Kites

Tiêu đề: Mừng KITES.VN 1 năm thành lập -Happy 1st year anniversary of KITES.VN [In trang]

Tác giả: kites-admin    Thời gian: 1-9-2012 11:54 PM
Tiêu đề: Mừng KITES.VN 1 năm thành lập -Happy 1st year anniversary of KITES.VN

Thân chào các bạn!

Thấm thoát mà đã 1 năm trôi qua từ ngày KITES.VN thành lập. Một năm là thời gian không dài nhưng cũng không quá ngắn, đủ để chúng ta cảm nhận được KITES đi lên từng ngày, từng ngày. Một năm với biết bao nỗ lực, miệt mài, biết bao nước mắt, nụ cười, niềm vui xen lẫn với nỗi buồn để KITES.VN từ một sân chơi bé nhỏ phát triển như ngày hôm nay.

Dầu rằng đã có nhiều điều chưa thật hoàn thiện, chưa thật đủ đầy, nhưng BĐH chúng tôi luôn biết rằng mình và đội ngũ staff sẽ còn phải cố gắng và nỗ lực nhiều hơn nữa để KITES.VN trở thành một sân chơi thật lành mạnh, một cộng đồng văn minh có những trái tim nhiệt huyết, một điểm dừng của những con người yêu phim, và là nơi để chúng ta gặp nhau, cùng sinh hoạt và hoàn thiện bản thân.

Và động lực để đội ngũ chúng tôi cố gắng hoàn thiện từng ngày chính là sự ủng hộ, dõi theo, động viên của tất cả các bạn; sự cống hiến miệt mài không ngừng nghỉ của đội ngũ staff, subteam. Từ đáy lòng mình, chúng tôi xin gửi lời cảm ơn chân thành đến tất cả các bạn.

Chúng tôi mến chúc các bạn thật nhiều sức khỏe, thật nhiều tin yêu để cùng chúng tôi đi những chặng đường dài hơn trong tương lai phía trước!

Chúc mừng KITES.VN tròn 1 tuổi! 02/09/2011 - 02/09/2012

Trân trọng.

Tác giả: Eihpos_huyen    Thời gian: 1-9-2012 11:58 PM
Một năm mà tưởng chừng đã rất lâu rồi. Chúc cho yêu thương và nghị lực luôn đong đầy, để có thể đi cùng Kites lâu hơn, xa hơn.

Chúc mừng KITES.VN tròn 1 tuổi!

[utube]acCnKjLnxFc[/utube]

Tác giả: Dinos88    Thời gian: 2-9-2012 12:08 AM
Mới chỉ 1 năm ở nơi này nhưng đã là 4 năm được gắn bó với mọi người.
Chúc cho chúng ta luôn căng tràn nhiệt huyết tuổi trẻ để có thể giữ cánh diều đó bay cao, bay xa!

Happy 1st Birthday Anniversary of Kites!!!
Tác giả: tulipw    Thời gian: 2-9-2012 12:10 AM
Một time k quá dài cũng k quá ngắn
Thế nhưng mình cũng đã biết giá trị
Của sự đam mê và niềm vui mà kites mang lại
Chúc Kites luôn vững mạnh và ngày càng phát triển
Thank kites!
Tác giả: N2H_K0u    Thời gian: 2-9-2012 12:10 AM
Chúng ta bay..... bay thật cao

vậy là căn nhà thứ 2 của chúng ta đã được 1 tuổi, yêu nhà mình nhiều lắm

chúc nhà mình ngày càng phát triển

ps: Kou mắc chứng nghiện kites rồi

happy birthday to Kites
Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ    Thời gian: 2-9-2012 12:10 AM
cuối cùng cũng đến ngày kỷ niệm Kites tròn 1 năm tuổi
1 năm qua biết bao chuyện đã xảy ra, vui có, buồn cũng có nhưng tất cả chúng ta - những người bạn thân thiết luôn sát cánh bên nhau cùng Kites gây dựng nên thành tựu như ngày hôm nay.
Chúc mừng cho những cống hiến không ngừng nghỉ và mệt mỏi của tất cả chúng ta!
Chúc mừng cho những thành quả đáng tự hào mà mọi người đã cùng nhau tao nên!
Chúc mừng sinh nhật Kites!

‎"✫¸.•°*”˜˜”
..✫¸.•°*”˜˜”*°•.✫
☻/ღ˚ •。* ♥♥ ˚ ˚✰˚ ˛★* 。 ღ˛° 。* °♥ ˚ • ★ *˚ . 。
/▌*˛˚ ░ ░ٌٌٌ░ HAPPY ღღღღღ ˚
/ \ ˚. ★ *˛ ˚♥♥* ✰。˚ ˚ღ。* ˛˚ ♥♥ 。✰˚* ˚ ★ ˚ 。✰ •* ˚
☆¸.•°*”˜˜”*°•.¸☆ ★ ☆¸.•°*”˜˜”*°•.¸☆
╔╗╔╦══╦═╦═╦╗╔╗ ★ ★ ★
║╚╝║══║═║═║╚╝║ ☆¸.•°*”˜˜”*°•.¸☆
║╔╗║╔╗║╔╣╔╩╗╔╝ ★Happy birthday to you!! ☆
╚╝╚╩╝╚╩╝╚╝═╚╝ ♥¥☆★☆★☆¥♥ ★☆
░C░H░Ú░C░ ░M░Ừ░N░G░ ░S░I░N░H░ ░N░H░Ậ░T░ ♪♫•*¨*•.¸¸♥¸¸.•*¨*•.¸.•*¨'*ི♥ྀღ•*¨*•.¸¸♥¸¸.•*¨*•.¸♫♪"

Tác giả: Gấu.1309♥    Thời gian: 2-9-2012 12:11 AM
Chúc mừng KITES tròn 1 tuổi
Chúc cho đội ngũ staff và các mem kites  thành công , vui vẻ , hạnh phúc trong cả cuộc sống lẫn trên * ngôi nhà * trên KITES
Chúc cho KITES ngày 1  phát triển hơn nữa {:406:}  {:406:}  {:406:}
Tác giả: himido    Thời gian: 2-9-2012 12:11 AM
Vậy là đã 1 năm trôi qua kể từ ngày kites được thành lập.
Ban đầu là 1 kst.net.vn mà giang hồ đồn rằng hàng nhái của kst.vn cho đến một kites.vn đứng lên bằng chính đôi chân của mình.
Chuyện gì xảy ra cũng chỉ có người trong cuộc mới biết.
Đừng chỉ đi tìm màu trắng khi bạn đang đứng trong màu đen và ngược lại.
Ai đúng ai sai chỉ một niềm tin của bạn là đủ.
Chúc kites sinh nhật vui vẻ!
Tác giả: bus-bus    Thời gian: 2-9-2012 12:12 AM
Chúc mừng sinh nhật Kites.vn
chúc cho web mình luôn phát triển
mọi thành viên luôn đoàn kết,yêu thương, giúp đỡ lẫn nhau
cùng nhau tiến bước
yêu Kites
Tác giả: peCong    Thời gian: 2-9-2012 12:12 AM
Chúc mừng Sinh nhật Kites tròn 1 tuổi {:290:} {:290:}
Chúc cho Kites ngày càng phát triển lớn mạnh{:305:} {:305:}
Chúc cho toàn thể thành viên trong Kites luôn luôn đoàn kết{:298:} {:298:}

Tác giả: millyapple    Thời gian: 2-9-2012 12:12 AM
happy birthday to Kites ♥

1 năm đầy những kỉ niệm vui buồn cùng nhau dưới mái nhà chung này.
Biết thêm những người bạn mới, một gia đình thứ 2 đầy nhiệt huyết

mong kites ngày càng phát  triển hơn, vững mạnh hơn nhé

em iu Kites, em iu cả nhà

Tác giả: Jet    Thời gian: 2-9-2012 12:17 AM
Thêm một tuổi là thêm biết bao khó khăn và thử thách. Mong "Cánh diều" của chúng ta sẽ bay cao, bay xa mãi.
Sinh nhật vui vẻ nhé Kites.vn :x

Tác giả: nhím_bự    Thời gian: 2-9-2012 12:21 AM
Chúc mừng sinh nhật 1 tuổi của Kites!
Chúc Kites ngày càng lớn mạnh và phát triển!
Chúc BĐH cùng đội ngũ staff luôn tràn trề nhiệt huyết, để luôn mang tới những tác phẩm chất lượng, mang tới nhiều niềm vui cho các thành viên ở diễn đàn, cũng như người yêu phim, yêu nhạc ở khắp mọi nơi.
Tác giả: Chich_bong    Thời gian: 2-9-2012 12:25 AM
Giờ G đã điểm, Kites đón chào sinh nhật 1 năm tuổi, một năm với những thăng trầm và khó khăn thưở ban đầu nhưng nhờ nhiệt huyết, tình yêu của toàn mem diễn đàn, kites đang chắp cánh và vút bay lên bầu trời đầy gió, chúc cho sinh nhật 1 năm tuổi của kites trọn vẹn niềm vui, chúc sức khỏe cả nhà :X

Happy birthday to my Kites

Tác giả: tammie90    Thời gian: 2-9-2012 12:30 AM
♥ HAPPY BIRTHDAY TO KITES.VN!!! ♥

Mặc dù mình chỉ mới vào kites không lâu nhưng đối với mình thật sự mà nói kites là ngôi nhà chung đầy yêu thương, là nơi để những con người có chung tình yêu, có chung sở thích gặp rồi quen và trở nên thân thiết như gia đình thật sự ^^
Bây giờ KITES nói chung và nhà Ngố - Kim Soo Hyun nói riêng đã trở thành ngôi nhà thứ 2 của mình, mỗi ngày ko vào là bức bối ko chịu đc =))))

Gửi lời cảm ơn thân thương nhất đến với BĐH, đội ngũ staff và tất cả các bạn đã làm nên một KITES ấm áp và yêu thương!

Chúc cho KITES của chúng ta đã, đang và sẽ trở thành cánh diều thật sự bay cao và bay xa mãi ^o^

[utube]87-WmRM2xt4[/utube]

Tác giả: Fairy    Thời gian: 2-9-2012 12:34 AM
Chúc mừng Kites đã tròn 1 tuổi! ^^

Rất vui được làm 1 thành viên của Kites! Hoạt động ở Kites đã lâu, tuy không phải là rất năng nổ, cũng không post bài nhiều, đóng góp cũng gần như là chưa có, nhưng Kites chiếm 1 vị trí rất quan trọng với mình. Thực sự ở trên thế giới ảo này thì Kites chính là 1 ngôi nhà, 1 sân chơi mà mình và các thành viên khác đã rất may mắn có được. Kites đã mang lại rất nhiều niềm vui cho mình, và cũng giúp mình vơi bớt nhiều nỗi buồn bởi mỗi khi vào Kites mình đều cảm thấy rất thoải mái và hạnh phúc.

Cám ơn Kites đã mang đến nhiều nguồn vui cho mọi người! Kites không chỉ đơn thuần là nơi cung cấp phim phụ đề tiếng Việt mà còn là sân chơi, là nơi kết nối nhiều con người có những niềm vui và sở thích giống nhau, gắn kết nhiều tâm hồn và mang lại nhiều nụ cười!

Xin gửi lời cảm ơn tới BĐH, các staff, các thành viên subteam v.v... Mọi người luôn tràn đầy sức khỏe và nhiệt huyết để đưa Kites đi lên nhé!

Tác giả: LouisPham    Thời gian: 2-9-2012 12:41 AM
Chúc mừng sinh nhật của  KITESlần thứ 1 nhé - Mình tuy là theo chân KITES từ những ngày đầu chưa mang tên này nhưng mình cũng chưa nắm rõ nhiều hoạt động của KITES nhà mình  {:418:}
Chủ yếu những thời gian đó mình đa số vào xem thông tin phim và download về xem - ngoài ra cũng ít chú ý các hoạt động bên lề của KITES .
Dạo gần đây mình cũng có nhiều gian hơn và " cố gắng " tìm hiểu các hoạt động của nhà mình như thế nào , mình mong được là 1 thành viên tích cực của KITES để góp phần phát huy cho KITES mình ngày càng lớn mạnh . {:447:} - Mong muốn có được sự giúp đỡ của các anh chị em ở KITES nhé
Tác giả: -XQ-    Thời gian: 2-9-2012 12:42 AM
♥ Happy Birthday To Kites ♥

Phát triển hơn.
Chuyên nghiệp hơn.
Luôn ủng hộ kites ^^
Tác giả: hebebebe1991    Thời gian: 2-9-2012 12:57 AM
Em xin chúc mừng sinh nhật PHỐ DIỀU thên yêu.
Chúc cho PHỐ DIỀU ngày càng đông vui tất nập
"Người vào như nước sông Đà
Người ra giỏ giọt như cafe fin"
Hi ........ HI .........
Happy birthday KITES thân yêu của em !

Chúc mừng sinh nhật

http://www.youtube.com/watch?v=H7F2xWHgqsM

http://www.youtube.com/watch?v=GZs2SOHLtzM&feature=related

http://www.youtube.com/watch?v=LN58_sk9j1k&feature=fvwrel

http://www.youtube.com/watch?v=AelmBI0sJ3A

Happy Birthday to you! Mr Bean

http://www.youtube.com/watch?v=2c-36KHqoGs

Tác giả: hhstar    Thời gian: 2-9-2012 01:00 AM
mừng sinh nhật kites, chúc kites luôn thành công ...                                                         
Tác giả: TrongDuc2903    Thời gian: 2-9-2012 01:06 AM
Vậy là 1 năm đã trôi qua, trải qua bao nhiêu khó khăn chúng ta đều đã vượt qua.
Ngày hôm nay đây, chúng ta cùng nhau gạt bỏ hết những gì mình không mong muốn đi, cùng nhau chúc mừng kites trong năm qua đã mang đến cho chúng ta ngôi nhà thân thương này nhé. HAPPY BIRTH DAY TO KITES

Vẫn còn đó những khó khăn thử thách, chúc kites vượt qua các trở ngại ấy để mang niềm vui trọn vẹn đến mọi người nhé.
Chúc BDH, các staff cùng các member kites dồi dào sức khỏe, tinh thần ''chiến sub'' luôn giữ vững, cùng nhau xây nên 1 ngôi nhà chung của chúc ta, cùng nhau bay xa hơn nữa nhé các bạn. WE FLY
Tác giả: chini106    Thời gian: 2-9-2012 01:13 AM
Vậy là kites đã 1 tuổi rồi nhỉ ^^

Nên làm tiệc thôi nôi cho kites chứ nhỉ {:438:}, phải chọn xem thử trúng cái gì để biết tương lai của kites ra sao nữa  {:438:}

Cũng đã tròn 1 năm trở thành staff, đóng góp dù chỉ 1 ít công sức thôi nhưng cũng đủ để thấy tự hào ^^ Dù chả ai biết sẽ tiếp tục dc tới bao giờ, có thể chỉ tới ngày mai hoặc vài ngày nữa. Nhưng dù ở vị trí nào, staff hay mem thì kites vẫn chiếm một vị trí rất quan trọng trong lòng mình...

Mừng 1 tuổi kites nhé ^^ Hy vọng sang năm, và nhiều năm nữa, cũng sẽ thấy những nụ cười này, những con người này...

lâu thật lâu...

Tác giả: ¶µx€¶)ø    Thời gian: 2-9-2012 01:15 AM

Chúc Kites tròn một năm tuổi  . Chúc Kites mãi luôn vững mạnh và các Staff luôn đoàn kết vui vẻ . tiếp tục sang trang mới nhiều điều thú vị và có nhiều phim hay .

Một lần nữa chúc các staff , BĐH và mọi người những ai yêu mến đã làm dù ở xa hay gần cuộc sống luôn hạnh phúc và mạnh khỏe
Tác giả: leedahae_lovely    Thời gian: 2-9-2012 02:02 AM
1 năm là quãng thời gian ko dài với nhiều người nhưng là rất dài và rất đáng nhớ với KITES. Chúc cho tất cả những thành viên của KITES tình cảm luôn đong đầy, nghị lực luôn vững chắc, sức khỏe luôn dồi dào và tinh thần luôn minh mẫn để tiến bước bay cao bay xa cùng KITES!
Chúc mừng sinh nhật 1 tuổi của KITES {:292:}
Tác giả: outsiders    Thời gian: 2-9-2012 06:08 AM
Chúc mừng Kites được 1 tuổi :x

Cảm ơn Kites vì ngoài những bộ phim hay, nhờ có nơi đây tôi đã quen được những người bạn vô cùng đáng yêu, những người bạn đã từ ảo trở thành bạn thực sự của tôi xD

Chúc Kites luôn khoẻ mạnh, luôn vững chắc và càng ngày càng phát triển ^^

Hy vọng chúng ta sẽ cùng nhau đi trên con đường này thật lâu, thật lâu... :)
Tác giả: theveronicar    Thời gian: 2-9-2012 07:44 AM
không biết nói gì hơn, có thể nói trong thời gian qua kites là trang web mình truy cập và theo dõi thường xuyên nhất, túy ít cmt nhưng mình vẫn luôn theo dõi các sản phẩm chất lượng của subteam.
Chúc trang web của mọi người và của mình ngày càng phát triển, đội ngũ làm việc ngày càng chuyên nghiệp hơn và đem đến nhiều sản phẩm hoàn thiện hơn cho người hâm mộ :D
Tác giả: anh_anh    Thời gian: 2-9-2012 07:50 AM
Một khoảng thời gian không dài kể từ khi mình gia nhập Kites, nhưng đây quả thật đã là ngôi nhà giải trí của mình. Sau nhữn giờ phút căng thẳng, thì mình vào Kites để đọc truyện download phim về xem như một thói quen không bỏ được của mình vậy. Mặc dù không quen được nhiều bạn bè lắm, vì mình ít time quá :P. Cơ mình vẫn rất vui vì mỗi một coment mà mình từng đọc được của các member đôi lúc khiến mình cười rất thỏa mãn.
Chân thành cám ơn Kites - những người sáng lập nênt rang web và các bạn mem nữa.
Chúc mừng sinh nhật Kites tròn 1 tuổi, với nhiều những dự định mới được tiến hành thuận lợi. Và quan trọng hơn là các bạn staff trong các Zone của Kites thật nhiều sức khỏe.
Tác giả: kiiri    Thời gian: 2-9-2012 07:50 AM
Chúc mừng Kites tròn 1 tuổi{:290:}{:290:}{:290:}
Chúc tất cả mọi người mạnh khoẻ ngày càng đoàn kết, cùng nhau xây dựng và phát triển Kites ngày càng vững mạnh{:306:}
Tác giả: -=Bily=-    Thời gian: 2-9-2012 07:52 AM
Happy birthday to Kites...

Mình cũng ko biết nói gì hơn ngoài việc chúc cho kites ngày càng đi lên, phát triển hơn, ấm cúng hơn... dần trở thành ngôi nhà lớn cho tất cả mọi người.

Đã 1 năm kể từ khi kites được thành lập, đã có bao kỷ niệm vui đến với mình từ kites và mình thật sự cảm ơn vì điều đó.

Mãi luôn vì kites...
Tác giả: akari    Thời gian: 2-9-2012 08:01 AM
1 năm, chặng đường chưa dài nhưng cũng không quá ngắn để nhìn lại những gì chúng ta đã làm được và chưa chưa làm được.
Chúc mừng sinh nhật Kites. Chúc ngôi nhà chung của chúng ta ngày càng phát triển lớn mạnh {:405:}
We are flying {:408:}
Tác giả: pocytran    Thời gian: 2-9-2012 08:05 AM
Một năm trôi qua nhanh thật. Mới chớp mắt đó mà Kites đã được một tuổi.
Mong rằng Kites sẽ ngày phát triển.
Luôn mang đến niềm vui, hạnh phúc và tiếng cườii cho mọi người, Kites nhé.
Chúc BĐH luôn khỏe mạnh và đạt nhiều thành công trong cuộc sống.
Và mọi thành viên sẽ luôn gắn kết, chia sẻ yêu thương.
Love Kites forever

Tác giả: phuthuynhokitty    Thời gian: 2-9-2012 08:28 AM
Chúc mừng Kites tròn một tuổi!!!
Không biết là một sự tình cờ hay cố ý của BĐH mà ngày sinh nhật của Kites cũng là ngày sinh nhật của Việt Nam!
Một ngày thật ý nghĩa!
Chúc cho Kites ngày càng phát triển.
Chúc cho các staff và BĐH nhiều sức khoẻ.
Chúc cho tất cả các member luôn dzui dzẻ hạnh phúc!
Tác giả: binhbieuhaha    Thời gian: 2-9-2012 08:34 AM
ôi trời

1 tuổi đúng ngày thế chứ

chúc kites chúng ta tròn tuổi hạnh phúc nè

i love kites.vn forever
Tác giả: bingo_carot    Thời gian: 2-9-2012 08:40 AM
Chúc mừng sinh nhật KITES yêu quý
chúc kites thêm tuổi mới vững mạnh hơn và mãi là ngôi nha hạnh phúc của cả nghìn người

Pí ẹt: My UID is 46 ,,,,,so proud hí hí
Tác giả: anglemoon    Thời gian: 2-9-2012 08:46 AM
vậy là đã 1 năm rồi đấy...
1 năm là thời gian không dài, nhưng cũng đủ để mỗi chúng ta làm được biết bao điều
KITES cũng vậy, thành phố Diều của chúng ta đã tròn 1 năm tuổi rồi, bắt đầu từ một tỉnh nhỏ bé hẻo lánh, giờ thành phố của chúng ta đã phát triển đủ lớn mạnh để xếp vào thành phố loại 1 rồi hehe

mình vẫn còn nhớ rõ ngày này năm ngoái trời lất phất mưa phùn, sáng dậy vừa onl thì nhận được tin nhắn KITES đã chính thức mở cửa, thế là vào reg nick rồi đi thăm thú thành phố mới
mình vẫn cảm giác tất cả mọi thứ như mới chỉ xảy ra ngày hôm qua thôi nhưng mới đó mà đã 1 năm rồi, thời gian trôi qua thật là nhanh khiến mình đôi khi cảm thấy thật ngỡ ngàng

Dù trải qua sóng gió thì đến tận bây giờ chúng ta vẫn bên nhau, dành cho nhau những tình cảm chân thành, đáng quý nhất, cùng bên nhau vượt qua mọi khó khăn như những người thân trong gia đình

Hi vọng Kites sẽ mãi là cánh diều trong gió càng bay càng cao, càng bay càng xa!
Happy the 1st anniversary! Happy birthday to KITES.VN!
Tác giả: Jen.9x    Thời gian: 2-9-2012 09:00 AM
Vậy là đã 1 năm rồi Kites nhỉ
tuy mình không đồng hành cùng kites trong suốt quãng đường ấy
nhưng mình hiểu được tình cảm mà mn ở đây dành cho nhau
hiểu được những nụ cười những nước mắt của bao người để mang lại cho chúng ta những giờ phút thăng hoa nhất
Hôm nay là ngày 2-9-2012 - Đúng cái ngày mà 1 năm về trc' ngôi nhà nhỏ của chúng ta thành lập
chúc cho Kites sẽ phát triển bền vững
Sẽ là 1 người bạn đồng hành cùng mn trong ngày tháng sắp tới
sẽ là nơi để tất cả cùng quây quần hội ngộ bên nhau xD
Mình yêu KITES - Mãi mãi
HAPPY 1ST ANNIVERSARY - HAPPY B-DAY OUR KITES
Tác giả: nhun184    Thời gian: 2-9-2012 09:05 AM
Chúc mừng Kites tròn một năm tuổi na ^^
Mình mới biết đến kites từ tháng 3 năm nay thui ( vì tìm tin tức của phim RP nên mới bit đến ngôi nhà kites đó).
Giờ kites là ngôi nhà thứ 2 của mình.
Một ngày không vào kites ít nhất là 3 lần là mình nhớ không chịu được ^^
Chúc kites mãi vững vàng & ngày càng phát triển na ^^
Tác giả: siwang    Thời gian: 2-9-2012 09:12 AM
ngày này năm trước mình chưa biết tới KITES
ngày này năm trước mình chưa là thành viên của KITES
ngày nầy năm trước mình chưa có những bạn bè như bây giờ
.
.
.
Ngày này năm nay đã khác
Bất kì khi nào nghe nhắc tới KITES mình liền nghĩ đến ngôi nhà thứ 2
Bây giờ mình đã là 1 thành viên của Thành Phố Cánh Diều KITES
Bây giờ mình đã có nhiều tiền bối và bạn bè ở khắp mọi miền cùng chung sở thích ^^
.
.
.
1 năm đã qua đi, kẹo ngọt cũng có, chông gai cũng nhiều
nhưng KITES thân yêu của chúng ta ngày càng lớn mạnh, ngày càng được chú ý và yêu thích trong cộng đồng mạng
Dù khởi đầu khó khăn, trải qua không ít bão tố, Cánh Diều của chúng ta vẫn ngày ngày vun vút lướt gió đưa tất cả members đến với những bến bờ hạnh phúc
Thật cảm ơn BĐH, cảm ơn các staff, cảm ơn các members đã bền bỉ kiên định ý chí, nắm tay cùng nhau xây dựng Thành phố Cánh diều được như ngày hôm nay
Lời cuối của kẻ dốt văn - là mình đây chứ ai ^^ :
HAPPY BIRTHDAY KITES.VN
Tác giả: Lucy14    Thời gian: 2-9-2012 09:44 AM
Hôm nay vừa là đại lễ của cả nước, lại trùng hợp là ngày sinh nhật của Kites...

Gắn bó với Kites từ những ngày đầu, dù chưa đóng góp được nhiều nhưng kites.vn giờ cũng là một địa chỉ web vô cùng quen thuộc với mình... chỉ cần gõ chữ K là hiện ngay ra link của forum

Mừng tuổi mới, chúc Kites ngày càng phát triển, trở thành một cộng đồng vững mạnh và tốt đẹp dành cho mọi người yêu phim ko kể lứa tuổi, cùng đội ngũ staff đầy nhiệt huyết...

{:406:}{:410:}{:406:}{:410:}{:406:}{:410:}{:406:}{:410:}{:406:}{:410:}
Tác giả: boconganhpp    Thời gian: 2-9-2012 09:49 AM
Chúc mừng kites 1 năm tuổi

Chúc cho ngôi nhà chung của chúng ta ngày thêm vững mạnh

Sẽ tiếp tục và mãi là điểm dừng chân yêu thích của những mem yêu phim.

Chúc đội ngũ BĐH và Staff mạnh khỏe và luôn tràn đầy nhiệt huyết.

Cảm ơn BĐH vì đã tạo dựng ngôi nhà chung này.

Cảm ơn các staff và tất cả mọi người đã cùng chung tay xây dựng ngôi nhà chung ngày một lớn mạnh.

HAPPY BIRTHDAY TO KITES.VN
Tác giả: kymus    Thời gian: 2-9-2012 10:25 AM
HAPPY BIRTHDAY TO KITES.VN

[utube]jOxjJZCOWJk[/utube]

còn nhớ ngày này năm trước mình còn ngồi canh id số đẹp nhưng mà bị hụt vì dân tình nhanh tay quá {:438:}
một năm trôi qua Kites đã vững chắc hơn rất nhiều,mong Kites sẽ bay cao,bay xa hơn nữa,sẽ có nhiều cái sinh nhật đáng nhớ như vầy

Tác giả: loveIU93    Thời gian: 2-9-2012 10:31 AM
Một năm~
Thời gian trôi~
Không gian thay đổi~
Nhiều điều cũng thay đổi~
Đất nước thêm một tuổi, Kites cũng vậy
Nhớ ngày đầu thành lập những thread phim đang còn vắng vẻ đìu hiu, trông cái gì cũng thật hoang sơ, thật sự cô quạnh
Nhưng nhờ sự nhiệt tình của hàng trăm staff mà đứng đầu là BĐH, hàng vạn mem luôn theo những bước chân của diễn đàn mà chỉ 1 năm sau thôi Kites.vn đã trở thành một trong những diễn đàn làm sub nổi tiếng nhất:x
Trải qua bao thăng trầm, bao niềm vui nỗi buồn, gia đình Kites ngày một phát triển lớn mạnh như ý nghĩa của nó!
Kites của tôi, chúc mừng sinh nhật tròn 1 tuổi! Cảm ơn đại gia đình Kites đã mang đến cho tôi hơn là một sự giải trí mà còn là một gia đình đúng nghĩa của nó, một nơi để tôi tựa vào mỗi khi cảm thấy bất lực, là nơi tôi gắn bó 1 năm này chia sẻ niềm vui, nhờ Kites tôi có thêm vô vàn lý do để sống, để yêu thương!♥
Happy birthday to my Kites!
Em mà biết cái thread này đêm hôm qua thì đã nhắm được page 1 rầu, buồn rũ:((
Tác giả: juchan    Thời gian: 2-9-2012 10:31 AM
chúc kites tròn 1 tuổi {:288:}
bay cao hơn {:301:}
xa hơn nữa {:306:}
Iu lắm tình iêu của tui ^^
Tác giả: snow_angel001    Thời gian: 2-9-2012 10:32 AM
chúc mừng kites dc 1 tuổi
mong nhà ta càng ngày càng phát triển càng ngày càng lớn mạnh
dc nhiều người yêu mến để năm sau, sau và sau .....nữa tiếp tục mừng sinh nhật nhé
Tác giả: motcoidive    Thời gian: 2-9-2012 10:46 AM
Một năm đã qua
Kites luôn mang lại những sản phẩm chất lượng với thời gian nhanh nhất. Cảm phục. Cảm phục
Chúc càng thành viên của Kites sức khỏe, tràn đầy năng lượng để vững bước trên con đường của mình
Tung hoa, tung hoa ca bài ca sinh nhât
{:297:}
Tác giả: Teddy_W    Thời gian: 2-9-2012 10:52 AM
2/9
đúng ngày kites thành lập tròn 1 năm
nhanh thật
mới đó mà một năm đã qua
nhớ ngày nào mới mon men vào đây, thấm thoát đã một năm rồi
không có gì để nói ngoài việc chúc kites luôn vững mạnh, và mọi thành viên trên diễn đàn này sẽ ngày một đoàn kết hơn, mọi hiểu lầm rồi sẽ đi qua, tương lai tươi sáng sẽ lại bắt đầu
HAPPY BIRTHDAY TO KITES!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Tác giả: p.pun    Thời gian: 2-9-2012 11:14 AM
HPBD Kites - HPBD Kites
HPBD HPBD
HPBD Kites
1 năm chưa đủ dài mà cũng chả phải là ngắn:
Chúc kites càng ngày càng phát triển và lớn mạnh nhá!
Hãy là con diều bay cao và bay xa hơn nữa trên bầu trời với mây xanh đẹp đẽ kia!
mai cũng là ngày sinh nhật cái nick này của em.. em mà lập nick sớm tý nữa có phải là đc cùng ngày sinh nhật đẹp ăn theo vs kites ko! ^^
dù sao cũng xin gửi những lời tốt đẹp nhất dàng cho kites nha! I {:306:} U!

Tác giả: saurom    Thời gian: 2-9-2012 11:23 AM
Chúc Kites luôn vững vàng dù cho có sóng to gió lớn cỡ nào!

Hic ...

Mình lại đ theo quán tính sau cơn bảo Anh Chị Ba :))

HAPPY BIRTHDAY TO KITES!
Tác giả: love_milk_tea9    Thời gian: 2-9-2012 11:40 AM
Nhanh thật mới ngày mới thành lập mà giờ đây Kites đã đi được một chặng đường 1 năm kể từ ngày thành lập rồi, và mình cũng trở thành thành viên của forum đúng một năm, giờ mình đã nghiện Kites đến mức ngày nào không vào là không chịu được. Nhân đây mình xin gửi lời chúc đến BĐH, các subteam, staff - những người đã có công sức xây dựng một ngôi nhà chung đầy ắp tiếng cười sức khoẻ, thành công trong cuộc sống, công việc, tràn đầy năng lượng để có thể ra mắt thêm nhiều sản phẩm mới, hay và chất lượng hơn, nhờ có các bạn nên forum ngày càng trở nên sôi động, có nhiều thông tin bổ ích, lý thú và có những MV ca nhạc, thước phim đẹp, gameshow hay để phục vụ cho các mem như mình. Chúc Kites ngày càng lớn mạnh và bay xa hơn nữa như chính tên gọi mà các bạn đã đặt và ngày càng thu hút được nhiều mem từ khắp nơi đổ về để ngày càng xây dựng forum lớn mạnh, hoành tráng nữa nhé.

HAPPY BIRTHDAY TO KITES

[utube]PI5nR7N-x0k[/utube]

Tác giả: namy2206    Thời gian: 2-9-2012 11:42 AM
chúc mừng sinh nhật Kites.vn nhá

chúc ban quản trị cũng như các thành viên trên Kites.vn

luôn luôn có nhiều sức khỏe và mãi thành công

hãy cùng góp sức cho diễn đàn ta ngày một bay cao bay xá nhá
{:292:}
Tác giả: munky_baby    Thời gian: 2-9-2012 12:34 PM
Chúc mừng sinh nhật kites
Mới đó mà 1 năm rồi
Mong Kites sẽ ngày càng lớn mạnh, và mãi mãi trường tồn như nước Việt Nam của chúng ta
Nhân đây cũng xin cảm ơn BĐH và các staff đã nỗ lực ko ngừng ngỉ trong 1 năm qa để xây dựng một dđ trở nên hoàn hảo, và mang đến cho mọi người những sản phẩm giải trí thật chất lượng
Kiteis always in my heart, and forever in my heart

Tác giả: henry_phan    Thời gian: 2-9-2012 01:12 PM
Happy Bday ^^ càng ngày càng phát triển nhé Tình yêu... dạo này cảm thấy ko thể sống thíu tình yêu rồi
Tác giả: baotrang84    Thời gian: 2-9-2012 01:32 PM
Happy birthday nhà kites thân iu {:405:}
Chúc kites luôn là điểm dừng  chân tốt nhất của mọi người {:306:}
Chúc các thành viên luôn luôn iu mến nhau {:308:}

Tác giả: suzybaby    Thời gian: 2-9-2012 01:34 PM
em phải chờ đúng hôm nay ngày 2-9 mới viết lời chúc mừng Kites nhà mình{:288:}
chúc mừng Kites nhà mình đã được một tuổi, hy vọng Kites nhà mình sẽ ngày càng phát triển hơn nữa " mau ăn chóng lớn" ạ, chúc mọi người trong ngôi nhà này sẽ luôn được hạnh phúc, vui vẻ,chúc đội ngũ subteam, các mod có thêm nhiều sức khỏe để làm các sản phẩm sub, và đưa cánh diều Kites bay cao hơn, xa hơn nữa.{:306:}{:306:}
Chúc Kites nhà mình một đời hạnh phúc, một đời bình an {:290:}{:290:}{:290:}
Tác giả: cherry_milk    Thời gian: 2-9-2012 02:03 PM
Ngày đầu gặp gỡ, cứ ngỡ Kites nhà mình là hàng dỏm...
Dần dần qua từng dự án, Kites đã chinh phục mình như trước đây, lại thêm yêu Nhà mình 1 lần nữa.
Cám ơn Kites.
Lần này, cả nhà sẽ cùng bên nhau sát cánh, vượt qua mọi chông gai nhoa.
Chúc mừng sinh nhật KITES.
Tác giả: ceciliant    Thời gian: 2-9-2012 02:03 PM

Hôm nay vào chúc mừng kites trễ nhưng mong mọi điều tốt đẹp nhất sẽ đến với kites ...và mọi người sẽ ngày càng biết kites nhiều hơn ...ủng hộ kites nhiều hơn .....Kites ngày một lớn mạnh hơn
Tác giả: Doem    Thời gian: 2-9-2012 02:08 PM
Một năm đã qua, không nhanh cũng chẳng chậm. Nhớ ngày này một năm trước, lò dò đến đây, lọ mọ lập nick, mơ mơ hồ hồ không hiểu chuyện gì đã xảy ra, đến sau này đọc được vài dòng của những người trong ban quản trị, những staff thì hiểu được chút chút và quyết định gắn bó với nơi này.
Cái khoảng thời gian mới thành lập, ai ai cũng hăng say kiếm xèng mặc quần :)), bởi dễ kiếm mà, đăng nhập được xèng, reply được xèng, cmm cũng được xèng, game cũng đc xèng... :)) Thời buổi loạn lạc ấy dân tình thi nhau kiếm quần, chơi game, cá độ loạn lên, rồi kết bạn được với rất nhiều người. Hồi ấy KITES toàn treo banner Cẩm Ly nữa chứ :)) Rất nhiều kỷ niệm vui.
Đến với KITES, tớ luôn tìm được niềm vui, bởi ở nơi này tớ tìm được những liều thuốc tinh thần rất quý giá, những người bạn ảo nhưng lại thật, cùng sở thích và quan tâm nhau chân thành. Rất cảm ơn KITES.
Chúc cho KITES sẽ ngày càng bền vững, ngày càng phát triển. Chúc cho những thành viên trong ban quản trị cùng các staff luôn mạnh khỏe, hạnh phúc.
Tác giả: Heybaby    Thời gian: 2-9-2012 02:43 PM

Happy 1st Anniversary Kites

Chúc cho kites ngày càng phát triển hơn nữa

Tác giả: chijiro    Thời gian: 2-9-2012 03:21 PM
em mới biết Kites tầm hơn nửa năm thôi
Chúc mừng sinh nhật Kites thân yêu {:405:}{:405:}{:405:}{:405:}
Nhờ có Kites mà em xem nhiều sub hay và đọc nhiều truyện nữa {:407:}{:407:}
Cảm ơn đại gia đình Kites
Mong nhà mình càng ngày càng lớn mạnh {:291:}{:291:}{:291:}
Tác giả: hankury    Thời gian: 2-9-2012 04:02 PM
Happy Birthday Kites :X :X
Chúc Kites lun gặp nhìu niềm vui, may mắn trong cuộc sống {:291:}{:291:}{:291:}{:291:}
Tác giả: TOP_BB_2NE1    Thời gian: 2-9-2012 04:28 PM
Tự nhận là một mem ko tích cực của Kites nhưng Kites là một phần cuộc sống của mình, nơi mình được thỏa mãn đam mê phim ảnh, tiểu thuyết và nhất là âm nhạc. Nơi mình tìm thấy YG Family box và quen được những người bạn thực sự. Kites đã cho mình nhiều lắm. Chỉ biết cảm ơn và cảm ơn thôi.

Bước sang tuổi mới chúc Kites luôn phát triển và mở rộng ngày càng lớn mạnh. Chúc tập thể staff và members của Kites nhiều sức khỏe nhiều niềm vui và cùng Kites bay cao bay xa.

Happy 1st anniversary!!!!
Tác giả: Pasta    Thời gian: 2-9-2012 04:38 PM
Chúc mừng sinh nhật Kites
Chúc Kites ngày càng lớn mạnh và càng ngày càng có thêm nhiều mem gắn bó với Kites hơn nữa

Tác giả: boiceledinh1995    Thời gian: 2-9-2012 05:09 PM
oh yeah!
nhà mình đã tròn 1 tuổi rồi
mình cũng đã tham gia được gần hay hơn nửa năm rồi nhỉ???
chúc nhà mình ngày càng thịnh vượng càng có nhiều mem. gia nhập hơn
Tác giả: tieunien    Thời gian: 2-9-2012 05:12 PM

Thời gian trôi qua thật nhanh, vậy là KITES đã chính thức đón tuổi mới đầu tiên. Cảm ơn mọi người đã cùng chung tay xây dựng mái nhà này. Thật sự rất yêu mến ngôi nhà KITES của chúng ta lắm. Chúc KITES sẽ ngày càng bay cao, bay xa hơn nữa. HI vọng chúng ta sẽ còn đón thêm nhiều lần những sinh nhật như thế này trong tương lai. Hãy cùng chung tay làm cho KITES lớn mạnh hơn nữa nhé!!!
Tác giả: piloveyoonge    Thời gian: 2-9-2012 05:42 PM
__i_i_i_i_i__
_|  ♥ 02-09 ♥  |_
_|_♥♥♥♥♥♥♥♥_|_
|HAPPY BIRTHDAY|
¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯

(¯`v´¯)_Sinh nhật_
.`·.¸.·´ _Vui vẻ_ ..
¸.·... ´¸.·´¨) ¸.·¤¨)..
(¸.·´ (¸.·´ .·´ ¸¸.·¨¯`·.
.˛¨(`·.¸♥.•.♥¸.·´)¨˛.
™ I ♥ KITES™

Tác giả: leejinchum    Thời gian: 2-9-2012 06:05 PM
Hihi Kites sinh nhật thật vui vẻ với toàn thể các mem ♥♥ Ngày vui thế này xõa hết thôi, chơi hết mình thôi, mem có thể chờ thêm 1 2 ngày nữa k sao ♥♥
Cảm ơn các anh chị em trong ST đã mang lại cho mem những bộ phim hay ♥♥
TOẸT VỜIIII
Tác giả: sieunhankevin    Thời gian: 2-9-2012 06:24 PM
Chúc Kites ngày càng phát triển
Thank kites rất nhiều
Các thành viên của Kites luôn luôn mạnh khỏe nha ^ ^
Tác giả: msh2    Thời gian: 2-9-2012 07:48 PM
chúc mừng Kites tròn 1 tuổi, thêm một tuổi mới lớn nhanh hơn và bay cao hơn kites nhé
Chúc BĐH , các staff, subteam cũng tất cả các mem luôn vui vẻ cùng kites
Happy birthday !
Tác giả: Ya.L    Thời gian: 2-9-2012 08:02 PM
Thắm thoát 1 năm đã trôi qua...
Ngôi nhà thân thương dưới sự dẫn dắt của BĐH và đóng góp từ các staffs, members đã bay cao, rất cao so với những ngày đầu....
Cám ơn các bạn, những người đã tâm huyết với KITES, những người ngày đêm không quản mệt mỏi để cho ra những sản phẩm tuyệt nhất!!!!
Cám ơn các anh/chị BĐH đã và đang duy trì sân chơi lành mạnh và không kém phần bổ ích cho Kites-er.
Nhân kỷ niệm 1 năm KITES.VN tròn 1 tuổi và Quốc Khánh 2.9, kính chúng toàn thể staffs và mem của KITES.VN nhiều sức khỏe và luôn vui vẻ hạnh phúc.
Một lần nữa, xin chân thành cám ơn những đóng góp của các bạn!

KITES.VN - WE FLY
Tác giả: Jess_love_EXO    Thời gian: 2-9-2012 08:22 PM
kites đối vs mình mà nói thì kites là 1 phần k thể thiếu trong cuộc sống của mình {:410:}. mình xem j` mình cũng chỉ xem của kites thôi ( xem phim và show ) {:398:}
thực sự mà nói mình CỰC KỲ cám ơn đội ngũ staff , sub team của kites đã có thể cho mình có những phút giây relax thật thoải mái {:309:}. cứ mỗi lần mình chờ phim/show dc sub ra của kites , hì hì , nói thật chứ mình vô cùng ngưỡng mộ trc tốc độ sub của staff nhà kites ế {:298:}. chính vì thế mình thực sự bực mình khi đọc comment của 1 số bạn như kiểu :"sao lâu có tập tiếp theo,hóng qua,sub nhanh dùm cái" ...blabla ... mình bực lắm í . tuy chưa bao h làm sub nhưng mình cũng có thể hiểu dc tinh thần làm việc của các bạn như thế nào
mình mới vào kites chưa lâu nhưng mình thấy trên kites rất là vui , nc rất thik , các mem siêu thân thiện , tin tức update liên tục , toẹt zời !
chúc kites thêm tuổi mới thêm lớn mạnh , đội ngũ staff nhiều sức khỏe , hp .... blabla ... {:443:}
yêu kites
{:412:}
Tác giả: C.O.I    Thời gian: 2-9-2012 09:10 PM
Chúc mừng sinh nhật Kites yêu. Chúc Kites tuổi mới tràn đầy năng lượng và sức sống, mãi là niềm vui niềm hạnh phúc của các thành viên. Yêu Kites nhiều nhiều!!!
Tác giả: vthao95nd    Thời gian: 2-9-2012 09:30 PM

Chúc mừng Sinh nhật Kites tròn 1 tuổi   
Chúc cho Kites ngày càng phát triển lớn mạnh  
Chúc cho toàn thể thành viên trong Kites luôn luôn đoàn kết  

Tác giả: trannganha    Thời gian: 2-9-2012 09:48 PM
chúc mừng sinh nhật Kites.vn
một năm trôi qua với bao kỷ niệm
vẫn lặng lẽ down phim về xem
cảm ơn subteam đã đem đến cho mem nhìu tác phẩm hay như vậy
chúc subteam sức khoẻ dồi dào, gặp nhìu may mắn trong cuộc sống

Tác giả: chuotcon9x    Thời gian: 2-9-2012 09:48 PM
Happy bỉrthday kites
{:410:} {:410:} {:410:} {:410:} {:410:} {:410:} {:410:} {:410:}
Tác giả: shiny1284    Thời gian: 2-9-2012 09:58 PM
Chúc mừng sinh nhật Kites tròn 1 tuổi :X :X :X !!!
Chúc tất cả các bạn luôn nhiều sức khỏe, hạnh phúc và diễn đàn luôn phát triển bền vững nhé !!!

*if even 300 years, i'll still love Kites ^^*

Tác giả: kimnhung    Thời gian: 2-9-2012 09:59 PM
Chúc mừng sinh nhật KITES{:290:}

Chúc KITES ngày càng lớn mạnh hơn, là một điểm đến thật sự hữu ích của cộng đồng mạng

Cám ơn KITES vì nhờ có KITES mà bây giờ mình có thêm bao nhiêu là bạn, học được thêm bao nhiêu là điều hay trong cuộc sống cũng như học đươc thêm nhiều kỹ năng sử dụng máy tính (điều này thì thật sự cám ơn KITES vì ngày trước tuy sử dụng máy tính nhiều nhưng mà mù tịt kinh khủng, chả biết gì nhiều).

Bây giờ việc vào KITES hàng ngày đối với mình như là ăn cơm và uống nước vậy.

Không vào là thấy thiếu thiếu, vắng vắng một cái gì đó.

Đến nỗi bây giờ con trai của mình cũng nghiện KITES theo mẹ. Mỗi tối khi bé con học bài xong là y như rằng đòi ngồi cạnh mẹ để cùng vào KITES đọc những bài của mẹ và của mọi người đăng trong đó. Tự dưng thấy tình cảm mẹ con cũng gắn bó hơn vì có thêm một lĩnh vực đồng điệu.

Cám ơn KITES rất nhiều, một lần nữa chúc mừng sinh nhật KITES.

Bonus thêm bài này tặng KITES vì đây là chuyện thật 100% ở nhà mình đấy

Bé nhà em đòi máy
“Suốt ngày chỉ KITES thôi
Mẹ mà vào đây rồi
là mẹ ngồi cả buổi”
“Gớm mới có tí tuổi
Nói như ông cụ non
Bây giờ mẹ chỉ còn
Hai niềm vui nho nhỏ
Một chính là con đó
Còn hai dành cho KITES
Cạnh mẹ chẳng còn ai
Chỉ KITES và con đấy
Thế mà cứ giãy nảy
Chẳng thương mẹ hả con?”
Bé con mới ôm em
Nói: “Con thương mẹ lắm
nhưng mà con thích ngắm
Lúc mẹ đang ngồi cười”
“Nếu con thích thế rồi
Mình cùng vào KITES nhé
Vào đây rồi con sẽ
Thấy mẹ cười nhiều hơn
Và mẹ sẽ hết buồn
Không còn cô đơn nữa”
“Nhưng mà còn con nữa
Mẹ quên con luôn à
Ban đêm ngủ ông bà
Còn ban ngày đi học
Tối về con mới gặp
Thế mà mẹ chỉ KITES
Bây giờ giao hẹn đây
Con cùng ngồi với mẹ”

Tác giả: xiaoling308    Thời gian: 2-9-2012 10:13 PM
bình thường vẫn hay lắm văn nhiều chữ
nhưng giờ hông biết nói gì hết
mọi lời muốn nói có bao người đã nói thay lòng mình rồi
chỉ biết chúc mừng sinh nhật Kites 1 tuổi
sang năm lại được chúc sinh nhật Kites 2 tuổi :X
cứ thế cứ thế đến năm 10 tuổi, 20 tuổi...
Tác giả: hienmum    Thời gian: 2-9-2012 10:15 PM
Mừng sinh nhật Kites tròn 1 tuổi.
Mặc dù mới đăng ký làm thành viên của Kites được nửa năm nhưng Kites là trang web mình vào nhiều nhất, viết bài và comment nhiều nhất. Yêu Kites vô cùng. Chúc đội ngũ staffs và toàn thể các mems nhà Kites luôn vui vẻ, may mắn. Chúc Kites.vn càng ngày lớn mạnh hơn.  
Tác giả: buinhitam    Thời gian: 2-9-2012 10:38 PM
Chúc mừng sinh nhật Kites ^^

Chúc Kites sẽ  ngày càng lớn mạnh và thật bền vững nhé :*

Chúc các Staff của Kites luôn vui vẻ và hạnh phúc

Tác giả: pe_mua_97    Thời gian: 2-9-2012 11:01 PM
nhanh quá nhỉ ! mới đó mà Kites tròn 1 tuổi rồi

chúc Kites ngày càng phát triển mạnh mẽ nhé ! nhân đây Mưa có viết một bài hát tặng nhà ! nhưng Mưa ko dám hát tung lên đâu :d ! Mưa cho mọi người đọc lời của nó nhé ! mong mọi người sẽ thích !! ^^!

Kite fly away fly to found you to tell me alone rightnow
I need you
And the kite walking with the wind and lose the way from you
To tell I need you much…
Would you folow with the kite and run out with the sky
To see me cry over this place
And would you hold me in your arms
To the kite fly back in my own sky
I’m watting you here

Đây là lời dịch của bài hát nhé !

Diều ơi hãy bay đi bay đi tìm bạn để nói rằng tôi bây giờ đang cô đơn  
Tôi cần bạn
Và cánh diều sẽ ra đi cùng cơn gió và lạc bước đến nơi bạn

Để nói rằng tôi rất cần bạn !
Liệu bạn sẽ phiêu lưu theo cùng cánh diều ấy và chạy khỏi bầu trời kia
Để thấy tôi đang khóc đầy vơi ở chốn này?

Và liệu bạn có ôm tôi trong vòng tay để diều tôi bay về bầu trời riêng
Tôi ngóng trông bạn chốn này.

Hope u like it !
Tác giả: boconganh96    Thời gian: 3-9-2012 11:25 AM
HPBD kites... chúc anh chị e nhà mềnh sag năm mới vui vẻ.. hoạt động sôi nổi
hun cái nào{:444:}{:412:}
Tác giả: mhoang1191    Thời gian: 3-9-2012 11:35 AM
Chúc mừng kites tròn 1 tuổi

Thêm tuổi mới càng ngày càng lớn mạnh {:418:}

Chúc mừng chúc mừng chúc mừng

Tác giả: qhthbc    Thời gian: 3-9-2012 02:53 PM
Một năm qua KITES đã có nhiều phim phục vụ nhu cầu giải trí của độc giả.
Chúc KITES mạnh khỏe, có nhiều bộ phim hay hơn nữa!
Một lần nữa xin trân thành cảm ơn KITES!
Tác giả: stop2222    Thời gian: 3-9-2012 02:53 PM
HPBD Kites tròn 1 tủi nha!!!
Thắm thoát đã đc 1 năm rùi. Cảm ơn Kites vì sub, news và... một loạt thứ khàc nữa trong suốt 1 year qua.
Chúc diều bay thêm cao hơn nữa nha!!!!
IU KITES NHÌU LẮM!!!!!!!!!
Tác giả: thuongrabbit    Thời gian: 3-9-2012 02:54 PM
Chúc cho kites của chúng ta càng ngày càng lớn mạnh
Và luôn giữ vững vị trí số 1 về trang Việt sub :X
Em thực sự yêu mến ngôi nhà thân thương này, nhờ kites mà em đã được biết thêm rất nhiều bạn bè có chung sở thích, cùng là Xử Nữ :X (tính ra thì kites cũng là Xử Nữ)
Và có những điều bất ngờ mà em ko tưởng được :X :X :X
Em yêu kites, yêu những ngôi nhà nhỏ thân thương của em :X
Tác giả: Sunflowers    Thời gian: 3-9-2012 06:07 PM
Mừng Kites một tuổi mới, nhiều thành công hơn nữa
Mãi là ngôi nhà chung của tất cả các thành viên, là nơi đong đầy những yêu thương chia sẽ niềm hạnh phúc
là nơi mà mỗi thành viên sẽ luôn nhớ về như là một phần của mỗi người.:)
Tác giả: toffiffee    Thời gian: 3-9-2012 06:07 PM
Chúc mừng Kites tròn một tuổi!
Nhanh thật, mới ngày nào Kites mới được lập mà bây giờ đã được một năm rồi. Không biết nói gì hơn ngoài lời chúc mừng và cảm ơn.
Cảm ơn Kites đã mang đến cho mem những bộ phim hay và những tin tức nóng hổi nhất!
Chúc cho Kites trong tương lai sẽ luôn vững mạnh như bây giờ!
Tác giả: Leebabycutepro    Thời gian: 3-9-2012 08:34 PM
Tình hình là báo cáo cả nhà mấy hôm nay cái sim Dcom của em bị hỏng mà em thì đang bị cut mạng vô thời hạn. Hôm qua không thể nào mà lên chúc mừng kites được. Hôm nay xin được chúc mừng muộn. Chúc kites thêm tuổi mới thêm nhiều thành công, bay cao, bay xa.

Mừng ngày quốc khánh Việt Nam.
Bỗng nhiên nổi hứng Lee làm bài thơ.
        Ô hay sao thật tình cờ!
Mồng 2 tháng 9 ngày giờ sinh kites.
      Diễn đàn có một không hai.
Quần hùng hội tụ trai tài gái xinh.
      Ai ai cũng rất nhiệt tình.
Sum vầy hội ngộ như tình anh em.
      Xôn xao ở khắp ba miền
Rộn ràng phấn khởi hai niềm vui chung.
   Cùng nhau nâng chén rượu mừng
Niềm vui Tổ quốc tưng bừng kites bay.

Tác giả: mylove167601    Thời gian: 3-9-2012 09:50 PM
MỪNG KITES TRÒN 1 TUỔI
{:290:}
Chúc kites.vn ngày càng phát triển
ngày càng có nhiều người biết đến
{:291:}
Tác giả: hungka142    Thời gian: 3-9-2012 10:20 PM
{:408:} kites lựa chọn ngày thành lập rất kool
đúng là thiên thời - địa lợi - nhân hòa nên Kites càng ngày càng  phát triển
{:297:}
hi vọng kites sẽ trỏ thành 4rum số 1 về subfilm của việt nam!
mà hình như theo mình nhận xét thì hiện tại đã là số 1, thông qua từng bộ phim, từng đội ngũ làm sub
và đặt biệt là số lượng tải torrent hơn hẳn các diễn đàn khác!
và nhiều comment nhất trong tất cả các 4rum và website phim ảnh!
Tác giả: amymon    Thời gian: 3-9-2012 10:39 PM
Mừng Kites đã tròn 1 tuổi . Hôm 2.9 bận không lên kịp TP để onl chúc mừng cùng cả nhà
Mình đã xem được rất nhiều bộ phim hay từ Kites
Mong 4rum của chúng ta ngày càng phát triển không ngừng
Có thể là hoạt động 50 năm nữa luôn =)) ^^

Tác giả: rongmay1952    Thời gian: 4-9-2012 01:47 AM
Happy 1st Birthday Anniversary of Kites!!!Thanks so much ......Chúc cho Kites ngày càng phát triển lớn mạnh.
Tác giả: tynaduyen    Thời gian: 4-9-2012 08:37 AM
chúc kites sinh nhật muộn vui vẻ nhé, luôn ủng hộ nhà mình, hihiiiii
ngày nào cũng lượn ra lượn vào 5-6 lần ở kites hết, mình bị nghiện kites rồi
mà sao nhà mình k làm offline cho các thành viên để chúc mừng các bạn Ban Điều Hành, để còn biết mặt nữa?? (ý kiến riêng thôi nhóe)
Tác giả: lucky_days    Thời gian: 4-9-2012 09:41 AM
Chúc mừng Kites đã bước sang tuổi mới
Mong Kites sẽ ngày càng lớn mạnh
{:445:}{:445:}{:445:}{:445:}
Tác giả: kemkull    Thời gian: 4-9-2012 09:46 AM
Mặc dù muộn mất rồi, nhưng cũng chức mừng Sinh nhật Kites thân yêu tròn một tuổi( có thừa) nhé!

một năm qua đã gắn bó với Kites như một cá thể không thể tách rời, một ngày không lên Kites cập nhật thông  tin là bứt rứt không yên:)) Cũng chính nơi đây em đã làm quen được nhiều người bạn, một tình bạn ảo nhưng không ảo.

Chúc Kites ngày càng lớn mạnh, và phát triển không ngừng nhé^^

Tác giả: hoaduy    Thời gian: 4-9-2012 10:07 AM
Mới đó mà đã được một năm! tình cờ đánh nhầm tên web mà mình biết đến Kites
Một sự tình cờ tuyệt vời.
Mặc dù không tham gia nhiều cùng Kites nhưng cũng đã học được không ít từ Kites!
Ngại ngùng, tức giận, vui vẻ, bất ngờ...Thanks Kites!
chúc Kites luôn là người bạn của mọi người^^

Tác giả: hoainiem90    Thời gian: 4-9-2012 10:44 AM
chúc mừng sn Kites tròn 1 tuổi =))
Mong Kites ngày càng bay cao bay xa như cánh diều với những chuyên mục ngày càng hấp dẫn và lôi cuốn bạn đọc  
mãi là ngôi nhà chẵp cánh cho mơ ước và hoài bão của tuổi trẻ nha Kites

Nếu có xa nhau xin đừng quên nhé Bạn !
Kites, người bạn luôn đồng hành với chúng ta!

Tác giả: LoveYadech    Thời gian: 4-9-2012 03:45 PM
Bao lời tốt đẹp mọi người đã nói hết

Mình cũng chỉ biết lập lại những điều đó như khẳng định tình cảm tốt đẹp mình đang và sẽ luôn dành cho Kites

1 năm với bao khó khăn của buổi đầu. BĐH và mọi người đã vượt qua nó 1 cách thật tốt đẹp

Mình hy vọng sẽ luôn được chứng kiến và tham dự những ngày kỉ niệm như thế này mãi

1 năm rồi 2, 3...10...20 năm

Được không ta? Không ai biết được tương lai và cũng ko ai dám hứa trước điều gì

Nhưng hãy luôn yêu, tin tưởng, ủng hộ và động viên nhau đến khi nào chúng ta còn có thể nhá

Happy birthday, dear Kites!

Tác giả: fatfatcat    Thời gian: 4-9-2012 06:13 PM
có hơi muộn , nhưng còn hơn không
hơn cả 1 người bạn, là 1 người thân, luôn phải vào quan tâm , cập nhật tình hình ^^
chúc Kites thân yêu ngày càng phát triển, ngaỳ càng đông vui và có thật nhìu thành viên tâm huyết

JUST THE WAY YOU ARE, KITES.....
Tác giả: thunuce    Thời gian: 5-9-2012 07:54 AM
Dù cũng đã muộn, nhưng cũng xin gửi những lời chúc tốt đẹp nhất đến Kites nhân dịp tròn 1 tuổi!
Chúc BĐH và các Smod, mod, staff...sẽ luôn giữ vững tinh thần, lòng nhiệt tình, hăng say để tiếp tục công việc nhé.
Chúc cho các members sẽ hoạt động sôi nổi, tích cực hơn nữa, để forum thật sự sôi động và thêm chất lượng.
Hi vọng trong tương lai diễn đàn sẽ còn phát triển hơn nữa!
Happy birthday!!!!

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3