Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: wrong83
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ngọn gió đông năm ấy xác nhận vị trí số 1, Iris 2 và 7th Grade Civil Servant già

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 1-3-2013 09:43:45 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Gió Đông nhé,
mong con rate còn tăng hơn nữa
Dạo này bận đi thực tập cũng chỉ xem được 1 phim, hy vọng sẽ có dịp được xem 2 phim kia
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 1-3-2013 09:45:25 | Chỉ xem của tác giả
phjm ngày càng hấp dẫn á

rating tăng cao là phải rùi

hóng phim này wa' đê

tks ss trans new :">

*nói nhỏ ss nghe....em mới koi tập 2 ah=)))))))*

Bình luận

=))  Đăng lúc 1-3-2013 10:00 AM
dù sao em cũng đỡ hơn Rán chưa koi tập nào mà =)))))  Đăng lúc 1-3-2013 09:56 AM
đạp đạp.. Rán bảo chưa coi giờ thì em nữa *bốp*  Đăng lúc 1-3-2013 09:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 1-3-2013 09:47:27 | Chỉ xem của tác giả
Một ngày buồn. Hồm qua vào page thì thấy thông báo vì lý do bản quyên gì gì đấy nên ẩn link down Iris 2. Hôm nay vào đọc comment một số bạn thì hiểu ra vấn đề là tùy từng cấp độ tài khoản Kites cá nhân, đủ cấp độ mới thấy được link. Chán không chịu nổi. May là page nhà Gió không bị giới hạn như thế này. Tài khoản của mình lập một thời gian rồi nhưng lại ít comment nên không nhiều điểm lắm, mới chỉ ở cấp độ Amber thôi nà. Hic
Quay lại với chủ đề phim, càng ngày mình càng thích các tình tiết của Gió. Những đoạn kết phim nghẹt thở, những kỷ niệm đầy cảm xúc được khắc họa bởi những góc quay đầy màu sắc. Cảnh thì đẹp, diễn viên thì chuẩn không cần chỉnh, kịch bản thì chất. Hôm nay vào page này,t hấy Gió lên No.1 mà vui vui.

Bình luận

Pap
Cố lên bạn :D, nếu năng comment ở các thread tin thế này thì lên cấp cũng nhanh lắm :D  Đăng lúc 1-3-2013 01:23 PM
bạn chăm chỉ com đóng góp xây dựng forum thì sẽ nhanh lên cấp lắm đó ^^  Đăng lúc 1-3-2013 09:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 1-3-2013 09:52:03 | Chỉ xem của tác giả
Chắc chắn là thích Gió nhất rồi, maf bi giờ cũng xem mỗi Gió Đông chứ mấy
Cái gì chớ việc này không cần suy nghĩ mà chọn ngay luôn {:182:}
Rating tập 7 cao hơn tập 6 là em vui lắm rồi {:180:}
tiếp tục tăng nhé Gió Hwaitinggggggggggggggggggggggggggg {:292:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 1-3-2013 09:56:41 | Chỉ xem của tác giả
Gió đông thành công cũng là một phần nhờ có 2 diễn viên chính đóng quá chuẩn, cảnh quay đẹp!!!
IRIS thì vẫn ko tránh được được sự so sánh với phần 1 nên chắc việc giành giật rating cũng hơi khó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 1-3-2013 09:59:11 | Chỉ xem của tác giả
Đã vote,vote cho cái mà ai cũng nghĩ nó dài nhất ấy {:181:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 1-3-2013 10:05:17 | Chỉ xem của tác giả
Gió Đông đứng nhất là đúng rồi ss ơi!
Trong 3 film em đều có ngó nghiêng, nhưng bộ film em dừng chân năm ngủ chỉ có Gió thôi.
Mặc dù được làm lại từ Love Me Not em đã xem qua, nhưng vẫn có sự chuyển đổi nhất định.
Hội tụ trai xinh gái đẹp. JIS & SHK đúng kiểu "tiên đồng ngọc nữ" ngắm thôi cũng chóng vánh rồi.
Ep 7 hôm qua cảnh ở khu trượt tuyết của "đôi anh em hờ" này đẹp quá thể, có cái kiss em mong mãi dù chỉ là cái kiss trán sau bao cái kiss hụt đên "hững hờ", hạnh phúc quá.
Góc quay,nước film  của Gió đẹp đến mê hoặc...
Hóng những ep tiếp theo.
Cám ơn ss đã đăng news!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 1-3-2013 10:12:09 | Chỉ xem của tác giả
hiện tại mình vẫn đang thích Gió đông nhất, cũng chẳng hiểu sao, nhưng cứ có anh Sung là thấy muốn coi phim rồi. Phim vẫn chưa có gì căng thẳng nghẹt thở lắm. Hy vọng có những tình tiết đặc sắc hơn ở những tập sau.
Cám ơn bạn đã dịch tin^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 1-3-2013 10:13:59 | Chỉ xem của tác giả
IRIS II, HEHE, về kinh phí, hành động thì trong all film hàng mình khoái IRIS II. Còn gió đông mình thấy nó là tình cảm mak. ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 1-3-2013 10:21:12 | Chỉ xem của tác giả
gió đông muôn năm !!!
melodrama mà k hề buồn bã, tình tiết rất hay
mới xem đc 2 tập nhưng thấy gây cấn wá :x
hy vọng rết tăng cao hơn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao