Kites

Tiêu đề: Bạn học cũ của Han Ji Min chứng minh lòng tốt và sự nổi tiếng của cô [In trang]

Tác giả: lonapark    Thời gian: 27-6-2012 09:40 AM
Tiêu đề: Bạn học cũ của Han Ji Min chứng minh lòng tốt và sự nổi tiếng của cô

Một cư dân mạng xưng là bạn học trung học của Han Ji Min đã tiết lộ chi tiết thời gian còn đi học của nữ diễn viên.

Bài viết có tiêu đề "Sự thật về Han Ji Min- tiết lộ bởi bạn học trung học của cô ấy”. Người đăng bài giới thiệu mình: "Tôi không còn liên lạc với Han Ji Min nhưng chúng tôi là bạn học hồi trung học".

Người này viết, "Trong suốt thời gian học của chúng tôi, cô ấy là một người hoàn hảo của học sinh gương mẫu. Trong thực tế, bởi vì cô ấy rất xinh đẹp nên phải đối mặt với nhiều kẻ bắt nạt cố gắng lan truyền tin đồn sai về cô ấy. "

Tiếp tục, "Có một thời gian ở trường trung học khi chúng tôi chơi bóng chày giữa các lớp và Han Ji Min bị một vết cắt xung quanh mắt bởi vì bị bóng ném trúng. Nữ sinh bắt nạt cô ấy cười và vỗ tay vì việc này. Chỉ vì cô ấy nổi tiếng. Cô ấy luôn nằm trong top 5 của lớp, cô viết luận văn rất tốt, thậm chí vẽ cũng rất đẹp. "

Người này nói thêm: "Cô ấy là một trong những học sinh xếp hạng cao nhất ngay cả trong trường trung học và được tất cả các giáo viên yêu quý. Cô ấy đã quay quảng cáo sau đó, vì vậy nếu Ji Min muốn cô ấy đã có thể dễ dàng được các trường học diễn xuất và các bộ phim chấp nhận. Nhưng cô ấy muốn học về phúc lợi xã hội và đã học tại trường Đại học phụ nữ Seoul. "

Người này kết thúc bằng cách nói rằng, " Phải rồi. Có một điều nữa tôi nhớ. Có một cô bạn bị vấn đề về tâm thần trong lớp đã không tắm rửa thường xuyên và luôn luôn tự nói với chính mình, vì vậy tất cả các bạn cùng lớp không thích cô ấy và tránh xa....Tôi cũng vậy và người duy nhất đã nói xin chào với cô bạn đó kèm theo một nụ cười chính là Han Ji Min. Wow. Tôi vẫn còn nhớ ngay cả khi nó được 15 năm. Họ nói rằng bạn sẽ nhận được nhiều may mắn như bạn đã chia sẻ nó vậy, bạn nhìn vào Han Ji Min và đó chính xác là nó. "

Cư dân mạng nhận xét: “Han Ji Min nổi tiếng trong khu vực đó là rất xinh đẹp và học rất giỏi”, “Nó là 1 câu chuyện cảm động của 1 vẻ đẹp tự nhiên”, “Tôi không có ý kiến nếu bạn là bạn học thực sự của Han Ji Min, nhưng dựa trên tất cả các tổ chức hoạt động từ thiện của cô ấy tôi nghĩ rằng điều này là đúng”...

Source: kpopfever
Vtrans: [email protected]

Tác giả: MagicPK    Thời gian: 27-6-2012 09:42 AM
Được sofa của Angel Min ....
Thích cái kiểu le lưỡi của nàng nhìn yêu ơi là yêu
Ai mà không cảm động vì cái nụ cười hơn nắng của nàng chứ Thật sự mong manh và thánh thiện
Tuyệt vời hơn nữa là nàng có một tấm lòng thật đẹp!
Tác giả: pipidthn    Thời gian: 27-6-2012 09:48 AM
Han Ji Min có vẻ đẹp thuần khiết và vẻ đẹp tâm hồn từ khi còn đi học nhỉ
Luôn dịu dàng và biết cách chăm sóc bạn diễn của mình (theo nhiều diễn viên đóng chung nói vậy)
Đẹp từ bên trong là vẻ đẹp đáng quý nhất
Tác giả: suzybaby    Thời gian: 27-6-2012 09:49 AM
HMJ ss thật là khiến người khác ghen tỵ nha{:307:}, học giỏi, tốt bụng, xinh đẹp toàn những điều mà người khác phải yêu mến{:290:}, hy vọng sự nghiệp của ss còn phát triển hơn nữa{:310:}, và mong sẽ gặp lại ss trong thời gian gần đây nha{:308:}
Tác giả: sweet_smile    Thời gian: 27-6-2012 09:58 AM
Ngưỡng mộ HJM. Mình tin vào cảm nhận của mình HJM là người tốt và đọc cái news này thì càng khảng định hơn.
HJM nổi tiếng từ bé học giỏi và xinh đẹp, nhân hậu. Quả thật là đáng tôn trọng. Càng ngày càng iu Sis. cứ hỏi tại sao sis chảng có cái scandal nào.{:295:}
Tác giả: Joongie_4rever    Thời gian: 27-6-2012 10:03 AM
Sis Min thật quá toẹt vời... Vẻ đẹp cả bên trong lẫn bên ngoài
Càng ngày càng yêu mến sis hơn... Đẹp và nổi tiếng nhưng ko kiêu ngạo mà lúc nào cũng vui vẻ và hòa đồng với mọi người
Thử hỏi sao mọi người ko yêu quý chứ
Chúc sis lúc nào cũng vui vẻ, hạnh phúc và mau tìm dc 1 đấng lang quân như y' " Chì chỉ cái avt "...
Tác giả: kimkeanasona    Thời gian: 27-6-2012 10:07 AM
Đúng là xinh đẹp hơn người khác thường bị ghen ghét ! Con người ích kỷ vậy đó nhưng Ji Min luôn sống tốt , sống chân thành để những ai muốn ghen ghét cũng phải tự xấu hổ với bản thân vì cô sống quá đẹp !

Trong mặt mà bắt hình nhìn Ji Min đã thấy cô là 1 người thánh thiện , lúc nào cũng tràn đầy nhựa sống ! Cô nhỏ bé người khác muốn che chở nhưng trong cô lại toát lên 1 nguồn sức mạnh mà người khác có thể cảm nhận được !

Ji Min có thể không phải là diễn viên nổi tiếng nhất nhưng chắc chắn là người có tâm hồn đẹp nhất ! Đáng được yêu mến nhất ! Ai lấy được Ji Min đúng là người đàn ông hạnh phúc nhất thế giới !
Tác giả: Rachel_Virgo    Thời gian: 27-6-2012 10:07 AM
tại sao lại có một cong người hoàn hảo đến vậy chứ
ghen tị với ss quá
mong ss ngày càng thành công hơn trên con đường nghệ thuật cũng như cuộc sống nhá
Tác giả: _lover    Thời gian: 27-6-2012 10:09 AM
ôi ss yêu quý của em.
mới xem 3 phim của ss thôi,hai phim trước thì ấn tượng với ss không nhiều.
nhưng sau RP,sau khi tìm hiểu về ss thì ngày càng yêu quý ss hơn và trở thành fan của ss
sao lại có một ngươì xinh đẹp,thánh thiện đến thế chứ.Lại còn học giỏi nữa,chắc ngày xưa ss có nhiều chàng theo đuổi lắm đây.
thế mà giờ chưa thấy ss có bạn trai,chắc ss đang chờ "định mệnh" của mình đây mà.không biết người đó xuất hiện chưa nhỉ?tò mò quá.
p/s:thank ss lona trans news nhé
Tác giả: sallynguyen1109    Thời gian: 27-6-2012 10:12 AM
ss Min có vẻ đẹp thánh thiện mà ai cũng phải ngưỡng mộ
là 1 diễn viên nổi tiếng, có thực lực..nhưng ko bao giờ gây ồn ào chú ý cả
người nổi tiếng khác chăm đi event còn ss thì chỉ đi các hoat động từ thiện
ngưỡng mộ ss lắm á
"ai kia" ơi có thấy bao nhiu người khen và dòm ngó ss chưa...hjhj
Tác giả: ryn25    Thời gian: 27-6-2012 10:15 AM
Ss Min thật là một tấm gương sáng để học hỏi

Càng đọc thấy càng yêu mến ss hơn, ngưỡng mộ ss hơn, yêu và ngưỡng mộ vẻ đẹp bên trong lẫn bên ngoài của ss

Không biết nói gì hơn...

Em yêu Han Ji Min..
ChunMin hội yêu Han Ji Min..
Và.. bố nó cũng rất yêu Han Ji Min điều này khỏi phải bàn cãi.. mẹ nó mà

Tác giả: Joongie_girl    Thời gian: 27-6-2012 10:21 AM
Sis Min của iem là thiên thần, là người tốt
Chị nổi tiếng nhưng rất thân thiện vs fan
Nhìn hình chị đi làm từ thiện, e iu chị lắm xxx
Chun già ơi...., sis Min tốt lắm, a cũng bik mà, ráng bảo vệ chị đi nha. Mấtblaf ko lấy lại dc đâu
Pi ệt: tks sis Lona xinh đệp và iu vấu đã trans
Tác giả: Fire    Thời gian: 27-6-2012 10:26 AM
Đọc news của Chun cứ thấy khen Min suốt, còn nói mọi người khen Min tốt..mặc dù chỉ cần nhìn nụ cười ánh mắt của Min là cũng đủ biết tâm hồn nàng đẹp rồi, nhưng lúc đó cũng có " Đa nghi" cái sự khen của Chun, nghĩ hắn thích người ta nên cứ tâng lên tận mây xanh không ngờ Min tốt hơn sự tưởng tượng của mình, lại còn học giỏi nữa chứ. Min đã từng nhận là hồi học Trung học chưa bao giờ cặp kè cả, tự nhủ lên đại học mới dating, nhưng cuối cùng lên đến đại học lại học với trường toàn nữ, nên cũng không có cơ hội cặp kè. Người ta không những xinh đẹp, tốt bụng học giỏi lại còn ngây thơ lắm đấy Chun ơi, bỏ lỡ dịp may này là Chun sẽ hối hận đấy
Tác giả: ILoveHanJiMin    Thời gian: 27-6-2012 10:27 AM
Ui trời ơi, bây giờ minhf mới thấy thật sự tự hào vì là một fan của chị Min
Chị Min oơ, chị đúng là thần tượng của em
Học giỏi, thông minh, hiền lành,tốt bụng, vui vẻ,..............
Ilove you!
Tác giả: the_micky    Thời gian: 27-6-2012 10:36 AM
sao cứ làm tăng thêm cái tinh thần shipper của tui lên thế này.
Nhưng mà chỉ sợ ss chỉ coi chun như em trai thôi, hu hu
ss ơi, chunnie tuy nhỏ tuổi hơn ss nhưng mờ chững chạc đầy mình,
Chunmin hội fightinggggggggggggggg!
Tác giả: Sunshine1302    Thời gian: 27-6-2012 10:47 AM
Ôi, Han Ji Min đúng là một người tài sắc vẹn toàn
Một người có gương mặt đẹp, tâm hồn đẹp lại có trí tuệ
Thật là đáng ngưỡng mộ
Càng ngày càng yêu quý ss Min nhiều hơn
{:291:}

Tác giả: haianhOFS    Thời gian: 27-6-2012 10:49 AM
Ss Min khỏi nói rùi.
Tốt cực kỳ luôn đó.
Tìm hiểu nhìu clip trên utube mới thấy ss ấy tốt đến mức nào.
Mà cái này nhìu zai công nhận rùi.
Ko tự nhiên mà ss ấy đóng film nào là thân với zai chính film đó đâu nhé.
Anh Kwan, Eric (anh này cũng từng công nhận rất khó gần và thân với ng lạ huống chi phái nữ), So Ji Sub bi giờ là bạn Chun.
Mà bạn Lee Jun Ki mới hợp tác với ss ấy 2 lần. 1 lần là trong trương trình diễn thời trang của Andre Kim bên thượng Hải và 1 lần 2 ng là couple MC trong chương trình Mnet Choice 20 (1 liên hoan film thì phải) năm 2009 nghe nói 2 ng phối hợp cực ăn í. Sau khi đi nghĩa vụ 2 năm về, trong 1 bài phỏng vấn độc quyền vào tháng 2/2012 chính Lee Jun Ki đã nói ng anh í mún hợp tác trong drama tới là Han Ji Min nhé.
Và bi giờ là bạn Chun, bạn Chun là ng bít quan tâm ng khác, dễ gần nhưng ko dễ chơi thân vậy mà còn khen ss ấy hết lời.

Đó, từng đó bằng chứng đủ chứng minh ss ấy là ng thế nào chưa????????????????
Còn ai nghi ngờ hay chê bai gì ss ấy ko???????????
Tác giả: tratrangbinh    Thời gian: 27-6-2012 11:17 AM
sao đến cái mặt tiền tui cũng ko dc vậy nè chài

chỉ có một từ để nói thôi: ss là mẫu người lý tưởng của em

người đẹp, nhân cách còn đẹp hơn

đọc tin mới biết hồi trung học ss cũng phải chịu đựng nhiều T.T *ta đá đít những ai đã cười nhạo ss của ta*

Chơn ơi, đọc tin của Lona dịch rồi thì phải biết trân trọng và bảo vệ chị đấy. Nhanh lên một chút, koi chừng mất rầu thì ngồi khóc một mình

P/S: phải pm ta giành cái sofa chứ nàng Lo kia

Tác giả: linda1993    Thời gian: 27-6-2012 11:20 AM
sung sướng quá đi
ss min vừa đẹp, hoc giỏi còn quan tâm mọi người nữa
đúng là một thiên thần mà
yeu ss tung bông{:290:}{:290:}
Tác giả: cobemuathu    Thời gian: 27-6-2012 11:21 AM
đúng là người đẹp từ trong ra ngoài
chun ơi , không hiểu chị ý có iu chun đc ko nhỉ
chắc là giờ chị đang suy nghĩ rất nhiều, tình cảm thật là khó mà
đến một lúc nào đo mà chj lên tiếng phủ nhận tất cả thì chắc là đau lòng lắm đây
Tác giả: OnlyYG_JYJ    Thời gian: 27-6-2012 11:30 AM
người gì xinh đẹp tự nhiên ,tính tình hiền lành
ko có scandal xấu nào hết
OK hoàn toàn xứng đáng với Chun nhá
Tác giả: ngajimin15    Thời gian: 27-6-2012 12:19 PM
SS Min tuyệt vời quá! Em chỉ hi vọng làm được một phần bằng ss thôi là mãn nguyện lắm rồi, bảo sao những ai từng tiếp xúc và làm việc với ss đều yêu quý ss đến vậy. Nhưng em mong ss tìm được tình yêu đích thực lắm rồi, ss năm nay 30 rùi mà sao chuyện tình cảm chẳng thấy tăm hơi gì cả! Chun hiện đang là tình nghi số 1. Nào là sau phim vẫn đeo dây chuyền và nhẫn đôi khi trở về từ Bali, nào là trong FMT tháng 4-2012 đã công nhận trong 3 phim đã đóng có ideal woman của anh í trong đó (lúc đó lại còn bối rối nói chỉ là partner thôi, Su với Jea đứng bên cạnh cười rất bí hiểm), rồi nói muốn dẫn ra thăm bộ ba anh í...là sao ta?nói chung là... đấy..hãy chờ xem điều tốt đẹp tiếp theo nào sẽ đến với ss yêu quý! {:286:}
Tác giả: c7h8    Thời gian: 27-6-2012 12:53 PM
oài
ss Min thật tuyệt vời
ko chỉ ngoại hình xinh đẹp mà bên trong con người ss cũng xinh đẹp và thật thánh thiện
sẽ là vô cùng vô cùng hạnh phúc cho ai đó nếu có được nàng dâu như ss
xinh đẹp và thật nhân hậu
Tác giả: luckystar1502    Thời gian: 27-6-2012 01:12 PM
Đọc bài báo mình thật ngưỡng mộ HJM. Từ khi xem các phim Min đóng cho dù nhân vật đó như thế nào đi nữa mình vẫn cảm nhận được sự nhân ái trong con người Min.
Min ơi, đóng nhiều phim hơn nữa nhé. Mình mong chờ lắm lắm đây.

Tác giả: pigmilk_51093    Thời gian: 27-6-2012 01:13 PM
oi ss Min nha ta !! khong ngo ss nha minh hoc gioi we! nguong mo ghe !!!! thong thuong thi dien vien thuong bi coi la hoc hanh hok duoc gioi cho lam, chi co so it la nguoc lai thuj!!! ss Min nam trong so do!! oi zuj we!!! phai hoc tap theo ss thuj!! co gang nha ta oj{:292:}
Tác giả: ♥이각    Thời gian: 27-6-2012 01:50 PM

Tuyệt vời quá!
chị Ha Ji Min là number 1 trong mắt em rồi
người vừa xinh, vừa học giỏi, vẽ đẹp, lại tốt bụng
1 mẫu bạn gái lý tưởng khiến bao nhiêu chàng trai phải mơ ước
{:308:} {:308:} {:308:}
Tác giả: darkgalaxy1995    Thời gian: 27-6-2012 02:39 PM
ss Min vừa xinh lại vừa tốt bụng
Lại còn học giỏi nữa chứ
ss đúng là hoàn hảo a

Này cái con Chuột kia
Mau mau mang Sen về nhà k thì hối k kịp đấy
Tác giả: SongHyo    Thời gian: 27-6-2012 03:36 PM
ui mèn ơi
vừa xinh, vừa giỏi, lại hiền lành tốt bụng
ai mà chịu nổi hả trời???
Tác giả: hoainiem90    Thời gian: 27-6-2012 04:10 PM
Liên tục xuất hiện tin tức của chị Min,thích thiệt :-).
Ngưỡng mộ tài năng và đức độ của c lắm.
Thanks lona đã dịch new nha^^.

Tác giả: meoconvuive    Thời gian: 27-6-2012 04:54 PM
ôi dạo này bận quá! lọt xuống tuốt page 3 thế này!{:431:}
khi chưa đọc bài báo này thì trong lòng của minh chị Min đã là một người hoàn hảo rồi: xinh đẹp, thông mình, nhưng quan trọng là chị là một người thật tốt àh!{:301:}
sau khi đọc bài báo này lại càng yêu quí ss ấy nhiều lắm lắm!{:306:}

Tác giả: trangtron9x    Thời gian: 27-6-2012 05:27 PM
ối rồi ôi....*vật vã*...
ss Lona iu vấu ơi...
lần sau dịch tin của chệ MIN thì phím trước cho em với....
bic git ai đồ của em mà chưa bao giờ em đc nằm ở cái mặt tiền cả...
toàn có bị lăn xuống page dưới thôi...
hức hức..ss Min của em thì khỏi nói... em bị trúng tiếng sét ái tình từ Padam padam...
ròi đến RP thì em gục hẳn... đêm còn mơ tới ss ý cơ mà...
đã biết ss ý là người tốt nhưng không ngờ tốt ntn và giỏi đến như thê nên lại càng đắm đuối hơn...
giờ chỉ còn nước nói con chuột rước ss ấy đi sớm đi... không thì em không biết đến bao giờ mới rứt ra đc.....
Tác giả: Chisan    Thời gian: 27-6-2012 05:50 PM
"Có một cô bạn bị vấn đề về tâm thần trong lớp đã không tắm rửa thường xuyên và luôn luôn tự nói với chính mình, vì vậy tất cả các bạn cùng lớp không thích cô ấy và tránh xa....Tôi cũng vậy và người duy nhất đã nói xin chào với cô bạn đó kèm theo một nụ cười chính là Han Ji Min."

ngoài trừ TỰ HÀO ra còn nói được cái rì? chỉ nên im lặng và típ tục TỰ HÀO

Tác giả: nhun184    Thời gian: 27-6-2012 05:57 PM
Ss Min đúng là 1 diễn viên hiếm có khó tìm. Chăm chỉ diễn xuất, từ trước đến giờ không vướng bận ầm ĩ 1 scandal nào. Xinh đẹp tự nhiên. Có vẻ ss không phải là 1 người ồn ào. Biết ss từ lâu rùi vì thấy ss xinh nên mình cũng có thiện cảm. May mà người đóng cặp với Chun trong RP là ss. Cầu mong 2 người sẽ là 1 đôi. Chun nhà đáng yêu lắm ss ạ. Ss đừng từ chối ảnh ss ná
Tác giả: viniukoki    Thời gian: 27-6-2012 06:44 PM
ss Han Ji Min đúng là angel mà
sao lại có người hoàn hảo như thế nhỉ
vừa xinh đẹp
vừa thông minh
lại vừa tốt bụng
ôi thôi ngưỡng mộ ss quá đi thôi

Tác giả: rabbit_rabbit    Thời gian: 27-6-2012 08:21 PM
ss Ji Min thật là xinh đẹp thánh thiện,ngưỡng mộ ss ghê
Ko những xinh đẹp mà còn tốt bụng nữa chứ
Người nổi tiếng có mấy ai đc như ss đâu
Luôn luôn ủng hộ ss,chúc ss ngày càng thành công hơn nữa.
Tác giả: Rubycecilia    Thời gian: 27-6-2012 10:41 PM
Mình thực sự rất thích ss Min.. thời gian mà mình biết đến ss rõ nhất và yêu ss nhất chính là nhờ HTGM :X
Ss có 1 đôi mắt nâu long lah biết nói...một nụ cười tỏa nắng :)
Trc h... có rất nh người mình thích... nhưng chỉ có ss Min cho mình cảm giác ko dối trá và sống rất thật...:X
PS : gừi đến 1 người.. liệu.. a có nhận ra ko??? hả hả hả... e tin ss Min là ng có thể chia sẻ và cho a giây phút hạnh phúc ấm áp :X ( àh tất nhiên là trừ JYJ ra rồi =]]... 3 ng như keo dính chuột ) ... Hãy đón nhận nhé!=]]=]]
Tác giả: nhím_khùng    Thời gian: 28-6-2012 07:47 AM
Đọc xong news mà nghĩ SAO TRÊN ĐỜI NÀY CÓ NGƯỜI HOÀN HẢO VẬY CƠ CHỨ?????
Khi nghe tin RP sắp khai máy mình đã tìm hiểu "lai lịch" người sẽ đóng cặp với Chun, và ôi...thật bất ngờ
khi thấy toàn news và ảnh ss Min đi hoạt động từ thiện lúc đấy đã thích mê ss ấy rồi.
Giờ đọc thêm cái news này nữa thì càng không khỏi ngưỡng mộ ss
Chúc ss sớm cưới được đức lang quân như ý (chắc hông cần tìm nữa đâu nhỉ)
thks lona trans news !
Tác giả: anhpl90    Thời gian: 21-2-2013 10:26 PM
Chị Ji Min nhìn mặt đã thấy chị ấy rất trong sáng và thánh thiện rồi
Tự hào quá đi mất khi mình có 1 thần tượng như vậy :X
Tác giả: anhpl90    Thời gian: 21-2-2013 10:27 PM
Nhìn mặt chị Ji Min đã thấy chị ý rất thánh thiện và tốt bụng rùi mà
Thật tự hào khi có 1 thần tượng như vậy :X

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3