Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Beautiful Creatures - Gia tộc huyền bí (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 3-8-2013 18:36:36 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay thật nhưng mà cái bạn đóng vai nam chính thì già quá, nhìn ko giống học sinh cấp 3 gì cả {:432:}
tình tiết phim hợp lý, mà hình như phim này có mấy phần tiếp theo hay sao ý nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 6-8-2013 19:32:36 | Chỉ xem của tác giả
Mình hào hứng kéo về xem, vì nhìn cái trailer và poster hoành tráng quá.
Cơ mà xem xong thì nản
Phim chẳng có gì ấn tượng cả, tình tiết yêu đương thì gặp phát yêu luôn, vì thù hận kiếp trước.
Kỹ xảo như kiểu phim cho trẻ con ấy, chán òm.
Nói chung là các bạn đừng mất công tải về mà mệt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 7-8-2013 14:00:50 | Chỉ xem của tác giả
cứ tưởng phim giải trí về phù thủy thường thôi ai ngờ nhiều thông điệp ý nghĩa dữ
coi được một bộ phim đáng giá.công nhận mấy câu thoại đắt của phim subteam dịch mượt ghê
kites là số một hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 8-8-2013 09:57:20 | Chỉ xem của tác giả

ôi ôi phim hay nè !!!!!! Nhìn poster đẹp lung linh luôn!!!! ^^
diễn viên nhìn đẹp, sau một thời gian đợi chờ đã có phim, down về ngay thôi.
cảm ơn subteam nhé!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 9-8-2013 17:47:08 | Chỉ xem của tác giả
Phim được cái quảng cáo lên tận trời
nói là cạnh tranh với Twilight nhưng thật ra nội dung và dàn diễn viên lại không đạt được đến mức ấy (ấy là mình cũng không hoàn toàn thòa mãn với Twilight Saga)
Nhưng mà xem xong thấy thất vọng tràn trề
Nội dung thì dễ đoán; hình ảnh không ấy tượng lắm; cốt truyện nói chung không thu hút
Nếu nói dành cho Teen thì cũng được thôi nhưng mà không đủ thỏa mãn niềm mong ước tạo ra một thế giới huyền bí ảo diệu đáng ngưỡng mộ của mình
..
đấy là ý kiến riêng về phim, chém gió thế!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 10-8-2013 16:57:18 | Chỉ xem của tác giả

Truyện này hình như đã có bán ở các nhà sách rồi, bạn nào thích thì mua về đọc nha. Tui đã đọc hết cuốn này  rồi, chuẩn bị đọc tiếp phần 2 "Darkness Beautiful"  Truyện hay nhưng dây dưa quá, tới hết cuốn mà vẫn chưa có kết quả, y chang twilight vậy đó, nhiều phần lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 10-8-2013 20:45:21 | Chỉ xem của tác giả
truyện này đã đọc qua giờ xem phim thấy hay hơn..nhưng diễn viên nam chính già quá k hợp vs nvat trong truyện tý nào :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 10-8-2013 21:02:20 | Chỉ xem của tác giả
Poster thật sự hoành tráng nhưng mà xem xong phim thấy hẫng quá. Phim như kiểu bị tua nhanh nhanh cho nó đủ nội dung hay sao ý.
Hai nhân vật chính thì gặp cái là đã yêu luôn, các phù thủy phe ác thì chưa oánh đấm gì đã tan tác hết cả. :(
Một bộ phim chuyển thể thất bại, theo mình là như vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 11-8-2013 09:12:32 | Chỉ xem của tác giả
xem xong phim càng thấm thía hơn câu "không có ai là hoàn hảo cả", và trên trái đất này chẳng có ai là tốt hoàn toàn và xấu rõ ràng cả, dù đó có là ngừoi mang trong mình phép thuật đi chăng nữa. Lena nói đúng rằng không ai có thể quyết định thay cho chính bản thân mình, và khi nó đến, dù là tốt hay xấu ta đều phải chấp nhận vì đó chính là con người thật của mình.
một kết thúc mở, hi vọng Ethan và Lena lại có được một bắt đầu mới, và không còn bị ràng buộc bởi bất cứ điều gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 11-8-2013 10:21:02 | Chỉ xem của tác giả
Poster và trailer khá hoành tráng nhưng nôi dung phim thì lại không hoành tráng như thế
Kế thúc đơn điệu, Lúc thấy thấy nhân vật Mẹ của nữ chính được xem như phù thủy mạnh nhất phe bóng tối nhưng cuối cùng bị con gái đánh bại quá dễ dàng
Còn lời nguyền lúc đầu nghĩ là không thể giải nhưng cuối cùng thì hóa giải đơn giản chỉ bằng cái chết của người chú
Phần mở đầu gây tò mò bao nhiêu thì kết thúc đơn giản bấy nhiêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách