tác giả: chaucamchuong    Thời gian: 18-10-2014 09:27 PM
Joo Won number one!!!!!!!!!! Try your best for tomorrow cantabile ... I love u so much... I always keep track of your activities and advocate you...
Tác giả: HoaRufus    Thời gian: 4-11-2015 12:37 AM
Yêu sub team nhiều nhiều

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3